MUZASHA TOURS KATIKA TAFRIJA YA KUIDHAMINI MISS TANZANIA

Mkurugenzi wa Muzasha Tours na ‘Pedeshee’ maarufu, Muzamil Katunzi (kushoto) akiwa na ‘Mapedeshee’ wezake katika pati hiyo.
KAMPUNI ya usafirishaji na utalii ya Muzasha Tours ya jijini Dares Salaam, jana iliandaa tafrija ya nguvu katika Hoteli ya Regency iliyopo Mikocheni jijini baada ya kuingia mkataba wa kuyadhamini mashindano ya Miss Tanzania mwaka huu.


Baadhi ya wageni waalikwa wakiangalia picha walizopiga katika kamera yao.


Miss Vodacom Tanzania anayemaliza muda wake, Miriam Gerald, akipata msosi.


Mkurugenzi wa Muzasha akisalimiana na Miss Tanzania Miriam Gerald.


Mkurugenzi wa Muzasha akipata kinywaji na wageni waalikwa.



PICHA ZOTE NA ISSA MNALLY / GPL

Views: 449

Tags: KATIKA, KUIDHAMINI, MISS, MUZASHA, TAFRIJA, TANZANIA, TOWERS, YA

Comment

You need to be a member of Global Publishers to add comments!

Join Global Publishers

Comment by Joseph John Lwinga on August 5, 2010 at 2:19pm
Haya warembo kazi kwenu,vibopa ndio hao wameingia anzeni kupigana vikumbo mhongwe magari kama kawaida yenu
Comment by isaac msafir on August 4, 2010 at 3:34pm
SHUZI LIMEPATA MJAMBAJI
Comment by disminder SY on August 4, 2010 at 12:31pm
haya weee kivazi mtoto
Comment by Kulwa Dennis John on August 4, 2010 at 11:18am
mhhh jamani!!!!!! haw mapedejheeeeeeee si ndio wanahalalisha tiketi ya kuwatafuna mabinti zetu jamani!!!!!!!!!!!!!!! naona wamejisogeza karibu sasa. Na wao wamezidisha njaaaaaaa ndio maana wanaliwa kila kukicha.

NI SUPERMARKET GANI BORA KULIKO ZOTE KATI YA HIZI? NA KWA NINI? TOA MAONI YAKO!
  

ADVERTISE HERE

Forum

KIU YA WATANZANIA NI IPI, SERIKALI MBILI AU TATU?

Started by Global Publishers Ltd in Siasa. Last reply by Amani mp on Saturday. 17 Replies

Kitendawili kilichopo katika taifa leo kwa sasa ni juu ya serikali ngapi zinafaa kuelekea kupata Katiba Mpya, Serikali mbili au Serikali tatu?TOA MAONI YAKO HAPA!

Tags: katiba, siasa

JUAN MATA KUTUA MANCHESTER UNITED ATASIADIA KULETA MATOKEO BORA BAADA YA TIMU KUSUASUA?

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by anilahsan Jul 19. 79 Replies

Juan Mata anataraji kutua Manchester United akitokea klabu ya Chelsea ya…

KUKAMATWA WATANZANIA NA MADAWA YA KULEVYA KILA MARA, TATIZO NI NINI?

Started by GLOBAL in Habari. Last reply by navarrohart Jun 8. 37 Replies

VITENDO VYA KUKAMATWA WATANZANIA NA MADAWA YA KULEVYA KWA SASA VIMEZOELEKA. KATIKA NCHI MBALIMBALI WATANZANIA WAMEKUWA WAKIKAMATWA KWA UBEBAJI WA MADAWA HAYO. JE, TATIZO NI NINI? NA NINI KIFANYIKE?

Tags: MARA, TATIZO, NI, NINI?, KILA

JESHI LA POLISI KUTOA MILIONI 100 KWA ATAKAYEWEZESHA KUPATIKANA WAHALIFU WANAOMWAGIA WATU TINDIKALI NI KWAMBA LIMESHINDWA KAZI?

