MAHARUSI WAINGIA MITINI ,MWENYEKITI WA SHEREHE HIZO ASHINDWA CHA KUONGEA

Hii ndio Sehemu ambayo maharusi walitakiwa kukaa


Wageni waalikwa wakiwa wametulia baada ya kupewa taarifa ya kuwa maharusi wameingia mitini

Mwenyekiti wa kamati akiwa na wanakamati wenzake wasijue cha kufanya wakati wa sherehe hizo muda huu
Shampeni ikiwa ina elekea kufunguliwa pasipo na maharusi 

Waalikwa katika Sherehe hizo wakiendelea kuburudika pasipo na maharusi

Mwandishi mkuu wa Mbeya yetu yupo live sasa  ukumbini hapo
Msemaji wa Familia akitoa utambulisho
Mama mzazi wa bwana harusi akitambulishwa bila maharusi
Picha zote na Mbeya yetu
 

Views: 2531

Tags: maharusi

Comment

You need to be a member of Global Publishers to add comments!

Join Global Publishers

Comment by grace mirumbe on April 6, 2012 at 12:26pm

du hikali.

Comment by DORAH FREDY on April 4, 2012 at 4:40pm
Haya makubwa duh
Comment by penina mwailunda on April 3, 2012 at 11:14am

Ukiona hivyo jua hiyo ndoa ilikuwa na utata, kati ya hao maharusi

Comment by Mamy Shaluathu on April 3, 2012 at 9:23am

ha ha ha ha.

Ama kweli Duniani kuna mambo.  Hii ni vunja mbavu.

Comment by Devotha Meena on April 2, 2012 at 12:39am
Hahahahaaa! Kuleni misosi kama wamesepa wapotezeeni
Comment by samora rajab albert on April 1, 2012 at 8:39pm

washaoana hao mbele ya safari

Comment by Samwel Kessy on April 1, 2012 at 5:50pm
Haka si ni kale kasikukuu ka wafoolish jamani?? Hahahaaaaa!!!
Comment by Mawazo Katota on April 1, 2012 at 5:24pm

Haya ni mambo ya kuingia katika mikataba ya ndoa kichwa kichwa. Sasa huu ulikuwa mkenge bab kubwa afadhali yametokea katika hatua hii hapo baadae ingekuwa balaa.

Comment by Mtanganyika Masalia on April 1, 2012 at 3:49pm

ipo namna hapa

Comment by Ukweli100 on April 1, 2012 at 3:42pm

hahahahhahah!! 

NI SUPERMARKET GANI BORA KULIKO ZOTE KATI YA HIZI? NA KWA NINI? TOA MAONI YAKO!
  

Forum

ONGEZEKO LA VITENDO VYA UKAHABA NCHINI TANZANIA BILA UDHIBITI WA MAMLAKA HUSIKA, JE UFANYWE UJASILIAMALI?

Started by sebastian yordan luhanga in Maisha. Last reply by cantonna Mar 18. 2 Replies

naleta mjadala huu kwenu, kuhusu ongezeko la kutisha la vitendo vya ukahaba nchini kwetu, mbaya zaidi ni kwa vijana wadogo na wengine ni wasomi na wenye uwezo wa kifedha, cha ajabu mamlaka husika ni kama zimefumba macho na kuweka pamba masikioni na…

JE? WAYAJUA MADHARA YA UTABIRI WA MATUKIO HAZARANI KATIKA USALAMA WA NCHI?

Started by daniel paul in Siasa. Last reply by penina mwailunda on Thursday. 2 Replies

JE? WAYAJUA MADHARA YA UTABIRI WA MATUKIO HAZARANI KATIKA USALAMA WA NCHI?NDOTO ZA URAISI katika kitu cha kustaajabisha, na cha kushangaza, Utakubaliana na mimi kua kumeibuka tabia ya watu na baadhi viongozi tena wengine wa nyazifa za uwaziri KUTOA…

MIUNDO MBINU TANZANIA

Started by Elibahati DAVID AKYOO in Siasa. Last reply by 278l80orb0i39 Mar 4. 1 Reply

Watanzania wenzangu, naomba nisaidiwe hili jambo ambalo limekuwa sugu hapa nchi,kila ikifika kipindi cha uchaguzi barabara zinaanza kuchimbwa hasa vijijini na maeneo ya nje ya miji,je, hii ni aina nyingine ya rushwa au ninini?na kama ni aina…

