ILICHOSEMA POLISI KUHUSU ALIEKAMATWA KWA KUHUSIKA KUMPIGA DR ULIMBOKA.

Mtuhumiwa wa kwanza kwenye ishu ya kutekwa na kuteswa kwa mwenyekiti wa Jumuiya ya Madaktari Dr Ulimboka Steven amekamatwa na jeshi la Polisi baada ya kujisalimisha kwenye kanisa la ufufuo na uzima la Mchungaji Jospephati Gwajima kwa lengo la kuungama dhambi zake.

Baada ya mtuhumiwa huyo ambae ni raia wa Kenya aitwae JOSHWA GITU MUHINDI kwa mujibu wa hati yake ya kusafiria kukamatwa, amekiri kuhusika kumteka na kumtesa Dr Ulimboka akiwa na wenzake 12 waliokodiwa na mtu anaehisi kuwa anatoka serikalini.

Kamanda wa polisi kanda maalum ya Dar es salaam Suleiman Kova amesema walipata taarifa kutoka kwa wasamaria wema kuhusu kuwepo kwa mtu huyo ambae imefahamika ni mwanachama wa kundi la GANGSTAR lenye makazi yake Kenya na linaongozwa na Mtu anaetajwa kwa jina la SILENCER na sasa wanaendelea na uchunguzi zaidi.

chanzo na http://millardayo.com/ilichosema-polisi-kuhusu-aliekamatwa-kwa-kuhu...

Views: 1527

Tags: ALIEKAMATWA, DR, ILICHOSEMA, KUHUSIKA, KUHUSU, KUMPIGA, KWA, POLISI, ULIMBOKA.

Comment

You need to be a member of Global Publishers to add comments!

Join Global Publishers

Comment by john bosco on July 16, 2012 at 4:59am

domo lako ndo lilikuponza ulimboka!!! hata mimi ningefiwa na mtu wakati wa mgomo ningekutafuta!!!

Comment by Bazil Bushiri (BABU) on July 15, 2012 at 12:21pm

ULIMBOKA ALISEMA ALIKAMATWA NA KUTESWA NA WATU WATANO (5). SASA BABA KOVA HAO 12 UNAOSEMA WAMETOKA WAPI. TENA HAKUSEMA KAMA HAWAJUI KISWAHILI VIZURI. KWA MTZ LAZIMA ANGEJUA HAO SI WA TZ KUTOKANA NA WAKENYA HAWAJUI KISWAHILI VIZURI.

KOVA VEVE IKO DANGANYA TOTO DOGO SISI IKO KUBWA BABA NA DEVU ZETU.

Comment by Janeth Jr on July 15, 2012 at 11:55am

Mm mmh! huyo mchungaji si ndie huwa anatoa vifaa wkt C>C>M ikihutubia? na ni mkereketwa wa ccm...hatudanganyiki!!

Comment by Chrisentus on July 14, 2012 at 10:49pm

Ndiyo serikali yenu hiyo hata kudanganya hawawezi. Zamani niliipenda sana serikali hii lkn miaka kama 4 hivi sitaki hata kusikia nini wanasema hata taarifa ya habari nikiona tu wanaongea km si kuhamisha channel ni kuzima kabisa TV

Comment by Farahani Nangwa Mtiga on July 14, 2012 at 8:15pm

Pole kaka ila na nyinyi madaktari mlikubali watu wafe kwa maslahi yenu, mkidai nyiyi ndio taaluma bora kuliko zingine.Huo ni uuaji pia.

Comment by Janeth Jr on July 14, 2012 at 5:46pm

Hakuna kitu kama hicho!! hao wapo hapahapa nchini! huyo amenunuliwa tu ilikuziba watu midomo.. hiwezekani kirahisi rahisi watu hatari kama hao kukiri kirahisi hivyo!! utashangaa baadae atahukumiwa kifungo then ukienda gerezani hayumo na kudanganya kahamishiwa gereza lingine kumbe katolewa kinyemela..msitufanye watoto Tanzania ya leo si ya jana ..

Comment by Bazil Bushiri (BABU) on July 14, 2012 at 4:44pm

SUGU aliongea bungeni kuwa Serikali inatumia vikundi kama JANJAWEED kuwamaliza wanaoipinga. Kuna wabunge CCM walipinga. SASA KIKO WAPI?

Embu jikumbushe hapa umsikie sugu. Fuatilia link hii: http://www.youtube.com/watch?v=jTEOs_cntc4&feature=youtu.be

 

Comment by Mtanganyika Masalia on July 14, 2012 at 2:35pm

changa la macho

Comment by julius manning on July 14, 2012 at 1:16pm
mashaka mkaubwa

NI SUPERMARKET GANI BORA KULIKO ZOTE KATI YA HIZI? NA KWA NINI? TOA MAONI YAKO!
  

Forum

ONGEZEKO LA VITENDO VYA UKAHABA NCHINI TANZANIA BILA UDHIBITI WA MAMLAKA HUSIKA, JE UFANYWE UJASILIAMALI?

