IJUMAA SEXIEST GIRL 2011/2012 JACK WOLPER AREJESHWA

HUKU mtifuano ukiwa  mkali kati ya Wema Sepetu na Agnes Masogange, wadau wengi wameomba msanii Jacqueline Wolper arejeshwe kwenye shindano hilo ili mshindi apatikane kutokea tatu bora.
Baadhi ya wasomaji wanaofuatilia kwa karibu shindano hili walisema, mshindi kati ya Wema na Agnes anaweza kupatikana lakini itanoga zaidi Wolper akarudi ili apatikane mshindi namba moja, mbili na tatu.
Kufuatia ombi hilo, sisi hatuna hiyana na tumeamua kumrejesha msanii hyo ambaye naye anaonekana kukubalika kwa wengi, kwani hata kutolewa kwake awali kulikuwa kwa mbinde sana.
Kufuatia hatua hiyo, sasa wasomaji watatakiwa kumpigia kura mrembo anayestahili kuibuka mshindi kati ya washiriki hao watatu. Ili kupiga kura, andika jina la mrembo anayestahili kushinda kisha litume kwenda namba 0786799120.

Views: 2325

Tags: ijumaa11

Comment

You need to be a member of Global Publishers to add comments!

Join Global Publishers

Comment by Sherry Eddy on September 24, 2012 at 9:18am

Agnes uko juu bhanaa lazima uwe mshindi.

Comment by David Wagwene on September 22, 2012 at 11:00pm

Wema na Agness mbogamboga mnazo kiukweli daaaah<mat*ko> Wolper jicho babaake..chagga girl lililopigwa chapa........

Comment by meggie impostra on September 22, 2012 at 5:49pm

hahahaha hamna mshindi hapaaa maana kama alitolewa kwenye shindano ataridhishwajee kienyejii na wkt anahitajikaa apatikanaee mshindiii kama hmn cha kufanyaaa wekeni watoto yatimaaaa basiii

Comment by Jerry Jerry on September 22, 2012 at 5:49pm

OK POUWA NA NNE?

Comment by David Wagwene on September 21, 2012 at 8:24pm

Hata aongezwe nani WEMA JUUUUUUUUUUUUUUU.NO 1:WEMA NO 2:AGNESS 3:WOLPER

Comment by Maria Maria on September 21, 2012 at 3:56pm

nyie GPL wajanja..... Mnamweka Wema no 1 Agnes no 2 namba tatu Wolper. doh!!!

Comment by edista joshua on September 21, 2012 at 3:26pm

wolper hakuna kitu

Comment by Mausito on September 21, 2012 at 3:19pm

Wema yupo juuuu

Comment by Nkuba Vicky on September 21, 2012 at 1:29pm

Agnes juuuuu

Comment by julius manning on September 21, 2012 at 11:40am
Wema domo baya

Forum

MIEZI MITANO IMEBAKI KUELEKEA UCHAGUZI MKUU, TOVUTI YA TUME YA UCHAGUZI HAIPO HEWANI

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by rosa flor Jun 12. 5 Replies

Mwenyekiti wa Tume ya Taifa ya Uchaguzi Jaji Damiani Lubuva.IKIWA imebaki miezi…

Tags: NEC

ONGEZEKO LA VITENDO VYA UKAHABA NCHINI TANZANIA BILA UDHIBITI WA MAMLAKA HUSIKA, JE UFANYWE UJASILIAMALI?

Started by sebastian yordan luhanga in Maisha. Last reply by ages agae Jun 8. 5 Replies

naleta mjadala huu kwenu, kuhusu ongezeko la kutisha la vitendo vya ukahaba nchini kwetu, mbaya zaidi ni kwa vijana wadogo na wengine ni wasomi na wenye uwezo wa kifedha, cha ajabu mamlaka husika ni kama zimefumba macho na kuweka pamba masikioni na…

JE? WAYAJUA MADHARA YA UTABIRI WA MATUKIO HAZARANI KATIKA USALAMA WA NCHI?

