MWANACHUO WA CHUO CHA UALIMU ST. AGREY JIJINI MBEYA AUAWA BAADA YA KUTUHUMIWA KUIBA BODABODA

Vedasto Pius baada ya kupigwa vibaya na wananchi.

Pikipiki inayodaiwa kuibiwa na Vedasto Pius.

Kitambuliso cha Chuo cha Vedasto Pius.

Mwananchuo mmoja kutoka Chuo cha Ualimu cha ST Aggrey kilichopo Uyole jijini Mbeya, anasadikiwa kufariki dunia baada ya kupigwa na wananchi wenye hasira kali katika maeneo ya Isanga kwa tuhuma za kuiba pikipiki ya kusafirishia abiria maarufu kama bodaboda.

Mmoja wa mashuhuda wa tukio hilo PRAY GOD MGONJA amemtaja mtuhumiwa huyo kuwa ni VEDASTO PIUS anayekadiriwa kuwa na umri kati ya miaka 25 mpaka 30.

Mgonja amesema tukio hilo lilitokea mnamo Julai 2 mwaka huu majira ya saa 8 mchana katika daraja lililopo karibu na hotel ya Rift Valley barabara ya kuelekea Isanga, Jijini Mbeya.

Amesema mtuhumiwa amekumbwa na mkasa huo baada ya tuhuma za kuiba pikipiki yenye No T 438 BZU aina ya T-BETTER mali ya JOSEPH KAPASI (23) mkazi wa Ilomba jijini hapa.

Kwa upande wake mmiliki wa pikipiki hiyo JOSEPH KAPASI amesema aliombwa kumfundisha mtuhumiwa huyo na baadae mtuhumiwa alipoanza kuendesha vizuri alitokomea na pikipiki hiyo. Baada ya tukio hilo mtuhumiwa alikutwa eneo la Isanga akielekea barabara ya Chunya akiwa na pikipiki hiyo ndipo alipoanza kupewa kipigo na wananchi wenye hasira kali mpka mauti kumfika.

PICHA KWA HISANI YA http://mbeyayetu.blogspot.com/

Views: 2106

Tags: MAUAJI

Comment

You need to be a member of Global Publishers to add comments!

Join Global Publishers

Comment by marsha maulid marsha on July 8, 2012 at 11:43am

JAMANI CHIZI HANA KIBALI.KUNA WATANZANIA WENGINE NI ZAIDI YA YULE ISRAEL MTOA ROHO ZA VIUMBE HAI.IKO SIKU TUTAKUJA UANA NDUGU KWA NDUGU KWA ROHO MBAYA ZETU.TUNAPEANA HUKUMU HAPA HAPA DUNIANI INGALI WOTE TUMEUMBWA,MMEJIVISHA CHEO AMBACHO HAMNA UWEZO NACHO,HAKIKA MUUMBA ATAKUADHIBUNI HAPA HAPA DUNIANI KWA MLICHO KITENDA.

WATANZANIA HEBU TUJIFUNZE KUHESHIMU UTU WA MTU JAMAAAAAAAAAAAAAAAAAA.

KIUKWELI HII INAUMA TENA KWA SANAAAAAAAA

Comment by Ng'wanashija on July 7, 2012 at 3:15pm

Mbona MAFISADI hamuwapondi mawe namna hii wakati wao ndiyo source ya matatizo mengi katika jamii. Juzi hapa imeripotiwa kuwa mafisadi wameficha mabilioni kule USWIZI, mbona wananchi wako kimya tu? Hasira yao iko wapi?

Natamani kweli siku moja FISADI mmoja naye auawe namna hii na wananchi wenye hasira...Siku hiyo nitaonja bia !!!!

Comment by Nigga S on July 7, 2012 at 2:15pm

dah hiyo nouma sasa jaman!

