SUPER D AANZISHA PROGRAMU YA KUTAFUTA MABONDIA KUMI BORA ITAKAYOANZA MEI 4

Rajabu Mhamila, 'Super D'.

Kocha wa kambi ya Ngumi ya mkoa wa Ilala Kimichezo, Rajabu Mhamila, 'Super D', ameanzisha programu maalum ya kuwafanyisha mazoezi mazito mabondia wake.

Ameamua kuanzisha programu hiyo kwa ajili ya kuwajengea uwezo wa kuwa na pumzi na nguvu kwa ajili ya kukabiliana na wapinzani.
Akizungumza leo, Kocha huyo alisema kuwa mabondia wake watashiriki katika mashindano ya 10 bora yaliyoandaliwa na Kinyogoli Foundation
yatakayofanyika Mei 4.
Alisema kuwa mabondia hao watazichapa katika mpambano wa aina yake utakaofanyika mwezi ujao katika Ukumbi wa Panandi Panandi Ilala.
“Nimeanzisha programu ya aina yake kwa ajili ya kuwajengea uwezo mabondia wangu ili waweze kuwa na pumzi za kutosha katika mashindano
mbalimbali” alisema. Super D.
Aidha aliongeza kwa kusema wanaomba wadhamini kujitokeza kusaidia vitu mbalimbali kwa ajili ya kufanikisha mchezo huo wa masumbwi kwa
kuwapatia vijana zawadi ndogo ndogo za kuwatia moyo. Mashindano hayo yatakayowashirikisha vijana mbalimbali katika uzito
tofauti yatakuwa na lengo la kuendeleza mchezo wa masumbwi nchini.
Mapambano yatakuwa mengi kwa kuwa vijana wengi wamejitokeza kuja kujiandikisha kushiriki siku hiyo alisema Super D.

Views: 66

Tags: 4, ANZISHA, BORA, D, ITAKAYOANZA, KUMI, KUTAFUTA, MABONDIA, MEI, PROGRAMU, More…SUPER, YA

Comment

You need to be a member of Global Publishers to add comments!

Join Global Publishers

NI SUPERMARKET GANI BORA KULIKO ZOTE KATI YA HIZI? NA KWA NINI? TOA MAONI YAKO!
  

ADVERTISE HERE

Forum

KIU YA WATANZANIA NI IPI, SERIKALI MBILI AU TATU?

Started by Global Publishers Ltd in Siasa. Last reply by Amani mp on Saturday. 17 Replies

Kitendawili kilichopo katika taifa leo kwa sasa ni juu ya serikali ngapi zinafaa kuelekea kupata Katiba Mpya, Serikali mbili au Serikali tatu?TOA MAONI YAKO HAPA!

Tags: katiba, siasa

JUAN MATA KUTUA MANCHESTER UNITED ATASIADIA KULETA MATOKEO BORA BAADA YA TIMU KUSUASUA?

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by anilahsan Jul 19. 79 Replies

Juan Mata anataraji kutua Manchester United akitokea klabu ya Chelsea ya…

KUKAMATWA WATANZANIA NA MADAWA YA KULEVYA KILA MARA, TATIZO NI NINI?

Started by GLOBAL in Habari. Last reply by navarrohart Jun 8. 37 Replies

VITENDO VYA KUKAMATWA WATANZANIA NA MADAWA YA KULEVYA KWA SASA VIMEZOELEKA. KATIKA NCHI MBALIMBALI WATANZANIA WAMEKUWA WAKIKAMATWA KWA UBEBAJI WA MADAWA HAYO. JE, TATIZO NI NINI? NA NINI KIFANYIKE?

Tags: MARA, TATIZO, NI, NINI?, KILA

JESHI LA POLISI KUTOA MILIONI 100 KWA ATAKAYEWEZESHA KUPATIKANA WAHALIFU WANAOMWAGIA WATU TINDIKALI NI KWAMBA LIMESHINDWA KAZI?

