‘MAISHA PLUS’, ‘MAMA SHUJAA WA CHAKULA’ YAZINDULIWA NA WAZIRI MALIMA

Waziri Malima akizungumza jambo baada ya kufungua shindano hilo.

Wanawake 12 wa shindano la  ‘Mama Shujaa wa Chakula’ wakifaidi madafu.
Mratibu wa shindano hilo Masoud Kipanya akiongea na wageni waalikwa waliofika kijijini hapo.

Waziri akisalimiana na wanawake wa ‘Mama Shujaa wa Chakula’ waliotoka mikoa mbalimbali.

Naibu Waziri wa Watoto na Jinsia, Tunu Waziri ( wa pili kulia) akitazama baadhi ya kazi za kina mama washiriki.

Baadhi ya nyumba watakazoishi washiriki

Kikundi cha ngoma kikitoa burudani katika hafla hiyo.

WAZIRI wa Kilimo, Chakula na Ushirika,  Adam Kighoma  Malima,  jana alizundua  shindano la kumsaka mwanakijiji halisi  anayejua kukabiliana na shida mbalimbali za maisha  liitwalo  ‘Maisha Plus’  katika kijiji kimoja ambacho ni mapema mno kukitaja  kwa sasa.
Adam aliongozana pia na Naibu Waziri wa Watoto na Jinsia, Tunu Waziri ,  ambaye  aliwawakilisha wanawake katika shindano la 'kusindikiza' mpambano huo  lijulikanalo kama ‘Mama  Shujaa wa Chakula’ ambapo kina mama hao watakaa kijijini hapo siku kumi na tano kabla washiriki  hawajaanza kukaa kwenye jumba maalum.  Mshindi wa kundi hilo la wanawake atakaa mpaka mwisho wa shindano zima la 'Maisha Plus'.
                                                       PICHA: IMELDA MTEMA, GPL

Views: 492

Tags: CHAKULA’, MALIMA, NA, PLUS’, SHUJAA, WA, WAZIRI, YAZINDULIWA, ‘MAISHA, ‘MAMA

Comment

You need to be a member of Global Publishers to add comments!

Join Global Publishers

Comment by mammy on October 4, 2012 at 10:22am

safi

Comment by julius manning on October 3, 2012 at 2:47pm
mambo haya mnavunja ndoa za watu hivihivi !!!
Comment by FURAHA TAUSI on October 3, 2012 at 2:32pm

naona inafanana na ile ya bibi bomba

Comment by tatu said on October 3, 2012 at 1:53pm

big up masud

NI SUPERMARKET GANI BORA KULIKO ZOTE KATI YA HIZI? NA KWA NINI? TOA MAONI YAKO!
  

Forum

ONGEZEKO LA VITENDO VYA UKAHABA NCHINI TANZANIA BILA UDHIBITI WA MAMLAKA HUSIKA, JE UFANYWE UJASILIAMALI?

Started by sebastian yordan luhanga in Maisha. Last reply by KOSONG gan 15 hours ago. 1 Reply

naleta mjadala huu kwenu, kuhusu ongezeko la kutisha la vitendo vya ukahaba nchini kwetu, mbaya zaidi ni kwa vijana wadogo na wengine ni wasomi na wenye uwezo wa kifedha, cha ajabu mamlaka husika ni kama zimefumba macho na kuweka pamba masikioni na…

JE? WAYAJUA MADHARA YA UTABIRI WA MATUKIO HAZARANI KATIKA USALAMA WA NCHI?