Comment by meggie impostra on July 7, 2012 at 10:49am

yani imeniuma kwa kweli masikini mbona mbeya kuna matukio ya ajabu sana mauaji ni mengi sijui kwa nn police wa huko hawayafanyii kzi ipasavyo haya mambo sasa suala kama hili masikini usikute alinogewa na piki piki kujua kuendesha akaona azunguke weeee atairejeshaaa kwa nn wasingesubilia mpk siku ipiteeee yani ujinga mtupu labda na siku zake zilifikaaa sheria ichukue mkondo wakee kwa hili iwe fundishio wa wananchi wanaopenda kuua ovyo bila kufanya uchunguzi wa kina

Comment by john bosco on July 7, 2012 at 8:15am

huu ni unyama  .ukatili angepelekwa polisi!!!!!!

Comment by julius manning on July 6, 2012 at 8:53pm
HAPA KUNA NAMNA
Comment by samora rajab albert on July 6, 2012 at 7:27pm

duh umejitafutia kifo cha bure tena cha ghazabu

Comment by lumi mwandelile on July 6, 2012 at 3:35pm

WIZI SIO MZURI JAMANI, WENYE MIKONO YA UDOKOZI JIFUNZENI

Comment by zepporah on July 6, 2012 at 2:17pm

sasa hao watu waliosimama pembeni na mwingine na kanzu ya kislam ..wameiacha maiti nje nje namna hiyo hata kuisitiri kwa mashati waliovaa kajani...ama kweli huko nyumbani mnakoenda sio pazuri hata kidogo jamani....

Comment by zubeda on July 6, 2012 at 12:54pm

so sad

NI SUPERMARKET GANI BORA KULIKO ZOTE KATI YA HIZI? NA KWA NINI? TOA MAONI YAKO!
  

ADVERTISE HERE

Forum

KIU YA WATANZANIA NI IPI, SERIKALI MBILI AU TATU?

Started by Global Publishers Ltd in Siasa. Last reply by Kasharu Martin on Tuesday. 2 Replies

Kitendawili kilichopo katika taifa leo kwa sasa ni juu ya serikali ngapi zinafaa kuelekea kupata Katiba Mpya, Serikali mbili au Serikali tatu?TOA MAONI YAKO HAPA!

Tags: katiba, siasa

JUAN MATA KUTUA MANCHESTER UNITED ATASIADIA KULETA MATOKEO BORA BAADA YA TIMU KUSUASUA?

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by Egbert Chogo Feb 10. 5 Replies

Juan Mata anataraji kutua Manchester United akitokea klabu ya Chelsea ya…

KUKAMATWA WATANZANIA NA MADAWA YA KULEVYA KILA MARA, TATIZO NI NINI?

Started by GLOBAL in Habari. Last reply by Kasharu Martin on Tuesday. 7 Replies

VITENDO VYA KUKAMATWA WATANZANIA NA MADAWA YA KULEVYA KWA SASA VIMEZOELEKA. KATIKA NCHI MBALIMBALI WATANZANIA WAMEKUWA WAKIKAMATWA KWA UBEBAJI WA MADAWA HAYO. JE, TATIZO NI NINI? NA NINI KIFANYIKE?

Tags: MARA, TATIZO, NI, NINI?, KILA

JESHI LA POLISI KUTOA MILIONI 100 KWA ATAKAYEWEZESHA KUPATIKANA WAHALIFU WANAOMWAGIA WATU TINDIKALI NI KWAMBA LIMESHINDWA KAZI?

Started by GLOBAL in Maisha. Last reply by Mohammed Nasser Abdullah Mar 19. 6 Replies

Kamanda wa Jeshi la Polisi Kanda Maalumu ya Dar es Salaam.Jeshi la Polisi…

SIMBA SC WAMTUPIA VIRAGO JUMA KASEJA

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by Joyce Moses Oct 1, 2013. 4 Replies

TIMU ya Simba SC leo imetangaza rasmi kuachana na mlinda mlango wake mahiri, Juma…

JE, NI SAHII KWA JESHI LA POLISI KULIPUA MABOMU WAKATI WANANCHI WAKIAGA MIILI YA WENZAO?

Started by GLOBAL in Siasa Jun 20, 2013. 0 Replies

Juzi (Jumanne) polisi walilipua mabomu ya machozi kuwatawanya wafuasi wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) waliokuwa wamekusanyika katika Viwanja vya Soweto jijini Arusha kwa ajili ya kuaga miili ya wenzao watatu waliopoteza maisha katika…

UKIMYA WA VYOMBO VYA DOLA KUTOA TAARIFA ZA MATUKIO YA MAUAJI NA UTEKAJI NI ISHARA KUWA WANAHUSIKA?

