Na mwandishi wetu

IKIWA ni siku chache tangu mumewe, Hamad Ndikumana ‘Kataut’ alipoondoka Bongo, Irene Pancras Uwoya anadaiwa kudhalilika ukumbini baada ya kigauni kifupi alichotinga kushindwa kumsitiri hivyo ‘kufuli’ lake kuwa nje nje, aya zifuatazo zina undani kamili.

Tukio hilo la kusikitisha lilichukua nafasi ndani ya Ukumbi wa Business Park Kijitonyama, Dar es Salaam, mwishoni mwa wiki iliyopita ambapo kulikuwa na ‘bethidei’ ya mwaka mmoja ya Klabu ya Bongo Movie.

MAPEDESHEE WAJIPITISHA
‘Shushushu’ wa gazeti hili aliwashuhudia wanaume hasa mapedeshee wakijipitisha mbele ya meza aliyokuwa amekaa Uwoya na mwigizaji mwenzake, Blandina Chagula ‘Johari’.

Hata hivyo, ilielezwa kuwa kilichomponza Uwoya ni kigauni alichovaa kifupi kilichosababisha nguo hiyo ya ndani nyeupe kuonekana kirahisi alipokuwa amekaa.

NENO LA WADAU
“Duh! Mama Krish (Uwoya) katoka bomba lakini kile kigauni kinamdhalilisha, kinaonesha kufuli yake nyeupe.

Ukweli ni kwamba angekuwepo Ndiku (mumewe) asingefanya hivyo kwa sababu angemlindia heshima,” alisema mmoja wa wadau waliomshuhudia staa huyo ambaye muda mwingi alikuwa kimya ukumbini humo.

UWOYA VIPI?
Jitihada za kuzungumza na Uwoya juu ya tukio hilo hazikuzaa matunda kufuatia simu yake kuita bila kupokelewa.

Hivi karibuni Ndiku alitimka Bongo na kwenda kwao Rwanda kujiunga na timu ya Rayon Sports huku akimwacha mkewe huyo na mwanaye Krish.   

Views: 8674

Tags: risasi11

Comment

You need to be a member of Global Publishers to add comments!

Join Global Publishers

Comment by david martin chotimbao on March 30, 2012 at 12:20pm

KUMBUKA KUWA KUNA KUFA SIJUI NA KABURINI UTAENDELEA NA KATABIA KAKO CHACHAFU! UNATUCHEFUAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA

Comment by beatrice Thomas Kereth on March 29, 2012 at 3:26pm

Johani nawe umekuwa mbaya yani umeshazeeka.unasubiri nini dada si uolewe sasa hivi nadhani ushafikisha 30's.Na hayo manyonyo mbona moja kubwa na lingine dogo? UWOYA NAE KWISHA HABARI YAKE! UMEKONGOROKA USO WASWAHILI HUSEMA "HAKUNA MAREFU YASIYO NA NCHA"

Comment by Marlown Mwaisanila on March 29, 2012 at 2:20pm
a married woman wears lyk that....the earth is a triangle n' not spherical again!!!!
Comment by pjoan audes on March 28, 2012 at 5:30pm

Kwanza ni usiku na pia mpiga picha ndiye mchokonozi kuvizia apige picha uvunguni mwa kiti alichokalia irene!

Comment by grace mirumbe on March 27, 2012 at 4:52pm

HIYO CHUPI MBONA NI NDEFU SANA UTAFIKILI UMENEPISHWA

Comment by Sir.Njau on March 27, 2012 at 3:51pm

dah Aunt jitahidi kujistiri basi kwan utatupoteza mashabiki wako kwan umezidi sasa hadi hicho ambacho angelipaswa akione mtu ambaye mko faragha unatuonesha ni jinsi gani ambavyo hujieshimu

Comment by Aysha on March 27, 2012 at 11:58am

KWA KWELI NDUGU ZETU HAWA WAMEZIDI, HATA KAMA NI HUO USTAA HAPA UMEPITA KIWANGO! NAONA NI BORA SERIKALI IWABUNIE SHERIA YA MAVAZI. WAMEZIDIIIIIIIIIIIIIIIIIIII........WANATUZALILISHA WANAWAKE.

Comment by Mamy Shaluathu on March 27, 2012 at 9:51am

hUYU DADA MSHENZI NA LIMBUKENI, AMELEWA SANA UMAARUFU. TATIZO WANADHANI WAKIVAA NGUO FUPI NDIO WANAPENDEZA ONA SASA ANAVYOJIDHALILISHA. BORA INGEKUWA NYEUSI IKAFANANA NA NGUO ALIYOVAA.  SERIKALI INGELIANGALIA HILI SWALA HAWA WANATUDHALILISHA WANAWAKE.

Comment by chalz on March 26, 2012 at 4:46pm

Ndikumana pole sana kwani ulipata garasha.

