SNURA, BONITHA watwangana, chanzo eti ni Wema

Na Shakoor Jongo
MUIGIZAJI wa ‘long time’ Snura Mushi na demu mmoja wa mjini  anayetambulika kwa jina la Bonitha (picha ndogo), juzi kati walitwangana ngumi kwa kile kinachodaiwa kuwa kila mmoja anataka awe karibu na Wema Sepetu.
Tukio hilo lilitokea maeneo ya Mwananyamala Komakoma, Dar Aprili 2, mwaka huu katika saluni ya Bonitha ambapo Snura alifika hapo akiwa ameongozana na Wema pamoja na Mtangazaji wa Kipindi cha Friday Night, Lady Nah kinachorushwa na Runinga ya EATV ya jijini Dar.
Akizungumza na Ijumaa baada ya kutokea vurugu hizo, Bonitha alisema kuwa hakuelewa kilichotokea hadi Snura kwenda kumfanyia fujo ndani ya ofisi yake zilizosababisha watwangane.
Sinura alipoulizwa kuhusu ishu hiyo alisema:
“Kiukweli nimechoshwa na maneno anayonitangazia Bonitha, mara aseme mimi bwana wangu ni (anataja jina la kigogo maarufu Bongo) na maneno mengine ambayo hata kuyatamka naona aibu lakini kikubwa ni baada ya mimi kuwa karibu na Wema, hicho ndicho kinachomuuma anahisi kuna vitu nafaidi kumbe mi’ niko naye kwa ajili ya kurekodi filamu yake,” alisema Snura.
Baada ya kutokea fujo hizo Bonitha alienda kufungua kesi katika Kituo cha Polisi cha Garden na kupewa RB yenye namba Gar/RB/384/2012 SHAMBULIO NA KUHARIBU MALI.

Views: 1552

Tags: ijumaa11

Comment

You need to be a member of Global Publishers to add comments!

Join Global Publishers

Comment by Simoma on April 17, 2012 at 4:31am

Sasa kwa nini mnapata tabu kutumia njia ndefu kufika wakati kuna njia fupi na nyepesi,siku jitoleeni mpigane mtaani mkiwa bila ya zile mnazozifanya miaka hii nguo za nnje mala moja mnapata umarufu.

Comment by john bosco on April 6, 2012 at 4:20pm

wajinga! mnagombania kupata umaarufu kupitia jina la wema!!!!!

NI SUPERMARKET GANI BORA KULIKO ZOTE KATI YA HIZI? NA KWA NINI? TOA MAONI YAKO!
  

ADVERTISE HERE

Forum

KIU YA WATANZANIA NI IPI, SERIKALI MBILI AU TATU?

Started by Global Publishers Ltd in Siasa. Last reply by Kasharu Martin on Tuesday. 2 Replies

Kitendawili kilichopo katika taifa leo kwa sasa ni juu ya serikali ngapi zinafaa kuelekea kupata Katiba Mpya, Serikali mbili au Serikali tatu?TOA MAONI YAKO HAPA!

Tags: katiba, siasa

JUAN MATA KUTUA MANCHESTER UNITED ATASIADIA KULETA MATOKEO BORA BAADA YA TIMU KUSUASUA?

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by Egbert Chogo Feb 10. 5 Replies

Juan Mata anataraji kutua Manchester United akitokea klabu ya Chelsea ya…

KUKAMATWA WATANZANIA NA MADAWA YA KULEVYA KILA MARA, TATIZO NI NINI?

Started by GLOBAL in Habari. Last reply by Kasharu Martin on Tuesday. 7 Replies

VITENDO VYA KUKAMATWA WATANZANIA NA MADAWA YA KULEVYA KWA SASA VIMEZOELEKA. KATIKA NCHI MBALIMBALI WATANZANIA WAMEKUWA WAKIKAMATWA KWA UBEBAJI WA MADAWA HAYO. JE, TATIZO NI NINI? NA NINI KIFANYIKE?

Tags: MARA, TATIZO, NI, NINI?, KILA

JESHI LA POLISI KUTOA MILIONI 100 KWA ATAKAYEWEZESHA KUPATIKANA WAHALIFU WANAOMWAGIA WATU TINDIKALI NI KWAMBA LIMESHINDWA KAZI?

