Stori: Richard Bukos
VUGUVUGU la kesi ya Kiongozi wa Jumuiya za Kiisalam, Sheikh Ponda Issa Ponda linaendelea kufukuta na watu wengine wametiwa mbaroni kwa kuhusishwa na uvunjifu wa amani.
Tukio hilo limetokea Februari 18, mwaka huu  nje ya Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu jijini Dar es Salaam ambapo Sheikh Ponda alifikishwa mahakamani hapo.
Wakati Sheikh Ponda akiingizwa kwenye chumba cha mahakama baadhi ya wafuasi wake walitaka kuingia, wakazuiwa jambo lililowakera na kuanza kufanya vurugu.
Jeshi la Polisi liliwatia mbaroni baadhi yao huku wengine wakiambiwa watawanyike na askari aliyekuwa akitumia kipaza sauti.
“Tunawaomba wote mliofika kwa ajili ya kesi ya Ponda mtawanyike kwa amani, kwani kesi hiyo imeshamalizwa,” alisikika mmoja wa maofisa wa polisi.
Hata hivyo, hakuna uharibifu wowote uliotokea kutoaka na vurugu hizo.
Kesi ya Sheikh Issa Ponda ilitarajiwa kutajwa tena Februari 19, (jana) katika mahakama hiyo.

Views: 866

Tags: mchanganyiko11

Comment

You need to be a member of Global Publishers to add comments!

Join Global Publishers

Comment by richardngeze on March 5, 2013 at 10:04am

Nimeipenda sana hiyo Tanganyika jeki aliyokandamizwa huyu jamaa manake afande nusura aguse kinyesi!

Comment by busimba on February 21, 2013 at 7:32am

Tatu umesema vema, waache mambo ya kishetani kabisa.

Comment by julius manning on February 20, 2013 at 8:45pm

kuzaa si kazi kazi kulea

Comment by cathy josephy on February 20, 2013 at 1:05pm

wao wanatumia kiberiti na kumwaga damu za wenzao sisi tunaagiza moto kutoka mbinguni kuteketeza mapepo yao Mungu wetu ni mwema sana daima atatulinda kamwe hatutakata tamaa

Comment by tatu said on February 20, 2013 at 12:15pm

tunasubir sheria itakavyosema.jaman waislam wenzangu 2ache fojo ziczokuwa na maana tuache mahakama ifanye kazi yake.

NI SUPERMARKET GANI BORA KULIKO ZOTE KATI YA HIZI? NA KWA NINI? TOA MAONI YAKO!
  

Forum

ONGEZEKO LA VITENDO VYA UKAHABA NCHINI TANZANIA BILA UDHIBITI WA MAMLAKA HUSIKA, JE UFANYWE UJASILIAMALI?

Started by sebastian yordan luhanga in Maisha. Last reply by Joe reggan on Wednesday. 4 Replies

naleta mjadala huu kwenu, kuhusu ongezeko la kutisha la vitendo vya ukahaba nchini kwetu, mbaya zaidi ni kwa vijana wadogo na wengine ni wasomi na wenye uwezo wa kifedha, cha ajabu mamlaka husika ni kama zimefumba macho na kuweka pamba masikioni na…

JE? WAYAJUA MADHARA YA UTABIRI WA MATUKIO HAZARANI KATIKA USALAMA WA NCHI?

Started by daniel paul in Siasa. Last reply by Joe reggan on Monday. 4 Replies

JE? WAYAJUA MADHARA YA UTABIRI WA MATUKIO HAZARANI KATIKA USALAMA WA NCHI?NDOTO ZA URAISI katika kitu cha kustaajabisha, na cha kushangaza, Utakubaliana na mimi kua kumeibuka tabia ya watu na baadhi viongozi tena wengine wa nyazifa za uwaziri KUTOA…

MIUNDO MBINU TANZANIA

Started by Elibahati DAVID AKYOO in Siasa. Last reply by Joe reggan 16 hours ago. 2 Replies

Watanzania wenzangu, naomba nisaidiwe hili jambo ambalo limekuwa sugu hapa nchi,kila ikifika kipindi cha uchaguzi barabara zinaanza kuchimbwa hasa vijijini na maeneo ya nje ya miji,je, hii ni aina nyingine ya rushwa au ninini?na kama ni aina…

OKWI ANAIGHARIMU SIMBA, VIONGOZI WAMUANGALIA KWA JICHO LA TATU

Started by Erick Angelo in Soka. Last reply by 278l80orb0i39 Mar 4. 1 Reply

Hakuna haja tena ya kufichana, Okwi anaifanya Simba kama timu ya bonanza!!Lakini ajue Simba imeshindwa kuwavumilia kina Kwizera, Mbiyavanga, Gervais Kago, Ssentongo n.k yawezekana hawa wote walikuwa wana viwango kuzidi Okwi wakati wanatua…

Tags: Okwi

TETESI: BARAZA JIPYA LA MAWAZIRI HILI HAPA

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by 278l80orb0i39 Mar 4. 5 Replies

Katika hali ambayo haikutarajiwa, rais Kikwete amefanya mabadiliko makubwa katika baraza lake la mawaziri. Mabadiliko hayo ambayo yatatangazwa kesho jioni yamewatupilia mbali watuhumiwa wa ufisadi sambamba na wazembe katika utendaji.  Waliotupwa…

Tags: SIASA

POLISI KUPAMBANA NA WANAHABARI, WAFUASI WA CHADEMA NANI ALAUMIWE?

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by 278l80orb0i39 Mar 4. 18 Replies

Jeshi la Polisi likiwa na silaha pamoja na mbwa, Septemba 18, mwaka huu limepambana na wafuasi wa Chadema na wanahabari waliofika katika Makao Makuu ya Jeshi la Polisi jijini Dar kufuatilia tukio la Mwenyekiti wa Chadema Taifa, Freeman Mbowe…

Tags: VURUGU

KIU YA WATANZANIA NI IPI, SERIKALI MBILI AU TATU?

Started by Global Publishers Ltd in Siasa. Last reply by 278l80orb0i39 Mar 4. 32 Replies

Kitendawili kilichopo katika taifa leo kwa sasa ni juu ya serikali ngapi zinafaa kuelekea kupata Katiba Mpya, Serikali mbili au Serikali tatu?TOA MAONI YAKO HAPA!

Tags: katiba, siasa

JUAN MATA KUTUA MANCHESTER UNITED ATASIADIA KULETA MATOKEO BORA BAADA YA TIMU KUSUASUA?

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by Joe reggan on Monday. 91 Replies

Juan Mata anataraji kutua Manchester United akitokea klabu ya Chelsea ya…

TOP NEWS WEEK HII

© 2015   Created by Global Publishers Ltd.

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

.fb-wrap { width:50%; margin: 0 auto; } .fb-like-box, .fb-like-box span, .fb-like-box span iframe[style] { width: 100% !important; }