STORI; ERICK EVARIST

Masistaduu wawili wa tasnia ya filamu Bongo ambao hivi karibuni waliunda Kundi la 2gether, Salma Jabu ‘Nisha’ na Flora Festo Mvungi, wanadaiwa kuibua timbwili zito baada ya kuzichapa kavukavu wakiwa ‘lokesheni’, Ijumaa linafunguka.

HABARI MEZANI
Kwa mujibu wa sosi makini wa habari hiyo, tukio hilo lilichukua nafasi katika nyumba moja waliyokuwa wakirekodia maeneo ya Mbezi Beach jijini Dar es Salaam hivi karibuni.

Chanzo hicho ambacho ni mmoja wa wasanii waliokuwa eneo la tukio (jina linahifadhiwa), kilimpigia simu paparazi wetu na kumweleza mkanda mzima ulivyokuwa hadi mastaa hao wa filamu kufikia hatua ya kutwangana.

CHANZO NI NINI?
“Sisi hatukujua chanzo ni nini, mwanzoni walianza kurushiana maneno ya kashfa, lakini ghafla hali ilibadilika baada ya Nisha kusikika akimtolea mwenzake (Flora) maneno makali.

“Nisha alisikika akimwambia Flora hamuwezi kwa chochote kuanzia mafanikio kimaisha na hata uigizaji.
“Kilichomfanya Flora akasirike zaidi ni kitendo cha Nisha kumwambia kuwa hata kama ni mwanaume basi yeye ana mwanaume mzuri kuliko H. Baba (Mwanamuziki Hamis Ramadhan) ambaye ni mchumba wa Flora,” kilisema chanzo hicho na kuongeza:

“Baada ya Flora kuambiwa hivyo huku Nisha akionesha dharau, ndipo alipojibu mapigo kwa kumwambia asitafute umaarufu kupitia kwake.”

NGUMI ZACHAPWA
Chanzo hicho kiliendelea kutiririka kuwa, kitendo cha Nisha kuambiwa anasaka umaarufu kupitia kwa Flora ndicho kilichosababisha Nisha kupandwa hasira na kumtandika mwenzake kofi.

“Flora naye siyo mchezo, aligeuka mbogo akamtandika Nisha makofi ya kutosha kabla ya H. Baba kuitwa akaja kuamulia timbwili huku nguo zao za ndani zikiwa nje nje kwani mbali na makofi, pia walikunjana na kufunuana vigauni vyao, kila mmoja alikuwa na hasira vibaya na hata sasa hivi hawako vizuri,” kilisema chanzo chetu.

WENYEWE WANASEMAJE?
Baada ya kujiridhisha na maelezo ya chanzo chetu, Ijumaa liliwatafuta Flora na Nisha kwa nyakati tofauti ambapo mastaa hao waliofunika kwenye filamu yao ya Macho Yangu itakayoingia sokoni mwisho wa mwezi huu, walifunguka kila kitu huku kila mmoja akidai mwenzake ndiye chanzo.

NISHA:
“Ni kweli siku hiyo nilikuwa mimi, Flora na Shilole (msanii Zuwena Mohamed) wakati tunamalizia kushuti filamu yetu ya Macho Yangu maeneo ya Mbezi, siku zote nilikuwa nikimkanya Flora aache kujitapa kwangu kuwa yeye ni bora kuliko mimi, alikuwa hasikii lakini siku hiyo alipitiliza ndiyo maana nikamtembezea kichapo.”

FLORA:
“Wewe Nisha humjui? Anapokuwa sehemu anapenda sana kujishaua ili aonekane yupo juu, hawezi kunidharau mimi hadi mpenzi wangu, aliniudhi sana nikashindwa kuzuia hasira.”

HALI IKOJE SASA?
Wawili hao waliliambia Ijumaa kuwa wanajitahidi kusahau yaliyotokea ili kulinda heshima ya kundi lao kwa mashabiki wao.

Views: 4136

Tags: ijumaa11

Comment

You need to be a member of Global Publishers to add comments!

Join Global Publishers

Comment by Mawazo Katota on April 1, 2012 at 5:17pm

Mwe! jamani haya makubwa eti uzuri wa mwanaume ni sausage.

Comment by mohamed saadan on March 29, 2012 at 2:35pm

uzuri wa mwanaume ni pesa plus sausage sio sura(wengi wa mahandsome si ridhkiii).pumbavu weeeeeeeeeeeeeeeeeehhhhhhhh

Comment by Bill Semsela on March 27, 2012 at 9:21pm
Hha ha ha...
Comment by Mwafongo M on March 27, 2012 at 12:32pm

heshima haiji bila kuzichapa

Comment by hussein,m albeity on March 26, 2012 at 11:40am

haya hongera mapema sana

 

Comment by meggie impostra on March 25, 2012 at 1:36pm

hv hawa wasanii kupign kila siku kwa nn wao tuuu mabifu yasiyo na msingi upuudhi mtupu

Comment by Ukweli100 on March 25, 2012 at 2:06am

lakini florah uko juu1! ila watu wengine wapotezee, ni mashetani wanaweza kuchoropoa hiyo mimba yako bureee...mwendawazimu huyo ulizidunda naye. 

