Msanii wa muziki wa kizazi kipya, Naseeb Abdul  ‘Diamond’ (pichani) na Miss Tanzania 2006-07 ambaye pia ni msanii wa filamu Bongo, Wema Isack Sepetu hivi karibuni wamenaswa wakichezeana kimahaba.

Picha ya wawili hao ambao wanadaiwa ni ‘lovers’ ilinaswa mtandaoni huku ikimuonesha Wema akiwa amemlalia kifuani Diamond kwa staili ya kudeka.
Aidha, picha hiyo inamuonesha Diamond akiwa ameingiza kidole chake kwenye sikio la Wema, hali iliyomfanya mlimbwende huyo apate msisimko na kujikuta akisinzia.

Baadhi ya wadau walioiona picha hiyo walisifia muonekano wa wawili hao huku wakisema kuwa, wana vigezo vya kuwa Mr. na Mrs.
“Wamependezana si utani, wana kila kigezo cha kuwa mke na mume ila wasiwasi wangu ni kama watadumu, Wema amekuwa hatulii na mwanaume mmoja kwa muda mrefu labda kama sasa kaoza kwa Sharabaro,” alisema Miriam wa Sinza jijini Dar es Salaam.

Wema na Diamond wanatajwa kuwa ni wapenzi ambao wamekuwa wakionekana sehemu mbalimbali wakijiachia kwa raha zao. 

Views: 1516

Comment

You need to be a member of Global Publishers to add comments!

Join Global Publishers

Comment by Nobert Richard on May 18, 2011 at 11:58pm
Kilaki2 kina wakatiwake so wacheni wa2mie wakati wao kwan wakati ukipita umepita kwan duniani wengine 2mekuja kufanya stalehe nakupta ha2jaja kupamba dunia.
Comment by charl tito on March 31, 2011 at 6:29pm
kwa kweli mmapendeza sana kwa hilo pozi mngeoana kabisa
Comment by babjoga anatol on March 31, 2011 at 11:41am
ngoma, ngoma,ngoma uwiiiii!!!!!
Comment by JUMA MWINYI on March 30, 2011 at 1:36pm
kijana wewe sio
Comment by asiamnyika on March 30, 2011 at 11:40am
wema mrembo ucmwache dimond maneno yapo 2 hakuna m2 asie semwa duniani
Comment by Shedrack m msemo on March 28, 2011 at 8:37pm
Yote maisha demu yuko makini sana big up dogo
Comment by Gervas Daniel Nyalusi on March 28, 2011 at 7:04pm
sasa ni bora ubebe kabisa
Comment by Athumani mdee on March 28, 2011 at 4:30pm
au hataki kupona
Comment by Athumani mdee on March 28, 2011 at 4:30pm
au hamtaki kupona
Comment by Athumani mdee on March 28, 2011 at 4:28pm
hata km hajapima babu siyupo
NI SUPERMARKET GANI BORA KULIKO ZOTE KATI YA HIZI? NA KWA NINI? TOA MAONI YAKO!
  

Forum

MIEZI MITANO IMEBAKI KUELEKEA UCHAGUZI MKUU, TOVUTI YA TUME YA UCHAGUZI HAIPO HEWANI

Started by GLOBAL in Siasa May 18. 0 Replies

Mwenyekiti wa Tume ya Taifa ya Uchaguzi Jaji Damiani Lubuva.IKIWA imebaki miezi…

Tags: NEC

ONGEZEKO LA VITENDO VYA UKAHABA NCHINI TANZANIA BILA UDHIBITI WA MAMLAKA HUSIKA, JE UFANYWE UJASILIAMALI?

Started by sebastian yordan luhanga in Maisha. Last reply by Joe reggan Apr 23. 4 Replies

naleta mjadala huu kwenu, kuhusu ongezeko la kutisha la vitendo vya ukahaba nchini kwetu, mbaya zaidi ni kwa vijana wadogo na wengine ni wasomi na wenye uwezo wa kifedha, cha ajabu mamlaka husika ni kama zimefumba macho na kuweka pamba masikioni na…

JE? WAYAJUA MADHARA YA UTABIRI WA MATUKIO HAZARANI KATIKA USALAMA WA NCHI?

Started by daniel paul in Siasa. Last reply by Joe reggan May 9. 5 Replies

JE? WAYAJUA MADHARA YA UTABIRI WA MATUKIO HAZARANI KATIKA USALAMA WA NCHI?NDOTO ZA URAISI katika kitu cha kustaajabisha, na cha kushangaza, Utakubaliana na mimi kua kumeibuka tabia ya watu na baadhi viongozi tena wengine wa nyazifa za uwaziri KUTOA…

MIUNDO MBINU TANZANIA

Started by Elibahati DAVID AKYOO in Siasa. Last reply by Joe reggan Apr 24. 2 Replies

Watanzania wenzangu, naomba nisaidiwe hili jambo ambalo limekuwa sugu hapa nchi,kila ikifika kipindi cha uchaguzi barabara zinaanza kuchimbwa hasa vijijini na maeneo ya nje ya miji,je, hii ni aina nyingine ya rushwa au ninini?na kama ni aina…

OKWI ANAIGHARIMU SIMBA, VIONGOZI WAMUANGALIA KWA JICHO LA TATU

Started by Erick Angelo in Soka. Last reply by Joe reggan May 4. 3 Replies

Hakuna haja tena ya kufichana, Okwi anaifanya Simba kama timu ya bonanza!!Lakini ajue Simba imeshindwa kuwavumilia kina Kwizera, Mbiyavanga, Gervais Kago, Ssentongo n.k yawezekana hawa wote walikuwa wana viwango kuzidi Okwi wakati wanatua…

Tags: Okwi

TETESI: BARAZA JIPYA LA MAWAZIRI HILI HAPA

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by 278l80orb0i39 Mar 4. 5 Replies

Katika hali ambayo haikutarajiwa, rais Kikwete amefanya mabadiliko makubwa katika baraza lake la mawaziri. Mabadiliko hayo ambayo yatatangazwa kesho jioni yamewatupilia mbali watuhumiwa wa ufisadi sambamba na wazembe katika utendaji.  Waliotupwa…

Tags: SIASA

POLISI KUPAMBANA NA WANAHABARI, WAFUASI WA CHADEMA NANI ALAUMIWE?

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by Joe reggan May 4. 20 Replies

Jeshi la Polisi likiwa na silaha pamoja na mbwa, Septemba 18, mwaka huu limepambana na wafuasi wa Chadema na wanahabari waliofika katika Makao Makuu ya Jeshi la Polisi jijini Dar kufuatilia tukio la Mwenyekiti wa Chadema Taifa, Freeman Mbowe…

Tags: VURUGU

KIU YA WATANZANIA NI IPI, SERIKALI MBILI AU TATU?

Started by Global Publishers Ltd in Siasa. Last reply by 278l80orb0i39 Mar 4. 32 Replies

Kitendawili kilichopo katika taifa leo kwa sasa ni juu ya serikali ngapi zinafaa kuelekea kupata Katiba Mpya, Serikali mbili au Serikali tatu?TOA MAONI YAKO HAPA!

Tags: katiba, siasa

© 2015   Created by Global Publishers Ltd.

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

.fb-wrap { width:50%; margin: 0 auto; } .fb-like-box, .fb-like-box span, .fb-like-box span iframe[style] { width: 100% !important; }