OKWI ANAIGHARIMU SIMBA, VIONGOZI WAMUANGALIA KWA JICHO LA TATU

Started by Erick Angelo in Soka. Last reply by 278l80orb0i39 Mar 4. 1 Reply

Hakuna haja tena ya kufichana, Okwi anaifanya Simba kama timu ya bonanza!!Lakini ajue Simba imeshindwa kuwavumilia kina Kwizera, Mbiyavanga, Gervais Kago, Ssentongo n.k yawezekana hawa wote walikuwa wana viwango kuzidi Okwi wakati wanatua…

Tags: Okwi

TETESI: BARAZA JIPYA LA MAWAZIRI HILI HAPA

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by 278l80orb0i39 Mar 4. 5 Replies

Katika hali ambayo haikutarajiwa, rais Kikwete amefanya mabadiliko makubwa katika baraza lake la mawaziri. Mabadiliko hayo ambayo yatatangazwa kesho jioni yamewatupilia mbali watuhumiwa wa ufisadi sambamba na wazembe katika utendaji.  Waliotupwa…

Tags: SIASA

POLISI KUPAMBANA NA WANAHABARI, WAFUASI WA CHADEMA NANI ALAUMIWE?

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by 278l80orb0i39 Mar 4. 18 Replies

Jeshi la Polisi likiwa na silaha pamoja na mbwa, Septemba 18, mwaka huu limepambana na wafuasi wa Chadema na wanahabari waliofika katika Makao Makuu ya Jeshi la Polisi jijini Dar kufuatilia tukio la Mwenyekiti wa Chadema Taifa, Freeman Mbowe…

Tags: VURUGU

KIU YA WATANZANIA NI IPI, SERIKALI MBILI AU TATU?

Started by Global Publishers Ltd in Siasa. Last reply by 278l80orb0i39 Mar 4. 32 Replies

Kitendawili kilichopo katika taifa leo kwa sasa ni juu ya serikali ngapi zinafaa kuelekea kupata Katiba Mpya, Serikali mbili au Serikali tatu?TOA MAONI YAKO HAPA!

Tags: katiba, siasa

JUAN MATA KUTUA MANCHESTER UNITED ATASIADIA KULETA MATOKEO BORA BAADA YA TIMU KUSUASUA?

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by 278l80orb0i39 Mar 4. 90 Replies

Juan Mata anataraji kutua Manchester United akitokea klabu ya Chelsea ya…

TOP NEWS WEEK HII

Latest Activity

Profile IconGlobal Publishers via Facebook
Thumbnail

WASIKILIZE UHARIBU MAISHA YAKO KUNA msemo mmoja mashuhuri sana unasema mswahili atakunyima kila…

See More
Facebook22 minutes ago · Reply
cepdun posted a status
23 minutes ago
mirki posted a status
27 minutes ago
Profile IconGlobal Publishers via Facebook
Thumbnail

MAMA ANAWA MIKONO UGONJWA WA BANZA MAMA mzazi wa mwanamuziki nyota wa muziki wa dansi aliye…

See More
Facebook27 minutes ago · Reply
Profile IconGlobal Publishers via Facebook
Thumbnail

GWAJIMA KAULI YAKO HAIKUWA YA KICHUNGAJI KWAKO Mchungaji Kiongozi wa Kanisa la Ufufuo na Uzima,…

See More
Facebook35 minutes ago · Reply
Profile IconGlobal Publishers via Facebook
Thumbnail

WEMA, IDRIS MAHABA NIUE! WAPENZI? Kwa mara nyingine Beautiful Onyinye, Wema Isaac Sepetu…

See More
Facebook39 minutes ago · Reply
Profile IconGlobal Publishers via Facebook
Thumbnail

PENNY: USISTA DUU UTATUMALIZA ALIYEKUWA mtangazaji wa kituo cha redio cha Efm, Peniel Mungilwa…

See More
Facebook42 minutes ago · Reply
Profile IconGlobal Publishers via Facebook
Thumbnail

AIBU KUBWA MREMBO ADAKWA KWA WIZI HOSPITALI! MREMBO mmoja aliyejulikana kwa jina la Mariam Moshi…

See More
Facebook45 minutes ago · Reply
cepdun posted a status
1 hour ago
anjing budux posted a status
1 hour ago
anjing budux posted a status
2 hours ago
anjing budux posted a status
2 hours ago

© 2015   Created by Global Publishers Ltd.

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

.fb-wrap { width:50%; margin: 0 auto; } .fb-like-box, .fb-like-box span, .fb-like-box span iframe[style] { width: 100% !important; }