Na Gladness Mallya
MSANII wa filamu Bongo, Flora Mvungi ameangua kilio ukumbini katika sherehe yake ya kufundwa maarufu kama ‘Kicheni Pati’ baada ya kupewa maneno mazito na msanii mwenzake Wastara Juma, Risasi Mchanganyiko lilikuwepo.

Flora Mvungi akilia.

Sherehe hiyo ambayo ni king’ora cha kuelekea kwenye ndoa yake, ilifanyika wikiendi iliyopita katika Ukumbi wa Livingstone, Kinondoni, Dar na kuhudhuriwa na ndugu, jamaa na marafiki wa karibu na Flora.

MACHOZI
Wastara alikuwa mmoja wa waliopangwa kutoa nasaha kwa bibi harusi mtarajiwa, ingawa  walitangulia wengine na kumshauri, ilipofika zamu ya Wastara ndipo Flora alipomwaga machozi.

Wastara akitoa nasaha zake.

Katika nasaha zake, pamoja na mambo mengine Wastara alimshauri Flora kuwa na uvumilivu ndani ya ndoa yake, maneno ambayo yalionekana kumchoma na kuangua kilio.
Kazi kubwa ilikuwa kwa shoga yake Salma Jabu ‘Nisha’ ambaye alikuwa mpambe wake kumtuliza  huku akimfuta machozi.

MASTAA WAMSUSIA
Tofauti na ilivyo kwa sherehe za wasanii wengine kuhudhuriwa na mastaa kibao, katika hafla ya Flora walionekana kumsusa kwani walihudhuria kiduchu.
Ukiwaondoa Wastara na Nisha wengine ni Jacqueline Wolper, Isabela Mpanda, Suzan Lewis ‘Natasha’ na Yvonne Cherry ‘Monalisa’.

Flora na mpambe wake, Salma Jabu ‘Nisha’.

KALAMA AVAMIA SHEREHE
Katika hali ya kushangaza msanii wa Bongo Fleva,  Luteni Kalama alivamia sherehe hiyo ambapo aliongozana na mpenzi wake Isabela Mpanda hali iliyowaacha watu midomo wazi.
“Dume zima linavamiaje shughuli ya wanawake? Ni ushamba au wivu? Hata kama ni wivu ni wa aina gani? Huyu wa ajabu kweli,” alisikika mdau mmoja aliyekuwepo ukumbini humo.

Burudani.

VIKOROMBWEZO
Ukiachilia mbali waalikwa kupendeza sana kwa mavazi, vyakula na vinywaji vya kumwaga, mshereheshaji wa sherehe hiyo aliye mwanamuziki wa Injili, Sarah Mvungi aliendesha vizuri sana.
Flora alibadilisha nguo mara mbili hivyo kuzidi kuinogesha sherehe hiyo.

Wasanii waliohudhuria wakiwa kwenye picha ya pamoja na Flora.

KIFUATACHO
Kwa sasa Flora anatarajia kufunga ndoa na msanii wa Bongo Fleva, Hamisi Baba ‘H – Baba’ Juni 8, mwaka huu ikiwa ni baada ya kukaa kwenye uchumba kwa muda mrefu.

Views: 14087

Tags: mchanganyiko11

Comment

You need to be a member of Global Publishers to add comments!

Join Global Publishers

Comment by nasoro mkangwa on June 12, 2013 at 7:40pm

Hongera sana  Tulia na mumu wako

Comment by Rashid Mtotela on June 9, 2013 at 8:07pm

huyo dume aliyevamia sherehe ya wakina mama, du kali kweli

Comment by hope on June 7, 2013 at 10:30am

Kila la kheri

Comment by penina mwailunda on June 6, 2013 at 8:44am

Hongera mdada, Itakuwa umepata ujauzito kabisa au umenenepa?  

Comment by mayalilwa on June 6, 2013 at 6:28am

Angalia usiishie kweny kitchen party tu.

Comment by steven emmanuel on June 5, 2013 at 8:15pm
H BAba nakutarajia utabadilika zile tabia za kihuni!!!
Comment by lumi mwandelile on June 5, 2013 at 5:06pm

NDOA IDUMU HIYO, OLE WAKO TUSIKIE UMEACHIKA, HONGERA SANA

Comment by lumi mwandelile on June 5, 2013 at 5:05pm

HONGERA DADA KAITUNZE NYUMBA NA MUMEO NDOA IDUMU

Comment by tatu said on June 5, 2013 at 4:10pm

Kila la kheri mamy.

Comment by Edna Mugini on June 5, 2013 at 3:50pm

HONGERA MDADA

Forum

MIEZI MITANO IMEBAKI KUELEKEA UCHAGUZI MKUU, TOVUTI YA TUME YA UCHAGUZI HAIPO HEWANI

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by hiepelines Jul 4. 6 Replies

Mwenyekiti wa Tume ya Taifa ya Uchaguzi Jaji Damiani Lubuva.IKIWA imebaki miezi…

Tags: NEC

ONGEZEKO LA VITENDO VYA UKAHABA NCHINI TANZANIA BILA UDHIBITI WA MAMLAKA HUSIKA, JE UFANYWE UJASILIAMALI?

