Shomari Kapombe afunguka kuhusu Yanga SC

Beki wa Simba na Taifa Stars, Shomari Kapombe.

Na Khatimu Naheka
BEKI wa Simba, Shomari Kapombe amesema amesikia taarifa za kuwindwa na Yanga na Azam FC, lakini ametoa tamko kuwa hafikirii suala hilo hata kidogo.
Hatua hiyo ya Kapombe inakuja kufuatia kuelezwa kuwa Azam FC na Yanga zinapigana vikumbo kuwania saini ya mchezaji huyo ambaye mkataba wake na Wekundu hao unafikia tamati mwakani.
Kapombe ameliambia Championi Ijumaa kuwa anafurahi kuona anahitajika na timu hizo kwa udi na uvumba lakini zinatakiwa kusahau juu ya kupata huduma yake kwa kuwa hafikirii kutua kwenye timu hizo.
“Nasikia taarifa mbalimbali juu ya mimi kutakiwa na klabu hizo lakini binafsi nafurahi kuona uwezo wangu ni mzuri kiasi cha kuzivutia klabu hizo, lakini ukweli ni kuwa akili yangu ipo katika kusakata soka la kulipwa.
“Hapa kwetu hakuna timu yenye malengo, unaweza ukajikuta unasaini na kubaki hapa mwisho wa siku ukajikuta unashusha uwezo wako, mifano ipo mingi sana hakuna haja ya kuliongelea kwa undani hilo,” alisema Kapombe.

Views: 605

Tags: championi11

Comment

You need to be a member of Global Publishers to add comments!

Join Global Publishers

Comment by hope on May 4, 2013 at 9:12am

Baki simba ndo kwenye mafanikio

Comment by John Raphael Masige on May 3, 2013 at 4:21pm

Hongela sana Kapombe mimi nadhani timu yenye mafanikio ni Simba tu. Tuna watu wengi sana wamefanikiwa kupita Simba kama Selemani Matola, Henry Joseph, Emanuel Okwi, na Mbwana Samatta na Mganda wote hao ni matunda kutoka Simba hata Ngasa ni yeye mwenyewe hakuwa tayari kwa Elmerekh na Liboro na hata hivyo akibaki msimbazi msimu huu ujao atakuwa safi, kwa wewe Kapombe komaa kwanza siku yako iko mbele. Timu yenye mafanikio kwa wachezaji ni Simba tu. Shabiki wa Simba!  John Raphael Masige

Comment by Said Masoud on May 3, 2013 at 11:01am

Kweli soka la Tanzania lina haribu vipaji sija ona Team duniani ina tema wachezaji 11 na kusajili 11. bongo kawaida every day new faces.

NI SUPERMARKET GANI BORA KULIKO ZOTE KATI YA HIZI? NA KWA NINI? TOA MAONI YAKO!
  

ADVERTISE HERE

Forum

KIU YA WATANZANIA NI IPI, SERIKALI MBILI AU TATU?

Started by Global Publishers Ltd in Siasa. Last reply by Kasharu Martin Apr 15. 2 Replies

Kitendawili kilichopo katika taifa leo kwa sasa ni juu ya serikali ngapi zinafaa kuelekea kupata Katiba Mpya, Serikali mbili au Serikali tatu?TOA MAONI YAKO HAPA!

Tags: katiba, siasa

JUAN MATA KUTUA MANCHESTER UNITED ATASIADIA KULETA MATOKEO BORA BAADA YA TIMU KUSUASUA?

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by willson jon 21 hours ago. 23 Replies

Juan Mata anataraji kutua Manchester United akitokea klabu ya Chelsea ya…

KUKAMATWA WATANZANIA NA MADAWA YA KULEVYA KILA MARA, TATIZO NI NINI?

Started by GLOBAL in Habari. Last reply by Kasharu Martin Apr 15. 7 Replies

VITENDO VYA KUKAMATWA WATANZANIA NA MADAWA YA KULEVYA KWA SASA VIMEZOELEKA. KATIKA NCHI MBALIMBALI WATANZANIA WAMEKUWA WAKIKAMATWA KWA UBEBAJI WA MADAWA HAYO. JE, TATIZO NI NINI? NA NINI KIFANYIKE?

Tags: MARA, TATIZO, NI, NINI?, KILA

JESHI LA POLISI KUTOA MILIONI 100 KWA ATAKAYEWEZESHA KUPATIKANA WAHALIFU WANAOMWAGIA WATU TINDIKALI NI KWAMBA LIMESHINDWA KAZI?

