ILICHOSEMA POLISI KUHUSU ALIEKAMATWA KWA KUHUSIKA KUMPIGA DR ULIMBOKA.

Mtuhumiwa wa kwanza kwenye ishu ya kutekwa na kuteswa kwa mwenyekiti wa Jumuiya ya Madaktari Dr Ulimboka Steven amekamatwa na jeshi la Polisi baada ya kujisalimisha kwenye kanisa la ufufuo na uzima la Mchungaji Jospephati Gwajima kwa lengo la kuungama dhambi zake.

Baada ya mtuhumiwa huyo ambae ni raia wa Kenya aitwae JOSHWA GITU MUHINDI kwa mujibu wa hati yake ya kusafiria kukamatwa, amekiri kuhusika kumteka na kumtesa Dr Ulimboka akiwa na wenzake 12 waliokodiwa na mtu anaehisi kuwa anatoka serikalini.

Kamanda wa polisi kanda maalum ya Dar es salaam Suleiman Kova amesema walipata taarifa kutoka kwa wasamaria wema kuhusu kuwepo kwa mtu huyo ambae imefahamika ni mwanachama wa kundi la GANGSTAR lenye makazi yake Kenya na linaongozwa na Mtu anaetajwa kwa jina la SILENCER na sasa wanaendelea na uchunguzi zaidi.

chanzo na http://millardayo.com/ilichosema-polisi-kuhusu-aliekamatwa-kwa-kuhu...

Views: 1471

Tags: ALIEKAMATWA, DR, ILICHOSEMA, KUHUSIKA, KUHUSU, KUMPIGA, KWA, POLISI, ULIMBOKA.

Comment

You need to be a member of Global Publishers to add comments!

Join Global Publishers

Comment by john bosco on July 16, 2012 at 4:59am

domo lako ndo lilikuponza ulimboka!!! hata mimi ningefiwa na mtu wakati wa mgomo ningekutafuta!!!

Comment by Bazil Bushiri (BABU) on July 15, 2012 at 12:21pm

ULIMBOKA ALISEMA ALIKAMATWA NA KUTESWA NA WATU WATANO (5). SASA BABA KOVA HAO 12 UNAOSEMA WAMETOKA WAPI. TENA HAKUSEMA KAMA HAWAJUI KISWAHILI VIZURI. KWA MTZ LAZIMA ANGEJUA HAO SI WA TZ KUTOKANA NA WAKENYA HAWAJUI KISWAHILI VIZURI.

KOVA VEVE IKO DANGANYA TOTO DOGO SISI IKO KUBWA BABA NA DEVU ZETU.

Comment by Janeth Jr on July 15, 2012 at 11:55am

Mm mmh! huyo mchungaji si ndie huwa anatoa vifaa wkt C>C>M ikihutubia? na ni mkereketwa wa ccm...hatudanganyiki!!

Comment by Chrisentus on July 14, 2012 at 10:49pm

Ndiyo serikali yenu hiyo hata kudanganya hawawezi. Zamani niliipenda sana serikali hii lkn miaka kama 4 hivi sitaki hata kusikia nini wanasema hata taarifa ya habari nikiona tu wanaongea km si kuhamisha channel ni kuzima kabisa TV

Comment by Farahani Nangwa Mtiga on July 14, 2012 at 8:15pm

Pole kaka ila na nyinyi madaktari mlikubali watu wafe kwa maslahi yenu, mkidai nyiyi ndio taaluma bora kuliko zingine.Huo ni uuaji pia.

Comment by Janeth Jr on July 14, 2012 at 5:46pm

Hakuna kitu kama hicho!! hao wapo hapahapa nchini! huyo amenunuliwa tu ilikuziba watu midomo.. hiwezekani kirahisi rahisi watu hatari kama hao kukiri kirahisi hivyo!! utashangaa baadae atahukumiwa kifungo then ukienda gerezani hayumo na kudanganya kahamishiwa gereza lingine kumbe katolewa kinyemela..msitufanye watoto Tanzania ya leo si ya jana ..

Comment by Bazil Bushiri (BABU) on July 14, 2012 at 4:44pm

SUGU aliongea bungeni kuwa Serikali inatumia vikundi kama JANJAWEED kuwamaliza wanaoipinga. Kuna wabunge CCM walipinga. SASA KIKO WAPI?

