Msanii Kidedea afungwa China kwa kumuibia mzungu

Na Sifael Paul
MSANII wa maigizo aliyewahi kuwika na Kundi la Sanaa la Kidedea aliyetajwa kwa jina moja la Jack almaarufu Safina, anadaiwa kufungwa gerezani huko Hong Kong, China.
Kwa mujibu wa chanzo chetu nchini humo, Safina ambaye hivi karibuni aliuza nyago kwenye Filamu ya Inye, alikutana na aibu hiyo baada ya kutiwa nguvuni kwa shitaka la kumuibia Mzungu.
Ilidaiwa kuwa, Safina ambaye mwaka jana alifungwa miezi sita nchini humo katika Gereza la Lai Chi Kok kwa kosa la ukahaba, alipotoka kifungoni alipata mwanaume wa Kizungu ambaye alimuamini hivyo akawa anampa kadi ya benki kwa ajili ya kuchukulia fedha.
Ilisemekana kuwa, siku moja Safina aliyekuwa amemkoleza ‘mtasha’ huyo kimapenzi, alimtoka fedha nyingi na kununua vitu ili arejee Bongo, lakini kabla ya kukamilisha mchongo huo, ndipo akadakwa na kufikishwa mahakamani kabla ya hivi karibuni kutupwa jela (muda haukujulikana).
Jitihada za kuwapata ndugu wa msanii huyo ili kujua kama wana habari juu ya kufungwa kwa Safina hazikuzaa matunda hivyo zinaendelea.   

Views: 3259

Tags: ijumaa11

Comment

You need to be a member of Global Publishers to add comments!

Join Global Publishers

Comment by frederick hupira on March 30, 2012 at 9:59am

WANAWAKE WENGI WANAOENDA CHINA HUFANYA UMALAYA PIA. ANGALIENI WENYE SAFARI NYINGI ZA CHINA

Comment by Mtanganyika Masalia on March 24, 2012 at 8:22am

duh huyu kweli sterling wa kuzisaka

Comment by Yassir Ally on March 19, 2012 at 4:15pm
Ah umalaya umemzidi haki yake kufungwa
Comment by Mawazo Katota on March 18, 2012 at 1:30pm

Hao ndio Wasanii wetu. Wanao jiita kioo cha jamii. Tujifunze wizi sasa.

Comment by Ukweli100 on March 17, 2012 at 11:33pm

KUDHALILISHA TANZANIA TU! KAFIE HUKO!

Comment by Ukweli100 on March 17, 2012 at 11:33pm

UKOMESHWE SIJUI KWANINI WASANII MNAENDESHWA NA PEPO LA FEDHA NA NGONO. KAHABA MKUBWA WEE!

Comment by Focus Kunambi on March 17, 2012 at 3:54pm

MASTAA KARIBU WOTE WANAOKWENDA CHINA KUJIDAI KUFANYA BIASHARA NDIO ZAO KAMA SIYO WIZI BASI WANAENDA KUJIUZA KISHA WANAKUJA NA VIJIMZIGO VYA KUZUGIA WATU

Comment by Rogers Mwachali on March 17, 2012 at 8:00am
Alimtoka mzungu ili aje atanulie bongo sasa unanyea ndoo.
Comment by Devotha Meena on March 16, 2012 at 6:59pm
Mmezoea tabia za kijinga bongo acha ufundishwe adabu
Comment by julius manning on March 16, 2012 at 1:48pm

mtoto akililia wembe mpe

Forum

MIEZI MITANO IMEBAKI KUELEKEA UCHAGUZI MKUU, TOVUTI YA TUME YA UCHAGUZI HAIPO HEWANI

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by hiepelines Jul 4. 6 Replies

Mwenyekiti wa Tume ya Taifa ya Uchaguzi Jaji Damiani Lubuva.IKIWA imebaki miezi…

Tags: NEC

ONGEZEKO LA VITENDO VYA UKAHABA NCHINI TANZANIA BILA UDHIBITI WA MAMLAKA HUSIKA, JE UFANYWE UJASILIAMALI?

