MUME AMLIPUA KWA MOTO MKEWE, KISA WIVU

MWANAMKE aliyefahamika kwa jina la Subira Malefya (53), mkazi wa Kijiji cha Ipinda wilayani Kyela, mkoani hapa, amelazwa katika hospitali ya wilaya baada ya kumwagiwa mafuta ya taa na kuchomwa moto na mumewe ambaye ni mwalimu mstaafu, Boniface Mwakinyuke (64).

Kaimu Katibu Tarafa wa Ntebela, Cathbert Mwalukama alisema kuwa mwanamke huyo alimwagiwa mafuta ya taa mwili mzima kisha kuchomwa moto saa nne usiku hivi karibuni akiwa amelala fofofo.

“Siku hiyo walikuwa wote kwenye kilabu cha pombe lakini mke aliwahi kurudi nyumbani na alilala,” alisema Mwalikama.

Hata hivyo, baadhi ya watu waliokuwa kilabuni walioogopa kutaja majina walisema mwalimu huyo mstaafu alipoona mkewe kaondoka alianza ‘kulia’ wivu kwamba  amechukuliwa na mwanaume mwingine.

Walisema mwalimu huyo baadaye alikwenda dukani na kununua mafuta ya taa lita moja na nusu na kiberiti na kwenda nayo nyumbani kwake ambapo aliyatumia kumlipua mkewe.

Baada ya kitendo hicho, wasamaria walimkimbiza mama huyo katika Kituo cha Afya cha Ipinda na baadaye akahamishiwa Hospitali ya Wilaya ya Kyela ambapo anaendelea na matibabu. Mwalimu huyo alikamatwa na kufikishwa Kituo cha Polisi Kyela ambako anashikiliwa.

Mganga Mkuu wa Wilaya ya Kyela, Dk. Festo Ndungange amethibitisha kumpokea mgonjwa huyo na kusema amelazwa wadi namba tatu kwa matibabu zaidi.

Views: 817

Tags: amani11

Comment

You need to be a member of Global Publishers to add comments!

Join Global Publishers

Comment by edista joshua on October 25, 2012 at 4:23pm

jamani wivu hadi uzeeni

Comment by Berthaa Kobelo on October 25, 2012 at 1:24pm

we babu huoni kuwa umri wako na mambo uliyoyafanya hayaendani!!!!!!!!!!!..sa km ulihisi wivu kwann usingeenda na mkeo nyumbani!!!!..yn elimu iliyonayo nadhani haikusaidia kitu..sasa km angekufa je..nae siungefia jela na huo umri wako jamani..mbona unambipu Isarael!!!!!!!!

NI SUPERMARKET GANI BORA KULIKO ZOTE KATI YA HIZI? NA KWA NINI? TOA MAONI YAKO!
  

ADVERTISE HERE

Forum

KIU YA WATANZANIA NI IPI, SERIKALI MBILI AU TATU?

Started by Global Publishers Ltd in Siasa. Last reply by Kasharu Martin Apr 15. 2 Replies

Kitendawili kilichopo katika taifa leo kwa sasa ni juu ya serikali ngapi zinafaa kuelekea kupata Katiba Mpya, Serikali mbili au Serikali tatu?TOA MAONI YAKO HAPA!

Tags: katiba, siasa

JUAN MATA KUTUA MANCHESTER UNITED ATASIADIA KULETA MATOKEO BORA BAADA YA TIMU KUSUASUA?

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by willson jon yesterday. 23 Replies

Juan Mata anataraji kutua Manchester United akitokea klabu ya Chelsea ya…

KUKAMATWA WATANZANIA NA MADAWA YA KULEVYA KILA MARA, TATIZO NI NINI?

Started by GLOBAL in Habari. Last reply by Kasharu Martin Apr 15. 7 Replies

VITENDO VYA KUKAMATWA WATANZANIA NA MADAWA YA KULEVYA KWA SASA VIMEZOELEKA. KATIKA NCHI MBALIMBALI WATANZANIA WAMEKUWA WAKIKAMATWA KWA UBEBAJI WA MADAWA HAYO. JE, TATIZO NI NINI? NA NINI KIFANYIKE?

Tags: MARA, TATIZO, NI, NINI?, KILA

JESHI LA POLISI KUTOA MILIONI 100 KWA ATAKAYEWEZESHA KUPATIKANA WAHALIFU WANAOMWAGIA WATU TINDIKALI NI KWAMBA LIMESHINDWA KAZI?

