SIMU AINA YA NOKIA LUMIA 620 YATUA ‘BONGO’

Afisa Uhusiano wa Airtel Tanzania, Jane Matinde (kulia) na Meneja wa Nokia Tanzania, Samson Majwala, wakionesha aina ya simu hiyo.

Matinde na Afisa Masoko wa Airtel Tanzania, Edwin Byampanju wakionesha tangazo la Nokia Lumia 620.


Wanahabari wakiwa kazini kwenye tukio hilo.
Mwandishi wa ITV, Jimmy Tara (kulia) akipokea Nokia Lumia 620, aliyojishindia kwenye Bahati Nasibu iliyochezeshwa kwa wanahabari waliohudhuria mkutano huo.

Kampuni ya simu za mkononi ya Airtel Tanzania kwa kushirikiana na kampuni ya Nokia leo wamezindua simu mpya aina ya Nokia Lumia 620, itakayowawezesha wateja wa Airtel nchini kuunganishwa na huduma ya teknolojia ya kisasa na kupata ofa kabambe za muda wa maongezi, ujumbe mfupi na kifurushi cha Internet kwa muda wa miezi mitatu.  Akizungumza na wanahabari makao makuu ya Airtel Tanzania, Jane Matinde, amewataka watumiaji wa simu za mkononi kuchangamkia simu hizo ambazo tayari zinapatikana kwa wauzaji wa simu za mkononi hapa nchini.
(PICHA : RICHARD BUKOS / GPL)  

Views: 1350

Tags: Zain-Tanzania

Comment

You need to be a member of Global Publishers to add comments!

Join Global Publishers

Comment by tatu said on April 16, 2013 at 8:57am

haya hongeren

Comment by LJH_3 on April 15, 2013 at 6:09pm
Haina hata mvuto japo naipenda sana Nokia..
Comment by richardngeze on April 15, 2013 at 4:50pm

Hakuna jipya hapo!

Comment by Joe Tesha on April 15, 2013 at 4:23pm

Thats great technology!

NI SUPERMARKET GANI BORA KULIKO ZOTE KATI YA HIZI? NA KWA NINI? TOA MAONI YAKO!
  

Forum

ONGEZEKO LA VITENDO VYA UKAHABA NCHINI TANZANIA BILA UDHIBITI WA MAMLAKA HUSIKA, JE UFANYWE UJASILIAMALI?

Started by sebastian yordan luhanga in Maisha Jan 9. 0 Replies

naleta mjadala huu kwenu, kuhusu ongezeko la kutisha la vitendo vya ukahaba nchini kwetu, mbaya zaidi ni kwa vijana wadogo na wengine ni wasomi na wenye uwezo wa kifedha, cha ajabu mamlaka husika ni kama zimefumba macho na kuweka pamba masikioni na…

JE? WAYAJUA MADHARA YA UTABIRI WA MATUKIO HAZARANI KATIKA USALAMA WA NCHI?

Started by daniel paul in Siasa Jan 9. 0 Replies

JE? WAYAJUA MADHARA YA UTABIRI WA MATUKIO HAZARANI KATIKA USALAMA WA NCHI?NDOTO ZA URAISI katika kitu cha kustaajabisha, na cha kushangaza, Utakubaliana na mimi kua kumeibuka tabia ya watu na baadhi viongozi tena wengine wa nyazifa za uwaziri KUTOA…

MIUNDO MBINU TANZANIA

Started by Elibahati DAVID AKYOO in Siasa Jan 6. 0 Replies

Watanzania wenzangu, naomba nisaidiwe hili jambo ambalo limekuwa sugu hapa nchi,kila ikifika kipindi cha uchaguzi barabara zinaanza kuchimbwa hasa vijijini na maeneo ya nje ya miji,je, hii ni aina nyingine ya rushwa au ninini?na kama ni aina…

OKWI ANAIGHARIMU SIMBA, VIONGOZI WAMUANGALIA KWA JICHO LA TATU

Started by Erick Angelo in Soka Jan 6. 0 Replies

Hakuna haja tena ya kufichana, Okwi anaifanya Simba kama timu ya bonanza!!Lakini ajue Simba imeshindwa kuwavumilia kina Kwizera, Mbiyavanga, Gervais Kago, Ssentongo n.k yawezekana hawa wote walikuwa wana viwango kuzidi Okwi wakati wanatua…

Tags: Okwi

TETESI: BARAZA JIPYA LA MAWAZIRI HILI HAPA

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by maleka sakeha Jan 5. 4 Replies

Katika hali ambayo haikutarajiwa, rais Kikwete amefanya mabadiliko makubwa katika baraza lake la mawaziri. Mabadiliko hayo ambayo yatatangazwa kesho jioni yamewatupilia mbali watuhumiwa wa ufisadi sambamba na wazembe katika utendaji.  Waliotupwa…

Tags: SIASA

POLISI KUPAMBANA NA WANAHABARI, WAFUASI WA CHADEMA NANI ALAUMIWE?

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by maleka sakeha Jan 5. 17 Replies

Jeshi la Polisi likiwa na silaha pamoja na mbwa, Septemba 18, mwaka huu limepambana na wafuasi wa Chadema na wanahabari waliofika katika Makao Makuu ya Jeshi la Polisi jijini Dar kufuatilia tukio la Mwenyekiti wa Chadema Taifa, Freeman Mbowe…

Tags: VURUGU

KIU YA WATANZANIA NI IPI, SERIKALI MBILI AU TATU?

Started by Global Publishers Ltd in Siasa. Last reply by lee chong wei Dec 28, 2014. 31 Replies

Kitendawili kilichopo katika taifa leo kwa sasa ni juu ya serikali ngapi zinafaa kuelekea kupata Katiba Mpya, Serikali mbili au Serikali tatu?TOA MAONI YAKO HAPA!

Tags: katiba, siasa

JUAN MATA KUTUA MANCHESTER UNITED ATASIADIA KULETA MATOKEO BORA BAADA YA TIMU KUSUASUA?

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by mark gibson Nov 21, 2014. 88 Replies

Juan Mata anataraji kutua Manchester United akitokea klabu ya Chelsea ya…

TOP NEWS WEEK HII

© 2015   Created by Global Publishers Ltd.

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

.fb-wrap { width:50%; margin: 0 auto; } .fb-like-box, .fb-like-box span, .fb-like-box span iframe[style] { width: 100% !important; }