TAMKO RASMI LA CHADEMA UK KUHUSU MLIPUKO WA BOMU ARUSHA

Ndugu zangu Watanzania wenzangu,
Sisi Watanzania wapigania maendeleo - CHADEMA UK tumelazimika kuwasilisha majonzi yetu kwenu kwa njia hii, ikiwa ni katika kuonyesha mshikamano wa kitaifa kwa kujifariji na pia kuwafariji ninyi waTanzania wenzetu kutokana na tukio kubwa la kuhuzunisha sana ambalo limetokea hivi majuzi nchini mwetu huko mkoani Arusha.

Pamoja na kwamba pamekuwa na matukio kadhaa yaliyoikabili nchi yetu hili la Arusha tumeonelea tulisemee kwa njia ya kipekee, kwa sababu licha ya kwamba ni tukio la kigaidi, lisilokuwa na mantiki yeyote ile zaidi ya umwagaji damu wa raia wasio kuwa na hatia, bali pia utekelezwaji wake unaweza kutuachia athari kubwa sana kisaikolojia na kimahusiano kama tusipojaribu kulitathmini na kulitafakari kwa upekee wake.

Wakati ambapo sala na maombi yetu kwa sasa yawaeendee wafiwa na wale ambao wamedhurika moja kwa moja kimwili ama kisaikolojia kutokana na tukio hili, tunapenda pia kupongeza juhudi zilizofanywa na kila mmoja wetu aliyeweza kuwafikia na kutoa msaada wa aina moja ama nyingine kwa wahanga wa janga hili bila kujali tofauti ya vyama, itikadi, kabila, dini ama falsafa. Hiyo ndiyo Tanzania tunayoijua sisi. Pamoja na tofauti zetu nyingi ki hali,afya ama kipato, lakini kamwe hatubaguani katika misingi ya rangi, kabila ama dini. Na hili ndio haswa linalotusukuma sisi kuwasilisha huu waraka wa rambirambi kwenu ninyi wenzetu leo hii.

Tuna imani kwamba vyombo vyetu vya usalama vitafanya utafiti wa kina kuchimbua na kutujuza chanzo cha ufedhuli huu, ni lazima sisi wenyewe pia tufarijiane kwa maombi, michango na tafakuri mbalimbali zenye kutiana moyo katika kipindi hiki kigumu kwetu sote. Tuna imani kwamba yeyote aliyehusika katika mkakati huu atapatikana na kupewa adhabu inayostahili.

Kwetu sote Watanzania, huu ni wakati muafaka kuonyesha mshikamano wetu kuwatumia ujumbe hao wachache wenye nia mbaya kwamba Watanzania tumeundwa kutoka jumuiya ya makabila zaidi ya mia moja, wenye asili, rangi, dini na madhehebu mbalimbali na wasioamini. Na kati yetu wote sisi ni marafiki na ndugu, wengine ni ndugu wa damu kabisa, kupitia ndoa, wazazi n.k. Hivyo sisi hatuwezi kubaguana wala kuwa na chuki miongoni mwetu kwani hiyo si asili yetu. Na yeyote yule atakayejaribu kupandikiza mbegu hii chafu miongoni mwetu tumkatae na kumchukilia hatua stahiki kumtokomeza yeye na kundi lake.

Ujumbe wetu kwa Watanzania ni huu:
HII NI VITA DHIDI YA UMOJA WETU WA KITAIFA NA SIYO KUNDI AU IMANI FULANI.

Asanteni sana, Mungu awabariki nyote. Mungu alibariki taifa letu Tanzania.
Kwa niaba ya CHADEMA UK    
G Mboya
Katibu

Views: 523

Tags: CHADEMA, UK

Comment

You need to be a member of Global Publishers to add comments!

Join Global Publishers

Comment by julius manning on May 9, 2013 at 12:36pm

nimekubali

Comment by mayalilwa on May 8, 2013 at 2:39pm

Mungu hamfichi mnafiki, ukweli utajulikana tu.

