BAHATI BUKUKU NUSURA APEWE TALAKA BAA

Bahati Bukuku.

STAA wa nyimbo za Injili Bongo anayetamba na albamu ya Dunia Haina Huruma, Bahati Bukuku amenusurika kulimwa talaka baa kutoka kwa mumewe waliyetengana naye miaka 7 iliyopita, Daniel Basila.
Kwa mujibu wa chanzo, ishu hiyo ilitokea mwishoni mwa mwezi Julai, mwaka huu ndani ya Baa ya Land Mark Hotel iliyopo Ubungo, jijini Dar.
Ilidaiwa kuwa, Basila alimwita ‘mtalaka’ wake huyo hotelini hapo ampe talaka yake baada ya kuishi ‘singo’ kwa miaka saba huku ndoa yao ikiwa haijulikani hatima yake.
“Daniel alimwita Bahati kwa simu, akamwambia aende pale hotelini akampe talaka. Alipofika alimkuta jamaa ameshika kikaratasi eti ndiyo talaka, lakini Bahati akamwambia kama amedhamiria kutoa talaka aende mahakamani,” kilisema chanzo.

Views: 6658

Tags: amani11

Comment

You need to be a member of Global Publishers to add comments!

Join Global Publishers

Comment by David Wagwene on September 9, 2012 at 3:15pm

aisee kwa hiyo ndoa ndoano lkn kwa kuwa umeokoka na una hekima kama kuna uwezekano bac tafuteni suluhu mrudiane cjajua kama mlibarikiwa watoto.Kama mlipata ndio kabisaaaa mrudiane msiwatese watoto wenu

Comment by Ndegesha on September 9, 2012 at 12:29pm

mwanawake akiachika ndio anajuta

Comment by Vivian E. Minja on September 3, 2012 at 9:39pm
Dada yangu.neno Samahani ni Dogo sana lakini lina maana kubwa, Jishushe hata Kama yeye ndie mwenye Makosa mwambie nimekosa mimi ili Amani iwepo ndani ya ndoa.
Comment by mayalilwa on September 2, 2012 at 6:56pm

Tatizo la wanandoa wengi ni wagumu kutamka neno "NAOMBA MSAMAHA" Bukuku muombe msamaha mumeo, jishushe kwake mtaendeleo hivyo mpaka lini? kama haumpendi ulifuata nini baa? Na kama alikuitia talaka ungeichukua hiyo karatasi, uliikataa ukidai akakupee mahakamani na huku ukielewa fika unaweka kigingi cha kutoachika.

Comment by Focus Kunambi on September 1, 2012 at 5:37pm

NILITEGEMEA MTU KAMA BAHATI BUKUKU NDOA YAKE NDIYO INGEKUWA YA MFANOI LAKINI HAIKUDUMU HATA MIAKA MIWILI SASA ANACHOIMBAIMBA KILA WAKATI KINAMSAIDIAJE YEYE BINAFSU???

Comment by Bartham Lyimo on August 29, 2012 at 10:30am

kwani chanzo cha kuvunjika kwa ndoa hiyo ni nini hasa?

Comment by ARCHITECT MOSES on August 28, 2012 at 10:49pm

WAJNGA 2 WANAUDHI SASA

Comment by kadama J'z on August 25, 2012 at 3:51pm

enzi za mwalimu ndio kulikua na watumishi wanao fuata maadili ya ndoa lakini siku hizi hakuna cha watumishi wala nini wote ni wizi mtupu

Comment by Janeth Jr on August 24, 2012 at 3:05pm

Henirieta Saimon nawewe mmbeya!! haa! ulimpima? au umembukizwa wewe ukahisi na mwenzio?

Comment by DEMIE SIMON on August 24, 2012 at 2:57pm

pole sana dada yangu dunia hii ni yetu sisi na majaribu ameumbiwa mwanadamu,piga moyo konde mungu yuko pamoja nawe

NI SUPERMARKET GANI BORA KULIKO ZOTE KATI YA HIZI? NA KWA NINI? TOA MAONI YAKO!
  