Started by sebastian yordan luhanga in Maisha Jan 9. 0 Replies

naleta mjadala huu kwenu, kuhusu ongezeko la kutisha la vitendo vya ukahaba nchini kwetu, mbaya zaidi ni kwa vijana wadogo na wengine ni wasomi na wenye uwezo wa kifedha, cha ajabu mamlaka husika ni kama zimefumba macho na kuweka pamba masikioni na…

JE? WAYAJUA MADHARA YA UTABIRI WA MATUKIO HAZARANI KATIKA USALAMA WA NCHI?

Started by daniel paul in Siasa Jan 9. 0 Replies

JE? WAYAJUA MADHARA YA UTABIRI WA MATUKIO HAZARANI KATIKA USALAMA WA NCHI?NDOTO ZA URAISI katika kitu cha kustaajabisha, na cha kushangaza, Utakubaliana na mimi kua kumeibuka tabia ya watu na baadhi viongozi tena wengine wa nyazifa za uwaziri KUTOA…

MIUNDO MBINU TANZANIA

Started by Elibahati DAVID AKYOO in Siasa Jan 6. 0 Replies

Watanzania wenzangu, naomba nisaidiwe hili jambo ambalo limekuwa sugu hapa nchi,kila ikifika kipindi cha uchaguzi barabara zinaanza kuchimbwa hasa vijijini na maeneo ya nje ya miji,je, hii ni aina nyingine ya rushwa au ninini?na kama ni aina…

OKWI ANAIGHARIMU SIMBA, VIONGOZI WAMUANGALIA KWA JICHO LA TATU

Started by Erick Angelo in Soka Jan 6. 0 Replies

Hakuna haja tena ya kufichana, Okwi anaifanya Simba kama timu ya bonanza!!Lakini ajue Simba imeshindwa kuwavumilia kina Kwizera, Mbiyavanga, Gervais Kago, Ssentongo n.k yawezekana hawa wote walikuwa wana viwango kuzidi Okwi wakati wanatua…

Tags: Okwi

TETESI: BARAZA JIPYA LA MAWAZIRI HILI HAPA

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by maleka sakeha Jan 5. 4 Replies

Katika hali ambayo haikutarajiwa, rais Kikwete amefanya mabadiliko makubwa katika baraza lake la mawaziri. Mabadiliko hayo ambayo yatatangazwa kesho jioni yamewatupilia mbali watuhumiwa wa ufisadi sambamba na wazembe katika utendaji.  Waliotupwa…

Tags: SIASA

POLISI KUPAMBANA NA WANAHABARI, WAFUASI WA CHADEMA NANI ALAUMIWE?

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by maleka sakeha Jan 5. 17 Replies

Jeshi la Polisi likiwa na silaha pamoja na mbwa, Septemba 18, mwaka huu limepambana na wafuasi wa Chadema na wanahabari waliofika katika Makao Makuu ya Jeshi la Polisi jijini Dar kufuatilia tukio la Mwenyekiti wa Chadema Taifa, Freeman Mbowe…

Tags: VURUGU

KIU YA WATANZANIA NI IPI, SERIKALI MBILI AU TATU?

Started by Global Publishers Ltd in Siasa. Last reply by lee chong wei Dec 28, 2014. 31 Replies

Kitendawili kilichopo katika taifa leo kwa sasa ni juu ya serikali ngapi zinafaa kuelekea kupata Katiba Mpya, Serikali mbili au Serikali tatu?TOA MAONI YAKO HAPA!

Tags: katiba, siasa

JUAN MATA KUTUA MANCHESTER UNITED ATASIADIA KULETA MATOKEO BORA BAADA YA TIMU KUSUASUA?

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by mark gibson Nov 21, 2014. 88 Replies

Juan Mata anataraji kutua Manchester United akitokea klabu ya Chelsea ya…

TOP NEWS WEEK HII

Loading… Loading feed

Latest Activity

bujangan posted a status
26 seconds ago
bujangan posted a status
30 seconds ago
SPROCESS posted a status
44 seconds ago
Peter dayle posted a status
"Australian Open 2015 live stream Semi's and Finals http://www.reddit.com/r/ausopenr4/"
1 minute ago
mirki posted a status
1 minute ago
Peter dayle posted a status
"[Quarterfinals]R Nadal vs T Berdych live stream online access NBC ESPN PCTV http://www.reddit.com/r/ausopenr4/comments/2tpwc9/"
1 minute ago
Peter dayle posted a status
"Rafael Nadal vs Tomas Berdych live stream ESPN television http://www.reddit.com/r/ausopenr4/comments/2tpw51/"
3 minutes ago
sumikono posted a status
3 minutes ago
Peter dayle posted a status
"Watch Nadal vs Berdych live stream…"
4 minutes ago
wan wan posted a status
4 minutes ago
mirki posted a status
5 minutes ago
Peter dayle posted a status
"||espn||=live@ Nadal vs Berdych live Full Streaming…"
6 minutes ago

© 2015   Created by Global Publishers Ltd.

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

.fb-wrap { width:50%; margin: 0 auto; } .fb-like-box, .fb-like-box span, .fb-like-box span iframe[style] { width: 100% !important; }