Started by GLOBAL in Maisha. Last reply by anilahsan Jun 26. 72 Replies

Kamanda wa Jeshi la Polisi Kanda Maalumu ya Dar es Salaam.Jeshi la Polisi…

SIMBA SC WAMTUPIA VIRAGO JUMA KASEJA

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by Aicar Salewa May 23. 5 Replies

TIMU ya Simba SC leo imetangaza rasmi kuachana na mlinda mlango wake mahiri, Juma…

JE, NI SAHII KWA JESHI LA POLISI KULIPUA MABOMU WAKATI WANANCHI WAKIAGA MIILI YA WENZAO?

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by anilahsan Jul 12. 21 Replies

Juzi (Jumanne) polisi walilipua mabomu ya machozi kuwatawanya wafuasi wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) waliokuwa wamekusanyika katika Viwanja vya Soweto jijini Arusha kwa ajili ya kuaga miili ya wenzao watatu waliopoteza maisha katika…

UKIMYA WA VYOMBO VYA DOLA KUTOA TAARIFA ZA MATUKIO YA MAUAJI NA UTEKAJI NI ISHARA KUWA WANAHUSIKA?

Started by GLOBAL in Habari. Last reply by LUPILYA GREGORY SIMON Dec 19, 2013. 7 Replies

Absalom Kibanda akiwa ICU.USIKU wa Jumanne ya Machi 5 kuamkia Machi…

Tags: UTEKAJI, NA, MAUAJI, NI, ISHARA

KIPIGO CHA BAO 2-1 KWA MAN UTD, KOSA LA MWAMUZI?

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by James Buyoya Dec 2, 2013. 10 Replies

JE, NI KWELI KWAMBA KIPIGO CHA BAO 2-1 ILICHOKIPATA MAN UTD KUTOKA KWA REAL MADRID USIKU WA KUAMKIA LEO LAWAMA ZOTE ZIMWENDEE MWAMUZI WA MCHEZO AU MAN UTD WAJILAUMU WENYEWE? TUPE MAONI YAKO!!!

Latest Activity

samora rajab albert commented on GLOBAL's blog post MSANII ANASWA CHINA
"wache wafungwe hao"
3 minutes ago
Ahady Kidehele commented on GLOBAL's blog post FAMILIA TATA-27
"Mganga atakua amewaokoa.ila vita itakugeukia mzee linus sasa."
3 minutes ago
Ahady Kidehele commented on GLOBAL's blog post THE BLOOD STAINED DRAFT-28
"Imetoka hiyo wala usifikilie kurud tena."
3 minutes ago
Ahady Kidehele commented on GLOBAL's blog post TATTOO-21
"Msongo wa mawazo huoo!!!"
3 minutes ago
Ahady Kidehele commented on GLOBAL's blog post The Last Breath (Pumzi ya Mwisho) - 52
"Mmmh nzuriii kuisomaa"
3 minutes ago
yustina paul nyama commented on GLOBAL's blog post USIKU WA KIGODORO-22
"patam hapo!  usipime. lina uko hatarini"
3 minutes ago
yustina paul nyama commented on GLOBAL's blog post VITA YA WACHAWI-31
"mbons leo fupi sana?"
3 minutes ago
yustina paul nyama commented on GLOBAL's blog post CHICHI WA MICHEPUKO-16
"dah! we chichi noma."
3 minutes ago
yustina paul nyama commented on GLOBAL's blog post NILIOA JINI NIKAMSALITI -25
"A!! cheche sasa tuone vita ya binadamu na jini nani zaidi? ila nilikuwa naomba  kwa wiki iwe…"
3 minutes ago
Ahady Kidehele commented on GLOBAL's blog post FAMILIA TATA-27
"Lazima wamechoma nyumba yako mzee linus! Chexea mganga weye kawapiga kiini macho majambazii nyumba…"
4 minutes ago
Peacock Andrew Mwambujule commented on GLOBAL's blog post AJALI YA BASI YAUA 20 DODOMA
"R.I.P wapendwa wote mliotangulia mbele ya haki na MUNGU awape kupona haraka majeruhi wote, poleni…"
4 minutes ago
Matilanga Lukingita commented on GLOBAL's blog post MSANII ANASWA CHINA
"Wanatuponza hawa tupekuliwe hadi kunako nyeti!!!"
4 minutes ago

© 2014   Created by Global Publishers Ltd.

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service