NI SUPERMARKET GANI BORA KULIKO ZOTE KATI YA HIZI? NA KWA NINI? TOA MAONI YAKO!
  

ADVERTISE HERE

Forum

KIU YA WATANZANIA NI IPI, SERIKALI MBILI AU TATU?

Started by Global Publishers Ltd in Siasa. Last reply by anilahsan Jun 27. 16 Replies

Kitendawili kilichopo katika taifa leo kwa sasa ni juu ya serikali ngapi zinafaa kuelekea kupata Katiba Mpya, Serikali mbili au Serikali tatu?TOA MAONI YAKO HAPA!

Tags: katiba, siasa

JUAN MATA KUTUA MANCHESTER UNITED ATASIADIA KULETA MATOKEO BORA BAADA YA TIMU KUSUASUA?

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by anilahsan on Saturday. 79 Replies

Juan Mata anataraji kutua Manchester United akitokea klabu ya Chelsea ya…

KUKAMATWA WATANZANIA NA MADAWA YA KULEVYA KILA MARA, TATIZO NI NINI?

Started by GLOBAL in Habari. Last reply by navarrohart Jun 8. 37 Replies

VITENDO VYA KUKAMATWA WATANZANIA NA MADAWA YA KULEVYA KWA SASA VIMEZOELEKA. KATIKA NCHI MBALIMBALI WATANZANIA WAMEKUWA WAKIKAMATWA KWA UBEBAJI WA MADAWA HAYO. JE, TATIZO NI NINI? NA NINI KIFANYIKE?

Tags: MARA, TATIZO, NI, NINI?, KILA

JESHI LA POLISI KUTOA MILIONI 100 KWA ATAKAYEWEZESHA KUPATIKANA WAHALIFU WANAOMWAGIA WATU TINDIKALI NI KWAMBA LIMESHINDWA KAZI?

Started by GLOBAL in Maisha. Last reply by anilahsan Jun 26. 72 Replies

Kamanda wa Jeshi la Polisi Kanda Maalumu ya Dar es Salaam.Jeshi la Polisi…

SIMBA SC WAMTUPIA VIRAGO JUMA KASEJA

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by Aicar Salewa May 23. 5 Replies

TIMU ya Simba SC leo imetangaza rasmi kuachana na mlinda mlango wake mahiri, Juma…

JE, NI SAHII KWA JESHI LA POLISI KULIPUA MABOMU WAKATI WANANCHI WAKIAGA MIILI YA WENZAO?

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by anilahsan Jul 12. 21 Replies

Juzi (Jumanne) polisi walilipua mabomu ya machozi kuwatawanya wafuasi wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) waliokuwa wamekusanyika katika Viwanja vya Soweto jijini Arusha kwa ajili ya kuaga miili ya wenzao watatu waliopoteza maisha katika…

UKIMYA WA VYOMBO VYA DOLA KUTOA TAARIFA ZA MATUKIO YA MAUAJI NA UTEKAJI NI ISHARA KUWA WANAHUSIKA?

Started by GLOBAL in Habari. Last reply by LUPILYA GREGORY SIMON Dec 19, 2013. 7 Replies

Absalom Kibanda akiwa ICU.USIKU wa Jumanne ya Machi 5 kuamkia Machi…

Tags: UTEKAJI, NA, MAUAJI, NI, ISHARA

KIPIGO CHA BAO 2-1 KWA MAN UTD, KOSA LA MWAMUZI?

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by James Buyoya Dec 2, 2013. 10 Replies

JE, NI KWELI KWAMBA KIPIGO CHA BAO 2-1 ILICHOKIPATA MAN UTD KUTOKA KWA REAL MADRID USIKU WA KUAMKIA LEO LAWAMA ZOTE ZIMWENDEE MWAMUZI WA MCHEZO AU MAN UTD WAJILAUMU WENYEWE? TUPE MAONI YAKO!!!

Latest Activity

© 2014   Created by Global Publishers Ltd.

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service