MBOWE NA LEMA MIKONONI MWA POLISI

Mwenyekiti wa CHADEMA na Mbunge wa Jimbo la Hai, Freeman Aikaeli Mbowe.

Habari zilizotufikia hivi punde zinasema kuwa Mwenyekiti wa Chama Cha Demokrasia na Maendelea (CHADEMA) ambaye pia ni Mbunge wa Jimbo la Hai, Freeman Aikaeli Mbowe na Mbunge wa Arusha Mjini, Godbless Lema wametiwa mikononi mwa polisi baada ya kufanya maandamano yaliyozuiwa na Jeshi la Polisi mkoani Arusha.

Chanzo cha maandamano hayo yaliyozaa yote hayo ni kufuatia kitendo cha chama hicho kupinga matokeo ya nafasi ya umeya ya Arusha Mjini ambayo hawakubaliani nayo.

Godbless Lema Mbunge wa Arusha Mjini.

 

Views: 378

Tags: LEMA, MBOWE, MIKONONI, MWA, NA, POLISI, UCHAGUZI

Comment

You need to be a member of Global Publishers to add comments!

Join Global Publishers

Comment by Mr Maige on February 17, 2011 at 10:33pm
Kila ki2 kina mwisho! Sasa wa Tz wamechoka kudanganywa mithili ya vifaranga vya kuku kila siku nyonyo kesho
Comment by benny tungaraza on February 12, 2011 at 12:24pm
kupiga sio dawa dawa ni kuangalia jamii na wakati wataka nini....unaweza ukamaliza risasi na nguvu ya waandamanaji isiishe...mubarak wa misri ametumia kila mbinu na amesalimu amri...
Comment by nkurufi on January 18, 2011 at 12:14pm
CHADEMA UZI HUOHUO USIACHIE
Comment by julietta munne on January 18, 2011 at 12:13am
kazi ya polis ni kulinda amani na kutetetea haki za binadamu katika nchi. Wangepaswa kujiunga na waandamaji kutetea haki.
Comment by mbunge wilygody on January 17, 2011 at 5:55pm

this tanzania thissss!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Comment by levina nestory on January 8, 2011 at 12:05pm
Polisi walifanya kitendo cha ajabu sana kwani walirusha mabomu ovyo ovyo na risasi za moto. Nilishuhudia kaka mmoja maeneo ya metropo alipengwa vibaya sana
Comment by Rajabu Ally on January 7, 2011 at 1:29pm
sawa 2
Comment by Joeli Simion on January 6, 2011 at 1:15pm
Watanzania
Dalili ya mvua ni mawingu
Comment by TZ on January 6, 2011 at 7:47am
Unajuwa uzuri wa TZ nikuwa watu ni waumini wa dini sasa kufanya mambo ya kipuuzi puuzi ya kutoana roho sio rahisi kwa kuwa kila mmoja hurudi nyuma na kufikiria kuwa duh hii sio haki dini yangu imenikataza na ndio hawa viongozi wa kujuwa hilo wanachukuwa advantage lakini ipo siku Mola atawapeperusha wote hawa wasioitakia mema nchi yetu. Mungu ilinde Ttz Mungu walinde WaTZ AMINA
Comment by KIRIMENI on January 6, 2011 at 7:22am

siku inakuja THE DAY IS COMING???????????????????????????

WIZI NA UJANJA UJANJA UTAISHA NA AGIZO LA AZIMIO LA ARUSHA LITAFUFUKA

NI SUPERMARKET GANI BORA KULIKO ZOTE KATI YA HIZI? NA KWA NINI? TOA MAONI YAKO!
  

Forum

MIEZI MITANO IMEBAKI KUELEKEA UCHAGUZI MKUU, TOVUTI YA TUME YA UCHAGUZI HAIPO HEWANI

Started by GLOBAL in Siasa May 18. 0 Replies

Mwenyekiti wa Tume ya Taifa ya Uchaguzi Jaji Damiani Lubuva.IKIWA imebaki miezi…

Tags: NEC

ONGEZEKO LA VITENDO VYA UKAHABA NCHINI TANZANIA BILA UDHIBITI WA MAMLAKA HUSIKA, JE UFANYWE UJASILIAMALI?

