ADVERTISE HERE!!'s Comments

Comment Wall (12 comments)

You need to be a member of Global Publishers to add comments!

Join Global Publishers

At 7:12pm on May 17, 2013, tina babi said…
tinalutunku@yahoo.com
Hello,
My name is Miss tina lutunku.
i saw your profile today and become interesting to know more about you. please i will like you respond to me at my private e-mail address (tinalutunku@yahoo.com) so that i will tell you more about my self and also give you my picture. and tell you the reason of contacting you. distance and color dose not matter what matters most is love. thanks for your understanding. i am waiting for your responds.
yours tina.
At 3:22pm on December 30, 2012, julius manning said…

happy birthday and new year

At 7:03pm on June 25, 2012, Jeremiahmpunga said…
Makinda unataka bunge liitwe bunge makinda?
At 11:37am on December 30, 2011, julius manning said…

ha ha ha  happy birtday and happy new year advertise

At 8:17am on December 30, 2011, ANDERSON SOGOLE said…
Happy birth day to you and happy new year
At 2:19pm on June 9, 2011, sara said…
At 2:18pm on June 9, 2011, sara said…
At 2:49pm on April 14, 2011, girles jonas jumbe said…
makinda acha ubabe mama bunge siyo familia yako.Hongeereni sana CHADEMA endereeni kupambana hadi kieleweke,nguvu ya ummaa iko nyuma yenu.CHADEMA......vemaaaa.....,tunajivuniaa...,nguvu ya ummaa.
At 11:29am on September 20, 2010, GIFT LIVING NYELLA said…
hey usituangushe m2 wangu kura yangu kwako nimeikubali you so beautiful
At 4:23pm on September 15, 2010, Global Publishers Ltd said…
Your company comments and suggestions here..!!
Your company comments and suggestions here..!!

Your company comments and suggestions here..!!
Your company comments and suggestions here..!!

Your company comments and suggestions here..!!
Your company comments and suggestions here..!!

Your company comments and suggestions here..!!
Your company comments and suggestions here..!!
Your company comments and suggestions here..!!
Your company comments and suggestions here..!!
Your company comments and suggestions here..!!

Your company comments and suggestions here..!!
Your company comments and suggestions here..!!
Your company comments and suggestions here..!!
At 4:22pm on September 15, 2010, Global Publishers Ltd said…
Your company comments and suggestions here..!!
Your company comments and suggestions here..!!
Your company comments and suggestions here..!!
At 4:22pm on September 15, 2010, Global Publishers Ltd said…
Your company comments and suggestions here..!!
Your company comments and suggestions here..!!
Your company comments and suggestions here..!!
Your company comments and suggestions here..!!

NI SUPERMARKET GANI BORA KULIKO ZOTE KATI YA HIZI? NA KWA NINI? TOA MAONI YAKO!
  

Forum

TETESI: BARAZA JIPYA LA MAWAZIRI HILI HAPA

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by TZ on Tuesday. 1 Reply

Katika hali ambayo haikutarajiwa, rais Kikwete amefanya mabadiliko makubwa katika baraza lake la mawaziri. Mabadiliko hayo ambayo yatatangazwa kesho jioni yamewatupilia mbali watuhumiwa wa ufisadi sambamba na wazembe katika utendaji.  Waliotupwa…

Tags: SIASA

POLISI KUPAMBANA NA WANAHABARI, WAFUASI WA CHADEMA NANI ALAUMIWE?

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by mark gibson Nov 22. 11 Replies

Jeshi la Polisi likiwa na silaha pamoja na mbwa, Septemba 18, mwaka huu limepambana na wafuasi wa Chadema na wanahabari waliofika katika Makao Makuu ya Jeshi la Polisi jijini Dar kufuatilia tukio la Mwenyekiti wa Chadema Taifa, Freeman Mbowe…

Tags: VURUGU

KIU YA WATANZANIA NI IPI, SERIKALI MBILI AU TATU?

Started by Global Publishers Ltd in Siasa. Last reply by mark gibson Nov 25. 29 Replies

Kitendawili kilichopo katika taifa leo kwa sasa ni juu ya serikali ngapi zinafaa kuelekea kupata Katiba Mpya, Serikali mbili au Serikali tatu?TOA MAONI YAKO HAPA!

Tags: katiba, siasa

JUAN MATA KUTUA MANCHESTER UNITED ATASIADIA KULETA MATOKEO BORA BAADA YA TIMU KUSUASUA?

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by mark gibson Nov 21. 88 Replies

Juan Mata anataraji kutua Manchester United akitokea klabu ya Chelsea ya…

KUKAMATWA WATANZANIA NA MADAWA YA KULEVYA KILA MARA, TATIZO NI NINI?

Started by GLOBAL in Habari. Last reply by mark gibson Nov 28. 46 Replies

VITENDO VYA KUKAMATWA WATANZANIA NA MADAWA YA KULEVYA KWA SASA VIMEZOELEKA. KATIKA NCHI MBALIMBALI WATANZANIA WAMEKUWA WAKIKAMATWA KWA UBEBAJI WA MADAWA HAYO. JE, TATIZO NI NINI? NA NINI KIFANYIKE?

Tags: MARA, TATIZO, NI, NINI?, KILA

JESHI LA POLISI KUTOA MILIONI 100 KWA ATAKAYEWEZESHA KUPATIKANA WAHALIFU WANAOMWAGIA WATU TINDIKALI NI KWAMBA LIMESHINDWA KAZI?

Started by GLOBAL in Maisha. Last reply by mark gibson Nov 30. 84 Replies

Kamanda wa Jeshi la Polisi Kanda Maalumu ya Dar es Salaam.Jeshi la Polisi…

SIMBA SC WAMTUPIA VIRAGO JUMA KASEJA

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by mark gibson Nov 22. 12 Replies

TIMU ya Simba SC leo imetangaza rasmi kuachana na mlinda mlango wake mahiri, Juma…

JE, NI SAHII KWA JESHI LA POLISI KULIPUA MABOMU WAKATI WANANCHI WAKIAGA MIILI YA WENZAO?

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by mark gibson Nov 23. 36 Replies

Juzi (Jumanne) polisi walilipua mabomu ya machozi kuwatawanya wafuasi wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) waliokuwa wamekusanyika katika Viwanja vya Soweto jijini Arusha kwa ajili ya kuaga miili ya wenzao watatu waliopoteza maisha katika…

TOP NEWS WEEK HII

Latest Activity

Sam Lurram posted a status
25 seconds ago
Sam Lurram posted a status
30 seconds ago
kitong posted a status
""
1 minute ago
Sam Lurram posted a status
2 minutes ago
sportsss posted a status
3 minutes ago
Polat Salla posted a status
""
3 minutes ago
sportsss posted a status
3 minutes ago
Sam Lurram posted a status
3 minutes ago
Sam Lurram posted a status
3 minutes ago
aslam uddin posted a status
3 minutes ago
aslam uddin posted a status
3 minutes ago
Sam Lurram posted a status
3 minutes ago

© 2014   Created by Global Publishers Ltd.

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

.fb-wrap { width:50%; margin: 0 auto; } .fb-like-box, .fb-like-box span, .fb-like-box span iframe[style] { width: 100% !important; }