BAHATI BUKUKU NUSURA APEWE TALAKA BAA

Bahati Bukuku.

STAA wa nyimbo za Injili Bongo anayetamba na albamu ya Dunia Haina Huruma, Bahati Bukuku amenusurika kulimwa talaka baa kutoka kwa mumewe waliyetengana naye miaka 7 iliyopita, Daniel Basila.
Kwa mujibu wa chanzo, ishu hiyo ilitokea mwishoni mwa mwezi Julai, mwaka huu ndani ya Baa ya Land Mark Hotel iliyopo Ubungo, jijini Dar.
Ilidaiwa kuwa, Basila alimwita ‘mtalaka’ wake huyo hotelini hapo ampe talaka yake baada ya kuishi ‘singo’ kwa miaka saba huku ndoa yao ikiwa haijulikani hatima yake.
“Daniel alimwita Bahati kwa simu, akamwambia aende pale hotelini akampe talaka. Alipofika alimkuta jamaa ameshika kikaratasi eti ndiyo talaka, lakini Bahati akamwambia kama amedhamiria kutoa talaka aende mahakamani,” kilisema chanzo.

Views: 8052

Tags: amani11

Comment

You need to be a member of Global Publishers to add comments!

Join Global Publishers

Comment by David Wagwene on September 9, 2012 at 3:15pm

aisee kwa hiyo ndoa ndoano lkn kwa kuwa umeokoka na una hekima kama kuna uwezekano bac tafuteni suluhu mrudiane cjajua kama mlibarikiwa watoto.Kama mlipata ndio kabisaaaa mrudiane msiwatese watoto wenu

Comment by Ndegesha on September 9, 2012 at 12:29pm

mwanawake akiachika ndio anajuta

Comment by Vivian E. Minja on September 3, 2012 at 9:39pm
Dada yangu.neno Samahani ni Dogo sana lakini lina maana kubwa, Jishushe hata Kama yeye ndie mwenye Makosa mwambie nimekosa mimi ili Amani iwepo ndani ya ndoa.
Comment by mayalilwa on September 2, 2012 at 6:56pm

Tatizo la wanandoa wengi ni wagumu kutamka neno "NAOMBA MSAMAHA" Bukuku muombe msamaha mumeo, jishushe kwake mtaendeleo hivyo mpaka lini? kama haumpendi ulifuata nini baa? Na kama alikuitia talaka ungeichukua hiyo karatasi, uliikataa ukidai akakupee mahakamani na huku ukielewa fika unaweka kigingi cha kutoachika.

Comment by Focus Kunambi on September 1, 2012 at 5:37pm

NILITEGEMEA MTU KAMA BAHATI BUKUKU NDOA YAKE NDIYO INGEKUWA YA MFANOI LAKINI HAIKUDUMU HATA MIAKA MIWILI SASA ANACHOIMBAIMBA KILA WAKATI KINAMSAIDIAJE YEYE BINAFSU???

Comment by Bartham Lyimo on August 29, 2012 at 10:30am

kwani chanzo cha kuvunjika kwa ndoa hiyo ni nini hasa?

Comment by ARCHITECT MOSES on August 28, 2012 at 10:49pm

WAJNGA 2 WANAUDHI SASA

Comment by kadama J'z on August 25, 2012 at 3:51pm

enzi za mwalimu ndio kulikua na watumishi wanao fuata maadili ya ndoa lakini siku hizi hakuna cha watumishi wala nini wote ni wizi mtupu

Comment by Janeth Jr on August 24, 2012 at 3:05pm

Henirieta Saimon nawewe mmbeya!! haa! ulimpima? au umembukizwa wewe ukahisi na mwenzio?

Comment by DEMIE SIMON on August 24, 2012 at 2:57pm

pole sana dada yangu dunia hii ni yetu sisi na majaribu ameumbiwa mwanadamu,piga moyo konde mungu yuko pamoja nawe

NI SUPERMARKET GANI BORA KULIKO ZOTE KATI YA HIZI? NA KWA NINI? TOA MAONI YAKO!
  

Forum

MIEZI MITANO IMEBAKI KUELEKEA UCHAGUZI MKUU, TOVUTI YA TUME YA UCHAGUZI HAIPO HEWANI

Started by GLOBAL in Siasa May 18. 0 Replies

Mwenyekiti wa Tume ya Taifa ya Uchaguzi Jaji Damiani Lubuva.IKIWA imebaki miezi…

Tags: NEC

ONGEZEKO LA VITENDO VYA UKAHABA NCHINI TANZANIA BILA UDHIBITI WA MAMLAKA HUSIKA, JE UFANYWE UJASILIAMALI?

