Kajala Masanja na mumewe Faraji Agustino siku ya harusi yao.

Stori: Musa Mateja

STAA wa filamu za Kibongo, Kajala Masanja amewaacha midomo wazi marafiki zake waliomtembelea katika Gereza la Segerea, Dar es Salaam hivi karibuni baada ya kufunguka kuwa, anataka talaka yake kutoka kwa mumewe Faraji Agustino.
Chanzo cha kuaminika cha Ijumaa Wikienda kilichokuwa miongoni mwa mashosti zake waliofika gerezani kumtembelea mwishoni mwa wiki iliyopita (jina kapuni) kilitonya kuwa, wakiwa hapo Kajala alidai akifanikiwa kushinda kesi inayomkabili hatahitaji tena kurudi kwa mumewe huyo ambaye wameshitakiwa pamoja.
“Mwenyewe alieleza kuwa, ndoa ndiyo iliyomfikisha hapo alipo kiasi kwamba anajuta kuolewa, akasema bora apewe talaka yake.
“Tulijaribu kumsihi asiwe na mawazo hayo kwa kuwa kila kinachotokea ni mipango ya Mungu lakini alionekana kushupalia hilo la talaka akidai isingekuwa kuolewa na mwanaume huyo, sasa hivi angekuwa anakula bata mtaani,” alidai mtoa habari huyo.
Kilieleza kuwa, siku hiyo Kajala aliwatoa watu machozi baada ya kueleza kuwa, ndoa yake imemuingiza kwenye matatizo ambayo yamemfanya ashindwe kwenda kushuhudia mazishi ya Kanumba, msanii aliyemfanya asimame kwenye filamu.
Kajala na mumewe wanaendelea kusota kwenye Gereza la Segerea wakikabiliwa na kesi ya kutakatisha fedha haramu.

Views: 7436

Tags: ijumaawikienda11

Comment

You need to be a member of Global Publishers to add comments!

Join Global Publishers

Comment by neema molleli on June 11, 2012 at 4:37pm

pole sana dadangu hayo ni mapito tu ya katika maisha

Comment by meggie impostra on May 26, 2012 at 12:28pm

WE JISHAUE TU UMUACHE HANDSOME KAMA HUYOOO WENZIO WAJE MWAMCHUKUE BADAE UJE ULIEEEE SHAURI YAKOOO

Comment by meggie impostra on May 26, 2012 at 12:27pm

MATATIZO KTIKA NDOA NI KAWAIDA BI DADA KUWA MVUMILIVU HIYO MITIHANI LAZIMA ITAKUWEPO TU HATA KAMA USINGEKUWA GEREZANIII POLENI SN YATAISHAA TU WALA MSIJALII

Comment by Focus Kunambi on May 23, 2012 at 5:16pm

UNADAI TALAKA YA NINI WAKATI KESI YA KUTAKATISHA FEDHA SI CHINI YA MVUA 10????

Comment by saddam george on May 23, 2012 at 12:05am

umekomaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa eeeeeeeeeeeeeeeh

Comment by Rogers Mwachali on May 22, 2012 at 8:36am
Kumbuka ulikula kiapo ndoa huwa haitenganishwi na kitu chochote isipokuwa kifo pekee vumilia mama.
Comment by lumi mwandelile on May 21, 2012 at 3:43pm

“Mimi, KAJALA  na kuchukua wewe, FARAJI  kuwa MUME wangu naahidi KUISHI na wewe katika hali zote, SHIDA AU RAHA katika magonjwa na afya. Nikupende na kukuheshimu siku zote za maisha yangu HADI KIFO KITUTENGANISHE”

Comment by Mija Mihayo on May 21, 2012 at 3:36pm

talaka sio solution ina maana hukumpenda mumeo kwa dhati

Comment by Man KKK on May 21, 2012 at 3:14pm

yah sio mnaona wanaume wana ela mnashoboka tu hujui zinapotokea, ila kwa kua mlitumia wote basi lipia kwa jasho pia...pole dada

Comment by DORAH FREDY on May 21, 2012 at 3:14pm

Pole dada kajala hayo ni maisha tu wala usivunje ndoa yako endelea na ndoa ni mapito tu

NI SUPERMARKET GANI BORA KULIKO ZOTE KATI YA HIZI? NA KWA NINI? TOA MAONI YAKO!
  

