BIG BROTHER 2013: FEZA KESSY AONYWA KUHUSU NGONO

Feza Kessy.

Sifael Paul na Mitandao
LILE Shindano la Big Brother Africa 2013 ‘The Chase’ limeanza Jumapili iliyopita ambapo Tanzania inawakilishwa na mrembo ambaye ni mwanamuziki wa Bongo Fleva, Feza Kessy na modo wa kiume nchini, Ammy Nando ambapo watu wamemuonya mrembo huyo juu ya mambo ya ngono.
Mara baada ya kutajwa kwa jina la Feza ndipo watu wakaanza kudondosha maoni kwenye mitandao mbalimbali ya kijamii juu ya uwakilishi wake mjengoni humo.
Wadau hao walimuomba chondechonde asiwaaibishe kama akina Bhoke Egina ambao walihusishwa na mambo ya ngono huku wakirekodiwa na video zao kusambaa mitandaoni hadi leo.
“Chondechonde Feza usituchafulie sifa nzuri ya maadili yetu, wewe ndiye tafsiri halisi ya vijana wa Kitanzania,” aliandika Paul Kwere kwenye ukurasa wake wa Twitter.
“Usiwe kama wale wengine waliokwenda wakarudi na sifa mbaya, wakashindwa hata kutazama watu usoni kwa aibu,” aliandika Biashara Kwanza kwenye ukurasa wake wa Facebook.

WASIFU WA FEZA
Feza ni Mtanzania mwenyeji wa Arusha. Aliwahi kuwa Miss Dar City Center, Miss Ilala na Miss Tanzania namba 2 mwaka 2005, kabla ya hivi karibuni kujikita kwenye muziki na wimbo wake wa Amani ya Moyo akidaiwa kuwa kwenye ‘malavu’ na prodyuza wa Bongo Fleva aliyetajwa kwa jina moja la Lucci.

Ammy Nando.

WASIFU WA NANDO
Nando ni Mtanzania, mwenyeji wa Arusha ambaye ni modo wa kiume aliyeishi Marekani kwa muda mrefu kabla ya kurejea Bongo.
Katika shindano hilo, mwaka huu linajumuisha wawakilishi 28 kutoka katika nchi 14 ambapo kila nchi imepeleka wawili ambapo mshindi atachomoka na dola za Kimarekani 300,000 (zaidi ya Sh. milioni 480 za madafu).
Nchi hizo ni Kenya, Tanzania, Uganda, South Africa, Zambia, Zimbabwe, Nigeria, Angola, Ghana, Botswana, Malawi, Ethiopia na Sierra Leone.
Wafuatao ni baadhi ya washiriki wa mwaka huu na nchi zao kwenye mabano; Feza na Nando (Tanzania), Angelo (South Africa), Annabel na Huddah (Kenya), Betty na Bimp (Ethiopia), Basey na Bolt (Siera Leone), Beverly (Nigeria), Biguesas na Neyll (Angola), Cleo na Sulu (Zambia) na Fatima na Natasha (Malawi).
Wengine ni Hakeem na Pokello (Zimbabwe), Motamma na ONeal (Botswana), Selly na Elkem (Ghana), Dellish (Namibia) na Denzel (Uganda).

Views: 4497

Tags: mchanganyiko11

Comment

You need to be a member of Global Publishers to add comments!

Join Global Publishers

Comment by nyakisimbo shamawele on June 10, 2013 at 11:30am

Nawatakia mafanikio mema jiheshimuni sana huko

Comment by Jerry Jerry on May 29, 2013 at 10:02pm

SASAWA WISHING YOU ALL THE BEST UZINZI NOUMAAAA

Comment by steven emmanuel on May 29, 2013 at 3:11pm

hawa wadhamini wa hili shnndano bado wana element za kibaguzi wabongo hawajagundua tu!!

Comment by steven emmanuel on May 29, 2013 at 3:10pm

yaa kikubwa ni nidhamu sana ndo twahitaji nothng else

Comment by hope on May 29, 2013 at 12:02pm

haya ngoja tuwaone nao

Comment by samora rajab albert on May 29, 2013 at 9:53am

tunza heshima yako mama

NI SUPERMARKET GANI BORA KULIKO ZOTE KATI YA HIZI? NA KWA NINI? TOA MAONI YAKO!
  

Forum

ONGEZEKO LA VITENDO VYA UKAHABA NCHINI TANZANIA BILA UDHIBITI WA MAMLAKA HUSIKA, JE UFANYWE UJASILIAMALI?

Started by sebastian yordan luhanga in Maisha. Last reply by cantonna Mar 18. 2 Replies

naleta mjadala huu kwenu, kuhusu ongezeko la kutisha la vitendo vya ukahaba nchini kwetu, mbaya zaidi ni kwa vijana wadogo na wengine ni wasomi na wenye uwezo wa kifedha, cha ajabu mamlaka husika ni kama zimefumba macho na kuweka pamba masikioni na…

JE? WAYAJUA MADHARA YA UTABIRI WA MATUKIO HAZARANI KATIKA USALAMA WA NCHI?