Started by GLOBAL in Maisha. Last reply by anilahsan Jun 26. 72 Replies

Kamanda wa Jeshi la Polisi Kanda Maalumu ya Dar es Salaam.Jeshi la Polisi…

SIMBA SC WAMTUPIA VIRAGO JUMA KASEJA

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by Aicar Salewa May 23. 5 Replies

TIMU ya Simba SC leo imetangaza rasmi kuachana na mlinda mlango wake mahiri, Juma…

JE, NI SAHII KWA JESHI LA POLISI KULIPUA MABOMU WAKATI WANANCHI WAKIAGA MIILI YA WENZAO?

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by anilahsan Jul 12. 21 Replies

Juzi (Jumanne) polisi walilipua mabomu ya machozi kuwatawanya wafuasi wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) waliokuwa wamekusanyika katika Viwanja vya Soweto jijini Arusha kwa ajili ya kuaga miili ya wenzao watatu waliopoteza maisha katika…

UKIMYA WA VYOMBO VYA DOLA KUTOA TAARIFA ZA MATUKIO YA MAUAJI NA UTEKAJI NI ISHARA KUWA WANAHUSIKA?

Started by GLOBAL in Habari. Last reply by LUPILYA GREGORY SIMON Dec 19, 2013. 7 Replies

Absalom Kibanda akiwa ICU.USIKU wa Jumanne ya Machi 5 kuamkia Machi…

Tags: UTEKAJI, NA, MAUAJI, NI, ISHARA

KIPIGO CHA BAO 2-1 KWA MAN UTD, KOSA LA MWAMUZI?

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by James Buyoya Dec 2, 2013. 10 Replies

JE, NI KWELI KWAMBA KIPIGO CHA BAO 2-1 ILICHOKIPATA MAN UTD KUTOKA KWA REAL MADRID USIKU WA KUAMKIA LEO LAWAMA ZOTE ZIMWENDEE MWAMUZI WA MCHEZO AU MAN UTD WAJILAUMU WENYEWE? TUPE MAONI YAKO!!!

Latest Activity

GLOBAL's 20 blog posts were featured
14 minutes ago
GLOBAL posted blog posts
18 minutes ago
erick gamba liked GLOBAL's blog post MPE SABABU ZA KUKUFANYA WAKE WA MAISHA! – 4
26 minutes ago
Profile Iconerick gamba, ben 96 and bejakhhar joined Global Publishers
26 minutes ago
zanta posted a status
31 minutes ago
hope commented on GLOBAL's blog post BAHATI BUKUKU NUSU KIFO!
"Poleni sana mungu awaponye muendelee na kazi yake"
42 minutes ago
hope commented on GLOBAL's blog post ALI KIBA TALK OF THE TOWN - KUZINDUA MWANA NA KIMASOMASO
"Ali kiba nakukubalisa ukumbushie na ya sindelela tafadhali"
42 minutes ago
Emanuel Jackson commented on GLOBAL's blog post The Holy Sin 37
"na ushindwe kwa jina ya yesu..,,,"
42 minutes ago
zanta posted a status
43 minutes ago
Profile IconGlobal Publishers via Facebook
Thumbnail

VIUNGO VYA BINADAMU...->>>http://bit.ly/1nC42M9

Facebook45 minutes ago · Reply
hope commented on GLOBAL's blog post CHEKIBUDI ANA WATOTO 7, MABINTI HAWAMTAKI KISA MANDEVU!
"Kumbe huyu jamaa ni myemeni ndo maana"
45 minutes ago
hope commented on GLOBAL's blog post MADENTI WATANO WALAWITIWA KWA MPIGO NA MWENZAO!
"Hahhahaha miaka 14 sasa si atafia segerea au yeye watamwachia "
45 minutes ago

© 2014   Created by Global Publishers Ltd.

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service