Started by daniel paul in Siasa. Last reply by KOSONG gan 15 hours ago. 1 Reply

JE? WAYAJUA MADHARA YA UTABIRI WA MATUKIO HAZARANI KATIKA USALAMA WA NCHI?NDOTO ZA URAISI katika kitu cha kustaajabisha, na cha kushangaza, Utakubaliana na mimi kua kumeibuka tabia ya watu na baadhi viongozi tena wengine wa nyazifa za uwaziri KUTOA…

MIUNDO MBINU TANZANIA

Started by Elibahati DAVID AKYOO in Siasa. Last reply by KOSONG gan 15 hours ago. 1 Reply

Watanzania wenzangu, naomba nisaidiwe hili jambo ambalo limekuwa sugu hapa nchi,kila ikifika kipindi cha uchaguzi barabara zinaanza kuchimbwa hasa vijijini na maeneo ya nje ya miji,je, hii ni aina nyingine ya rushwa au ninini?na kama ni aina…

OKWI ANAIGHARIMU SIMBA, VIONGOZI WAMUANGALIA KWA JICHO LA TATU

Started by Erick Angelo in Soka. Last reply by KOSONG gan 15 hours ago. 1 Reply

Hakuna haja tena ya kufichana, Okwi anaifanya Simba kama timu ya bonanza!!Lakini ajue Simba imeshindwa kuwavumilia kina Kwizera, Mbiyavanga, Gervais Kago, Ssentongo n.k yawezekana hawa wote walikuwa wana viwango kuzidi Okwi wakati wanatua…

Tags: Okwi

TETESI: BARAZA JIPYA LA MAWAZIRI HILI HAPA

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by KOSONG gan 15 hours ago. 5 Replies

Katika hali ambayo haikutarajiwa, rais Kikwete amefanya mabadiliko makubwa katika baraza lake la mawaziri. Mabadiliko hayo ambayo yatatangazwa kesho jioni yamewatupilia mbali watuhumiwa wa ufisadi sambamba na wazembe katika utendaji.  Waliotupwa…

Tags: SIASA

POLISI KUPAMBANA NA WANAHABARI, WAFUASI WA CHADEMA NANI ALAUMIWE?

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by KOSONG gan 15 hours ago. 18 Replies

Jeshi la Polisi likiwa na silaha pamoja na mbwa, Septemba 18, mwaka huu limepambana na wafuasi wa Chadema na wanahabari waliofika katika Makao Makuu ya Jeshi la Polisi jijini Dar kufuatilia tukio la Mwenyekiti wa Chadema Taifa, Freeman Mbowe…

Tags: VURUGU

KIU YA WATANZANIA NI IPI, SERIKALI MBILI AU TATU?

Started by Global Publishers Ltd in Siasa. Last reply by KOSONG gan 15 hours ago. 32 Replies

Kitendawili kilichopo katika taifa leo kwa sasa ni juu ya serikali ngapi zinafaa kuelekea kupata Katiba Mpya, Serikali mbili au Serikali tatu?TOA MAONI YAKO HAPA!

Tags: katiba, siasa

JUAN MATA KUTUA MANCHESTER UNITED ATASIADIA KULETA MATOKEO BORA BAADA YA TIMU KUSUASUA?

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by KOSONG gan 15 hours ago. 90 Replies

Juan Mata anataraji kutua Manchester United akitokea klabu ya Chelsea ya…

TOP NEWS WEEK HII

Latest Activity

Sam Lurram posted a status
""
18 seconds ago
Sam Lurram posted a status
21 seconds ago
Sam Lurram posted a status
24 seconds ago
Sam Lurram posted a status
26 seconds ago
Sam Lurram posted a status
""
29 seconds ago
Sam Lurram posted a status
"http://serpentgamers.com/index.php?threads/réussir-le-permis-de-chasser-édition-2015-télécharger-gratuit-epub-pdf.380/"
35 seconds ago
Sam Lurram posted a status
50 seconds ago
andi posted a status
1 minute ago
Sam Lurram posted a status
1 minute ago
dtsi100 posted a status
"Parker vs Pettaway Live Fight video http://auckland.craigslist.org/res/4918012049.html"
1 minute ago
Sam Lurram posted a status
""
1 minute ago
Sam Lurram posted a status
1 minute ago

© 2015   Created by Global Publishers Ltd.

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

.fb-wrap { width:50%; margin: 0 auto; } .fb-like-box, .fb-like-box span, .fb-like-box span iframe[style] { width: 100% !important; }