WOLPER: Sitakubali tena kuhongwa gari nitoe penzi

STORI; SHAKOOR JONGO

Msanii wa filamu, Jacqueline Wolper ‘Amber Rose wa Bongo’ amefunguka kwamba kwa kile alichokiona, hayuko tayari kukubali tena kuhongwa gari na mwanaume ili atoe penzi.

Akipiga stori na gazeti hili Wolper alidai kuwa, anafikia hatua ya kusema hivyo kwa kuwa madhara yake ameshayaona na kwamba sasa anapambana kuhakikisha anajimilikisha vya kwake.

“Unajua kwa nini nasema hivyo? Tayari nina ushahidi wa kutosha kuhusu magari ya kuhongwa,  ni kudhalilishwa tu hapa mjini, mbaya zaidi mwanaume mwenyewe akikuacha wewe anahamia kwa shoga yako kisha anampa ile gari uliyokuwa ukitembelea, sasa kama si kudhalilika ni nini?” alihoji Wolper.

Siku za nyuma muigizaji huyo alidaiwa kuhongwa gari na jamaa mmoja ambaye yeye alidai ni mjomba wake na pia juzikati msanii mwenzake, Wema Sepetu alidaiwa kupokonywa gari ya mwanaume na kuachwa akitembea kwa miguu.

Views: 4953

Tags: ijumaa11

Comment

You need to be a member of Global Publishers to add comments!

Join Global Publishers

Comment by mohamed saadan on March 29, 2012 at 2:47pm

we toa tuuuuuuuuu si unataka umaarufu hapa mjini na uonekane kwa wachaga wenzio kuwa wewe mjanja.hivi nyie wasanii wa BONGO sidhani hata kama maumbile yenu yako kama mwanamke atakiwavyo kuwa.MAANA KILA KIKICHA KILA SIZE so utakuwa na maumbile ya mazuri kweli?

Comment by Goko on March 29, 2012 at 9:09am

Ndugu yangu bure ulivyoamka kuliko kefedheheka.

 

Comment by S. Arthur on March 29, 2012 at 12:33am

Nyie tu niwa kupigwa ma gari bada ya kuliwa ngoma. 

Comment by pjoan audes on March 28, 2012 at 5:27pm

Hivi ni ulimbukeni au ni upumbavu?? kuhonga gari eti kwaajili ya penzi!! hivi wanaume wa namna hiyo wapo kweli? na kama wapo si wangehonga mayatima na walemavu walio kwenye uhitaji wa kweli? tena huko kuna warembo kuliko hawa waliokwishajua vipodozi!

Comment by issa m moshi on March 28, 2012 at 12:06pm

tamaa zenu hizo nani akahonga gari dunia hii ya sasa mnaazimwa si kuhongwa kama ni k vocha peke yake mnavuwa chupi

Comment by Sir.Njau on March 27, 2012 at 3:46pm

dada yangu jitahid kushinda starehe za kuazima jitahid kutafuta chako utakiheshimu na utaheshimika

Comment by DORAH FREDY on March 26, 2012 at 2:29pm

Unataka gari eeeeh vya bure vinauwa kwisha habari yenu

Comment by chalz on March 26, 2012 at 11:33am
NA MKOME. VYA BURE AGHALI.
Comment by Mohamed on March 25, 2012 at 10:16pm

we wolper unatoa tu. gari kubwa ivyo

Comment by meggie impostra on March 25, 2012 at 1:38pm

kbsaaaa wamwhazimwaaaaa na sio kuhongwaaaa polenii kwa ujinga wenu kutka vya urahisi nA vya kupewa bila kujua vilitafutwaje ndio madhara yake hayooo

NI SUPERMARKET GANI BORA KULIKO ZOTE KATI YA HIZI? NA KWA NINI? TOA MAONI YAKO!
  

ADVERTISE HERE

Forum

KIU YA WATANZANIA NI IPI, SERIKALI MBILI AU TATU?

Started by Global Publishers Ltd in Siasa. Last reply by Kasharu Martin on Tuesday. 2 Replies

Kitendawili kilichopo katika taifa leo kwa sasa ni juu ya serikali ngapi zinafaa kuelekea kupata Katiba Mpya, Serikali mbili au Serikali tatu?TOA MAONI YAKO HAPA!

Tags: katiba, siasa

JUAN MATA KUTUA MANCHESTER UNITED ATASIADIA KULETA MATOKEO BORA BAADA YA TIMU KUSUASUA?

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by Egbert Chogo Feb 10. 5 Replies

Juan Mata anataraji kutua Manchester United akitokea klabu ya Chelsea ya…

KUKAMATWA WATANZANIA NA MADAWA YA KULEVYA KILA MARA, TATIZO NI NINI?