Started by sebastian yordan luhanga in Maisha. Last reply by Joe reggan Apr 23. 4 Replies

naleta mjadala huu kwenu, kuhusu ongezeko la kutisha la vitendo vya ukahaba nchini kwetu, mbaya zaidi ni kwa vijana wadogo na wengine ni wasomi na wenye uwezo wa kifedha, cha ajabu mamlaka husika ni kama zimefumba macho na kuweka pamba masikioni na…

JE? WAYAJUA MADHARA YA UTABIRI WA MATUKIO HAZARANI KATIKA USALAMA WA NCHI?

Started by daniel paul in Siasa. Last reply by Joe reggan May 9. 5 Replies

JE? WAYAJUA MADHARA YA UTABIRI WA MATUKIO HAZARANI KATIKA USALAMA WA NCHI?NDOTO ZA URAISI katika kitu cha kustaajabisha, na cha kushangaza, Utakubaliana na mimi kua kumeibuka tabia ya watu na baadhi viongozi tena wengine wa nyazifa za uwaziri KUTOA…

MIUNDO MBINU TANZANIA

Started by Elibahati DAVID AKYOO in Siasa. Last reply by Joe reggan Apr 24. 2 Replies

Watanzania wenzangu, naomba nisaidiwe hili jambo ambalo limekuwa sugu hapa nchi,kila ikifika kipindi cha uchaguzi barabara zinaanza kuchimbwa hasa vijijini na maeneo ya nje ya miji,je, hii ni aina nyingine ya rushwa au ninini?na kama ni aina…

OKWI ANAIGHARIMU SIMBA, VIONGOZI WAMUANGALIA KWA JICHO LA TATU

Started by Erick Angelo in Soka. Last reply by Joe reggan May 4. 3 Replies

Hakuna haja tena ya kufichana, Okwi anaifanya Simba kama timu ya bonanza!!Lakini ajue Simba imeshindwa kuwavumilia kina Kwizera, Mbiyavanga, Gervais Kago, Ssentongo n.k yawezekana hawa wote walikuwa wana viwango kuzidi Okwi wakati wanatua…

Tags: Okwi

TETESI: BARAZA JIPYA LA MAWAZIRI HILI HAPA

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by 278l80orb0i39 Mar 4. 5 Replies

Katika hali ambayo haikutarajiwa, rais Kikwete amefanya mabadiliko makubwa katika baraza lake la mawaziri. Mabadiliko hayo ambayo yatatangazwa kesho jioni yamewatupilia mbali watuhumiwa wa ufisadi sambamba na wazembe katika utendaji.  Waliotupwa…

Tags: SIASA

POLISI KUPAMBANA NA WANAHABARI, WAFUASI WA CHADEMA NANI ALAUMIWE?

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by Joe reggan May 4. 20 Replies

Jeshi la Polisi likiwa na silaha pamoja na mbwa, Septemba 18, mwaka huu limepambana na wafuasi wa Chadema na wanahabari waliofika katika Makao Makuu ya Jeshi la Polisi jijini Dar kufuatilia tukio la Mwenyekiti wa Chadema Taifa, Freeman Mbowe…

Tags: VURUGU

KIU YA WATANZANIA NI IPI, SERIKALI MBILI AU TATU?

Started by Global Publishers Ltd in Siasa. Last reply by 278l80orb0i39 Mar 4. 32 Replies

Kitendawili kilichopo katika taifa leo kwa sasa ni juu ya serikali ngapi zinafaa kuelekea kupata Katiba Mpya, Serikali mbili au Serikali tatu?TOA MAONI YAKO HAPA!

Tags: katiba, siasa

Latest Activity

sujan das posted a status
2 minutes ago
sujan das posted a status
3 minutes ago
Asif Sujon posted a status
3 minutes ago
Asif Sujon posted a status
3 minutes ago
Asif Sujon posted a status
4 minutes ago
Asif Sujon posted a status
4 minutes ago
Asif Sujon posted a status
4 minutes ago
sujan das posted a status
4 minutes ago
Asif Sujon posted a status
4 minutes ago
Asif Sujon posted a status
4 minutes ago
Asif Sujon posted a status
4 minutes ago
Asif Sujon posted a status
4 minutes ago

© 2015   Created by Global Publishers Ltd.

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

.fb-wrap { width:50%; margin: 0 auto; } .fb-like-box, .fb-like-box span, .fb-like-box span iframe[style] { width: 100% !important; }