KESI YA PONDA YAUNGURUMA TENA LEO MAHAKAMANI KISUTU

Mmoja wa wafuasi wa Ponda akimlalamikia askari baada ya kuzuiwa kuingia mahamani.

Askari walioimarisha ulinzi barabarani wakati wa kesi.

Wafuasi wa Ponda wakijadiliana.
Ponda akiwa mahakamani.

.Akiwa ndani ya gari kwa ajili ya kurudishwa gerezani.
Raia akisombwa na polisi kwa sababu isiyojulikana.
Mbwa wa askari wakitaka kumshambulia raia huyo.

KESI inayomkabili Katibu wa Jumuiya za Kiislamu nchini, Ponda Issa Ponda, kwenye Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu Jijini Dar es Salaam leo ilitinga tena mahakamani hapo ambapo shahidi wa upande wa mashitaka, Sajenti Mkombozi Mhando alikuwa akitoa ushahidi wake dhidi ya watuhumiwa.

                                                   PICHA : RICHARD BUKOS / GPL

Views: 1045

Tags: KESI, KISUTU, LEO, MAHAKAMANI, PONDA, TENA, YA, YAUNGURUMA

Comment

You need to be a member of Global Publishers to add comments!

Join Global Publishers

Comment by DORAH FREDY on February 19, 2013 at 3:00pm
Na haki itendeke
Comment by kibaaa on February 19, 2013 at 2:21pm

MBONA WAUWAJI NA WATU WA COCAINE WANAPEWA DHAMANA KWA NN WAANDAMANAJI HAWAPEWI DHAMANA, FUATENI SHERIA SIO ITIKADI ZA KISIASA NA KIDINI KWA SHINIKIZO LA WATU FULANI. TATIZO NI NINI. USIMSINGIZIE MTU KITU AMBACHO HAJAFANYA, ALSHABAB IKO SOMALIA NA YEYE YUPO TANZANIA.

TUWE MAKINI SANA KATIKA MAAMUZI YETU NA SIO KUSHIKIWA BAKORA, TUSIFANYE KAMA SERIKALI YA MAREKANI KUWAHUKUMU WATU KWA SABABU ETI WANA NDEVU NDEFU. NA KUWAWEKA KIZUIZINI BILA HUKUMU HUKU WAO WAKIPIGA KELELE UTAWALAAAAAA WAKISHERIAAAAA NA DOMO- KRASIAAAA

Comment by Faridi Mohamed on February 19, 2013 at 10:17am

kila mwananchi ana haki ya dhamana, sababu zilizoelezewa kuwa ana uhusiano na Alshabab ni kitu hakiwezekana ila tunazidi kumpa umaarufu tu. Mbona Mtilikila anakutwa na masaiba kama haya lakini mara nyingi anapewa dhamana tusiwape nafasi wananchi wafikirie kwamba kunyimwa kwake kwa dhamana ni sababu ya kuwa muislamu. 

Comment by Salha Dennis on February 19, 2013 at 8:55am
Sheria lazima ichukue mkondo wake.
Comment by Matilanga Lukingita on February 18, 2013 at 7:50pm

Huu ndiyo utaratibu wa kesi kuelekea kufanyika kisheria badala ya maandamano ya kutoa shinikizo. Kama wana haki hawataporwa haki yao

Comment by tatu said on February 18, 2013 at 5:04pm

tunasubiri haki itendeke.

NI SUPERMARKET GANI BORA KULIKO ZOTE KATI YA HIZI? NA KWA NINI? TOA MAONI YAKO!
  

Forum

ONGEZEKO LA VITENDO VYA UKAHABA NCHINI TANZANIA BILA UDHIBITI WA MAMLAKA HUSIKA, JE UFANYWE UJASILIAMALI?

Started by sebastian yordan luhanga in Maisha Jan 9. 0 Replies

naleta mjadala huu kwenu, kuhusu ongezeko la kutisha la vitendo vya ukahaba nchini kwetu, mbaya zaidi ni kwa vijana wadogo na wengine ni wasomi na wenye uwezo wa kifedha, cha ajabu mamlaka husika ni kama zimefumba macho na kuweka pamba masikioni na…

JE? WAYAJUA MADHARA YA UTABIRI WA MATUKIO HAZARANI KATIKA USALAMA WA NCHI?

