Na Erick Evarist
Ishu ya mastaa wawili wa kike Bongo, Judith Wambura ‘Jide’ na Jacqueline Patric ‘Jack’ kujipanga namna mazishi yao wanavyotaka yawe watakapoaga dunia, imezua kizaazaa ikielezwa kuwa wana pepo mbaya wa kifo.
Mbali na watu wa kawaida kwenye jamii kulaani kitendo hicho, mtumishi wa Mungu aliyejitambulisha kwa jina la Faustine Mwijage Kamugisha wa jijini Dar aliliambia Ijumaa Wikienda kuwa amesikitishwa na wanadada hao akidai kuwa ni kinyume na matakwa ya Mungu hivyo wanaongozwa na pepo wa kishetani.
“Huku ni kumkufuru Mungu, wameingiwa na pepo wa shetani, kujipangia mazishi maana yake unajiwekea mipango ya kitu ambacho huna uwezo nacho, huko ni kutenda dhambi bila kujua.
“Kifo ni lazima kwa mwanadamu, lakini huwezi kujipangia kifo wala mazishi yako hata siku moja,” alisema mchungaji huyo na kuongeza:
“Wasome Yeremia 17:9, maandiko yanasema, Moyo huwa mdanganyifu. Hapo ina maana hao wameshadanganywa na shetani na ni vigumu wao kugundua kwani shetani naye ana nguvu zake hivyo wanahitaji maombi.”
Hivi karibuni Jide ambaye ni mwanamuziki mkubwa Bongo na Jack (modo maarufu), waliweka bayana namna na ratiba ya mazishi yao pindi watakapokufa ambapo gazeti hili limesheheni maoni ya watu mbalimbali waliokosoa na kulaani ishu hiyo.

Views: 3459

Tags: ijumaawikienda11

Comment

You need to be a member of Global Publishers to add comments!

Join Global Publishers

Comment by Ndegesha on April 22, 2012 at 3:59pm

hawana lolote ila wanachotaka labda walikuwa wamesahaulika na magazeti ndio maana wanataka kujitokeza

hovyo kama kanda mbili za msalani

 

Comment by Mamy Shaluathu on March 30, 2012 at 2:10pm

Labda wameoteshwa siku ya kufa kwao.

Comment by Chidy Bizzy on March 30, 2012 at 12:05pm
Yeremia 17..9
Comment by Edwina Edwin on March 30, 2012 at 11:18am

kama una uwezo wa kupanga mazishi yako panga tu, watu wanapanga harusi na mchumba hawana sasa tofauti hiko wapi..  tatizo tunaogopa vifo kweli.. nunua jeneza utakalo ,ukifa hata ukiwa na pesa nyingi, ndugu wenye tamaa wanaweza wakakuchongea jeneza la mbao za mti bei ndogo. ili wabanie pesa.. wana sababu zao hao ambao sisi hatujui na hata hao walioandika hawajui.. pengine ni wagonjwa tayari wanaona mauti inasogelea..pengine waliuza roho zao kwa shetani in return of u star na muda wa kulipa roho zao umefika.. hawa mastar wana siri nyingi sana na umaarufu wao... sisi ni kuomba tu ..

Comment by ridhiwani gambalela on March 27, 2012 at 5:04pm

huko kote ni kuta futa umaruufu

Comment by meggie impostra on March 27, 2012 at 1:31pm

sijaona ubaya mtu kupanga mazishi yake jmnii ni jambo la kawaida tu

Comment by TZ on March 27, 2012 at 6:51am

HAWANA PEPO MCHUNGAJI ILA TU KAMA NA WEWE UNATAKA UPATE KITITA CHAKO KWAO SAWA. HAWA NI WATU WASIO NA AKILI AU KWA LUGHA NYENGINE NI WENDAWAZIMU WASIO NA TIBA. HUWEZI KUJIPANGIA MZIKO KAMA VILE ULIVYOKUWA HUWEZI KUPANGIA KIZAZI KIWEJE NA KIJE VP KATIKA DUNIA.

Comment by Simoma on March 27, 2012 at 1:47am

Sioni kosa walilolifanya hawa kina dada hadi walaniwe kiasi hicho, kwanini tunakwepa ukweli usiokwepeka, ila tu ninacho waomba hawa kina dada haya wanayoyafanya yasiwe ya kutaka kujiongezea umarufu tu, lakini kama kweli wamefanya haya kwa moyo haswaa na kuyatekeleza, basi mimi nawapongeza kwa hilo, na hii inaonyesha kiasi gani hawa kina dada wanavyojijali na kukumbuka kwamba iko siku watakuja kufa, na hivi sasa wanapesa kwanini wasijiandae na maisha yao ya mwisho. wangapi walikua na uwezo hawakua na malengo ya baadae wakaja kusumbua ndugu zao.

Comment by john bosco on March 27, 2012 at 1:40am

kifo ni haki ya mtu kama wanataka kufa mtawazuia kama nani? wengine wananunua makaburi hata kabla ya vifo vyao. ulizeni western countries

Comment by Mawazo Katota on March 26, 2012 at 9:22pm

Hawa ni wagonjwa wanatumia mihadarati. Na ni kweli mtu anayetumia madawa ya kulevya hafikiri vizuri. Mchungaji endelea kuwaombea mapepo yawatoke

NI SUPERMARKET GANI BORA KULIKO ZOTE KATI YA HIZI? NA KWA NINI? TOA MAONI YAKO!
  

