SOMA HABARI ZOTE ZA UKURASA HUU HAPO CHINI

SOMA HABARI ZA UKURASA HUU KWA KUBOFYA HAPA

Views: 1353

Tags: ijumaawikienda11

Comment

You need to be a member of Global Publishers to add comments!

Join Global Publishers

NI SUPERMARKET GANI BORA KULIKO ZOTE KATI YA HIZI? NA KWA NINI? TOA MAONI YAKO!
  

Forum

TETESI: BARAZA JIPYA LA MAWAZIRI HILI HAPA

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by TZ on Tuesday. 1 Reply

Katika hali ambayo haikutarajiwa, rais Kikwete amefanya mabadiliko makubwa katika baraza lake la mawaziri. Mabadiliko hayo ambayo yatatangazwa kesho jioni yamewatupilia mbali watuhumiwa wa ufisadi sambamba na wazembe katika utendaji.  Waliotupwa…

Tags: SIASA

POLISI KUPAMBANA NA WANAHABARI, WAFUASI WA CHADEMA NANI ALAUMIWE?

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by mark gibson Nov 22. 11 Replies

Jeshi la Polisi likiwa na silaha pamoja na mbwa, Septemba 18, mwaka huu limepambana na wafuasi wa Chadema na wanahabari waliofika katika Makao Makuu ya Jeshi la Polisi jijini Dar kufuatilia tukio la Mwenyekiti wa Chadema Taifa, Freeman Mbowe…

Tags: VURUGU

KIU YA WATANZANIA NI IPI, SERIKALI MBILI AU TATU?

Started by Global Publishers Ltd in Siasa. Last reply by mark gibson Nov 25. 29 Replies

Kitendawili kilichopo katika taifa leo kwa sasa ni juu ya serikali ngapi zinafaa kuelekea kupata Katiba Mpya, Serikali mbili au Serikali tatu?TOA MAONI YAKO HAPA!

Tags: katiba, siasa

JUAN MATA KUTUA MANCHESTER UNITED ATASIADIA KULETA MATOKEO BORA BAADA YA TIMU KUSUASUA?

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by mark gibson Nov 21. 88 Replies

Juan Mata anataraji kutua Manchester United akitokea klabu ya Chelsea ya…

KUKAMATWA WATANZANIA NA MADAWA YA KULEVYA KILA MARA, TATIZO NI NINI?

Started by GLOBAL in Habari. Last reply by mark gibson Nov 28. 46 Replies

VITENDO VYA KUKAMATWA WATANZANIA NA MADAWA YA KULEVYA KWA SASA VIMEZOELEKA. KATIKA NCHI MBALIMBALI WATANZANIA WAMEKUWA WAKIKAMATWA KWA UBEBAJI WA MADAWA HAYO. JE, TATIZO NI NINI? NA NINI KIFANYIKE?

Tags: MARA, TATIZO, NI, NINI?, KILA

JESHI LA POLISI KUTOA MILIONI 100 KWA ATAKAYEWEZESHA KUPATIKANA WAHALIFU WANAOMWAGIA WATU TINDIKALI NI KWAMBA LIMESHINDWA KAZI?

Started by GLOBAL in Maisha. Last reply by mark gibson Nov 30. 84 Replies

Kamanda wa Jeshi la Polisi Kanda Maalumu ya Dar es Salaam.Jeshi la Polisi…

SIMBA SC WAMTUPIA VIRAGO JUMA KASEJA

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by mark gibson Nov 22. 12 Replies

TIMU ya Simba SC leo imetangaza rasmi kuachana na mlinda mlango wake mahiri, Juma…

JE, NI SAHII KWA JESHI LA POLISI KULIPUA MABOMU WAKATI WANANCHI WAKIAGA MIILI YA WENZAO?

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by mark gibson Nov 23. 36 Replies

Juzi (Jumanne) polisi walilipua mabomu ya machozi kuwatawanya wafuasi wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) waliokuwa wamekusanyika katika Viwanja vya Soweto jijini Arusha kwa ajili ya kuaga miili ya wenzao watatu waliopoteza maisha katika…

TOP NEWS WEEK HII

Latest Activity

Profile IconKenlucky A Mdeke, Ezekiel John mnanka Liverpool and Grayson Justine Mghamba joined Global Publishers
15 seconds ago
seetha posted a status
34 seconds ago
seetha posted a status
1 minute ago
sakalvela posted a status
""
1 minute ago
Sam Ngulukiji commented on GLOBAL's blog post DIAMOND, ZARI WAFUNIKA ALL WHITE CIROCPARTY ILIYOFANYIKA KAMPALA UGANDA
"Kutesa kwa zamu, inapendeza"
1 minute ago
Kingo'za Ramadhan commented on GLOBAL's blog post PENNY: NATAMANI MTOTO, SINA WA KUZAA NAYE
"Na hilo nalo nenooooo! Awe nababa asiwe na mababa"
1 minute ago
Kingo'za Ramadhan commented on GLOBAL's blog post OFFICIAL VIDEO: ALIKIBA - MWANA
"Nangarau baba vumbi lakiti kidogo limepangusika!!!"
1 minute ago
Sam Ngulukiji commented on GLOBAL's blog post PENNY: NATAMANI MTOTO, SINA WA KUZAA NAYE
"Wakati mwingine mnakosa vyakuzunguza ninyi kufahamika ni kazi kweli"
1 minute ago
Mussa Mdaili commented on GLOBAL's blog post JOTO LA MAPENZI-2
"Imeanza vizuri tusubili tuone"
1 minute ago
Sam Ngulukiji commented on GLOBAL's blog post NDOA SASA YAMZEESHA MAIMARTHA
"Mikologo dada, na kujirusha unaweza pamoja na familia yako, ulizoea kujirushana vibaka ni vizuri…"
1 minute ago
hope commented on GLOBAL's blog post JIPATIE NAKALA YAKO YA CHAMPIONI IJUMAA
"pouwaaaaaaaaaaaaa"
1 minute ago
Sam Ngulukiji commented on GLOBAL's blog post MISS: U-MISS NI STRESS TUPU!
"Ya asiye kubali kushindwa si mshindani,hata hivyo umejitahidi "
1 minute ago

© 2014   Created by Global Publishers Ltd.

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

.fb-wrap { width:50%; margin: 0 auto; } .fb-like-box, .fb-like-box span, .fb-like-box span iframe[style] { width: 100% !important; }