Hussein Mkiety ‘Sharo Milionea’.

Na Erick Evarist
MWANAMUZIKI ambaye pia ni mchekeshaji Bongo, Hussein Mkiety ‘Sharo Milionea’ juzikati ameshutumiwa kutapeli mkwanja wa shoo.
Chanzo chetu cha kuaminika kimedai kuwa, Sharo Milionea hivi karibuni alikubaliana na promota aitwaye Christopher Nicolous kwenda kupiga shoo tatu katika Wilaya ya Ifakara mkoani Morogoro ambapo alipokea ‘advance’ ya shilingi laki 6 kati ya laki 9 aliyotakiwa kulipwa.
Ikadaiwa kuwa, ilipofika siku ya shoo, msanii huyo alikataa kuingia mzigoni baada ya kubaini kuwa anakotakiwa kwenda kupiga shoo ni mbali kutoka Ifakara mjini.
“Jamaa walimpa laki sita, tayari na matangazo kibao walishalipia lakini alipofika na kuambiwa ajiandae kwa shoo, akachomoa kufanya shoo tatu kwa madai kwamba aongezewe mkwanja,” alisema mtoa habari huyo.
Ijumaa lilimtafuta Sharo Milionea kuzungumzia ishu hiyo na alipopatikana alisema: “Jamaa walinilazimisha kwenda mbali zaidi tofauti na makubaliano mi’ nikakataa, nikawarudishia mkwanja wao wa advance, wanasema nimewatapeli kwa kuwa niligoma kuwarudishia fedha za matangazo walizotaka nilipe.”

Views: 1409

Tags: ijumaa11

Comment

You need to be a member of Global Publishers to add comments!

Join Global Publishers

Comment by richardngeze on August 3, 2012 at 2:40pm

Jambawazi mkubwa

Comment by Muller on July 28, 2012 at 8:08pm

Hivi jamani koti la Ngozi ndani ya Bongo linavalika kweli ?  joto la bongo minimum basi ni 27 degree mshkaji ana koti la ngozi si mchezo

 

Comment by julius manning on July 27, 2012 at 1:19pm
ukweli ni mzuri katika business
Comment by davie on July 27, 2012 at 9:50am

HAJATAPEL ANANGALIA MASLAI. KAMATA MWIZI MEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEN

Comment by lumi mwandelile on July 27, 2012 at 9:31am

sheria ifate mkondo wake ili arudishe

NI SUPERMARKET GANI BORA KULIKO ZOTE KATI YA HIZI? NA KWA NINI? TOA MAONI YAKO!
  

Forum

POLISI KUPAMBANA NA WANAHABARI, WAFUASI WA CHADEMA NANI ALAUMIWE?

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by mark gibson 5 hours ago. 11 Replies

Jeshi la Polisi likiwa na silaha pamoja na mbwa, Septemba 18, mwaka huu limepambana na wafuasi wa Chadema na wanahabari waliofika katika Makao Makuu ya Jeshi la Polisi jijini Dar kufuatilia tukio la Mwenyekiti wa Chadema Taifa, Freeman Mbowe…

Tags: VURUGU

KIU YA WATANZANIA NI IPI, SERIKALI MBILI AU TATU?

Started by Global Publishers Ltd in Siasa. Last reply by mark gibson 4 hours ago. 28 Replies

Kitendawili kilichopo katika taifa leo kwa sasa ni juu ya serikali ngapi zinafaa kuelekea kupata Katiba Mpya, Serikali mbili au Serikali tatu?TOA MAONI YAKO HAPA!

Tags: katiba, siasa

JUAN MATA KUTUA MANCHESTER UNITED ATASIADIA KULETA MATOKEO BORA BAADA YA TIMU KUSUASUA?

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by mark gibson yesterday. 88 Replies

Juan Mata anataraji kutua Manchester United akitokea klabu ya Chelsea ya…

KUKAMATWA WATANZANIA NA MADAWA YA KULEVYA KILA MARA, TATIZO NI NINI?

Started by GLOBAL in Habari. Last reply by mark gibson 4 hours ago. 45 Replies

VITENDO VYA KUKAMATWA WATANZANIA NA MADAWA YA KULEVYA KWA SASA VIMEZOELEKA. KATIKA NCHI MBALIMBALI WATANZANIA WAMEKUWA WAKIKAMATWA KWA UBEBAJI WA MADAWA HAYO. JE, TATIZO NI NINI? NA NINI KIFANYIKE?

Tags: MARA, TATIZO, NI, NINI?, KILA

JESHI LA POLISI KUTOA MILIONI 100 KWA ATAKAYEWEZESHA KUPATIKANA WAHALIFU WANAOMWAGIA WATU TINDIKALI NI KWAMBA LIMESHINDWA KAZI?

Started by GLOBAL in Maisha. Last reply by mark gibson 3 hours ago. 74 Replies

Kamanda wa Jeshi la Polisi Kanda Maalumu ya Dar es Salaam.Jeshi la Polisi…

SIMBA SC WAMTUPIA VIRAGO JUMA KASEJA

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by mark gibson 14 hours ago. 10 Replies

TIMU ya Simba SC leo imetangaza rasmi kuachana na mlinda mlango wake mahiri, Juma…

JE, NI SAHII KWA JESHI LA POLISI KULIPUA MABOMU WAKATI WANANCHI WAKIAGA MIILI YA WENZAO?

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by mark gibson 1 hour ago. 34 Replies

Juzi (Jumanne) polisi walilipua mabomu ya machozi kuwatawanya wafuasi wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) waliokuwa wamekusanyika katika Viwanja vya Soweto jijini Arusha kwa ajili ya kuaga miili ya wenzao watatu waliopoteza maisha katika…

UKIMYA WA VYOMBO VYA DOLA KUTOA TAARIFA ZA MATUKIO YA MAUAJI NA UTEKAJI NI ISHARA KUWA WANAHUSIKA?

Started by GLOBAL in Habari. Last reply by mark gibson yesterday. 17 Replies

Absalom Kibanda akiwa ICU.USIKU wa Jumanne ya Machi 5 kuamkia Machi…

Tags: UTEKAJI, NA, MAUAJI, NI, ISHARA

TOP NEWS WEEK HII

Loading… Loading feed

Latest Activity

jus ctobeli posted a status
1 minute ago
Sam Lurram posted a status
2 minutes ago
sumikono posted a status
3 minutes ago
ketrina1liono posted a status
3 minutes ago
CarlosAl posted a status
4 minutes ago
jus ctobeli posted a status
4 minutes ago
Sam Lurram posted a status
5 minutes ago
Herum posted a status
""
6 minutes ago
damarr posted a status
7 minutes ago
jus ctobeli posted a status
""
7 minutes ago
Sam Lurram posted a status
9 minutes ago
CarlosAl posted a status
9 minutes ago

© 2014   Created by Global Publishers Ltd.

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service