Started by sebastian yordan luhanga in Maisha. Last reply by ages agae Jun 8. 5 Replies

naleta mjadala huu kwenu, kuhusu ongezeko la kutisha la vitendo vya ukahaba nchini kwetu, mbaya zaidi ni kwa vijana wadogo na wengine ni wasomi na wenye uwezo wa kifedha, cha ajabu mamlaka husika ni kama zimefumba macho na kuweka pamba masikioni na…

JE? WAYAJUA MADHARA YA UTABIRI WA MATUKIO HAZARANI KATIKA USALAMA WA NCHI?

Started by daniel paul in Siasa. Last reply by Joe reggan May 9. 5 Replies

JE? WAYAJUA MADHARA YA UTABIRI WA MATUKIO HAZARANI KATIKA USALAMA WA NCHI?NDOTO ZA URAISI katika kitu cha kustaajabisha, na cha kushangaza, Utakubaliana na mimi kua kumeibuka tabia ya watu na baadhi viongozi tena wengine wa nyazifa za uwaziri KUTOA…

MIUNDO MBINU TANZANIA

Started by Elibahati DAVID AKYOO in Siasa. Last reply by Joe reggan Apr 24. 2 Replies

Watanzania wenzangu, naomba nisaidiwe hili jambo ambalo limekuwa sugu hapa nchi,kila ikifika kipindi cha uchaguzi barabara zinaanza kuchimbwa hasa vijijini na maeneo ya nje ya miji,je, hii ni aina nyingine ya rushwa au ninini?na kama ni aina…

OKWI ANAIGHARIMU SIMBA, VIONGOZI WAMUANGALIA KWA JICHO LA TATU

Started by Erick Angelo in Soka. Last reply by ages agae Jun 8. 4 Replies

Hakuna haja tena ya kufichana, Okwi anaifanya Simba kama timu ya bonanza!!Lakini ajue Simba imeshindwa kuwavumilia kina Kwizera, Mbiyavanga, Gervais Kago, Ssentongo n.k yawezekana hawa wote walikuwa wana viwango kuzidi Okwi wakati wanatua…

Tags: Okwi

TETESI: BARAZA JIPYA LA MAWAZIRI HILI HAPA

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by 278l80orb0i39 Mar 4. 5 Replies

Katika hali ambayo haikutarajiwa, rais Kikwete amefanya mabadiliko makubwa katika baraza lake la mawaziri. Mabadiliko hayo ambayo yatatangazwa kesho jioni yamewatupilia mbali watuhumiwa wa ufisadi sambamba na wazembe katika utendaji.  Waliotupwa…

Tags: SIASA

POLISI KUPAMBANA NA WANAHABARI, WAFUASI WA CHADEMA NANI ALAUMIWE?

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by Joe reggan May 4. 20 Replies

Jeshi la Polisi likiwa na silaha pamoja na mbwa, Septemba 18, mwaka huu limepambana na wafuasi wa Chadema na wanahabari waliofika katika Makao Makuu ya Jeshi la Polisi jijini Dar kufuatilia tukio la Mwenyekiti wa Chadema Taifa, Freeman Mbowe…

Tags: VURUGU

KIU YA WATANZANIA NI IPI, SERIKALI MBILI AU TATU?

Started by Global Publishers Ltd in Siasa. Last reply by 278l80orb0i39 Mar 4. 32 Replies

Kitendawili kilichopo katika taifa leo kwa sasa ni juu ya serikali ngapi zinafaa kuelekea kupata Katiba Mpya, Serikali mbili au Serikali tatu?TOA MAONI YAKO HAPA!

Tags: katiba, siasa

Latest Activity

MIM ZIM posted a status
1 minute ago
Jishan Ashik posted a status
1 minute ago
Fuad Naomi posted a status
4 minutes ago
itelnyok posted a status
5 minutes ago
jancikop posted a status
10 minutes ago
Nithuhasan posted a status
13 minutes ago
MIM ZIM posted a status
15 minutes ago
itelnyok posted a status
15 minutes ago
bawokjemek posted a status
15 minutes ago
Fuad Naomi posted a status
17 minutes ago
kemon kamen posted a status
18 minutes ago
maxmizan posted a status
19 minutes ago

© 2015   Created by Global Publishers Ltd.

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

.fb-wrap { width:50%; margin: 0 auto; } .fb-like-box, .fb-like-box span, .fb-like-box span iframe[style] { width: 100% !important; }