MAKAMU WA RAIS DK BILAL AWAAGA MAHUJAJI

Makamu wa Rais, Dk. Ghalib Bilal akizungumza na Mahujaji muda mfupi kabla ya kuondoka.

Baadhi ya Mahujaji wakimsikiliza Makamu wa Rais (hayupo pichani).

Makamu wa Rais, Dk. Ghalib Bilal akiwa na viongozi wa msafara huo wakifanya dua kabla hawajaanza safari.

Viongozi wa Kampuni ya ndege ya Fly Emirates ambao ndio wadhamini wa safari hiyo wakiwa katika picha ya pamoja na Makamu wa Rais.

  Dk.  Ghalib Bilal akimkabidhi mmoja wa Mahujaji msahafu uwanjani hapo.

MAKAMU wa rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dk. Ghalib Bilal, jana aliwaaga Mahujaji wa dini ya Kiisilamu waliosafiri kwenda  Hijja huko Makka nchini Saudi Arabia. Tukio hilo lilifanyika katika Uwanja wa Ndege wa Mwalimu Nyerere jijini, Dar.

(PICHA: ERICK EVARIST/GPL)

Views: 254

Tags: AWAAGA, BILAL, DK, MAHUJAJI, MAKAMU, RAIS, WA

Comment

You need to be a member of Global Publishers to add comments!

Join Global Publishers

Comment by Andrm on October 16, 2012 at 12:19am

Safi sana hii. Ndugu zangu, nawaomba mkaniombee nami na watanzania kwa ujumla. Tunaimani nanyi, hivyo nanyi tunawaomba msitusahau kwa sala zenu zote huko. ALLAH awalinde kwa mabaya yote. Kila la KHERI ndg. zetu.

Comment by frank manata on October 15, 2012 at 12:21pm

Hii ndio sura nzuri ya waisilamu sio wale waliokwenda kuchoma makanisa.Mungu wafikishe salama na warudishe salama.Amen

NI SUPERMARKET GANI BORA KULIKO ZOTE KATI YA HIZI? NA KWA NINI? TOA MAONI YAKO!
  

ADVERTISE HERE

Forum

KIU YA WATANZANIA NI IPI, SERIKALI MBILI AU TATU?

Started by Global Publishers Ltd in Siasa. Last reply by Amani mp Jul 26. 17 Replies

Kitendawili kilichopo katika taifa leo kwa sasa ni juu ya serikali ngapi zinafaa kuelekea kupata Katiba Mpya, Serikali mbili au Serikali tatu?TOA MAONI YAKO HAPA!

Tags: katiba, siasa

JUAN MATA KUTUA MANCHESTER UNITED ATASIADIA KULETA MATOKEO BORA BAADA YA TIMU KUSUASUA?

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by anilahsan Jul 19. 79 Replies

Juan Mata anataraji kutua Manchester United akitokea klabu ya Chelsea ya…

KUKAMATWA WATANZANIA NA MADAWA YA KULEVYA KILA MARA, TATIZO NI NINI?

Started by GLOBAL in Habari. Last reply by navarrohart Jun 8. 37 Replies

VITENDO VYA KUKAMATWA WATANZANIA NA MADAWA YA KULEVYA KWA SASA VIMEZOELEKA. KATIKA NCHI MBALIMBALI WATANZANIA WAMEKUWA WAKIKAMATWA KWA UBEBAJI WA MADAWA HAYO. JE, TATIZO NI NINI? NA NINI KIFANYIKE?

Tags: MARA, TATIZO, NI, NINI?, KILA

JESHI LA POLISI KUTOA MILIONI 100 KWA ATAKAYEWEZESHA KUPATIKANA WAHALIFU WANAOMWAGIA WATU TINDIKALI NI KWAMBA LIMESHINDWA KAZI?

Started by GLOBAL in Maisha. Last reply by anilahsan Jun 26. 72 Replies

Kamanda wa Jeshi la Polisi Kanda Maalumu ya Dar es Salaam.Jeshi la Polisi…

SIMBA SC WAMTUPIA VIRAGO JUMA KASEJA

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by Aicar Salewa May 23. 5 Replies

TIMU ya Simba SC leo imetangaza rasmi kuachana na mlinda mlango wake mahiri, Juma…

JE, NI SAHII KWA JESHI LA POLISI KULIPUA MABOMU WAKATI WANANCHI WAKIAGA MIILI YA WENZAO?

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by anilahsan Jul 12. 21 Replies

Juzi (Jumanne) polisi walilipua mabomu ya machozi kuwatawanya wafuasi wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) waliokuwa wamekusanyika katika Viwanja vya Soweto jijini Arusha kwa ajili ya kuaga miili ya wenzao watatu waliopoteza maisha katika…

UKIMYA WA VYOMBO VYA DOLA KUTOA TAARIFA ZA MATUKIO YA MAUAJI NA UTEKAJI NI ISHARA KUWA WANAHUSIKA?

Started by GLOBAL in Habari. Last reply by LUPILYA GREGORY SIMON Dec 19, 2013. 7 Replies

Absalom Kibanda akiwa ICU.USIKU wa Jumanne ya Machi 5 kuamkia Machi…

Tags: UTEKAJI, NA, MAUAJI, NI, ISHARA

KIPIGO CHA BAO 2-1 KWA MAN UTD, KOSA LA MWAMUZI?

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by James Buyoya Dec 2, 2013. 10 Replies

JE, NI KWELI KWAMBA KIPIGO CHA BAO 2-1 ILICHOKIPATA MAN UTD KUTOKA KWA REAL MADRID USIKU WA KUAMKIA LEO LAWAMA ZOTE ZIMWENDEE MWAMUZI WA MCHEZO AU MAN UTD WAJILAUMU WENYEWE? TUPE MAONI YAKO!!!

© 2014   Created by Global Publishers Ltd.

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service