Started by daniel paul in Siasa. Last reply by penina mwailunda Mar 26. 2 Replies

JE? WAYAJUA MADHARA YA UTABIRI WA MATUKIO HAZARANI KATIKA USALAMA WA NCHI?NDOTO ZA URAISI katika kitu cha kustaajabisha, na cha kushangaza, Utakubaliana na mimi kua kumeibuka tabia ya watu na baadhi viongozi tena wengine wa nyazifa za uwaziri KUTOA…

MIUNDO MBINU TANZANIA

Started by Elibahati DAVID AKYOO in Siasa. Last reply by 278l80orb0i39 Mar 4. 1 Reply

Watanzania wenzangu, naomba nisaidiwe hili jambo ambalo limekuwa sugu hapa nchi,kila ikifika kipindi cha uchaguzi barabara zinaanza kuchimbwa hasa vijijini na maeneo ya nje ya miji,je, hii ni aina nyingine ya rushwa au ninini?na kama ni aina…

OKWI ANAIGHARIMU SIMBA, VIONGOZI WAMUANGALIA KWA JICHO LA TATU

Started by Erick Angelo in Soka. Last reply by 278l80orb0i39 Mar 4. 1 Reply

Hakuna haja tena ya kufichana, Okwi anaifanya Simba kama timu ya bonanza!!Lakini ajue Simba imeshindwa kuwavumilia kina Kwizera, Mbiyavanga, Gervais Kago, Ssentongo n.k yawezekana hawa wote walikuwa wana viwango kuzidi Okwi wakati wanatua…

Tags: Okwi

TETESI: BARAZA JIPYA LA MAWAZIRI HILI HAPA

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by 278l80orb0i39 Mar 4. 5 Replies

Katika hali ambayo haikutarajiwa, rais Kikwete amefanya mabadiliko makubwa katika baraza lake la mawaziri. Mabadiliko hayo ambayo yatatangazwa kesho jioni yamewatupilia mbali watuhumiwa wa ufisadi sambamba na wazembe katika utendaji.  Waliotupwa…

Tags: SIASA

POLISI KUPAMBANA NA WANAHABARI, WAFUASI WA CHADEMA NANI ALAUMIWE?

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by 278l80orb0i39 Mar 4. 18 Replies

Jeshi la Polisi likiwa na silaha pamoja na mbwa, Septemba 18, mwaka huu limepambana na wafuasi wa Chadema na wanahabari waliofika katika Makao Makuu ya Jeshi la Polisi jijini Dar kufuatilia tukio la Mwenyekiti wa Chadema Taifa, Freeman Mbowe…

Tags: VURUGU

KIU YA WATANZANIA NI IPI, SERIKALI MBILI AU TATU?

Started by Global Publishers Ltd in Siasa. Last reply by 278l80orb0i39 Mar 4. 32 Replies

Kitendawili kilichopo katika taifa leo kwa sasa ni juu ya serikali ngapi zinafaa kuelekea kupata Katiba Mpya, Serikali mbili au Serikali tatu?TOA MAONI YAKO HAPA!

Tags: katiba, siasa

JUAN MATA KUTUA MANCHESTER UNITED ATASIADIA KULETA MATOKEO BORA BAADA YA TIMU KUSUASUA?

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by 278l80orb0i39 Mar 4. 90 Replies

Juan Mata anataraji kutua Manchester United akitokea klabu ya Chelsea ya…

TOP NEWS WEEK HII

Latest Activity

sabuj007` posted a status
3 minutes ago
MIM ZIM posted a status
5 minutes ago
nazmul Islam posted a status
8 minutes ago
sabuj007` posted a status
8 minutes ago
sabuj007` posted a status
15 minutes ago
MIM ZIM posted a status
20 minutes ago
gilbert posted a status
22 minutes ago
sukanta sarkar posted a status
"(*AFL*):!~Carlton Blues…"
22 minutes ago
sukanta sarkar posted a status
"(*AFL*):!~Carlton Blues…"
22 minutes ago
sukanta sarkar posted a status
"(*AFL*):!~Carlton Blues…"
22 minutes ago
sukanta sarkar posted a status
"https://www.facebook.com/nrlstreaminglive/posts/1394805650839350 2015 NRL Live Streaming Online Free National Rugby League PC,MAC,Ipad"
22 minutes ago
Profile IconGlobal Publishers via Facebook
Thumbnail

BABA DIAMOND AMFAGILIA ZARI Kukubali! Baba mzazi wa mkali wa Bongo Fleva, Nasibu Abdul…

See More
Facebook23 minutes ago · Reply

© 2015   Created by Global Publishers Ltd.

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

.fb-wrap { width:50%; margin: 0 auto; } .fb-like-box, .fb-like-box span, .fb-like-box span iframe[style] { width: 100% !important; }