Na Richard Bukos
Harusi ya Mtangazaji maarufu wa Radio Times FM, Hadija Shaibu ‘Dida’  na mchumba wake wa muda mrefu, Gervas Mbwiga imeripotiwa kujaa vituko vya kila aina, Ijumaa lina dokezo chache.

MZEE YUSUF AMWITA DIDA WA MCHOPS
Mkurugenzi wa Kundi la Jahazi Modern Taarab, Mzee Yusuph, aliwaacha watu midomo wazi baada ya kupewa nafasi ya kuongea mawili matatu kabla ya kutumbuiza ambapo alipitiwa na kumuita Bi harusi kwa jina la Dida wa Mchops (Mumewe wa zamani) badala ya Dida wa G.

ISHA MASHAUZI
APALIWA NA MSOSI
Mwanadada anayetisha na Kundi lake la Taarab la Mashauzi Classic, Aisha Ramadhani ‘Isha Mashauzi’ (pichani) wakati akila alijikuta akipaliwa kimtindo, hali iliyomkosesha raha kwa muda lakini baadaye alirudi kuwa ‘nomo’.

Views: 6429

Tags: ijumaa11

Comment

You need to be a member of Global Publishers to add comments!

Join Global Publishers

Comment by sheshi beshi on January 5, 2012 at 5:11pm

bwahahahahahahaha

Comment by interpol on July 27, 2011 at 8:32pm
Mbona sahani mkononi? au hata meza zilikua hakuna?!
Comment by kysimkok Tall on July 27, 2011 at 1:15am
Pampafuu huyu mamaa
Comment by Rose on July 26, 2011 at 11:39am
Sasa wewe dada yangu na huo mwili wote alafu umejaza sosege na nyama si utakufa na pressure mhh punguza vitu vya mafuta???????
Comment by Rest Ancelim Mkinga on July 26, 2011 at 11:31am
Mijiziwa umemuachia nani nje, mwone domo kubwaaa
Comment by fridolin nanyanje on July 26, 2011 at 11:12am
angekuwa tunda ni makasamala
Comment by Khalid Japhary GOMEKA on July 25, 2011 at 11:48am
Haaa haaaaah ahaaaaaaaaah @William
Comment by William Jotham on July 23, 2011 at 10:02pm
Duh huyu si Zena wa kwenye Sani!!!!!!!!! mwili utadhani kiroba cha pamba!!?
Comment by Sarah Anuary on July 23, 2011 at 7:55pm
Isha hebu jistiri kidogo na huo mwili wako na hayo mafutuza mmmmmmmmmm balaaaaaaaaa
Comment by kysimkok Tall on July 22, 2011 at 11:20pm
Tehe tehe tehe...!! huyu dada na miziwa yake ya kichina amesahau kuweka mambo levo.kwakua mziwa huo lakini wowo hamna yaani bonge la pasi....Duh kachemsha
NI SUPERMARKET GANI BORA KULIKO ZOTE KATI YA HIZI? NA KWA NINI? TOA MAONI YAKO!
  

Forum

MIEZI MITANO IMEBAKI KUELEKEA UCHAGUZI MKUU, TOVUTI YA TUME YA UCHAGUZI HAIPO HEWANI

Started by GLOBAL in Siasa May 18. 0 Replies

Mwenyekiti wa Tume ya Taifa ya Uchaguzi Jaji Damiani Lubuva.IKIWA imebaki miezi…

Tags: NEC

ONGEZEKO LA VITENDO VYA UKAHABA NCHINI TANZANIA BILA UDHIBITI WA MAMLAKA HUSIKA, JE UFANYWE UJASILIAMALI?

Started by sebastian yordan luhanga in Maisha. Last reply by Joe reggan Apr 23. 4 Replies

naleta mjadala huu kwenu, kuhusu ongezeko la kutisha la vitendo vya ukahaba nchini kwetu, mbaya zaidi ni kwa vijana wadogo na wengine ni wasomi na wenye uwezo wa kifedha, cha ajabu mamlaka husika ni kama zimefumba macho na kuweka pamba masikioni na…

JE? WAYAJUA MADHARA YA UTABIRI WA MATUKIO HAZARANI KATIKA USALAMA WA NCHI?

Started by daniel paul in Siasa. Last reply by Joe reggan May 9. 5 Replies

JE? WAYAJUA MADHARA YA UTABIRI WA MATUKIO HAZARANI KATIKA USALAMA WA NCHI?NDOTO ZA URAISI katika kitu cha kustaajabisha, na cha kushangaza, Utakubaliana na mimi kua kumeibuka tabia ya watu na baadhi viongozi tena wengine wa nyazifa za uwaziri KUTOA…

MIUNDO MBINU TANZANIA

Started by Elibahati DAVID AKYOO in Siasa. Last reply by Joe reggan Apr 24. 2 Replies

Watanzania wenzangu, naomba nisaidiwe hili jambo ambalo limekuwa sugu hapa nchi,kila ikifika kipindi cha uchaguzi barabara zinaanza kuchimbwa hasa vijijini na maeneo ya nje ya miji,je, hii ni aina nyingine ya rushwa au ninini?na kama ni aina…

OKWI ANAIGHARIMU SIMBA, VIONGOZI WAMUANGALIA KWA JICHO LA TATU

Started by Erick Angelo in Soka. Last reply by Joe reggan May 4. 3 Replies

Hakuna haja tena ya kufichana, Okwi anaifanya Simba kama timu ya bonanza!!Lakini ajue Simba imeshindwa kuwavumilia kina Kwizera, Mbiyavanga, Gervais Kago, Ssentongo n.k yawezekana hawa wote walikuwa wana viwango kuzidi Okwi wakati wanatua…

Tags: Okwi

TETESI: BARAZA JIPYA LA MAWAZIRI HILI HAPA

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by 278l80orb0i39 Mar 4. 5 Replies

Katika hali ambayo haikutarajiwa, rais Kikwete amefanya mabadiliko makubwa katika baraza lake la mawaziri. Mabadiliko hayo ambayo yatatangazwa kesho jioni yamewatupilia mbali watuhumiwa wa ufisadi sambamba na wazembe katika utendaji.  Waliotupwa…

Tags: SIASA

POLISI KUPAMBANA NA WANAHABARI, WAFUASI WA CHADEMA NANI ALAUMIWE?

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by Joe reggan May 4. 20 Replies

Jeshi la Polisi likiwa na silaha pamoja na mbwa, Septemba 18, mwaka huu limepambana na wafuasi wa Chadema na wanahabari waliofika katika Makao Makuu ya Jeshi la Polisi jijini Dar kufuatilia tukio la Mwenyekiti wa Chadema Taifa, Freeman Mbowe…

Tags: VURUGU

KIU YA WATANZANIA NI IPI, SERIKALI MBILI AU TATU?

Started by Global Publishers Ltd in Siasa. Last reply by 278l80orb0i39 Mar 4. 32 Replies

Kitendawili kilichopo katika taifa leo kwa sasa ni juu ya serikali ngapi zinafaa kuelekea kupata Katiba Mpya, Serikali mbili au Serikali tatu?TOA MAONI YAKO HAPA!

Tags: katiba, siasa

© 2015   Created by Global Publishers Ltd.

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

.fb-wrap { width:50%; margin: 0 auto; } .fb-like-box, .fb-like-box span, .fb-like-box span iframe[style] { width: 100% !important; }