Shomari Kapombe afunguka kuhusu Yanga SC

Beki wa Simba na Taifa Stars, Shomari Kapombe.

Na Khatimu Naheka
BEKI wa Simba, Shomari Kapombe amesema amesikia taarifa za kuwindwa na Yanga na Azam FC, lakini ametoa tamko kuwa hafikirii suala hilo hata kidogo.
Hatua hiyo ya Kapombe inakuja kufuatia kuelezwa kuwa Azam FC na Yanga zinapigana vikumbo kuwania saini ya mchezaji huyo ambaye mkataba wake na Wekundu hao unafikia tamati mwakani.
Kapombe ameliambia Championi Ijumaa kuwa anafurahi kuona anahitajika na timu hizo kwa udi na uvumba lakini zinatakiwa kusahau juu ya kupata huduma yake kwa kuwa hafikirii kutua kwenye timu hizo.
“Nasikia taarifa mbalimbali juu ya mimi kutakiwa na klabu hizo lakini binafsi nafurahi kuona uwezo wangu ni mzuri kiasi cha kuzivutia klabu hizo, lakini ukweli ni kuwa akili yangu ipo katika kusakata soka la kulipwa.
“Hapa kwetu hakuna timu yenye malengo, unaweza ukajikuta unasaini na kubaki hapa mwisho wa siku ukajikuta unashusha uwezo wako, mifano ipo mingi sana hakuna haja ya kuliongelea kwa undani hilo,” alisema Kapombe.

Views: 646

Tags: championi11

Comment

You need to be a member of Global Publishers to add comments!

Join Global Publishers

Comment by hope on May 4, 2013 at 9:12am

Baki simba ndo kwenye mafanikio

Comment by John Raphael Masige on May 3, 2013 at 4:21pm

Hongela sana Kapombe mimi nadhani timu yenye mafanikio ni Simba tu. Tuna watu wengi sana wamefanikiwa kupita Simba kama Selemani Matola, Henry Joseph, Emanuel Okwi, na Mbwana Samatta na Mganda wote hao ni matunda kutoka Simba hata Ngasa ni yeye mwenyewe hakuwa tayari kwa Elmerekh na Liboro na hata hivyo akibaki msimbazi msimu huu ujao atakuwa safi, kwa wewe Kapombe komaa kwanza siku yako iko mbele. Timu yenye mafanikio kwa wachezaji ni Simba tu. Shabiki wa Simba!  John Raphael Masige

Comment by Said Masoud on May 3, 2013 at 11:01am

Kweli soka la Tanzania lina haribu vipaji sija ona Team duniani ina tema wachezaji 11 na kusajili 11. bongo kawaida every day new faces.

NI SUPERMARKET GANI BORA KULIKO ZOTE KATI YA HIZI? NA KWA NINI? TOA MAONI YAKO!
  

ADVERTISE HERE

Forum

POLISI KUPAMBANA NA WANAHABARI, WAFUASI WA CHADEMA NANI ALAUMIWE?

Started by GLOBAL in Siasa on Friday. 0 Replies

Jeshi la Polisi likiwa na silaha pamoja na mbwa, Septemba 18, mwaka huu limepambana na wafuasi wa Chadema na wanahabari waliofika katika Makao Makuu ya Jeshi la Polisi jijini Dar kufuatilia tukio la Mwenyekiti wa Chadema Taifa, Freeman Mbowe…

Tags: VURUGU

KIU YA WATANZANIA NI IPI, SERIKALI MBILI AU TATU?

Started by Global Publishers Ltd in Siasa. Last reply by maleka sakeha Sep 14. 21 Replies

Kitendawili kilichopo katika taifa leo kwa sasa ni juu ya serikali ngapi zinafaa kuelekea kupata Katiba Mpya, Serikali mbili au Serikali tatu?TOA MAONI YAKO HAPA!

Tags: katiba, siasa

JUAN MATA KUTUA MANCHESTER UNITED ATASIADIA KULETA MATOKEO BORA BAADA YA TIMU KUSUASUA?

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by maleka sakeha Sep 14. 80 Replies

Juan Mata anataraji kutua Manchester United akitokea klabu ya Chelsea ya…

KUKAMATWA WATANZANIA NA MADAWA YA KULEVYA KILA MARA, TATIZO NI NINI?

Started by GLOBAL in Habari. Last reply by navarrohart Jun 8. 37 Replies

VITENDO VYA KUKAMATWA WATANZANIA NA MADAWA YA KULEVYA KWA SASA VIMEZOELEKA. KATIKA NCHI MBALIMBALI WATANZANIA WAMEKUWA WAKIKAMATWA KWA UBEBAJI WA MADAWA HAYO. JE, TATIZO NI NINI? NA NINI KIFANYIKE?

Tags: MARA, TATIZO, NI, NINI?, KILA

JESHI LA POLISI KUTOA MILIONI 100 KWA ATAKAYEWEZESHA KUPATIKANA WAHALIFU WANAOMWAGIA WATU TINDIKALI NI KWAMBA LIMESHINDWA KAZI?

Started by GLOBAL in Maisha. Last reply by anilahsan Jun 26. 72 Replies

Kamanda wa Jeshi la Polisi Kanda Maalumu ya Dar es Salaam.Jeshi la Polisi…

SIMBA SC WAMTUPIA VIRAGO JUMA KASEJA

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by Aicar Salewa May 23. 5 Replies

TIMU ya Simba SC leo imetangaza rasmi kuachana na mlinda mlango wake mahiri, Juma…

JE, NI SAHII KWA JESHI LA POLISI KULIPUA MABOMU WAKATI WANANCHI WAKIAGA MIILI YA WENZAO?

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by anilahsan Jul 12. 21 Replies

Juzi (Jumanne) polisi walilipua mabomu ya machozi kuwatawanya wafuasi wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) waliokuwa wamekusanyika katika Viwanja vya Soweto jijini Arusha kwa ajili ya kuaga miili ya wenzao watatu waliopoteza maisha katika…

UKIMYA WA VYOMBO VYA DOLA KUTOA TAARIFA ZA MATUKIO YA MAUAJI NA UTEKAJI NI ISHARA KUWA WANAHUSIKA?

Started by GLOBAL in Habari. Last reply by LUPILYA GREGORY SIMON Dec 19, 2013. 7 Replies

Absalom Kibanda akiwa ICU.USIKU wa Jumanne ya Machi 5 kuamkia Machi…

Tags: UTEKAJI, NA, MAUAJI, NI, ISHARA

© 2014   Created by Global Publishers Ltd.

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service