saleh mohamed
  • zanzibar
  • Tanzania, United Republic Of
Share on Facebook
Share Twitter

Saleh mohamed's Friends

  • Sarah c
  • Mohammed Saleh Issa Al Yahmedy
  • Glady-Cathy
  • Nia saleh
  • Anitha Cafrica
  • Egla Mamoto
  • leyla
  • devoter
  • Leyla khamis
  • Suzan (Black is my Beauty)
  • Mrs Tina allen
  • moses sarai
  • ASHA JEY
  • faisal tamimi
  • RAJAN HUSSEIN

saleh mohamed's Groups

saleh mohamed's Discussions

matokeo ya form 4

Started this discussion. Last reply by David Wagwene Sep 13, 2012. 10 Replies

hivi mnaonaje wadau kuh matokeo ya form 4?je ni nani wa kulaumiwa kati ya wizara necta au wanafunzi?

Gifts Received

Gift

saleh mohamed has not received any gifts yet

Give a Gift

 

saleh mohamed's Page

Latest Activity

Mwenda Namwanjila liked saleh mohamed's discussion matokeo ya form 4
Nov 17, 2012
Prince Dany liked saleh mohamed's discussion matokeo ya form 4
Oct 11, 2012
Gaston Kayombo liked saleh mohamed's discussion matokeo ya form 4
Sep 21, 2012
David Wagwene replied to saleh mohamed's discussion matokeo ya form 4
"NA HIYO IAMBATANE NA KUWAWEKEA WALIMU MAZINGIRA YA KUVUTIA KAMA KUWAONGEZEA MISHAHARA NA PENGINE KUWAJENGEA MAKAZI NA MABORESHO HAYO YAWE MARADUFU KWA WANAOENDA KUFANYA KAZI VIJIJINI.HII ITAPELEKEA WALIMU KUVUTIKA KWENYE HIYO FANI NA HIVYO TATIZO LA…"
Sep 13, 2012
David Wagwene replied to saleh mohamed's discussion matokeo ya form 4
"MIMI NAFIKIRI WIZARA YA ELIMU IKOMAE KATIKA KUHAKIKISHA INAONGEZA SHULE KADIRI IWEZAVYO NA HIYO ITASAIDIA SANA KUEPUSHA TATIZO LA USAFIRI KWA WANAFUNZI MAANA SHULE ZITAKUWA KARIBU.PIA KUHAKIKISHA INABADILI UFAULU WA WANAOPASWA KWENDA KUSOMEA UALIMU…"
Sep 13, 2012
daudi kisaka liked saleh mohamed's discussion matokeo ya form 4
Sep 4, 2012
FIKRA PEVU liked saleh mohamed's discussion matokeo ya form 4
May 20, 2012
Sware replied to saleh mohamed's discussion matokeo ya form 4
"Hey frinds my name is faker people gived me that name in american her home if you know you like sex chat with me hooooooooooooooooola"
Apr 10, 2012
Sware liked saleh mohamed's discussion matokeo ya form 4
Apr 10, 2012
dickson gideon best replied to saleh mohamed's discussion matokeo ya form 4
"daaah..wadogo zetu nowdayz awasomi kabisa so mambo lazima yawe magumu kwao..bt wizara nao wajipange kuinua elimu yetu."
Mar 26, 2012
Nehemia mathias replied to saleh mohamed's discussion matokeo ya form 4
"Kwanza mtihani wamefanya necta walaumiwe wanafunze wenyewe"
Feb 16, 2012
apolinary mtamelo replied to saleh mohamed's discussion matokeo ya form 4
"yap,,,,kwa hali inavyoendelea vitu hivi viwili vinachangia kwa umoja,,,yaani wanafunzi na balaza la mitihani,,,,,kwa upande wa wanafunzi ni dhahiri kabisa kuwa hawapo sirious katika masomo yao kwani baadhi yao wengi wamekuwa wakijitumbukiza katika…"
Feb 15, 2012
Alfred uisso replied to saleh mohamed's discussion matokeo ya form 4
"mimi naona wanfunzi hatupo serious, kwasababu tunafundishwa na walimu walikopwa, lugha nayo inatuchanganya, wate tulaumiwe, serikali na wanafunzi.  "
Nov 23, 2011
Alex D Nyagalu replied to saleh mohamed's discussion matokeo ya form 4
"Necta, kwan wanachofundish waalimu ni tofaut na yanayotoka kwenye mtihani wa mwisho."
Nov 14, 2011
saleh mohamed left a comment for RAJAN HUSSEIN
"Wel mrs rajan.nilipotea kwa mda ila nimerudi tena."
Jun 21, 2011
saleh mohamed and faisal tamimi are now friends
Jun 20, 2011

Profile Information

Name
saleh mohamed
Your favorite Global Publishers Newspaper and Why ?
[IJUMAA WIKIENDA]this the only media in tanzania to get uptodeted news
How did you know about Global Publishers
Newspaper

saleh mohamed's Photos

Loading…
  • Add Photos
  • View All

Comment Wall (3 comments)

You need to be a member of Global Publishers to add comments!

Join Global Publishers

At 5:38am on March 20, 2011, mtebwematefya mohamed matefya said…
sio picha mbaya umemuona lady gaga
At 11:45am on February 18, 2011, devoter said…
mambo vipi
At 8:22am on February 7, 2011, Sarah c said…
heeyy,thanx for being my first friend Mambo vipi?
 