Comment by Johan Aloyce on March 26, 2012 at 12:33pm

Tabia ya mtu haina dawa jamani na biashara ni matangazo  na jinsi alivyokaa inaonyesha kuwa anakijua alicho dhamiria, huu ni umalaya lol

NI SUPERMARKET GANI BORA KULIKO ZOTE KATI YA HIZI? NA KWA NINI? TOA MAONI YAKO!
  

Forum

MIEZI MITANO IMEBAKI KUELEKEA UCHAGUZI MKUU, TOVUTI YA TUME YA UCHAGUZI HAIPO HEWANI

Started by GLOBAL in Siasa May 18. 0 Replies

Mwenyekiti wa Tume ya Taifa ya Uchaguzi Jaji Damiani Lubuva.IKIWA imebaki miezi…

Tags: NEC

ONGEZEKO LA VITENDO VYA UKAHABA NCHINI TANZANIA BILA UDHIBITI WA MAMLAKA HUSIKA, JE UFANYWE UJASILIAMALI?

Started by sebastian yordan luhanga in Maisha. Last reply by Joe reggan Apr 23. 4 Replies

naleta mjadala huu kwenu, kuhusu ongezeko la kutisha la vitendo vya ukahaba nchini kwetu, mbaya zaidi ni kwa vijana wadogo na wengine ni wasomi na wenye uwezo wa kifedha, cha ajabu mamlaka husika ni kama zimefumba macho na kuweka pamba masikioni na…

JE? WAYAJUA MADHARA YA UTABIRI WA MATUKIO HAZARANI KATIKA USALAMA WA NCHI?

Started by daniel paul in Siasa. Last reply by Joe reggan May 9. 5 Replies

JE? WAYAJUA MADHARA YA UTABIRI WA MATUKIO HAZARANI KATIKA USALAMA WA NCHI?NDOTO ZA URAISI katika kitu cha kustaajabisha, na cha kushangaza, Utakubaliana na mimi kua kumeibuka tabia ya watu na baadhi viongozi tena wengine wa nyazifa za uwaziri KUTOA…

MIUNDO MBINU TANZANIA

Started by Elibahati DAVID AKYOO in Siasa. Last reply by Joe reggan Apr 24. 2 Replies

Watanzania wenzangu, naomba nisaidiwe hili jambo ambalo limekuwa sugu hapa nchi,kila ikifika kipindi cha uchaguzi barabara zinaanza kuchimbwa hasa vijijini na maeneo ya nje ya miji,je, hii ni aina nyingine ya rushwa au ninini?na kama ni aina…

OKWI ANAIGHARIMU SIMBA, VIONGOZI WAMUANGALIA KWA JICHO LA TATU

Started by Erick Angelo in Soka. Last reply by Joe reggan May 4. 3 Replies

Hakuna haja tena ya kufichana, Okwi anaifanya Simba kama timu ya bonanza!!Lakini ajue Simba imeshindwa kuwavumilia kina Kwizera, Mbiyavanga, Gervais Kago, Ssentongo n.k yawezekana hawa wote walikuwa wana viwango kuzidi Okwi wakati wanatua…

Tags: Okwi

TETESI: BARAZA JIPYA LA MAWAZIRI HILI HAPA

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by 278l80orb0i39 Mar 4. 5 Replies

Katika hali ambayo haikutarajiwa, rais Kikwete amefanya mabadiliko makubwa katika baraza lake la mawaziri. Mabadiliko hayo ambayo yatatangazwa kesho jioni yamewatupilia mbali watuhumiwa wa ufisadi sambamba na wazembe katika utendaji.  Waliotupwa…

Tags: SIASA

POLISI KUPAMBANA NA WANAHABARI, WAFUASI WA CHADEMA NANI ALAUMIWE?

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by Joe reggan May 4. 20 Replies

Jeshi la Polisi likiwa na silaha pamoja na mbwa, Septemba 18, mwaka huu limepambana na wafuasi wa Chadema na wanahabari waliofika katika Makao Makuu ya Jeshi la Polisi jijini Dar kufuatilia tukio la Mwenyekiti wa Chadema Taifa, Freeman Mbowe…

Tags: VURUGU

KIU YA WATANZANIA NI IPI, SERIKALI MBILI AU TATU?

Started by Global Publishers Ltd in Siasa. Last reply by 278l80orb0i39 Mar 4. 32 Replies

Kitendawili kilichopo katika taifa leo kwa sasa ni juu ya serikali ngapi zinafaa kuelekea kupata Katiba Mpya, Serikali mbili au Serikali tatu?TOA MAONI YAKO HAPA!

Tags: katiba, siasa

© 2015   Created by Global Publishers Ltd.

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

.fb-wrap { width:50%; margin: 0 auto; } .fb-like-box, .fb-like-box span, .fb-like-box span iframe[style] { width: 100% !important; }