Started by GLOBAL in Maisha. Last reply by Mohammed Nasser Abdullah Mar 19. 6 Replies

Kamanda wa Jeshi la Polisi Kanda Maalumu ya Dar es Salaam.Jeshi la Polisi…

SIMBA SC WAMTUPIA VIRAGO JUMA KASEJA

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by Joyce Moses Oct 1, 2013. 4 Replies

TIMU ya Simba SC leo imetangaza rasmi kuachana na mlinda mlango wake mahiri, Juma…

JE, NI SAHII KWA JESHI LA POLISI KULIPUA MABOMU WAKATI WANANCHI WAKIAGA MIILI YA WENZAO?

Started by GLOBAL in Siasa Jun 20, 2013. 0 Replies

Juzi (Jumanne) polisi walilipua mabomu ya machozi kuwatawanya wafuasi wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) waliokuwa wamekusanyika katika Viwanja vya Soweto jijini Arusha kwa ajili ya kuaga miili ya wenzao watatu waliopoteza maisha katika…

UKIMYA WA VYOMBO VYA DOLA KUTOA TAARIFA ZA MATUKIO YA MAUAJI NA UTEKAJI NI ISHARA KUWA WANAHUSIKA?

Started by GLOBAL in Habari. Last reply by LUPILYA GREGORY SIMON Dec 19, 2013. 7 Replies

Absalom Kibanda akiwa ICU.USIKU wa Jumanne ya Machi 5 kuamkia Machi…

Tags: UTEKAJI, NA, MAUAJI, NI, ISHARA

KIPIGO CHA BAO 2-1 KWA MAN UTD, KOSA LA MWAMUZI?

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by James Buyoya Dec 2, 2013. 10 Replies

JE, NI KWELI KWAMBA KIPIGO CHA BAO 2-1 ILICHOKIPATA MAN UTD KUTOKA KWA REAL MADRID USIKU WA KUAMKIA LEO LAWAMA ZOTE ZIMWENDEE MWAMUZI WA MCHEZO AU MAN UTD WAJILAUMU WENYEWE? TUPE MAONI YAKO!!!

Latest Activity

John Hatchett posted a status
53 seconds ago
John Hatchett posted a status
1 minute ago
John Hatchett posted a status
1 minute ago
upendo pauline commented on GLOBAL's blog post SINGIDANI (A Story From My Heart) - 28
"God!! Baba laura plz be at our daughter's side plz"
2 minutes ago
Mariam Hassani commented on GLOBAL's blog post UCHAWI WA MAMA MKWE - 6
"Daaaa pole sana mbona unamtihani mgumu hivyo? nenda ukapate maombi kwa dini yako."
2 minutes ago
Mariam Hassani commented on GLOBAL's blog post KAMA SIJAKOMA SITAKOMA TENA -6
"Mi nahisi hii ni miujiza kwa nini abadilike rangi hivyo wakati hajafa kwa ajali ya umeme?"
2 minutes ago
penina mwailunda commented on GLOBAL's blog post PENNY ANADI KITOVU CHAKE
"Mnajiharibia maisha wenyewe kwa kutakja ufahari, Sisi yetu macho  "
2 minutes ago
liwiti amokizan commented on GLOBAL's blog post MAITI YAOMBEWA IFUFUKE, YAGOMA
"Kipenzi pekee cha Allah ni mtume muhammad amekufa na hajafufuliwa hd leo"
2 minutes ago
penina mwailunda commented on GLOBAL's blog post CHID BENZ ALIVYOTAKA KUUA, DEMU AONGEA NA GLOBAL TV ONLINE, MCHEKI HAPA!
"Upumbavu , kujiharibia maisha kwa mambo ya kipumbavu na mibangi wanayovuta"
2 minutes ago
neema erasto commented on GLOBAL's blog post DOKTA MIMI SIUMWI HUKO-21
"bonge la fumanizi!"
2 minutes ago
upendo pauline commented on GLOBAL's blog post JINI ALIVYOLITENDA PENZI LANGU-24
"Hadi rahaaaa. namlaanije huyo jini"
2 minutes ago
Mariam Hassani commented on GLOBAL's blog post KAMA SIJAKOMA SITAKOMA TENA -6
"Duuuuu! pole sana."
2 minutes ago

© 2014   Created by Global Publishers Ltd.

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service