Started by daniel paul in Siasa. Last reply by Joe reggan May 9. 5 Replies

JE? WAYAJUA MADHARA YA UTABIRI WA MATUKIO HAZARANI KATIKA USALAMA WA NCHI?NDOTO ZA URAISI katika kitu cha kustaajabisha, na cha kushangaza, Utakubaliana na mimi kua kumeibuka tabia ya watu na baadhi viongozi tena wengine wa nyazifa za uwaziri KUTOA…

MIUNDO MBINU TANZANIA

Started by Elibahati DAVID AKYOO in Siasa. Last reply by Joe reggan Apr 24. 2 Replies

Watanzania wenzangu, naomba nisaidiwe hili jambo ambalo limekuwa sugu hapa nchi,kila ikifika kipindi cha uchaguzi barabara zinaanza kuchimbwa hasa vijijini na maeneo ya nje ya miji,je, hii ni aina nyingine ya rushwa au ninini?na kama ni aina…

OKWI ANAIGHARIMU SIMBA, VIONGOZI WAMUANGALIA KWA JICHO LA TATU

Started by Erick Angelo in Soka. Last reply by ages agae Jun 8. 4 Replies

Hakuna haja tena ya kufichana, Okwi anaifanya Simba kama timu ya bonanza!!Lakini ajue Simba imeshindwa kuwavumilia kina Kwizera, Mbiyavanga, Gervais Kago, Ssentongo n.k yawezekana hawa wote walikuwa wana viwango kuzidi Okwi wakati wanatua…

Tags: Okwi

TETESI: BARAZA JIPYA LA MAWAZIRI HILI HAPA

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by 278l80orb0i39 Mar 4. 5 Replies

Katika hali ambayo haikutarajiwa, rais Kikwete amefanya mabadiliko makubwa katika baraza lake la mawaziri. Mabadiliko hayo ambayo yatatangazwa kesho jioni yamewatupilia mbali watuhumiwa wa ufisadi sambamba na wazembe katika utendaji.  Waliotupwa…

Tags: SIASA

POLISI KUPAMBANA NA WANAHABARI, WAFUASI WA CHADEMA NANI ALAUMIWE?

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by Joe reggan May 4. 20 Replies

Jeshi la Polisi likiwa na silaha pamoja na mbwa, Septemba 18, mwaka huu limepambana na wafuasi wa Chadema na wanahabari waliofika katika Makao Makuu ya Jeshi la Polisi jijini Dar kufuatilia tukio la Mwenyekiti wa Chadema Taifa, Freeman Mbowe…

Tags: VURUGU

KIU YA WATANZANIA NI IPI, SERIKALI MBILI AU TATU?

Started by Global Publishers Ltd in Siasa. Last reply by 278l80orb0i39 Mar 4. 32 Replies

Kitendawili kilichopo katika taifa leo kwa sasa ni juu ya serikali ngapi zinafaa kuelekea kupata Katiba Mpya, Serikali mbili au Serikali tatu?TOA MAONI YAKO HAPA!

Tags: katiba, siasa

Latest Activity

Profile IconGlobal Publishers via Facebook
Thumbnail

HOFU MTOTO WA ZARI KUFIA TUMBONI HABARI ya mjini kwa sasa ni mjadala mzito mitaani na kwenye…

See More
Facebook4 minutes ago · Reply
Profile IconGlobal Publishers via Facebook
Thumbnail

WOLPER AZUA KIZAAZAA FREEMASON KATIKA toleo lililopita la gazeti hili, ukurasa wake wa pili…

See More
Facebook7 minutes ago · Reply
vitalia posted a status
8 minutes ago
GLOBAL's 14 blog posts were featured
10 minutes ago
GLOBAL posted blog posts
11 minutes ago
sumisuzana posted a status
11 minutes ago
sumisuzana posted a status
11 minutes ago
kiki posted a status
17 minutes ago
Profile IconGlobal Publishers via Facebook
Thumbnail

ROSE NDAUKA APEWA ONYO NA FAMILIA STAA wa filamu Bongo, Rose Ndauka hivi karibuni amewekwa chini…

See More
Facebook20 minutes ago · Reply
Profile IconGlobal Publishers via Facebook
Thumbnail

MAITI YAKOHOA, YAFUMBUA MACHO Maajabu ya Bagamoyo! Katika hali ya kushtua, familia yenye makazi…

See More
Facebook23 minutes ago · Reply
yohana hans posted a status
24 minutes ago
sumisuzana posted a status
25 minutes ago

© 2015   Created by Global Publishers Ltd.

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

.fb-wrap { width:50%; margin: 0 auto; } .fb-like-box, .fb-like-box span, .fb-like-box span iframe[style] { width: 100% !important; }