Na Musa Mateja
Utulivu na ukimya wa Elizabeth Michael ‘Lulu’, unadaiwa kuwa na kitu nyuma yake kwani hata mtaani kwa mashosti zake haonekani kama alivyozoeleka.
Kwa mujibu wa mashosti zake aliozoea kujiachia nayo kwenye kumbi za starehe jijini Dar, amekuwa akionekana kwa nadra na mara ya mwisho kumuona alikuwa mwenye mawazo na hatumii tena kilevi kama alivyozoeleka.
Lulu ambaye hawezi kutimba sehemu na kuondoka kimyakimya bila ‘kuharibu’, amekuwa na ukimya wa ajabu tangu mwaka huu umeanza.
Marafiki hao walidai kuwa wamekuwa wakimchunguza huku mwenyewe akiwaeleza kuwa hata yeye mwenyewe hajielewi ni kitu gani kilichompata lakini hayuko vizuri.
Ili kupata mzani wa habari hiyo, Ijumaa Wikienda lilimuweka kitako kwa siku mbili tofauti ili kueleza kinachomsibu lakini amekuwa akikosa jibu zaidi ya kusingizia mfungo wa Kwaresma na wakati mwingine kudai hajielewi.  

Views: 14162

Tags: ijumaawikienda11

Comment

You need to be a member of Global Publishers to add comments!

Join Global Publishers

Comment by pjoan audes on April 11, 2012 at 10:50pm

John bosco, hivi ukikuta wezi wawili mmoja kafa na mwingine kabaki utasema aliyebaki ndio kamuua aliyekufa?! hawa wote walikuwa wanatenda dhambi wameumbuliwa na umauti kwani hayo ndio malipo ya uongo tena wa kumuapia Mwenyezi Mungu.

Pia masharti aliyokuwa amepewa lulu ili aqualify kuolewa na kanumba yalikuwa mazito kwa kijana ambaye bado yuko kwenye foolish age yalikuwa yanampa msongo wa mawazo ndio maana kila alipoulizwa alisingizia kwaresima au kutojitambua kwanini yuko vile!

Comment by laurenciamsunga on April 11, 2012 at 12:52pm

haaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!!!!!! ngoma ikivuma     ujue iko mbioni kupasuka polen sana wafiwa.

Comment by Aminael FF on April 10, 2012 at 2:19pm

ama kweli kimya kingi kina mshindo!!!!!!!! Poleni wafiwa na watz wote

Comment by Focus Kunambi on April 9, 2012 at 12:15pm

LULU ULIPOHOJIWA NA SALAMA ULIKANA KABISA KUWA NA MCHUMBA, PIA UKAJIAPIZA KWA MUNGU, HUYO THE GREAT NAYE AKAWA ANAKUCHUKUA KWA SIRI NYUMBANI KWAKE, SASA KILA KITU HADHARANI. R.I.P KAMANDA KANUMBA, UMEMPIGANIA LULU MPAKA TONE LAKO LA MWISHO LA DAMU, KWELI WEWE ULIKUWA 'MPAMBANAJI JASIRI''

Comment by CBB on April 9, 2012 at 1:02am

Kweli wahenga walisema kimya kingi kina mshindo mkuu...... Pole kwa familia ya kanumba. Hii sio lulu ni balaa!

Comment by john bosco on April 8, 2012 at 11:15pm

hivi kweli bado lulu hajasema alichomfanyia kanumba ili kumsababishia kifo????

kuondoka kwake eneo la tukio bila kusema chochote kama mwizi inaonyesha kwamba anahusika moja kwa moja!!!!!

Comment by Richard Rugajo on April 8, 2012 at 2:40pm

Mh! yadunia nimengi, ukistaajabu ya Musa utayaona ya Firauni!! R. I. P Kanumba.

Comment by ally kahamba on April 8, 2012 at 2:33pm

Haya kimya kingi kina mshindo mkuu haya sasa yamemkuta makubwa kuliko hata yale ya ulevi na kutembea nusu uchi....

 

Comment by charles king on April 8, 2012 at 2:00am

Daima roho na mwili hubashili tukio litakalo tokea in future, pole kwa familia ya marehemu s. kanumba gona miss u kanumba.

Comment by S. Arthur on April 8, 2012 at 1:31am

haaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!11 ukimya wake sasa umefanya matukio kama si kumloga mwenzie kanumba basi atakua ni siku zake za  mwisho kwa uhai wake.

