MAMA YAKE KANUMBA ALIVYOPOKEA TAARIFA ZA MSIBA WA MWANAE HUKO BUKOBA

Mahojiano ya Wadau Bukoba Blog na Mama Kanumba, ndugu na jamaa kuhusu kifo cha Steven Kanumba kilichotokea usiku wa kuamkia jana nyumbani kwa Kanumba Vatican jijini Dar es Salaam.

VIDEO KWA HISANI YA WADAU BUKOBA BLOG

Views: 2300

Tags: KANUMBA

Comment

You need to be a member of Global Publishers to add comments!

Join Global Publishers

Comment by Frank Fungamenza on April 10, 2012 at 6:07am

Pole sana mama,kazi yake mora haina dosari wala makosa.Ila nyie mliomhoji mama siku moja baada ya kutokwa na mwanae,inaonekana mmeshuka leo mjini!!! mtamhojije leo na mwanae kafa jana??? tena mlivyo na haraka utafikiri mnaoga nje,mama bado yupo airport nyie na makorokoro yenu tayari mahojiano!! kwani kusubiri!! aah acheni zenu hzo bna aah! mm sijapenda kabisa hk kitendo! haraka haraka utafikiri dala dala za Mwenge-Posta!! aah!

Comment by Mawazo Katota on April 8, 2012 at 11:37pm

Poleni wadau wa Tasnia ya Filamu Tanzania na Africa kwa ujumla

Comment by esther on April 8, 2012 at 3:17pm

Pole sana mama MUNGU akutie nguvu

Comment by samora rajab albert on April 8, 2012 at 1:08pm

jamani inasikitisha sana anaaga anasafari ya marekani kumbe si marekani, alikuwa na safari ya mbali

Comment by Edwina Edwin on April 8, 2012 at 10:33am

Jamani huyu mama kanumba ananiliza mimi .. pole sana mama Mungu akutie nguvu.

NI SUPERMARKET GANI BORA KULIKO ZOTE KATI YA HIZI? NA KWA NINI? TOA MAONI YAKO!
  

Forum

MIEZI MITANO IMEBAKI KUELEKEA UCHAGUZI MKUU, TOVUTI YA TUME YA UCHAGUZI HAIPO HEWANI

Started by GLOBAL in Siasa on Monday. 0 Replies

Mwenyekiti wa Tume ya Taifa ya Uchaguzi Jaji Damiani Lubuva.IKIWA imebaki miezi…

Tags: NEC

ONGEZEKO LA VITENDO VYA UKAHABA NCHINI TANZANIA BILA UDHIBITI WA MAMLAKA HUSIKA, JE UFANYWE UJASILIAMALI?

Started by sebastian yordan luhanga in Maisha. Last reply by Joe reggan Apr 23. 4 Replies

naleta mjadala huu kwenu, kuhusu ongezeko la kutisha la vitendo vya ukahaba nchini kwetu, mbaya zaidi ni kwa vijana wadogo na wengine ni wasomi na wenye uwezo wa kifedha, cha ajabu mamlaka husika ni kama zimefumba macho na kuweka pamba masikioni na…

JE? WAYAJUA MADHARA YA UTABIRI WA MATUKIO HAZARANI KATIKA USALAMA WA NCHI?

Started by daniel paul in Siasa. Last reply by Joe reggan May 9. 5 Replies

JE? WAYAJUA MADHARA YA UTABIRI WA MATUKIO HAZARANI KATIKA USALAMA WA NCHI?NDOTO ZA URAISI katika kitu cha kustaajabisha, na cha kushangaza, Utakubaliana na mimi kua kumeibuka tabia ya watu na baadhi viongozi tena wengine wa nyazifa za uwaziri KUTOA…

MIUNDO MBINU TANZANIA

Started by Elibahati DAVID AKYOO in Siasa. Last reply by Joe reggan Apr 24. 2 Replies

Watanzania wenzangu, naomba nisaidiwe hili jambo ambalo limekuwa sugu hapa nchi,kila ikifika kipindi cha uchaguzi barabara zinaanza kuchimbwa hasa vijijini na maeneo ya nje ya miji,je, hii ni aina nyingine ya rushwa au ninini?na kama ni aina…

OKWI ANAIGHARIMU SIMBA, VIONGOZI WAMUANGALIA KWA JICHO LA TATU

Started by Erick Angelo in Soka. Last reply by Joe reggan May 4. 3 Replies

Hakuna haja tena ya kufichana, Okwi anaifanya Simba kama timu ya bonanza!!Lakini ajue Simba imeshindwa kuwavumilia kina Kwizera, Mbiyavanga, Gervais Kago, Ssentongo n.k yawezekana hawa wote walikuwa wana viwango kuzidi Okwi wakati wanatua…

Tags: Okwi

TETESI: BARAZA JIPYA LA MAWAZIRI HILI HAPA

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by 278l80orb0i39 Mar 4. 5 Replies

Katika hali ambayo haikutarajiwa, rais Kikwete amefanya mabadiliko makubwa katika baraza lake la mawaziri. Mabadiliko hayo ambayo yatatangazwa kesho jioni yamewatupilia mbali watuhumiwa wa ufisadi sambamba na wazembe katika utendaji.  Waliotupwa…

Tags: SIASA

POLISI KUPAMBANA NA WANAHABARI, WAFUASI WA CHADEMA NANI ALAUMIWE?

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by Joe reggan May 4. 20 Replies

Jeshi la Polisi likiwa na silaha pamoja na mbwa, Septemba 18, mwaka huu limepambana na wafuasi wa Chadema na wanahabari waliofika katika Makao Makuu ya Jeshi la Polisi jijini Dar kufuatilia tukio la Mwenyekiti wa Chadema Taifa, Freeman Mbowe…

Tags: VURUGU

KIU YA WATANZANIA NI IPI, SERIKALI MBILI AU TATU?

Started by Global Publishers Ltd in Siasa. Last reply by 278l80orb0i39 Mar 4. 32 Replies

Kitendawili kilichopo katika taifa leo kwa sasa ni juu ya serikali ngapi zinafaa kuelekea kupata Katiba Mpya, Serikali mbili au Serikali tatu?TOA MAONI YAKO HAPA!

Tags: katiba, siasa

Latest Activity

espnwish posted a status
2 minutes ago
Carmen H. Murray posted a status
2 minutes ago
Carmen H. Murray posted a status
2 minutes ago
Carmen H. Murray posted a status
2 minutes ago
Carmen H. Murray posted a status
2 minutes ago
Carmen H. Murray posted a status
2 minutes ago
Carmen H. Murray posted a status
2 minutes ago
Carmen H. Murray posted a status
2 minutes ago
Carmen H. Murray posted a status
2 minutes ago
Carmen H. Murray posted a status
2 minutes ago
Carmen H. Murray posted a status
2 minutes ago
Carmen H. Murray posted a status
2 minutes ago

© 2015   Created by Global Publishers Ltd.

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

.fb-wrap { width:50%; margin: 0 auto; } .fb-like-box, .fb-like-box span, .fb-like-box span iframe[style] { width: 100% !important; }