DIAMOND PLATINUMZ NDANI YA MKASI SHOW

Diamond akipigwa mapouda tayari kwa Show ya Mkasi inayoendeshwa na Salama Jabir.

After makeup, Diamond akatupia shade pale kati.

Akiwekewa mic tayari kwa show.

Show imeanza.

Show ikiendelea.

Pozi baada ya show.

Platinumz akiwa na Mhe. Aden Rage pale kati baada ya show.

PICHA ZOTE KWA HISANI YA WWW.THISISDIAMOND.COM

Views: 3976

Tags: DIAMOND

Comment

You need to be a member of Global Publishers to add comments!

Join Global Publishers

Comment by ngumbi tatizo on August 22, 2012 at 7:28am

always we need to anticipate big in order to bring changes

Comment by ngumbi tatizo on August 15, 2012 at 9:55am

Comment by ngumbi tatizo on August 15, 2012 at 9:55am

jamani si utani we need changes especially those sector that we think can raise our country economy so as to run the poverty that we have

Comment by gibson gilberty on July 28, 2012 at 3:37pm

people always are talking so be strong coz u"r man.

Comment by sada pravin on June 14, 2012 at 11:44pm

haya bhana domo samakiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Comment by Mawazo Katota on June 14, 2012 at 11:17pm

Diamond Platinum tusemeje? Haya bwana likiwaka anika likizimika nduguzo watakusaidia kuanua.

Comment by msichoke mlugu on June 14, 2012 at 9:36pm

unauza

Comment by Fidodido on June 14, 2012 at 7:21pm

Kapendeza sana  mpingo kama huwo bila ya  Poda hauwezi kupendeza,,,,

Comment by ANDERSON SOGOLE on June 14, 2012 at 4:58pm
bhana mdogo umekuwa matawi
Comment by Elisha J. Mwankundile on June 14, 2012 at 4:15pm

AH WE ENDELEA KUTUSUA TUU ANGA MBALIMBALI NA UWE MAKINI SAANA NA HAO WANAOJIFANYA NI MARAFIKI ZAKO KIPINDI HII.. WAKATI HAWAJUI WAPI TULIKO KUTOA KIJANA..... HAAAYA ... IPOSIKU UTAKUMBUKA USEMI WANGU HUU....

NI SUPERMARKET GANI BORA KULIKO ZOTE KATI YA HIZI? NA KWA NINI? TOA MAONI YAKO!
  

Forum

TETESI: BARAZA JIPYA LA MAWAZIRI HILI HAPA

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by TZ on Tuesday. 1 Reply

Katika hali ambayo haikutarajiwa, rais Kikwete amefanya mabadiliko makubwa katika baraza lake la mawaziri. Mabadiliko hayo ambayo yatatangazwa kesho jioni yamewatupilia mbali watuhumiwa wa ufisadi sambamba na wazembe katika utendaji.  Waliotupwa…

Tags: SIASA

POLISI KUPAMBANA NA WANAHABARI, WAFUASI WA CHADEMA NANI ALAUMIWE?

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by mark gibson Nov 22. 11 Replies

Jeshi la Polisi likiwa na silaha pamoja na mbwa, Septemba 18, mwaka huu limepambana na wafuasi wa Chadema na wanahabari waliofika katika Makao Makuu ya Jeshi la Polisi jijini Dar kufuatilia tukio la Mwenyekiti wa Chadema Taifa, Freeman Mbowe…

Tags: VURUGU

KIU YA WATANZANIA NI IPI, SERIKALI MBILI AU TATU?

Started by Global Publishers Ltd in Siasa. Last reply by mark gibson Nov 25. 29 Replies

Kitendawili kilichopo katika taifa leo kwa sasa ni juu ya serikali ngapi zinafaa kuelekea kupata Katiba Mpya, Serikali mbili au Serikali tatu?TOA MAONI YAKO HAPA!

Tags: katiba, siasa

JUAN MATA KUTUA MANCHESTER UNITED ATASIADIA KULETA MATOKEO BORA BAADA YA TIMU KUSUASUA?

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by mark gibson Nov 21. 88 Replies

Juan Mata anataraji kutua Manchester United akitokea klabu ya Chelsea ya…

KUKAMATWA WATANZANIA NA MADAWA YA KULEVYA KILA MARA, TATIZO NI NINI?

Started by GLOBAL in Habari. Last reply by mark gibson Nov 28. 46 Replies

VITENDO VYA KUKAMATWA WATANZANIA NA MADAWA YA KULEVYA KWA SASA VIMEZOELEKA. KATIKA NCHI MBALIMBALI WATANZANIA WAMEKUWA WAKIKAMATWA KWA UBEBAJI WA MADAWA HAYO. JE, TATIZO NI NINI? NA NINI KIFANYIKE?

Tags: MARA, TATIZO, NI, NINI?, KILA

JESHI LA POLISI KUTOA MILIONI 100 KWA ATAKAYEWEZESHA KUPATIKANA WAHALIFU WANAOMWAGIA WATU TINDIKALI NI KWAMBA LIMESHINDWA KAZI?

Started by GLOBAL in Maisha. Last reply by mark gibson Nov 30. 84 Replies

Kamanda wa Jeshi la Polisi Kanda Maalumu ya Dar es Salaam.Jeshi la Polisi…

SIMBA SC WAMTUPIA VIRAGO JUMA KASEJA

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by mark gibson Nov 22. 12 Replies

TIMU ya Simba SC leo imetangaza rasmi kuachana na mlinda mlango wake mahiri, Juma…

JE, NI SAHII KWA JESHI LA POLISI KULIPUA MABOMU WAKATI WANANCHI WAKIAGA MIILI YA WENZAO?

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by mark gibson Nov 23. 36 Replies

Juzi (Jumanne) polisi walilipua mabomu ya machozi kuwatawanya wafuasi wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) waliokuwa wamekusanyika katika Viwanja vya Soweto jijini Arusha kwa ajili ya kuaga miili ya wenzao watatu waliopoteza maisha katika…

TOP NEWS WEEK HII

Latest Activity

sakalvela posted a status
18 seconds ago
vanhelsing posted a status
24 seconds ago
vanhelsing posted a status
45 seconds ago
ketrina1liono posted a status
""
53 seconds ago
vanhelsing posted a status
54 seconds ago
vanhelsing posted a status
1 minute ago
vanhelsing posted a status
1 minute ago
Prince Mahmud posted a status
1 minute ago
vanhelsing posted a status
1 minute ago
jamespatinson posted a status
1 minute ago
misu babu posted a status
1 minute ago
jasuke emon posted a status
""
1 minute ago

© 2014   Created by Global Publishers Ltd.

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

.fb-wrap { width:50%; margin: 0 auto; } .fb-like-box, .fb-like-box span, .fb-like-box span iframe[style] { width: 100% !important; }