WANAMUZIKI WALIVYONG’AA TUZO ZA MUZIKI ZA KILI

Isha Mashauzi akiwa na tuzo ya Wimbo Bora wa taarab.

Queen Darin akiwashukuru mashabiki waliompigia kura.

Ally Kiba akiwashukuru mashabiki waliompigia kura.

Kiongozi wa African Stars, Luiza Mbutu (katikati), akiwa na tuzo ya Wimbo Bora wa Kiswahili.

Diamond na Ommy Dimpozi wakikamua.

Msanii wa filamu, Shilole akipozi mbele ya kamera.

Diamond akipozi kupiga picha na mama yake.

Mmoja wa akina dada walioudhuria hafla hiyo akihojiwa na mwandishi wa habari.

Diamond akipozi na shabiki wake.

Ally Kiba akielekezwa sehemu ya kukaa.

Wanamitindo Asia Irdaous (kushoto) na Ally Rehmtullah.
Salma Jabu 'Nisha' akiwa na Flora Mvungi. 

Shabiki wa muziki akifuatilia utoaji tuzo huo.

H. Baba na mchumba wake Flora Mvungi.

Ukumbi wa Mlimani City jijini Dar es Salaam usiku wa kuamkia leo ulijaa shangwe na vifijo wakati wanamuziki wa Bongo walipokuwa wakitunukiwa zawadi za umahiri wa sanaa hiyo zijulikanazo kama KILI MUSIC AWARDS 2012.

(PICHA NA ISSA MNALLY/GPL)

Views: 2336

Tags: KILI

Comment

You need to be a member of Global Publishers to add comments!

Join Global Publishers

Comment by mency mgl on April 16, 2012 at 5:25pm

Thumbs up!

Comment by VUVUZELA ZELA on April 16, 2012 at 1:08pm

MJARIBU KUTUMIA NGUO ZINAZOLINGANA NA MAUMBO YENU !!!

Comment by Mtanganyika Masalia on April 16, 2012 at 12:58pm

haya bwana hakunaga la kusemaga

Comment by Devotha Meena on April 15, 2012 at 1:59pm
Mbona Wema na Jokate hawakwepo? Duuuuh nimemic vituko vyao
Comment by Mawazo Katota on April 15, 2012 at 12:51pm

Hongera Wasanii wote waliopata tuzo natumaini Watanzania wamefanya kweli bila zengwe. Binafsi nimeridhika na uteuzi wa waliochaguliwa KWELI WANASTAHILI KUPOKEA TUZO "BIG UP AND KEEPIT UP"

NI SUPERMARKET GANI BORA KULIKO ZOTE KATI YA HIZI? NA KWA NINI? TOA MAONI YAKO!
  

Forum

TETESI: BARAZA JIPYA LA MAWAZIRI HILI HAPA

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by TZ on Tuesday. 1 Reply

Katika hali ambayo haikutarajiwa, rais Kikwete amefanya mabadiliko makubwa katika baraza lake la mawaziri. Mabadiliko hayo ambayo yatatangazwa kesho jioni yamewatupilia mbali watuhumiwa wa ufisadi sambamba na wazembe katika utendaji.  Waliotupwa…

Tags: SIASA

POLISI KUPAMBANA NA WANAHABARI, WAFUASI WA CHADEMA NANI ALAUMIWE?

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by mark gibson Nov 22. 11 Replies

Jeshi la Polisi likiwa na silaha pamoja na mbwa, Septemba 18, mwaka huu limepambana na wafuasi wa Chadema na wanahabari waliofika katika Makao Makuu ya Jeshi la Polisi jijini Dar kufuatilia tukio la Mwenyekiti wa Chadema Taifa, Freeman Mbowe…

Tags: VURUGU

KIU YA WATANZANIA NI IPI, SERIKALI MBILI AU TATU?

