Stori: Richard Bukos, Issa Mnally na Imelda Mtema.
MfanyabiAshara ‘alwatani’ Bongo, mkazi wa jijini Dar, Allain Tajiri amekumbwa na skendo nzito baada ya kufumaniwa na mwanafunzi wa sekondari wa kidato cha pili mwenye umri wa miaka 16.

MHH! ISHAKUWA SOO: Jamaa akiwa chini ya ulinzi baada ya kufumaniwa uku mwanafunzi akiwa ameshika kitendea kazi mkoni

Tukio hilo la kusikitisha lilitokea Jumatano ya Aprili 24, mwaka huu katika chumba namba 107 kwenye gesti iitwayo Jamboz iliyopo Kinondoni jijini Dar.

Habari za uhakika zilieleza kuwa tukio hilo lilikuwa ni mtego baada ya walezi wa denti huyo kunasa mawasiliano ya mfanyabiashara huyo akimrubuni binti yao.

Jamaa akipiga pamba zake baada ya kufumwa

...Akivaa suluari yake kwa aibu kubwa

Katika mawasiliano hayo, Tajiri alimtaka denti huyo wa sekondari moja iliyopo Kibamba, Dar (jina linahifadhiwa kwa sababu maalum za weledi wa uandishi wa habari), wakutane kwenye gesti hiyo kwa ajili ya kuimomonyoa amri ya sita.

NOMA KWELI: Jamaa akimuangalia Mwanafunzi huyo kwa uchungu

AAGA ANAKWENDA ‘TUISHENI’
Baada ya walezi hao kuufuma ujumbe kwenye simu ya binti yao, walimuwekea doria bila mwenyewe kujijua na ulipokaribia muda waliokubaliana kukutana gesti, denti huyo aliaga anakwenda ‘tuisheni’.
Huku mapaparazi wetu wakiwa ‘stendibai’, kitendo cha binti huyo kuaga muda huo kilianza kuonesha dalili za mtego wa walezi kukaribia kukamilika.

APIGA MAJI KUJIWEKA FITI
Mapaparazi wetu ndiyo waliokuwa wa kwanza kufika eneo la tukio na kujibanza wakiwa na picha za wawili hao ambapo walimshuhudia mfanyabiashara huyo akifika kaunta na kuagiza maji makubwa na kuyanywa hadi yakaisha kisha kuelekea kwenye dirisha la mapokezi ya gesti hiyo.
Ilidaiwa kuwa yale maji aliyokunywa chupa nzima alilenga kuwa fiti kwa ajili ya ‘gemu’ na ‘kadenti hako’.
Mmoja wa mapaparazi wetu naye alijisogeza kwenye dirisha hilo akijifanya kutaka chumba na kumsikia mhudumu akimpa Tajiri chumba namba 107 na kumuonesha kilipo.
Ghafla binti huyo naye alifika mapokezi akiwa na sare za shule ambapo alimkuta paparazi wetu akiendelea kuzuga kwa kutaka kukagua chumba kizuri kabla ya kulipia.
Dakika chache baada ya Tajiri na denti huyo kuingia chumbani, mwanausalama mmoja alitangulia akifuatwa na mapaparazi wetu na ndugu wa denti huyo ambapo waliomba kukagua chumba hicho kwa kuwa kulikuwa na binti yao.

WAKUTWA KAMA WALIVYOZALIWA
Waliporuhusiwa waliingia na kugonga chumba ambapo jamaa huyo alifungua, wote wakakutwa wakiwa watupu huku mfanyabiashara huyo akiwa kwenye harakati za kuvaa ‘kinga’ au ‘dawa ya penzi’ baada ya kumchezea mtoto wa watu.
Tukio hilo lilivuta hisia za jazba kwa umati uliofurika ghafla kwenye eneo hilo huku kila mtu akilaani kitendo cha jamaa huyo kumkatishia denti huyo masomo na kumpeleka gesti kwa ajili ya ngono.

INAUMA SANA!
“Fikiria wewe kama mzazi unalipa ada mtoto wako asome halafu mtu mwingine kwa makusudi anamwachisha masomo na kumpeleka gesti wakafanye ngono! Kweli inauma sana, kila mzazi anatokwa na machozi,” alisema mmoja wa mashuhuda wa tukio hilo baada ya kuibuka kwa varangati gesti hapo.

TIMBWILI ZITO
Kwa upande wake, dada mlezi wa anayemsomesha denti huyo (jina tunalo) alijikuta akimnasa makofi mfanyabishara huyo na kuzua timbwili zito kutokana na kupandwa na hasira ya ajabu.