ADVERTISE HERE

Forum

KIU YA WATANZANIA NI IPI, SERIKALI MBILI AU TATU?

Started by Global Publishers Ltd in Siasa. Last reply by Kasharu Martin yesterday. 2 Replies

Kitendawili kilichopo katika taifa leo kwa sasa ni juu ya serikali ngapi zinafaa kuelekea kupata Katiba Mpya, Serikali mbili au Serikali tatu?TOA MAONI YAKO HAPA!

Tags: katiba, siasa

JUAN MATA KUTUA MANCHESTER UNITED ATASIADIA KULETA MATOKEO BORA BAADA YA TIMU KUSUASUA?

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by Egbert Chogo Feb 10. 5 Replies

Juan Mata anataraji kutua Manchester United akitokea klabu ya Chelsea ya…

KUKAMATWA WATANZANIA NA MADAWA YA KULEVYA KILA MARA, TATIZO NI NINI?

Started by GLOBAL in Habari. Last reply by Kasharu Martin yesterday. 7 Replies

VITENDO VYA KUKAMATWA WATANZANIA NA MADAWA YA KULEVYA KWA SASA VIMEZOELEKA. KATIKA NCHI MBALIMBALI WATANZANIA WAMEKUWA WAKIKAMATWA KWA UBEBAJI WA MADAWA HAYO. JE, TATIZO NI NINI? NA NINI KIFANYIKE?

Tags: MARA, TATIZO, NI, NINI?, KILA

JESHI LA POLISI KUTOA MILIONI 100 KWA ATAKAYEWEZESHA KUPATIKANA WAHALIFU WANAOMWAGIA WATU TINDIKALI NI KWAMBA LIMESHINDWA KAZI?

Started by GLOBAL in Maisha. Last reply by Mohammed Nasser Abdullah Mar 19. 6 Replies

Kamanda wa Jeshi la Polisi Kanda Maalumu ya Dar es Salaam.Jeshi la Polisi…

SIMBA SC WAMTUPIA VIRAGO JUMA KASEJA

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by Joyce Moses Oct 1, 2013. 4 Replies

TIMU ya Simba SC leo imetangaza rasmi kuachana na mlinda mlango wake mahiri, Juma…

JE, NI SAHII KWA JESHI LA POLISI KULIPUA MABOMU WAKATI WANANCHI WAKIAGA MIILI YA WENZAO?

Started by GLOBAL in Siasa Jun 20, 2013. 0 Replies

Juzi (Jumanne) polisi walilipua mabomu ya machozi kuwatawanya wafuasi wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) waliokuwa wamekusanyika katika Viwanja vya Soweto jijini Arusha kwa ajili ya kuaga miili ya wenzao watatu waliopoteza maisha katika…

UKIMYA WA VYOMBO VYA DOLA KUTOA TAARIFA ZA MATUKIO YA MAUAJI NA UTEKAJI NI ISHARA KUWA WANAHUSIKA?

Started by GLOBAL in Habari. Last reply by LUPILYA GREGORY SIMON Dec 19, 2013. 7 Replies

Absalom Kibanda akiwa ICU.USIKU wa Jumanne ya Machi 5 kuamkia Machi…

Tags: UTEKAJI, NA, MAUAJI, NI, ISHARA

KIPIGO CHA BAO 2-1 KWA MAN UTD, KOSA LA MWAMUZI?

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by James Buyoya Dec 2, 2013. 10 Replies

JE, NI KWELI KWAMBA KIPIGO CHA BAO 2-1 ILICHOKIPATA MAN UTD KUTOKA KWA REAL MADRID USIKU WA KUAMKIA LEO LAWAMA ZOTE ZIMWENDEE MWAMUZI WA MCHEZO AU MAN UTD WAJILAUMU WENYEWE? TUPE MAONI YAKO!!!

© 2014   Created by Global Publishers Ltd.

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service