Started by sebastian yordan luhanga in Maisha. Last reply by ages agae Jun 8. 5 Replies

naleta mjadala huu kwenu, kuhusu ongezeko la kutisha la vitendo vya ukahaba nchini kwetu, mbaya zaidi ni kwa vijana wadogo na wengine ni wasomi na wenye uwezo wa kifedha, cha ajabu mamlaka husika ni kama zimefumba macho na kuweka pamba masikioni na…

JE? WAYAJUA MADHARA YA UTABIRI WA MATUKIO HAZARANI KATIKA USALAMA WA NCHI?

Started by daniel paul in Siasa. Last reply by Joe reggan May 9. 5 Replies

JE? WAYAJUA MADHARA YA UTABIRI WA MATUKIO HAZARANI KATIKA USALAMA WA NCHI?NDOTO ZA URAISI katika kitu cha kustaajabisha, na cha kushangaza, Utakubaliana na mimi kua kumeibuka tabia ya watu na baadhi viongozi tena wengine wa nyazifa za uwaziri KUTOA…

MIUNDO MBINU TANZANIA

Started by Elibahati DAVID AKYOO in Siasa. Last reply by Joe reggan Apr 24. 2 Replies

Watanzania wenzangu, naomba nisaidiwe hili jambo ambalo limekuwa sugu hapa nchi,kila ikifika kipindi cha uchaguzi barabara zinaanza kuchimbwa hasa vijijini na maeneo ya nje ya miji,je, hii ni aina nyingine ya rushwa au ninini?na kama ni aina…

OKWI ANAIGHARIMU SIMBA, VIONGOZI WAMUANGALIA KWA JICHO LA TATU

Started by Erick Angelo in Soka. Last reply by ages agae Jun 8. 4 Replies

Hakuna haja tena ya kufichana, Okwi anaifanya Simba kama timu ya bonanza!!Lakini ajue Simba imeshindwa kuwavumilia kina Kwizera, Mbiyavanga, Gervais Kago, Ssentongo n.k yawezekana hawa wote walikuwa wana viwango kuzidi Okwi wakati wanatua…

Tags: Okwi

TETESI: BARAZA JIPYA LA MAWAZIRI HILI HAPA

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by 278l80orb0i39 Mar 4. 5 Replies

Katika hali ambayo haikutarajiwa, rais Kikwete amefanya mabadiliko makubwa katika baraza lake la mawaziri. Mabadiliko hayo ambayo yatatangazwa kesho jioni yamewatupilia mbali watuhumiwa wa ufisadi sambamba na wazembe katika utendaji.  Waliotupwa…

Tags: SIASA

POLISI KUPAMBANA NA WANAHABARI, WAFUASI WA CHADEMA NANI ALAUMIWE?

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by Joe reggan May 4. 20 Replies

Jeshi la Polisi likiwa na silaha pamoja na mbwa, Septemba 18, mwaka huu limepambana na wafuasi wa Chadema na wanahabari waliofika katika Makao Makuu ya Jeshi la Polisi jijini Dar kufuatilia tukio la Mwenyekiti wa Chadema Taifa, Freeman Mbowe…

Tags: VURUGU

KIU YA WATANZANIA NI IPI, SERIKALI MBILI AU TATU?

Started by Global Publishers Ltd in Siasa. Last reply by 278l80orb0i39 Mar 4. 32 Replies

Kitendawili kilichopo katika taifa leo kwa sasa ni juu ya serikali ngapi zinafaa kuelekea kupata Katiba Mpya, Serikali mbili au Serikali tatu?TOA MAONI YAKO HAPA!

Tags: katiba, siasa

Latest Activity

kmraju posted a status
57 seconds ago
Roberto posted a status
2 minutes ago
khaled Shams posted a status
"{*uFc-tV+=Live>}"UfC 190" Rousey vs Correia Live Title Fight Night. http://www.reddit.com/r/HairStyles/comments/3fbqd7"
2 minutes ago
khaled Shams posted a status
"{*uFc-tV+=Live>}"UfC 190" Rousey vs Correia Live Title Fight Night. http://www.reddit.com/r/HairStyles/comments/3fbqd7"
2 minutes ago
khaled Shams posted a status
"{*uFc-tV+=Live>}"UfC 190" Rousey vs Correia Live Title Fight Night. http://www.reddit.com/r/HairStyles/comments/3fbqd7"
3 minutes ago
khaled Shams posted a status
"{*uFc-tV+=Live>}"UfC 190" Rousey vs Correia Live Title Fight Night. http://www.reddit.com/r/HairStyles/comments/3fbqd7"
3 minutes ago
khaled Shams posted a status
"{*uFc-tV+=Live>}"UfC 190" Rousey vs Correia Live Title Fight Night. http://www.reddit.com/r/HairStyles/comments/3fbqd7"
3 minutes ago
birdblue055 posted a status
3 minutes ago
khaled Shams posted a status
"{*uFc-tV+=Live>}"UfC 190" Rousey vs Correia Live Title Fight Night. http://www.reddit.com/r/HairStyles/comments/3fbqd7"
3 minutes ago
khaled Shams posted a status
3 minutes ago
birdblue055 posted a status
5 minutes ago
kmraju posted a status
5 minutes ago

© 2015   Created by Global Publishers Ltd.

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

.fb-wrap { width:50%; margin: 0 auto; } .fb-like-box, .fb-like-box span, .fb-like-box span iframe[style] { width: 100% !important; }