Started by GLOBAL in Maisha. Last reply by Mohammed Nasser Abdullah Mar 19. 6 Replies

Kamanda wa Jeshi la Polisi Kanda Maalumu ya Dar es Salaam.Jeshi la Polisi…

SIMBA SC WAMTUPIA VIRAGO JUMA KASEJA

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by Joyce Moses Oct 1, 2013. 4 Replies

TIMU ya Simba SC leo imetangaza rasmi kuachana na mlinda mlango wake mahiri, Juma…

JE, NI SAHII KWA JESHI LA POLISI KULIPUA MABOMU WAKATI WANANCHI WAKIAGA MIILI YA WENZAO?

Started by GLOBAL in Siasa Jun 20, 2013. 0 Replies

Juzi (Jumanne) polisi walilipua mabomu ya machozi kuwatawanya wafuasi wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) waliokuwa wamekusanyika katika Viwanja vya Soweto jijini Arusha kwa ajili ya kuaga miili ya wenzao watatu waliopoteza maisha katika…

UKIMYA WA VYOMBO VYA DOLA KUTOA TAARIFA ZA MATUKIO YA MAUAJI NA UTEKAJI NI ISHARA KUWA WANAHUSIKA?

Started by GLOBAL in Habari. Last reply by LUPILYA GREGORY SIMON Dec 19, 2013. 7 Replies

Absalom Kibanda akiwa ICU.USIKU wa Jumanne ya Machi 5 kuamkia Machi…

Tags: UTEKAJI, NA, MAUAJI, NI, ISHARA

KIPIGO CHA BAO 2-1 KWA MAN UTD, KOSA LA MWAMUZI?

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by James Buyoya Dec 2, 2013. 10 Replies

JE, NI KWELI KWAMBA KIPIGO CHA BAO 2-1 ILICHOKIPATA MAN UTD KUTOKA KWA REAL MADRID USIKU WA KUAMKIA LEO LAWAMA ZOTE ZIMWENDEE MWAMUZI WA MCHEZO AU MAN UTD WAJILAUMU WENYEWE? TUPE MAONI YAKO!!!

Latest Activity

araf vai posted a status
13 minutes ago
florence masilila commented on GLOBAL's blog post KITANDA CHA MPANGAJI MWENZANGU- 10
"hapo kazi ipo"
14 minutes ago
Matilanga Lukingita commented on GLOBAL's blog post REAL MADRID WABEBA KOMBE LA MFALME,WAINYUKA BARCA
"Safi sanaaaaaaa. Barca kama Man united. Kizazi cha mafanikia kwishiney!! Wanatakiwa kuanza…"
14 minutes ago
Matilanga Lukingita commented on GLOBAL's blog post WATU WATATU MBARONI KWA KUKUTWA NA BANGI NDANI YA BASI LA NEW FORCE DODOMA
"Kamateni hao vigogo wanaofadhili wauza cocaine. Hawa vijana walikuwa wanatafuta hela ya kula tu!!!!"
14 minutes ago
florence masilila commented on GLOBAL's blog post NILIOA JINI NIKAMSALITI -10
"kazi imeaza"
14 minutes ago
Isaac Paul Ndamanhyilu commented on GLOBAL's blog post SINGIDANI (A Story From My Heart) - 27
"Mungu atawapigania na Ndoa lazima ifungwe kwa Mapenzi ya Mungu."
17 minutes ago
Daniel Seni commented on GLOBAL's blog post GURUMO AFA NA ZAWADI YA DIAMOND
"sure"
17 minutes ago
Mawazo Katota commented on GLOBAL's blog post MAITI YAOMBEWA IFUFUKE, YAGOMA
"Hivi hawa watu wazima kweli? Inasikitisha kuona watu wanamuiga Yesu bila kukumbuka Yesu alikuwa…"
17 minutes ago
Ahady Kidehele commented on GLOBAL's blog post The End of Torture (Mwisho wa Mateso) - 73
"Mwisho wa ubaya ck zote huwa aibu.waendee kwa waganga tu lakin najua mungu atawalinda na mkono.wa…"
17 minutes ago
Isaac Paul Ndamanhyilu commented on GLOBAL's blog post DOKTA MIMI SIUMWI HUKO-22
"Dr kaa ukijua unachowafanyia hawa akina Mama siyo maadili ya kazi yako yanavyokutaka na siku moja…"
17 minutes ago
Isaac Paul Ndamanhyilu commented on GLOBAL's blog post GLOBAL TV ONLINE YAZINDULIWA RASMI LEO
"Hongereni sana Mko Juuu endeleeni kuupatia Umma mambo ya habari"
17 minutes ago
florence masilila commented on GLOBAL's blog post JIMAMA LA SUPU YA PWEZA-12
"Mmm kazi kweli kuwa na mwana mke wa hivi "
17 minutes ago

© 2014   Created by Global Publishers Ltd.

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service