Started by daniel paul in Siasa Jan 9. 0 Replies

JE? WAYAJUA MADHARA YA UTABIRI WA MATUKIO HAZARANI KATIKA USALAMA WA NCHI?NDOTO ZA URAISI katika kitu cha kustaajabisha, na cha kushangaza, Utakubaliana na mimi kua kumeibuka tabia ya watu na baadhi viongozi tena wengine wa nyazifa za uwaziri KUTOA…

MIUNDO MBINU TANZANIA

Started by Elibahati DAVID AKYOO in Siasa Jan 6. 0 Replies

Watanzania wenzangu, naomba nisaidiwe hili jambo ambalo limekuwa sugu hapa nchi,kila ikifika kipindi cha uchaguzi barabara zinaanza kuchimbwa hasa vijijini na maeneo ya nje ya miji,je, hii ni aina nyingine ya rushwa au ninini?na kama ni aina…

OKWI ANAIGHARIMU SIMBA, VIONGOZI WAMUANGALIA KWA JICHO LA TATU

Started by Erick Angelo in Soka Jan 6. 0 Replies

Hakuna haja tena ya kufichana, Okwi anaifanya Simba kama timu ya bonanza!!Lakini ajue Simba imeshindwa kuwavumilia kina Kwizera, Mbiyavanga, Gervais Kago, Ssentongo n.k yawezekana hawa wote walikuwa wana viwango kuzidi Okwi wakati wanatua…

Tags: Okwi

TETESI: BARAZA JIPYA LA MAWAZIRI HILI HAPA

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by maleka sakeha Jan 5. 4 Replies

Katika hali ambayo haikutarajiwa, rais Kikwete amefanya mabadiliko makubwa katika baraza lake la mawaziri. Mabadiliko hayo ambayo yatatangazwa kesho jioni yamewatupilia mbali watuhumiwa wa ufisadi sambamba na wazembe katika utendaji.  Waliotupwa…

Tags: SIASA

POLISI KUPAMBANA NA WANAHABARI, WAFUASI WA CHADEMA NANI ALAUMIWE?

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by maleka sakeha Jan 5. 17 Replies

Jeshi la Polisi likiwa na silaha pamoja na mbwa, Septemba 18, mwaka huu limepambana na wafuasi wa Chadema na wanahabari waliofika katika Makao Makuu ya Jeshi la Polisi jijini Dar kufuatilia tukio la Mwenyekiti wa Chadema Taifa, Freeman Mbowe…

Tags: VURUGU

KIU YA WATANZANIA NI IPI, SERIKALI MBILI AU TATU?

Started by Global Publishers Ltd in Siasa. Last reply by lee chong wei Dec 28, 2014. 31 Replies

Kitendawili kilichopo katika taifa leo kwa sasa ni juu ya serikali ngapi zinafaa kuelekea kupata Katiba Mpya, Serikali mbili au Serikali tatu?TOA MAONI YAKO HAPA!

Tags: katiba, siasa

JUAN MATA KUTUA MANCHESTER UNITED ATASIADIA KULETA MATOKEO BORA BAADA YA TIMU KUSUASUA?

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by mark gibson Nov 21, 2014. 88 Replies

Juan Mata anataraji kutua Manchester United akitokea klabu ya Chelsea ya…

TOP NEWS WEEK HII

Latest Activity

Sam Lurram posted a status
9 seconds ago
Sam Lurram posted a status
18 seconds ago
Sam Lurram posted a status
1 minute ago
Sam Lurram posted a status
1 minute ago
Sam Lurram posted a status
1 minute ago
Sam Lurram posted a status
1 minute ago
Sam Lurram posted a status
1 minute ago
Sam Lurram posted a status
1 minute ago
Sam Lurram posted a status
2 minutes ago
Sam Lurram posted a status
""
2 minutes ago
Sam Lurram posted a status
2 minutes ago
Sam Lurram posted a status
2 minutes ago

© 2015   Created by Global Publishers Ltd.

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

.fb-wrap { width:50%; margin: 0 auto; } .fb-like-box, .fb-like-box span, .fb-like-box span iframe[style] { width: 100% !important; }