Started by GLOBAL in Habari. Last reply by Kasharu Martin on Tuesday. 7 Replies

VITENDO VYA KUKAMATWA WATANZANIA NA MADAWA YA KULEVYA KWA SASA VIMEZOELEKA. KATIKA NCHI MBALIMBALI WATANZANIA WAMEKUWA WAKIKAMATWA KWA UBEBAJI WA MADAWA HAYO. JE, TATIZO NI NINI? NA NINI KIFANYIKE?

Tags: MARA, TATIZO, NI, NINI?, KILA

JESHI LA POLISI KUTOA MILIONI 100 KWA ATAKAYEWEZESHA KUPATIKANA WAHALIFU WANAOMWAGIA WATU TINDIKALI NI KWAMBA LIMESHINDWA KAZI?

Started by GLOBAL in Maisha. Last reply by Mohammed Nasser Abdullah Mar 19. 6 Replies

Kamanda wa Jeshi la Polisi Kanda Maalumu ya Dar es Salaam.Jeshi la Polisi…

SIMBA SC WAMTUPIA VIRAGO JUMA KASEJA

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by Joyce Moses Oct 1, 2013. 4 Replies

TIMU ya Simba SC leo imetangaza rasmi kuachana na mlinda mlango wake mahiri, Juma…

JE, NI SAHII KWA JESHI LA POLISI KULIPUA MABOMU WAKATI WANANCHI WAKIAGA MIILI YA WENZAO?

Started by GLOBAL in Siasa Jun 20, 2013. 0 Replies

Juzi (Jumanne) polisi walilipua mabomu ya machozi kuwatawanya wafuasi wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) waliokuwa wamekusanyika katika Viwanja vya Soweto jijini Arusha kwa ajili ya kuaga miili ya wenzao watatu waliopoteza maisha katika…

UKIMYA WA VYOMBO VYA DOLA KUTOA TAARIFA ZA MATUKIO YA MAUAJI NA UTEKAJI NI ISHARA KUWA WANAHUSIKA?

Started by GLOBAL in Habari. Last reply by LUPILYA GREGORY SIMON Dec 19, 2013. 7 Replies

Absalom Kibanda akiwa ICU.USIKU wa Jumanne ya Machi 5 kuamkia Machi…

Tags: UTEKAJI, NA, MAUAJI, NI, ISHARA

KIPIGO CHA BAO 2-1 KWA MAN UTD, KOSA LA MWAMUZI?

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by James Buyoya Dec 2, 2013. 10 Replies

JE, NI KWELI KWAMBA KIPIGO CHA BAO 2-1 ILICHOKIPATA MAN UTD KUTOKA KWA REAL MADRID USIKU WA KUAMKIA LEO LAWAMA ZOTE ZIMWENDEE MWAMUZI WA MCHEZO AU MAN UTD WAJILAUMU WENYEWE? TUPE MAONI YAKO!!!

Latest Activity

John Hatchett posted a status
4 minutes ago
John Hatchett posted a status
4 minutes ago
Kimama Kinini commented on GLOBAL's blog post KAJALA AONESHA JEURI YA MAGARI
"NAONA SASA HIVI UMEKUWA BOMBAAA!!!!, NITAKUTAFUTA KWA UDI NA UVUMBA NIKUPENUE KILA KONA NA MTARIMBO…"
7 minutes ago
Nyambi Kop Lunyasi commented on GLOBAL's blog post Kipa Barthez asaini Simba miaka miwili
"HAPO BEKO INAELEKEA ATAFUTE PA KWENDA TU."
7 minutes ago
florence masilila commented on GLOBAL's blog post UTUMWA WA MAPENZI NJE YA NDOA - 17
"MM hii kari kweli tuone itakuwaje!"
7 minutes ago
florence masilila commented on GLOBAL's blog post KAMA SIJAKOMA SITAKOMA TENA-5
"hap sasa dhali wangu changua moja kufungwa tu."
7 minutes ago
florence masilila commented on GLOBAL's blog post DOKTA MIMI SIUMWI HUKO-22
"hii kazi kweli "
7 minutes ago
florence masilila commented on GLOBAL's blog post NILIACHA USISTA NIKAWA MCHAWI-13
"mmmmm kazi kweli wachawi wanakazi kubwa sana jamaani , hapo kufa wao kufa mganga"
7 minutes ago
khamis muhsin burhan commented on GLOBAL's blog post MASOGANGE, WAKISEMA UNAJIUZA UTAKATAA?
"Kila mja na amali yake huyu yeye inawezekana hiyo ndio amali yake."
7 minutes ago
GLOBAL's 15 blog posts were featured
7 minutes ago
Profile IconGlobal Publishers via Facebook
Thumbnail

VITUO VYA TIKETI MWANZA: FAMILIA KITCHEN PARTY GALA!

Facebook8 minutes ago · Reply
Nyambi Kop Lunyasi commented on GLOBAL's blog post Ehh! Wafurahia Diamond kukosekana msiba wa Gurumo
"INA MAANA YEYE NA RAISI KIKWETE NANI ZAIDI?"
8 minutes ago

© 2014   Created by Global Publishers Ltd.

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service