Embu jikumbushe hapa umsikie sugu. Fuatilia link hii: http://www.youtube.com/watch?v=jTEOs_cntc4&feature=youtu.be

 

Comment by Mtanganyika Masalia on July 14, 2012 at 2:35pm

changa la macho

Comment by julius manning on July 14, 2012 at 1:16pm
mashaka mkaubwa

NI SUPERMARKET GANI BORA KULIKO ZOTE KATI YA HIZI? NA KWA NINI? TOA MAONI YAKO!
  

ADVERTISE HERE

Forum

KIU YA WATANZANIA NI IPI, SERIKALI MBILI AU TATU?

Started by Global Publishers Ltd in Siasa. Last reply by reyna mwamsiku Aug 6. 18 Replies

Kitendawili kilichopo katika taifa leo kwa sasa ni juu ya serikali ngapi zinafaa kuelekea kupata Katiba Mpya, Serikali mbili au Serikali tatu?TOA MAONI YAKO HAPA!

Tags: katiba, siasa

JUAN MATA KUTUA MANCHESTER UNITED ATASIADIA KULETA MATOKEO BORA BAADA YA TIMU KUSUASUA?

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by anilahsan Jul 19. 79 Replies

Juan Mata anataraji kutua Manchester United akitokea klabu ya Chelsea ya…

KUKAMATWA WATANZANIA NA MADAWA YA KULEVYA KILA MARA, TATIZO NI NINI?

Started by GLOBAL in Habari. Last reply by navarrohart Jun 8. 37 Replies

VITENDO VYA KUKAMATWA WATANZANIA NA MADAWA YA KULEVYA KWA SASA VIMEZOELEKA. KATIKA NCHI MBALIMBALI WATANZANIA WAMEKUWA WAKIKAMATWA KWA UBEBAJI WA MADAWA HAYO. JE, TATIZO NI NINI? NA NINI KIFANYIKE?

Tags: MARA, TATIZO, NI, NINI?, KILA

JESHI LA POLISI KUTOA MILIONI 100 KWA ATAKAYEWEZESHA KUPATIKANA WAHALIFU WANAOMWAGIA WATU TINDIKALI NI KWAMBA LIMESHINDWA KAZI?

Started by GLOBAL in Maisha. Last reply by anilahsan Jun 26. 72 Replies

Kamanda wa Jeshi la Polisi Kanda Maalumu ya Dar es Salaam.Jeshi la Polisi…

SIMBA SC WAMTUPIA VIRAGO JUMA KASEJA

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by Aicar Salewa May 23. 5 Replies

TIMU ya Simba SC leo imetangaza rasmi kuachana na mlinda mlango wake mahiri, Juma…

JE, NI SAHII KWA JESHI LA POLISI KULIPUA MABOMU WAKATI WANANCHI WAKIAGA MIILI YA WENZAO?

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by anilahsan Jul 12. 21 Replies

Juzi (Jumanne) polisi walilipua mabomu ya machozi kuwatawanya wafuasi wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) waliokuwa wamekusanyika katika Viwanja vya Soweto jijini Arusha kwa ajili ya kuaga miili ya wenzao watatu waliopoteza maisha katika…

UKIMYA WA VYOMBO VYA DOLA KUTOA TAARIFA ZA MATUKIO YA MAUAJI NA UTEKAJI NI ISHARA KUWA WANAHUSIKA?

Started by GLOBAL in Habari. Last reply by LUPILYA GREGORY SIMON Dec 19, 2013. 7 Replies

Absalom Kibanda akiwa ICU.USIKU wa Jumanne ya Machi 5 kuamkia Machi…

Tags: UTEKAJI, NA, MAUAJI, NI, ISHARA

KIPIGO CHA BAO 2-1 KWA MAN UTD, KOSA LA MWAMUZI?

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by James Buyoya Dec 2, 2013. 10 Replies

JE, NI KWELI KWAMBA KIPIGO CHA BAO 2-1 ILICHOKIPATA MAN UTD KUTOKA KWA REAL MADRID USIKU WA KUAMKIA LEO LAWAMA ZOTE ZIMWENDEE MWAMUZI WA MCHEZO AU MAN UTD WAJILAUMU WENYEWE? TUPE MAONI YAKO!!!

© 2014   Created by Global Publishers Ltd.

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service