 
 

NI SUPERMARKET GANI BORA KULIKO ZOTE KATI YA HIZI? NA KWA NINI? TOA MAONI YAKO!
  

Forum

TETESI: BARAZA JIPYA LA MAWAZIRI HILI HAPA

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by TZ on Tuesday. 1 Reply

Katika hali ambayo haikutarajiwa, rais Kikwete amefanya mabadiliko makubwa katika baraza lake la mawaziri. Mabadiliko hayo ambayo yatatangazwa kesho jioni yamewatupilia mbali watuhumiwa wa ufisadi sambamba na wazembe katika utendaji.  Waliotupwa…

Tags: SIASA

POLISI KUPAMBANA NA WANAHABARI, WAFUASI WA CHADEMA NANI ALAUMIWE?

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by mark gibson Nov 22. 11 Replies

Jeshi la Polisi likiwa na silaha pamoja na mbwa, Septemba 18, mwaka huu limepambana na wafuasi wa Chadema na wanahabari waliofika katika Makao Makuu ya Jeshi la Polisi jijini Dar kufuatilia tukio la Mwenyekiti wa Chadema Taifa, Freeman Mbowe…

Tags: VURUGU

KIU YA WATANZANIA NI IPI, SERIKALI MBILI AU TATU?

Started by Global Publishers Ltd in Siasa. Last reply by mark gibson Nov 25. 29 Replies

Kitendawili kilichopo katika taifa leo kwa sasa ni juu ya serikali ngapi zinafaa kuelekea kupata Katiba Mpya, Serikali mbili au Serikali tatu?TOA MAONI YAKO HAPA!

Tags: katiba, siasa

JUAN MATA KUTUA MANCHESTER UNITED ATASIADIA KULETA MATOKEO BORA BAADA YA TIMU KUSUASUA?

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by mark gibson Nov 21. 88 Replies

Juan Mata anataraji kutua Manchester United akitokea klabu ya Chelsea ya…

KUKAMATWA WATANZANIA NA MADAWA YA KULEVYA KILA MARA, TATIZO NI NINI?

Started by GLOBAL in Habari. Last reply by mark gibson Nov 28. 46 Replies

VITENDO VYA KUKAMATWA WATANZANIA NA MADAWA YA KULEVYA KWA SASA VIMEZOELEKA. KATIKA NCHI MBALIMBALI WATANZANIA WAMEKUWA WAKIKAMATWA KWA UBEBAJI WA MADAWA HAYO. JE, TATIZO NI NINI? NA NINI KIFANYIKE?

Tags: MARA, TATIZO, NI, NINI?, KILA

JESHI LA POLISI KUTOA MILIONI 100 KWA ATAKAYEWEZESHA KUPATIKANA WAHALIFU WANAOMWAGIA WATU TINDIKALI NI KWAMBA LIMESHINDWA KAZI?

Started by GLOBAL in Maisha. Last reply by mark gibson Nov 30. 84 Replies

Kamanda wa Jeshi la Polisi Kanda Maalumu ya Dar es Salaam.Jeshi la Polisi…

SIMBA SC WAMTUPIA VIRAGO JUMA KASEJA

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by mark gibson Nov 22. 12 Replies

TIMU ya Simba SC leo imetangaza rasmi kuachana na mlinda mlango wake mahiri, Juma…

JE, NI SAHII KWA JESHI LA POLISI KULIPUA MABOMU WAKATI WANANCHI WAKIAGA MIILI YA WENZAO?

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by mark gibson Nov 23. 36 Replies

Juzi (Jumanne) polisi walilipua mabomu ya machozi kuwatawanya wafuasi wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) waliokuwa wamekusanyika katika Viwanja vya Soweto jijini Arusha kwa ajili ya kuaga miili ya wenzao watatu waliopoteza maisha katika…

TOP NEWS WEEK HII

Latest Activity

Revathi posted a status
1 minute ago
marychristan posted a status
3 minutes ago
monakolor posted a status
5 minutes ago
lasthd posted a status
5 minutes ago
angel posted a status
""
7 minutes ago
Profile IconGlobal Publishers via Facebook
Thumbnail

TAMASHA LA WAFALME KUWEKA HISTORIA SIKUKUU YA XMAS DAR LIVE…

See More
Facebook11 minutes ago · Reply
seetha posted a status
12 minutes ago
Profile IconGlobal Publishers via Facebook
Thumbnail

MADAHA AFUNGUKA SKENDO YA KUJIUZA, KUTOKUWA NA PA’ KUISHI. Baby Joseph Madaha ndiye ambaye…

See More
Facebook12 minutes ago · Reply
seetha posted a status
12 minutes ago
marychristan posted a status
13 minutes ago
Profile IconGlobal Publishers via Facebook
Thumbnail

NDOA SASA YAMZEESHA MAIMARTHA Mtangazaji Maimartha Jesse ‘Mai’ ameibuka na kusema…

See More
Facebook14 minutes ago · Reply
GLOBAL's 12 blog posts were featured
14 minutes ago

© 2014   Created by Global Publishers Ltd.

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

.fb-wrap { width:50%; margin: 0 auto; } .fb-like-box, .fb-like-box span, .fb-like-box span iframe[style] { width: 100% !important; }