Started by sebastian yordan luhanga in Maisha. Last reply by Joe reggan Apr 23. 4 Replies

naleta mjadala huu kwenu, kuhusu ongezeko la kutisha la vitendo vya ukahaba nchini kwetu, mbaya zaidi ni kwa vijana wadogo na wengine ni wasomi na wenye uwezo wa kifedha, cha ajabu mamlaka husika ni kama zimefumba macho na kuweka pamba masikioni na…

JE? WAYAJUA MADHARA YA UTABIRI WA MATUKIO HAZARANI KATIKA USALAMA WA NCHI?

Started by daniel paul in Siasa. Last reply by Joe reggan May 9. 5 Replies

JE? WAYAJUA MADHARA YA UTABIRI WA MATUKIO HAZARANI KATIKA USALAMA WA NCHI?NDOTO ZA URAISI katika kitu cha kustaajabisha, na cha kushangaza, Utakubaliana na mimi kua kumeibuka tabia ya watu na baadhi viongozi tena wengine wa nyazifa za uwaziri KUTOA…

MIUNDO MBINU TANZANIA

Started by Elibahati DAVID AKYOO in Siasa. Last reply by Joe reggan Apr 24. 2 Replies

Watanzania wenzangu, naomba nisaidiwe hili jambo ambalo limekuwa sugu hapa nchi,kila ikifika kipindi cha uchaguzi barabara zinaanza kuchimbwa hasa vijijini na maeneo ya nje ya miji,je, hii ni aina nyingine ya rushwa au ninini?na kama ni aina…

OKWI ANAIGHARIMU SIMBA, VIONGOZI WAMUANGALIA KWA JICHO LA TATU

Started by Erick Angelo in Soka. Last reply by Joe reggan May 4. 3 Replies

Hakuna haja tena ya kufichana, Okwi anaifanya Simba kama timu ya bonanza!!Lakini ajue Simba imeshindwa kuwavumilia kina Kwizera, Mbiyavanga, Gervais Kago, Ssentongo n.k yawezekana hawa wote walikuwa wana viwango kuzidi Okwi wakati wanatua…

Tags: Okwi

TETESI: BARAZA JIPYA LA MAWAZIRI HILI HAPA

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by 278l80orb0i39 Mar 4. 5 Replies

Katika hali ambayo haikutarajiwa, rais Kikwete amefanya mabadiliko makubwa katika baraza lake la mawaziri. Mabadiliko hayo ambayo yatatangazwa kesho jioni yamewatupilia mbali watuhumiwa wa ufisadi sambamba na wazembe katika utendaji.  Waliotupwa…

Tags: SIASA

POLISI KUPAMBANA NA WANAHABARI, WAFUASI WA CHADEMA NANI ALAUMIWE?

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by Joe reggan May 4. 20 Replies

Jeshi la Polisi likiwa na silaha pamoja na mbwa, Septemba 18, mwaka huu limepambana na wafuasi wa Chadema na wanahabari waliofika katika Makao Makuu ya Jeshi la Polisi jijini Dar kufuatilia tukio la Mwenyekiti wa Chadema Taifa, Freeman Mbowe…

Tags: VURUGU

KIU YA WATANZANIA NI IPI, SERIKALI MBILI AU TATU?

Started by Global Publishers Ltd in Siasa. Last reply by 278l80orb0i39 Mar 4. 32 Replies

Kitendawili kilichopo katika taifa leo kwa sasa ni juu ya serikali ngapi zinafaa kuelekea kupata Katiba Mpya, Serikali mbili au Serikali tatu?TOA MAONI YAKO HAPA!

Tags: katiba, siasa

Latest Activity

sujan das posted a status
1 minute ago
sujan das posted a status
1 minute ago
sujan das posted a status
2 minutes ago
Febronia Shumbusho liked GLOBAL's blog post DIAMOND ATELEKEZA WATOTO SHULE!
3 minutes ago
sujan das posted a status
3 minutes ago
sujan das posted a status
4 minutes ago
Goldstein posted a status
4 minutes ago
GLOBAL's 5 blog posts were featured
4 minutes ago
Goldstein posted a status
4 minutes ago
sujan das posted a status
5 minutes ago
GLOBAL posted blog posts
5 minutes ago
Goldstein posted a status
5 minutes ago

© 2015   Created by Global Publishers Ltd.

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

.fb-wrap { width:50%; margin: 0 auto; } .fb-like-box, .fb-like-box span, .fb-like-box span iframe[style] { width: 100% !important; }