ADVERTISE HERE

Forum

KIU YA WATANZANIA NI IPI, SERIKALI MBILI AU TATU?

Started by Global Publishers Ltd in Siasa. Last reply by Amani mp on Saturday. 17 Replies

Kitendawili kilichopo katika taifa leo kwa sasa ni juu ya serikali ngapi zinafaa kuelekea kupata Katiba Mpya, Serikali mbili au Serikali tatu?TOA MAONI YAKO HAPA!

Tags: katiba, siasa

JUAN MATA KUTUA MANCHESTER UNITED ATASIADIA KULETA MATOKEO BORA BAADA YA TIMU KUSUASUA?

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by anilahsan Jul 19. 79 Replies

Juan Mata anataraji kutua Manchester United akitokea klabu ya Chelsea ya…

KUKAMATWA WATANZANIA NA MADAWA YA KULEVYA KILA MARA, TATIZO NI NINI?

Started by GLOBAL in Habari. Last reply by navarrohart Jun 8. 37 Replies

VITENDO VYA KUKAMATWA WATANZANIA NA MADAWA YA KULEVYA KWA SASA VIMEZOELEKA. KATIKA NCHI MBALIMBALI WATANZANIA WAMEKUWA WAKIKAMATWA KWA UBEBAJI WA MADAWA HAYO. JE, TATIZO NI NINI? NA NINI KIFANYIKE?

Tags: MARA, TATIZO, NI, NINI?, KILA

JESHI LA POLISI KUTOA MILIONI 100 KWA ATAKAYEWEZESHA KUPATIKANA WAHALIFU WANAOMWAGIA WATU TINDIKALI NI KWAMBA LIMESHINDWA KAZI?

Started by GLOBAL in Maisha. Last reply by anilahsan Jun 26. 72 Replies

Kamanda wa Jeshi la Polisi Kanda Maalumu ya Dar es Salaam.Jeshi la Polisi…

SIMBA SC WAMTUPIA VIRAGO JUMA KASEJA

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by Aicar Salewa May 23. 5 Replies

TIMU ya Simba SC leo imetangaza rasmi kuachana na mlinda mlango wake mahiri, Juma…

JE, NI SAHII KWA JESHI LA POLISI KULIPUA MABOMU WAKATI WANANCHI WAKIAGA MIILI YA WENZAO?

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by anilahsan Jul 12. 21 Replies

Juzi (Jumanne) polisi walilipua mabomu ya machozi kuwatawanya wafuasi wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) waliokuwa wamekusanyika katika Viwanja vya Soweto jijini Arusha kwa ajili ya kuaga miili ya wenzao watatu waliopoteza maisha katika…

UKIMYA WA VYOMBO VYA DOLA KUTOA TAARIFA ZA MATUKIO YA MAUAJI NA UTEKAJI NI ISHARA KUWA WANAHUSIKA?

Started by GLOBAL in Habari. Last reply by LUPILYA GREGORY SIMON Dec 19, 2013. 7 Replies

Absalom Kibanda akiwa ICU.USIKU wa Jumanne ya Machi 5 kuamkia Machi…

Tags: UTEKAJI, NA, MAUAJI, NI, ISHARA

KIPIGO CHA BAO 2-1 KWA MAN UTD, KOSA LA MWAMUZI?

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by James Buyoya Dec 2, 2013. 10 Replies

JE, NI KWELI KWAMBA KIPIGO CHA BAO 2-1 ILICHOKIPATA MAN UTD KUTOKA KWA REAL MADRID USIKU WA KUAMKIA LEO LAWAMA ZOTE ZIMWENDEE MWAMUZI WA MCHEZO AU MAN UTD WAJILAUMU WENYEWE? TUPE MAONI YAKO!!!

Latest Activity

© 2014   Created by Global Publishers Ltd.

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service