DIAMOND PLATINUMZ NDANI YA MKASI SHOW

Diamond akipigwa mapouda tayari kwa Show ya Mkasi inayoendeshwa na Salama Jabir.

After makeup, Diamond akatupia shade pale kati.

Akiwekewa mic tayari kwa show.

Show imeanza.

Show ikiendelea.

Pozi baada ya show.

Platinumz akiwa na Mhe. Aden Rage pale kati baada ya show.

PICHA ZOTE KWA HISANI YA WWW.THISISDIAMOND.COM

Views: 3561

Tags: DIAMOND

Comment

You need to be a member of Global Publishers to add comments!

Join Global Publishers

Comment by ngumbi tatizo on August 22, 2012 at 7:28am

always we need to anticipate big in order to bring changes

Comment by ngumbi tatizo on August 15, 2012 at 9:55am

Comment by ngumbi tatizo on August 15, 2012 at 9:55am

jamani si utani we need changes especially those sector that we think can raise our country economy so as to run the poverty that we have

Comment by gibson gilberty on July 28, 2012 at 3:37pm

people always are talking so be strong coz u"r man.

Comment by sada pravin on June 14, 2012 at 11:44pm

haya bhana domo samakiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Comment by Mawazo Katota on June 14, 2012 at 11:17pm

Diamond Platinum tusemeje? Haya bwana likiwaka anika likizimika nduguzo watakusaidia kuanua.

Comment by msichoke mlugu on June 14, 2012 at 9:36pm

unauza

Comment by Fidodido on June 14, 2012 at 7:21pm

Kapendeza sana  mpingo kama huwo bila ya  Poda hauwezi kupendeza,,,,

Comment by ANDERSON SOGOLE on June 14, 2012 at 4:58pm
bhana mdogo umekuwa matawi
Comment by Elisha J. Mwankundile on June 14, 2012 at 4:15pm

AH WE ENDELEA KUTUSUA TUU ANGA MBALIMBALI NA UWE MAKINI SAANA NA HAO WANAOJIFANYA NI MARAFIKI ZAKO KIPINDI HII.. WAKATI HAWAJUI WAPI TULIKO KUTOA KIJANA..... HAAAYA ... IPOSIKU UTAKUMBUKA USEMI WANGU HUU....

NI SUPERMARKET GANI BORA KULIKO ZOTE KATI YA HIZI? NA KWA NINI? TOA MAONI YAKO!
  

ADVERTISE HERE

Forum

KIU YA WATANZANIA NI IPI, SERIKALI MBILI AU TATU?

Started by Global Publishers Ltd in Siasa. Last reply by Kasharu Martin Apr 15. 2 Replies

Kitendawili kilichopo katika taifa leo kwa sasa ni juu ya serikali ngapi zinafaa kuelekea kupata Katiba Mpya, Serikali mbili au Serikali tatu?TOA MAONI YAKO HAPA!

Tags: katiba, siasa

JUAN MATA KUTUA MANCHESTER UNITED ATASIADIA KULETA MATOKEO BORA BAADA YA TIMU KUSUASUA?

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by willson jon 21 hours ago. 23 Replies

Juan Mata anataraji kutua Manchester United akitokea klabu ya Chelsea ya…

KUKAMATWA WATANZANIA NA MADAWA YA KULEVYA KILA MARA, TATIZO NI NINI?

Started by GLOBAL in Habari. Last reply by Kasharu Martin Apr 15. 7 Replies

VITENDO VYA KUKAMATWA WATANZANIA NA MADAWA YA KULEVYA KWA SASA VIMEZOELEKA. KATIKA NCHI MBALIMBALI WATANZANIA WAMEKUWA WAKIKAMATWA KWA UBEBAJI WA MADAWA HAYO. JE, TATIZO NI NINI? NA NINI KIFANYIKE?

Tags: MARA, TATIZO, NI, NINI?, KILA

JESHI LA POLISI KUTOA MILIONI 100 KWA ATAKAYEWEZESHA KUPATIKANA WAHALIFU WANAOMWAGIA WATU TINDIKALI NI KWAMBA LIMESHINDWA KAZI?