Forum

ONGEZEKO LA VITENDO VYA UKAHABA NCHINI TANZANIA BILA UDHIBITI WA MAMLAKA HUSIKA, JE UFANYWE UJASILIAMALI?

Started by sebastian yordan luhanga in Maisha. Last reply by Joe reggan on Wednesday. 4 Replies

naleta mjadala huu kwenu, kuhusu ongezeko la kutisha la vitendo vya ukahaba nchini kwetu, mbaya zaidi ni kwa vijana wadogo na wengine ni wasomi na wenye uwezo wa kifedha, cha ajabu mamlaka husika ni kama zimefumba macho na kuweka pamba masikioni na…

JE? WAYAJUA MADHARA YA UTABIRI WA MATUKIO HAZARANI KATIKA USALAMA WA NCHI?

Started by daniel paul in Siasa. Last reply by Joe reggan on Monday. 4 Replies

JE? WAYAJUA MADHARA YA UTABIRI WA MATUKIO HAZARANI KATIKA USALAMA WA NCHI?NDOTO ZA URAISI katika kitu cha kustaajabisha, na cha kushangaza, Utakubaliana na mimi kua kumeibuka tabia ya watu na baadhi viongozi tena wengine wa nyazifa za uwaziri KUTOA…

MIUNDO MBINU TANZANIA

Started by Elibahati DAVID AKYOO in Siasa. Last reply by Joe reggan yesterday. 2 Replies

Watanzania wenzangu, naomba nisaidiwe hili jambo ambalo limekuwa sugu hapa nchi,kila ikifika kipindi cha uchaguzi barabara zinaanza kuchimbwa hasa vijijini na maeneo ya nje ya miji,je, hii ni aina nyingine ya rushwa au ninini?na kama ni aina…

OKWI ANAIGHARIMU SIMBA, VIONGOZI WAMUANGALIA KWA JICHO LA TATU

Started by Erick Angelo in Soka. Last reply by 278l80orb0i39 Mar 4. 1 Reply

Hakuna haja tena ya kufichana, Okwi anaifanya Simba kama timu ya bonanza!!Lakini ajue Simba imeshindwa kuwavumilia kina Kwizera, Mbiyavanga, Gervais Kago, Ssentongo n.k yawezekana hawa wote walikuwa wana viwango kuzidi Okwi wakati wanatua…

Tags: Okwi

TETESI: BARAZA JIPYA LA MAWAZIRI HILI HAPA

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by 278l80orb0i39 Mar 4. 5 Replies

Katika hali ambayo haikutarajiwa, rais Kikwete amefanya mabadiliko makubwa katika baraza lake la mawaziri. Mabadiliko hayo ambayo yatatangazwa kesho jioni yamewatupilia mbali watuhumiwa wa ufisadi sambamba na wazembe katika utendaji.  Waliotupwa…

Tags: SIASA

POLISI KUPAMBANA NA WANAHABARI, WAFUASI WA CHADEMA NANI ALAUMIWE?

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by 278l80orb0i39 Mar 4. 18 Replies

Jeshi la Polisi likiwa na silaha pamoja na mbwa, Septemba 18, mwaka huu limepambana na wafuasi wa Chadema na wanahabari waliofika katika Makao Makuu ya Jeshi la Polisi jijini Dar kufuatilia tukio la Mwenyekiti wa Chadema Taifa, Freeman Mbowe…

Tags: VURUGU

KIU YA WATANZANIA NI IPI, SERIKALI MBILI AU TATU?

Started by Global Publishers Ltd in Siasa. Last reply by 278l80orb0i39 Mar 4. 32 Replies

Kitendawili kilichopo katika taifa leo kwa sasa ni juu ya serikali ngapi zinafaa kuelekea kupata Katiba Mpya, Serikali mbili au Serikali tatu?TOA MAONI YAKO HAPA!

Tags: katiba, siasa

JUAN MATA KUTUA MANCHESTER UNITED ATASIADIA KULETA MATOKEO BORA BAADA YA TIMU KUSUASUA?

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by Joe reggan on Monday. 91 Replies

Juan Mata anataraji kutua Manchester United akitokea klabu ya Chelsea ya…

TOP NEWS WEEK HII

Latest Activity

Febronia Shumbusho liked GLOBAL's blog post Golden Tears (Machozi ya Dhahabu) - 57
42 seconds ago
vanhelsing posted a status
51 seconds ago
vanhelsing posted a status
1 minute ago
vanhelsing posted a status
1 minute ago
vanhelsing posted a status
1 minute ago
vanhelsing posted a status
2 minutes ago
vanhelsing posted a status
2 minutes ago
vanhelsing posted a status
3 minutes ago
vanhelsing posted a status
3 minutes ago
vanhelsing posted a status
3 minutes ago
vanhelsing posted a status
4 minutes ago
vanhelsing posted a status
4 minutes ago

© 2015   Created by Global Publishers Ltd.

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

.fb-wrap { width:50%; margin: 0 auto; } .fb-like-box, .fb-like-box span, .fb-like-box span iframe[style] { width: 100% !important; }