Comment by lumi mwandelile on March 24, 2012 at 3:14pm

utoto unawasumbua

Comment by Juma Hilal Sleiman on March 24, 2012 at 3:04pm

nyinyi nyote hamna kitu mnauza sura tu muonekane kama mpo basi mana hamna njia nyengine ya kutokea,pili mnatangaza iyo filam yenu tujue kama mnaekti. kama ni kweli uyo alopiga cm angeleta na ushahidi wa picha na nyie global hajamuhoji? kila cm ina kamera cku hizi au na nyie mmepewachenu?

Comment by Ukweli100 on March 24, 2012 at 1:45pm

hahah! afadhali mmepigana, natumaini hasira zimekwisha, mko tayari kwa kazi now

Forum

MIEZI MITANO IMEBAKI KUELEKEA UCHAGUZI MKUU, TOVUTI YA TUME YA UCHAGUZI HAIPO HEWANI

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by hiepelines Jul 4. 6 Replies

Mwenyekiti wa Tume ya Taifa ya Uchaguzi Jaji Damiani Lubuva.IKIWA imebaki miezi…

Tags: NEC

ONGEZEKO LA VITENDO VYA UKAHABA NCHINI TANZANIA BILA UDHIBITI WA MAMLAKA HUSIKA, JE UFANYWE UJASILIAMALI?

Started by sebastian yordan luhanga in Maisha. Last reply by ages agae Jun 8. 5 Replies

naleta mjadala huu kwenu, kuhusu ongezeko la kutisha la vitendo vya ukahaba nchini kwetu, mbaya zaidi ni kwa vijana wadogo na wengine ni wasomi na wenye uwezo wa kifedha, cha ajabu mamlaka husika ni kama zimefumba macho na kuweka pamba masikioni na…

JE? WAYAJUA MADHARA YA UTABIRI WA MATUKIO HAZARANI KATIKA USALAMA WA NCHI?

Started by daniel paul in Siasa. Last reply by Joe reggan May 9. 5 Replies

JE? WAYAJUA MADHARA YA UTABIRI WA MATUKIO HAZARANI KATIKA USALAMA WA NCHI?NDOTO ZA URAISI katika kitu cha kustaajabisha, na cha kushangaza, Utakubaliana na mimi kua kumeibuka tabia ya watu na baadhi viongozi tena wengine wa nyazifa za uwaziri KUTOA…

MIUNDO MBINU TANZANIA

Started by Elibahati DAVID AKYOO in Siasa. Last reply by Joe reggan Apr 24. 2 Replies

Watanzania wenzangu, naomba nisaidiwe hili jambo ambalo limekuwa sugu hapa nchi,kila ikifika kipindi cha uchaguzi barabara zinaanza kuchimbwa hasa vijijini na maeneo ya nje ya miji,je, hii ni aina nyingine ya rushwa au ninini?na kama ni aina…

OKWI ANAIGHARIMU SIMBA, VIONGOZI WAMUANGALIA KWA JICHO LA TATU

Started by Erick Angelo in Soka. Last reply by ages agae Jun 8. 4 Replies

Hakuna haja tena ya kufichana, Okwi anaifanya Simba kama timu ya bonanza!!Lakini ajue Simba imeshindwa kuwavumilia kina Kwizera, Mbiyavanga, Gervais Kago, Ssentongo n.k yawezekana hawa wote walikuwa wana viwango kuzidi Okwi wakati wanatua…

Tags: Okwi

TETESI: BARAZA JIPYA LA MAWAZIRI HILI HAPA

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by 278l80orb0i39 Mar 4. 5 Replies

Katika hali ambayo haikutarajiwa, rais Kikwete amefanya mabadiliko makubwa katika baraza lake la mawaziri. Mabadiliko hayo ambayo yatatangazwa kesho jioni yamewatupilia mbali watuhumiwa wa ufisadi sambamba na wazembe katika utendaji.  Waliotupwa…

Tags: SIASA

POLISI KUPAMBANA NA WANAHABARI, WAFUASI WA CHADEMA NANI ALAUMIWE?

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by Joe reggan May 4. 20 Replies

Jeshi la Polisi likiwa na silaha pamoja na mbwa, Septemba 18, mwaka huu limepambana na wafuasi wa Chadema na wanahabari waliofika katika Makao Makuu ya Jeshi la Polisi jijini Dar kufuatilia tukio la Mwenyekiti wa Chadema Taifa, Freeman Mbowe…

Tags: VURUGU

KIU YA WATANZANIA NI IPI, SERIKALI MBILI AU TATU?

Started by Global Publishers Ltd in Siasa. Last reply by 278l80orb0i39 Mar 4. 32 Replies

Kitendawili kilichopo katika taifa leo kwa sasa ni juu ya serikali ngapi zinafaa kuelekea kupata Katiba Mpya, Serikali mbili au Serikali tatu?TOA MAONI YAKO HAPA!

Tags: katiba, siasa

© 2015   Created by Global Publishers Ltd.

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

.fb-wrap { width:50%; margin: 0 auto; } .fb-like-box, .fb-like-box span, .fb-like-box span iframe[style] { width: 100% !important; }