KOSA LAFANYIKA
Katika vuta nikuvute, ghafla jamaa huyo alifanikiwa kuwachoropoka na kuingia mitaani akitimua mbio hivyo kutoa kazi nyingine ya kuanza kumsaka upya ili afikishwe kwenye mkono wa sheria.
Hadi gazeti hili linakwenda mitamboni, ndugu wa denti huyo walikuwa katika harakati za kumfikisha mbele ya sheria mfanyabishara huyo ili ashike adabu yake, aache tabia hiyo ya kuharibu maisha ya mwanafunzi huyo.

AGIZO
Kufuatia hali hiyo, Oparesheni Fichua Maovu inayoendeshwa na Global Publishers imefikia hapo lakini tunaziomba taasisi, idara, polisi na mamlaka nyingine kumkamata mtuhumiwa huyo ili iwe funzo kwa wengine wenye tabia kama hiyo.

Views: 8625

Tags: risasi11

Comment

You need to be a member of Global Publishers to add comments!

Join Global Publishers

Comment by Ally m. abubakar on May 11, 2013 at 7:38pm
Hizo ndo Faisal za kondom, kondom hujui a maambukizi HIV,VVU,STD na Mimba za nje ya ndoa, lakini pia kuondoa hueneza zinaa, muleta umasikini na kuviza maendeleo ya n hi yeti, Nataka ni ulie swali JUMA OTHUMAN SHAABAN , Je serikali haiyoni kondomu zina madhara kwa watumiaji. Tu eons wahusika wail kuwa tayari qanat aka kutumia kondom ambayo serikali ku pitia TACAIDS inabimiza tutu mie bila ya kujali madhara
Comment by Mawazo Katota on May 8, 2013 at 9:38pm

Tematema & Matilanga @ pamoja na kuwa maneno yenu yana ukweli lakini huyu jibaba anastahili adhabu kali na wazazi nao wanastahili lawama kwa kuwa hadi binti anafuzu somo la ngono kwa kiwango hicho wao walikuwa wapi  Bure kabisa!

Comment by Matilanga Lukingita on May 6, 2013 at 9:11pm

Mawazo katoto umeona hiyo @ Tematema Jeremia? Binti kama kweli unakali shule kwa nini umwadanganye wazazi wako? Tena na nguo za shule hadi guest? Huyu keshazoea huyu wala aikuwa siku ya kawanza!! Tafuna manofu huo KIMAMA!!!

Comment by Tematema Jeremia on May 3, 2013 at 9:05am

Huyu mtoto wa kike nae sio rizki alijua kabisa anaenda gesti naye akaaga anaenda tuisheni tuisheni gani inafanyika gesti kama sio tuisheni ya kujifunza kumpakata mwanaume hapo napo akili ya darasani ziro bora aolewe tu kesha lamba asali kitambo huyo haogopi tena kuumwa na nyuki

Comment by Mawazo Katota on May 1, 2013 at 11:39pm

Bwana Matilanga huyu jamaa anasubiri kuwekwa lupango kwa muda usiojulikana. Halafu na wewe sijui kwa sababu na wewe una tabia kama yake unashabikia. Na wewe tafuta denti wakukamate ukanyee debe kama Babu seya. Hapa unashabikia sheria ikichukua mkondo wake mnaanza kulalamika Hovyo kabisa.

Comment by Matilanga Lukingita on April 30, 2013 at 9:42pm

Mwenyekiti wetu KIMAMA nimekuja kuripoti kuwa likizo yangu imeisha. Sasa huyu jamaa alichelewa nini kuvua hicho kitaiti haraka na kulamba huyu mdenti????????

Comment by Matata semali on April 30, 2013 at 9:01am

Mwenye gesti afunguliwe mashtaka na kunyang'anywa leseni ya biashara ya gesti. 

Comment by pjoan audes on April 30, 2013 at 12:00am

Hii naona kama ni bongo movie! wala hakuna uhalisia ni story ya kuuzia gazeti tu umati wote na polisi wakiwemo mtuhumiwa anawatorokaje? huoni hapa kuna hofu ya kuuliza kituo gani cha polisi kapelekwa na kesi itapelekwa mahakama ipi na lini!

Comment by SULEIMAN MWINYIMVUA on April 29, 2013 at 8:19pm

Yani hilo jitu liwajibiswe kikamilifu

Comment by juma othman shaaban on April 29, 2013 at 4:41pm

hivi  jamani tunakwenda wapi? hivi hata hufikirii kwamba siku moja nawewe utakuwa na watoto halafu watu wwafanyie ki

tu kama hicho utajisikiaje? kuweni na imani jamani kama wazazi au walezi acheni kabisa ushetani huo. Wanawake wameja kila kona nini ushenzi

NI SUPERMARKET GANI BORA KULIKO ZOTE KATI YA HIZI? NA KWA NINI? TOA MAONI YAKO!
  