Started by GLOBAL in Habari. Last reply by LUPILYA GREGORY SIMON Dec 19, 2013. 7 Replies

Absalom Kibanda akiwa ICU.USIKU wa Jumanne ya Machi 5 kuamkia Machi…

Tags: UTEKAJI, NA, MAUAJI, NI, ISHARA

KIPIGO CHA BAO 2-1 KWA MAN UTD, KOSA LA MWAMUZI?

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by James Buyoya Dec 2, 2013. 10 Replies

JE, NI KWELI KWAMBA KIPIGO CHA BAO 2-1 ILICHOKIPATA MAN UTD KUTOKA KWA REAL MADRID USIKU WA KUAMKIA LEO LAWAMA ZOTE ZIMWENDEE MWAMUZI WA MCHEZO AU MAN UTD WAJILAUMU WENYEWE? TUPE MAONI YAKO!!!

Latest Activity

GLOBAL's 21 blog posts were featured
32 seconds ago
hope commented on GLOBAL's blog post MEYA WA MANISPAA YA ILALA JERRY SILAA ATEMBELEA OFISI ZA GLOBAL PUBLISHERS
"Siku hizi GLP pamekuwa sehemu ya kwenda kubadilisha mawazo ama?"
1 minute ago
robert ludger nyagali commented on GLOBAL's blog post NILIACHA USISTA NIKAWA MCHAWI-13
"Haya mtarudi mnalia huko"
2 minutes ago
hope commented on GLOBAL's blog post WEMA AMFUNGIA DIAMOND, ASHINDWA KUMZIKA MZEE GURUMO
"Kama hii habari ina ukweli basi Diamond hajafanya sawa kabisa"
2 minutes ago
hope commented on GLOBAL's blog post MAINDA AANGUA KILIO KANISANI
"Sasa munataka afanye nini mtoto wa watu "
2 minutes ago
hope commented on GLOBAL's blog post YANGA, SIMBA HESHIMA
"Simba msidanganyike huo ni ujanja wao hao wachezaji wote watacheza huo mchezo"
2 minutes ago
hope commented on GLOBAL's blog post Ehh! Wafurahia Diamond kukosekana msiba wa Gurumo
"Munampa sifa ambayo siyo yake kabisa mbona wakawaida sana"
2 minutes ago
hope commented on GLOBAL's blog post WANAUME TMK,TIP TOP CONNECTIONS KUPAMBA MECHI YA AZAM,YANGA
"Kwanini hiyo burudani isiwe kwa viwanja vyote kesho"
2 minutes ago
hope commented on GLOBAL's blog post RAIS MSTAAFU WA AWAMU YA PILI ALLI HASSAN MWINYI ATEMBELEA BANDA LA MAMLAKA YA USAFIRI WA ANGA
"Hee!!kumbe kuna shirika la usafili wa anga??wanafanya kazi gani wakati hata ndege za serikali hatuna"
2 minutes ago
hangwa majaliwa commented on GLOBAL's blog post RAIS KIKWETE AKIONGELEA WANAOWASEMA VIBAYA KARUME NA NYERERE
"Sio uungwana kabisa kuwasema vibaya hawa wazee wetu ambao wametuachia misingi mizuri,uhuru,…"
2 minutes ago
hangwa majaliwa commented on GLOBAL's blog post WEMA AMFUNGIA DIAMOND, ASHINDWA KUMZIKA MZEE GURUMO
"Na kama tuhuma hizi ni za kweli basi huyo Daimon na huyo Wema wake watakuja kupata laana,tena huyu…"
2 minutes ago
hangwa majaliwa commented on GLOBAL's blog post MAITI YAOMBEWA IFUFUKE, YAGOMA
"Nchi yetu bado ina watu wajinga sana,hizi kanisa ni biashara za hao wachungaji matapeli,wao…"
2 minutes ago

© 2014   Created by Global Publishers Ltd.

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service