Na Hemed Kisanda
Sexy lady wa Bongo Movies, Flora Mvungi anatamani kujiunga katika dini inayodaiwa kuwa ni ya kishetani ya Freemason, Amani linashuka nayo.

Akizungumza na gazeti bora la mastaa Bongo, Amani, hivi karibuni, staa huyo wa muvi ya Domestic Love aliweka ‘pleini’ kwamba amekuwa akisikia simulizi nyingi zinazohusu dini hiyo na kupata ushawishi mkubwa wa kujiunga nayo.

Flora alidai kuwa, alipata hamasa zaidi baada ya kusikia habari za kuwepo sherehe maalum iliyofanywa na waumini wa Freemason hivi karibuni.

“Nilikuwa nasikia simulizi tu kuhusu Freemason lakini juzi juzi nimeambiwa wamefanya sherehe yao kwenye ukumbi mmoja hapa Dar, natamani sana kuingia kwenye dini hii ili nijue inakuwaje ukiwa huko,” alimalizia Flora.

Views: 510

Tags: amani11

Comment

You need to be a member of Global Publishers to add comments!

Join Global Publishers

Comment by hamza salum on April 12, 2011 at 12:35am

ni sawa na kusema unatamani kuingia mtoni uone inakuaje,ina maana hujui kuingia kwenye moto kua ni kuangamia

Comment by Sebastian Salatiel Shemhilu on November 12, 2010 at 9:36am
WE NENDA UKAFE, NADHANI KIFO KINAKUITA NA HIO AKILI YA KUJIUNGA NA DINI HIYO NI USHETANI UMEKUINGIA AKILINI
Comment by Agatha Mwasimba on November 8, 2010 at 11:25am
bila shaka akili yake itakua imechakachuliwa
Comment by Akram on November 7, 2010 at 9:33pm
DUH HUYU KAPIGA MAHESABU YAKE ANAJUA HUKO KUNA PESA NINI?
Comment by shola ama on November 5, 2010 at 4:40pm
c ilimradi anatoka kwenye gazeti
Comment by Leyla khamis on November 5, 2010 at 12:42pm
Duh hili demu jinga kweli kweli! Umesahau kuwa kuna siku ya mwisho? Kichwa chako!
Comment by brian julius maka on November 5, 2010 at 9:20am
dada tabu ya nini wakati kila kitu kipo at your access!!
Comment by brian julius maka on November 5, 2010 at 9:19am
Dada tabuu ya ninI?? wAKATI MZEE WETU YUPO!! Shekeh
Comment by vita wilbards on November 4, 2010 at 5:31pm
KAMA ANATOA TIGO APATE PESA ILI AMTUMIZI YAKE YAWE YA KI STAR ITAKUWA KUJIUNGA NA FREE MASONS? JIANDAE KUTOA SADAKA BIBIE KAMA NI MAMA AU BABA YAKO AU MWANAO
Comment by justine baranyikwa on November 4, 2010 at 4:44pm
Utaingia mara ngapi wakati mambo yako ni ya kifreemason

NI SUPERMARKET GANI BORA KULIKO ZOTE KATI YA HIZI? NA KWA NINI? TOA MAONI YAKO!
  

ADVERTISE HERE

Forum

KIU YA WATANZANIA NI IPI, SERIKALI MBILI AU TATU?

Started by Global Publishers Ltd in Siasa. Last reply by maleka sakeha on Saturday. 21 Replies

Kitendawili kilichopo katika taifa leo kwa sasa ni juu ya serikali ngapi zinafaa kuelekea kupata Katiba Mpya, Serikali mbili au Serikali tatu?TOA MAONI YAKO HAPA!

Tags: katiba, siasa

JUAN MATA KUTUA MANCHESTER UNITED ATASIADIA KULETA MATOKEO BORA BAADA YA TIMU KUSUASUA?

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by maleka sakeha on Saturday. 80 Replies

Juan Mata anataraji kutua Manchester United akitokea klabu ya Chelsea ya…

KUKAMATWA WATANZANIA NA MADAWA YA KULEVYA KILA MARA, TATIZO NI NINI?

Started by GLOBAL in Habari. Last reply by navarrohart Jun 8. 37 Replies

VITENDO VYA KUKAMATWA WATANZANIA NA MADAWA YA KULEVYA KWA SASA VIMEZOELEKA. KATIKA NCHI MBALIMBALI WATANZANIA WAMEKUWA WAKIKAMATWA KWA UBEBAJI WA MADAWA HAYO. JE, TATIZO NI NINI? NA NINI KIFANYIKE?

Tags: MARA, TATIZO, NI, NINI?, KILA

JESHI LA POLISI KUTOA MILIONI 100 KWA ATAKAYEWEZESHA KUPATIKANA WAHALIFU WANAOMWAGIA WATU TINDIKALI NI KWAMBA LIMESHINDWA KAZI?

Started by GLOBAL in Maisha. Last reply by anilahsan Jun 26. 72 Replies

Kamanda wa Jeshi la Polisi Kanda Maalumu ya Dar es Salaam.Jeshi la Polisi…

SIMBA SC WAMTUPIA VIRAGO JUMA KASEJA

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by Aicar Salewa May 23. 5 Replies

TIMU ya Simba SC leo imetangaza rasmi kuachana na mlinda mlango wake mahiri, Juma…

JE, NI SAHII KWA JESHI LA POLISI KULIPUA MABOMU WAKATI WANANCHI WAKIAGA MIILI YA WENZAO?

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by anilahsan Jul 12. 21 Replies

Juzi (Jumanne) polisi walilipua mabomu ya machozi kuwatawanya wafuasi wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) waliokuwa wamekusanyika katika Viwanja vya Soweto jijini Arusha kwa ajili ya kuaga miili ya wenzao watatu waliopoteza maisha katika…

UKIMYA WA VYOMBO VYA DOLA KUTOA TAARIFA ZA MATUKIO YA MAUAJI NA UTEKAJI NI ISHARA KUWA WANAHUSIKA?

Started by GLOBAL in Habari. Last reply by LUPILYA GREGORY SIMON Dec 19, 2013. 7 Replies

Absalom Kibanda akiwa ICU.USIKU wa Jumanne ya Machi 5 kuamkia Machi…

Tags: UTEKAJI, NA, MAUAJI, NI, ISHARA

KIPIGO CHA BAO 2-1 KWA MAN UTD, KOSA LA MWAMUZI?

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by Joe reggan Sep 3. 11 Replies

JE, NI KWELI KWAMBA KIPIGO CHA BAO 2-1 ILICHOKIPATA MAN UTD KUTOKA KWA REAL MADRID USIKU WA KUAMKIA LEO LAWAMA ZOTE ZIMWENDEE MWAMUZI WA MCHEZO AU MAN UTD WAJILAUMU WENYEWE? TUPE MAONI YAKO!!!

Latest Activity

Kane Hughes posted a status
28 seconds ago
Revathi posted a status
30 seconds ago
Revathi posted a status
40 seconds ago
huaysdhy posted a status
2 minutes ago
Nur Islam posted a status
3 minutes ago
Nur Islam posted a status
3 minutes ago
Kane Hughes posted a status
6 minutes ago
Nur Islam posted a status
7 minutes ago
Nur Islam posted a status
7 minutes ago
Kane Hughes posted a status
9 minutes ago
Kane Hughes posted a status
9 minutes ago
Kane Hughes posted a status
9 minutes ago

© 2014   Created by Global Publishers Ltd.

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service