Started by GLOBAL in Maisha. Last reply by Mohammed Nasser Abdullah Mar 19. 6 Replies

Kamanda wa Jeshi la Polisi Kanda Maalumu ya Dar es Salaam.Jeshi la Polisi…

SIMBA SC WAMTUPIA VIRAGO JUMA KASEJA

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by Joyce Moses Oct 1, 2013. 4 Replies

TIMU ya Simba SC leo imetangaza rasmi kuachana na mlinda mlango wake mahiri, Juma…

JE, NI SAHII KWA JESHI LA POLISI KULIPUA MABOMU WAKATI WANANCHI WAKIAGA MIILI YA WENZAO?

Started by GLOBAL in Siasa Jun 20, 2013. 0 Replies

Juzi (Jumanne) polisi walilipua mabomu ya machozi kuwatawanya wafuasi wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) waliokuwa wamekusanyika katika Viwanja vya Soweto jijini Arusha kwa ajili ya kuaga miili ya wenzao watatu waliopoteza maisha katika…

UKIMYA WA VYOMBO VYA DOLA KUTOA TAARIFA ZA MATUKIO YA MAUAJI NA UTEKAJI NI ISHARA KUWA WANAHUSIKA?

Started by GLOBAL in Habari. Last reply by LUPILYA GREGORY SIMON Dec 19, 2013. 7 Replies

Absalom Kibanda akiwa ICU.USIKU wa Jumanne ya Machi 5 kuamkia Machi…

Tags: UTEKAJI, NA, MAUAJI, NI, ISHARA

KIPIGO CHA BAO 2-1 KWA MAN UTD, KOSA LA MWAMUZI?

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by James Buyoya Dec 2, 2013. 10 Replies

JE, NI KWELI KWAMBA KIPIGO CHA BAO 2-1 ILICHOKIPATA MAN UTD KUTOKA KWA REAL MADRID USIKU WA KUAMKIA LEO LAWAMA ZOTE ZIMWENDEE MWAMUZI WA MCHEZO AU MAN UTD WAJILAUMU WENYEWE? TUPE MAONI YAKO!!!

Latest Activity

loranjlopa posted a status
7 minutes ago
lejetwerkengwa23 posted a status
""
7 minutes ago
Huncelle Lovely posted a status
12 minutes ago
richardngeze commented on GLOBAL's blog post KAMANDA, ASKARI WAKE LAIVU
"Walikua wakibanjuka kiafande-afande."
13 minutes ago
richardngeze commented on GLOBAL's blog post MUME WA MTU AFA AKIWA NA MKE WA MTU
"Adhabu nyingine zimo ndani ya kitendo, hazisubiri hata kidogo."
13 minutes ago
richardngeze commented on GLOBAL's blog post NABII: HUYU SI YESU
"Kwenda zako huko na unabii fake wako, kwani hata ww hukuwahi kuiona sura ya Yesu, unataka kuzuga…"
13 minutes ago
Lilian Chengela commented on GLOBAL's blog post MPENZI WAKO ANAWASILIANA NA ‘EX’ WAKE? FANYA HAYA
"X s are devils esp wanawake wanajua kungangania kama luba. Hata akiabishwa vipi yupo tu! Mhhhhhh"
14 minutes ago
richardngeze commented on GLOBAL's blog post BINTI MIAKA 16 ATOA SIRI ZA FREEMASON
"Hana lolote na hiyo itakua ni malaria tu mepanda kwa kichwa."
14 minutes ago
william phillipo commented on GLOBAL's blog post JACK PATRICK AANGUA KILIO KORTINI
"Nawaunga mkono ndugu zake kwa kumkatia mawasiliano,hana faida yoyote kwa jamii kwani anatuharibia…"
15 minutes ago
kojozi commented on GLOBAL's blog post JACK PATRICK AANGUA KILIO KORTINI
"Hizo zote amekunya ?"
15 minutes ago
shabani abdallah nguluko commented on GLOBAL's blog post KAMA SIJAKOMA SITAKOMA TENA -6
"mwanangu hiyo ukonga lazima 2"
15 minutes ago
richardngeze commented on GLOBAL's blog post UNENE NI SHIDA! UNAONEKANA KUWA TISHIO KULIKO NJAA
"Kitambi kitambi nilikua nakitamani lakini sasa naona kitambi noma."
15 minutes ago

© 2014   Created by Global Publishers Ltd.

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service