Started by Global Publishers Ltd in Siasa. Last reply by mark gibson Nov 25. 29 Replies

Kitendawili kilichopo katika taifa leo kwa sasa ni juu ya serikali ngapi zinafaa kuelekea kupata Katiba Mpya, Serikali mbili au Serikali tatu?TOA MAONI YAKO HAPA!

Tags: katiba, siasa

JUAN MATA KUTUA MANCHESTER UNITED ATASIADIA KULETA MATOKEO BORA BAADA YA TIMU KUSUASUA?

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by mark gibson Nov 21. 88 Replies

Juan Mata anataraji kutua Manchester United akitokea klabu ya Chelsea ya…

KUKAMATWA WATANZANIA NA MADAWA YA KULEVYA KILA MARA, TATIZO NI NINI?

Started by GLOBAL in Habari. Last reply by mark gibson Nov 28. 46 Replies

VITENDO VYA KUKAMATWA WATANZANIA NA MADAWA YA KULEVYA KWA SASA VIMEZOELEKA. KATIKA NCHI MBALIMBALI WATANZANIA WAMEKUWA WAKIKAMATWA KWA UBEBAJI WA MADAWA HAYO. JE, TATIZO NI NINI? NA NINI KIFANYIKE?

Tags: MARA, TATIZO, NI, NINI?, KILA

JESHI LA POLISI KUTOA MILIONI 100 KWA ATAKAYEWEZESHA KUPATIKANA WAHALIFU WANAOMWAGIA WATU TINDIKALI NI KWAMBA LIMESHINDWA KAZI?

Started by GLOBAL in Maisha. Last reply by mark gibson Nov 30. 84 Replies

Kamanda wa Jeshi la Polisi Kanda Maalumu ya Dar es Salaam.Jeshi la Polisi…

SIMBA SC WAMTUPIA VIRAGO JUMA KASEJA

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by mark gibson Nov 22. 12 Replies

TIMU ya Simba SC leo imetangaza rasmi kuachana na mlinda mlango wake mahiri, Juma…

JE, NI SAHII KWA JESHI LA POLISI KULIPUA MABOMU WAKATI WANANCHI WAKIAGA MIILI YA WENZAO?

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by mark gibson Nov 23. 36 Replies

Juzi (Jumanne) polisi walilipua mabomu ya machozi kuwatawanya wafuasi wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) waliokuwa wamekusanyika katika Viwanja vya Soweto jijini Arusha kwa ajili ya kuaga miili ya wenzao watatu waliopoteza maisha katika…

TOP NEWS WEEK HII

Latest Activity

Peter dayle posted a status
"3#Watch Night at the Museum: Secret of the Tomb http://nightatthemuseum3secretofthetomb.tumblr.com/"
51 seconds ago
John Hatchett posted a status
1 minute ago
skapil94 posted a status
""
1 minute ago
Profile IconGlobal Publishers via Facebook
Thumbnail

UCHAGUZI SERIKALI ZA MITAA 2014 MBONA MAJANGA HAYA MAJANGA! Wakati vuguvugu la uchaguzi wa…

See More
Facebook1 minute ago · Reply
jimmy posted a status
2 minutes ago
Peter dayle posted a status
"Watch Night at the Museum: Secret of the Tomb Movie 3 http://www.eteamz.com/3nightatthemuseumsecretofthetomb/"
2 minutes ago
Profile IconGlobal Publishers via Facebook
Thumbnail

SHAMSA AANGUA KILIO UWANJANI Tukio hilo lilitokea Jumamosi iliyopita katika Uwanja wa Taifa…

See More
Facebook3 minutes ago · Reply
skapil94 posted a status
""
3 minutes ago
mirki posted a status
3 minutes ago
John Hatchett posted a status
4 minutes ago
Peter dayle posted a status
""
4 minutes ago
skapil94 posted a status
""
4 minutes ago

© 2014   Created by Global Publishers Ltd.

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

.fb-wrap { width:50%; margin: 0 auto; } .fb-like-box, .fb-like-box span, .fb-like-box span iframe[style] { width: 100% !important; }