Started by GLOBAL in Maisha. Last reply by Mohammed Nasser Abdullah Mar 19. 6 Replies

Kamanda wa Jeshi la Polisi Kanda Maalumu ya Dar es Salaam.Jeshi la Polisi…

SIMBA SC WAMTUPIA VIRAGO JUMA KASEJA

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by Joyce Moses Oct 1, 2013. 4 Replies

TIMU ya Simba SC leo imetangaza rasmi kuachana na mlinda mlango wake mahiri, Juma…

JE, NI SAHII KWA JESHI LA POLISI KULIPUA MABOMU WAKATI WANANCHI WAKIAGA MIILI YA WENZAO?

Started by GLOBAL in Siasa Jun 20, 2013. 0 Replies

Juzi (Jumanne) polisi walilipua mabomu ya machozi kuwatawanya wafuasi wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) waliokuwa wamekusanyika katika Viwanja vya Soweto jijini Arusha kwa ajili ya kuaga miili ya wenzao watatu waliopoteza maisha katika…

UKIMYA WA VYOMBO VYA DOLA KUTOA TAARIFA ZA MATUKIO YA MAUAJI NA UTEKAJI NI ISHARA KUWA WANAHUSIKA?

Started by GLOBAL in Habari. Last reply by LUPILYA GREGORY SIMON Dec 19, 2013. 7 Replies

Absalom Kibanda akiwa ICU.USIKU wa Jumanne ya Machi 5 kuamkia Machi…

Tags: UTEKAJI, NA, MAUAJI, NI, ISHARA

KIPIGO CHA BAO 2-1 KWA MAN UTD, KOSA LA MWAMUZI?

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by James Buyoya Dec 2, 2013. 10 Replies

JE, NI KWELI KWAMBA KIPIGO CHA BAO 2-1 ILICHOKIPATA MAN UTD KUTOKA KWA REAL MADRID USIKU WA KUAMKIA LEO LAWAMA ZOTE ZIMWENDEE MWAMUZI WA MCHEZO AU MAN UTD WAJILAUMU WENYEWE? TUPE MAONI YAKO!!!

Latest Activity

loranjlopa posted a status
7 minutes ago
lejetwerkengwa23 posted a status
""
7 minutes ago
Huncelle Lovely posted a status
12 minutes ago
richardngeze commented on GLOBAL's blog post KAMANDA, ASKARI WAKE LAIVU
"Walikua wakibanjuka kiafande-afande."
13 minutes ago
richardngeze commented on GLOBAL's blog post MUME WA MTU AFA AKIWA NA MKE WA MTU
"Adhabu nyingine zimo ndani ya kitendo, hazisubiri hata kidogo."
13 minutes ago
richardngeze commented on GLOBAL's blog post NABII: HUYU SI YESU
"Kwenda zako huko na unabii fake wako, kwani hata ww hukuwahi kuiona sura ya Yesu, unataka kuzuga…"
13 minutes ago
Lilian Chengela commented on GLOBAL's blog post MPENZI WAKO ANAWASILIANA NA ‘EX’ WAKE? FANYA HAYA
"X s are devils esp wanawake wanajua kungangania kama luba. Hata akiabishwa vipi yupo tu! Mhhhhhh"
14 minutes ago
richardngeze commented on GLOBAL's blog post BINTI MIAKA 16 ATOA SIRI ZA FREEMASON
"Hana lolote na hiyo itakua ni malaria tu mepanda kwa kichwa."
14 minutes ago
william phillipo commented on GLOBAL's blog post JACK PATRICK AANGUA KILIO KORTINI
"Nawaunga mkono ndugu zake kwa kumkatia mawasiliano,hana faida yoyote kwa jamii kwani anatuharibia…"
15 minutes ago
kojozi commented on GLOBAL's blog post JACK PATRICK AANGUA KILIO KORTINI
"Hizo zote amekunya ?"
15 minutes ago
shabani abdallah nguluko commented on GLOBAL's blog post KAMA SIJAKOMA SITAKOMA TENA -6
"mwanangu hiyo ukonga lazima 2"
15 minutes ago
richardngeze commented on GLOBAL's blog post UNENE NI SHIDA! UNAONEKANA KUWA TISHIO KULIKO NJAA
"Kitambi kitambi nilikua nakitamani lakini sasa naona kitambi noma."
15 minutes ago

© 2014   Created by Global Publishers Ltd.

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service