ADVERTISE HERE

Forum

KIU YA WATANZANIA NI IPI, SERIKALI MBILI AU TATU?

Started by Global Publishers Ltd in Siasa. Last reply by Kasharu Martin Apr 15. 2 Replies

Kitendawili kilichopo katika taifa leo kwa sasa ni juu ya serikali ngapi zinafaa kuelekea kupata Katiba Mpya, Serikali mbili au Serikali tatu?TOA MAONI YAKO HAPA!

Tags: katiba, siasa

JUAN MATA KUTUA MANCHESTER UNITED ATASIADIA KULETA MATOKEO BORA BAADA YA TIMU KUSUASUA?

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by willson jon on Tuesday. 23 Replies

Juan Mata anataraji kutua Manchester United akitokea klabu ya Chelsea ya…

KUKAMATWA WATANZANIA NA MADAWA YA KULEVYA KILA MARA, TATIZO NI NINI?

Started by GLOBAL in Habari. Last reply by Kasharu Martin Apr 15. 7 Replies

VITENDO VYA KUKAMATWA WATANZANIA NA MADAWA YA KULEVYA KWA SASA VIMEZOELEKA. KATIKA NCHI MBALIMBALI WATANZANIA WAMEKUWA WAKIKAMATWA KWA UBEBAJI WA MADAWA HAYO. JE, TATIZO NI NINI? NA NINI KIFANYIKE?

Tags: MARA, TATIZO, NI, NINI?, KILA

JESHI LA POLISI KUTOA MILIONI 100 KWA ATAKAYEWEZESHA KUPATIKANA WAHALIFU WANAOMWAGIA WATU TINDIKALI NI KWAMBA LIMESHINDWA KAZI?

Started by GLOBAL in Maisha. Last reply by Mohammed Nasser Abdullah Mar 19. 6 Replies

Kamanda wa Jeshi la Polisi Kanda Maalumu ya Dar es Salaam.Jeshi la Polisi…

SIMBA SC WAMTUPIA VIRAGO JUMA KASEJA

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by Joyce Moses Oct 1, 2013. 4 Replies

TIMU ya Simba SC leo imetangaza rasmi kuachana na mlinda mlango wake mahiri, Juma…

JE, NI SAHII KWA JESHI LA POLISI KULIPUA MABOMU WAKATI WANANCHI WAKIAGA MIILI YA WENZAO?

Started by GLOBAL in Siasa Jun 20, 2013. 0 Replies

Juzi (Jumanne) polisi walilipua mabomu ya machozi kuwatawanya wafuasi wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) waliokuwa wamekusanyika katika Viwanja vya Soweto jijini Arusha kwa ajili ya kuaga miili ya wenzao watatu waliopoteza maisha katika…

UKIMYA WA VYOMBO VYA DOLA KUTOA TAARIFA ZA MATUKIO YA MAUAJI NA UTEKAJI NI ISHARA KUWA WANAHUSIKA?

Started by GLOBAL in Habari. Last reply by LUPILYA GREGORY SIMON Dec 19, 2013. 7 Replies

Absalom Kibanda akiwa ICU.USIKU wa Jumanne ya Machi 5 kuamkia Machi…

Tags: UTEKAJI, NA, MAUAJI, NI, ISHARA

KIPIGO CHA BAO 2-1 KWA MAN UTD, KOSA LA MWAMUZI?

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by James Buyoya Dec 2, 2013. 10 Replies

JE, NI KWELI KWAMBA KIPIGO CHA BAO 2-1 ILICHOKIPATA MAN UTD KUTOKA KWA REAL MADRID USIKU WA KUAMKIA LEO LAWAMA ZOTE ZIMWENDEE MWAMUZI WA MCHEZO AU MAN UTD WAJILAUMU WENYEWE? TUPE MAONI YAKO!!!

TOP NEWS WEEK HII

Latest Activity

araf vai posted a status
47 seconds ago
GLOBAL posted blog posts
2 minutes ago
John Hatchett posted a status
3 minutes ago
dtsi100 posted a status
3 minutes ago
misu babu posted a status
"Brumbies vs Chiefs Live Rugby http://j.mp/RRt4dG"
3 minutes ago
John Hatchett posted a status
3 minutes ago
John Hatchett posted a status
4 minutes ago
John Hatchett posted a status
4 minutes ago
loranjlopa posted a status
4 minutes ago
dtsi100 posted a status
5 minutes ago
anilahsan posted a status
6 minutes ago
Profile IconGlobal Publishers via Facebook
Thumbnail

MFANYABIASHARA KARIAKOO AKUTWA GESTI NA SHEMEJIYE GESTI. MFANYABIASHARA maarufu wa simu za…

See More
Facebook6 minutes ago · Reply

© 2014   Created by Global Publishers Ltd.

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service