Forum

MIEZI MITANO IMEBAKI KUELEKEA UCHAGUZI MKUU, TOVUTI YA TUME YA UCHAGUZI HAIPO HEWANI

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by hiepelines Jul 4. 6 Replies

Mwenyekiti wa Tume ya Taifa ya Uchaguzi Jaji Damiani Lubuva.IKIWA imebaki miezi…

Tags: NEC

ONGEZEKO LA VITENDO VYA UKAHABA NCHINI TANZANIA BILA UDHIBITI WA MAMLAKA HUSIKA, JE UFANYWE UJASILIAMALI?

Started by sebastian yordan luhanga in Maisha. Last reply by ages agae Aug 15. 7 Replies

naleta mjadala huu kwenu, kuhusu ongezeko la kutisha la vitendo vya ukahaba nchini kwetu, mbaya zaidi ni kwa vijana wadogo na wengine ni wasomi na wenye uwezo wa kifedha, cha ajabu mamlaka husika ni kama zimefumba macho na kuweka pamba masikioni na…

JE? WAYAJUA MADHARA YA UTABIRI WA MATUKIO HAZARANI KATIKA USALAMA WA NCHI?

Started by daniel paul in Siasa. Last reply by ages agae Aug 15. 6 Replies

JE? WAYAJUA MADHARA YA UTABIRI WA MATUKIO HAZARANI KATIKA USALAMA WA NCHI?NDOTO ZA URAISI katika kitu cha kustaajabisha, na cha kushangaza, Utakubaliana na mimi kua kumeibuka tabia ya watu na baadhi viongozi tena wengine wa nyazifa za uwaziri KUTOA…

MIUNDO MBINU TANZANIA

Started by Elibahati DAVID AKYOO in Siasa. Last reply by Joe reggan Apr 24. 2 Replies

Watanzania wenzangu, naomba nisaidiwe hili jambo ambalo limekuwa sugu hapa nchi,kila ikifika kipindi cha uchaguzi barabara zinaanza kuchimbwa hasa vijijini na maeneo ya nje ya miji,je, hii ni aina nyingine ya rushwa au ninini?na kama ni aina…

OKWI ANAIGHARIMU SIMBA, VIONGOZI WAMUANGALIA KWA JICHO LA TATU

Started by Erick Angelo in Soka. Last reply by ages agae Aug 15. 5 Replies

Hakuna haja tena ya kufichana, Okwi anaifanya Simba kama timu ya bonanza!!Lakini ajue Simba imeshindwa kuwavumilia kina Kwizera, Mbiyavanga, Gervais Kago, Ssentongo n.k yawezekana hawa wote walikuwa wana viwango kuzidi Okwi wakati wanatua…

Tags: Okwi

TETESI: BARAZA JIPYA LA MAWAZIRI HILI HAPA

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by ages agae Aug 16. 6 Replies

Katika hali ambayo haikutarajiwa, rais Kikwete amefanya mabadiliko makubwa katika baraza lake la mawaziri. Mabadiliko hayo ambayo yatatangazwa kesho jioni yamewatupilia mbali watuhumiwa wa ufisadi sambamba na wazembe katika utendaji.  Waliotupwa…

Tags: SIASA

POLISI KUPAMBANA NA WANAHABARI, WAFUASI WA CHADEMA NANI ALAUMIWE?

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by ages agae Aug 16. 21 Replies

Jeshi la Polisi likiwa na silaha pamoja na mbwa, Septemba 18, mwaka huu limepambana na wafuasi wa Chadema na wanahabari waliofika katika Makao Makuu ya Jeshi la Polisi jijini Dar kufuatilia tukio la Mwenyekiti wa Chadema Taifa, Freeman Mbowe…

Tags: VURUGU

KIU YA WATANZANIA NI IPI, SERIKALI MBILI AU TATU?

Started by Global Publishers Ltd in Siasa. Last reply by ages agae Aug 16. 33 Replies

Kitendawili kilichopo katika taifa leo kwa sasa ni juu ya serikali ngapi zinafaa kuelekea kupata Katiba Mpya, Serikali mbili au Serikali tatu?TOA MAONI YAKO HAPA!

Tags: katiba, siasa

© 2015   Created by Global Publishers Ltd.

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

.fb-wrap { width:50%; margin: 0 auto; } .fb-like-box, .fb-like-box span, .fb-like-box span iframe[style] { width: 100% !important; }