mihayo bugali
  • Male
  • DAR ES SALAAM,
  • Tanzania, United Republic Of
Share on Facebook
Share
  • News Posts
  • Discussions
  • Groups
  • Photos
  • Photo Albums
  • Videos

Gifts Received

Gift

mihayo bugali has not received any gifts yet

Give a Gift

 

mihayo bugali's Page

Latest Activity

mihayo bugali commented on NDAUKA the GREAT's photo
Thumbnail

MCHUNGAJI AKIMUOGESHA MKE WA MTU

"Mchungaji wa nini, ngombe , mbuzi, kondoo au farasi? fafanua zaidi!!!"
Nov 7, 2012
mihayo bugali commented on Chakachua's photo
Thumbnail

Maombi

"david wagwene umemkubali kimama kinini, maana hata wewe ulikuwa unacomment laivu sana, ila demu ana tako tepetepe linafaa kuliwa tigo sana!!!"
Nov 5, 2012
mihayo bugali commented on NDAUKA the GREAT's photo
Thumbnail

acha nijimwaye mie!!

"Du hilo tako la huyo jimama linaonekana limekomaa ile mbaya, ukiingiza mdhakari hapo unaweza katikia ndani!!!"
Oct 18, 2012
mihayo bugali commented on Chakachua's photo
Thumbnail

Jitho

"Panawaka moto, amekutana na shafti inchi 9 halafu nene inyodisa sawasawa sasa ametandikwa fimbo za ukweli hadi hana hamu!!! "
Oct 18, 2012
mihayo bugali commented on Gabriel J Millengo's photo
Thumbnail

Umtesi

"Nimekusoma Focus, tuko pamoja!!!!"
Oct 16, 2012
mihayo bugali commented on Ndegesha's photo
Thumbnail

1032860206

"Anachungulia mbunye tu, analinganisha ipi kubwa, ipi ndogo, ipi nene, ipi nyembamba, ipi imevimba, ipi imenywea nk.!!!"
Oct 16, 2012
mihayo bugali commented on Gabriel J Millengo's photo
Thumbnail

Umtesi

"Du Focus umekuwa muwazi sana, punguza ukali wa maneno, leta ujumbe kwa kutumia maneno laini!!!"
Oct 15, 2012
mihayo bugali commented on Man KKK's photo
Thumbnail

dogo Noma

"Simba, simba, simba,simba oyeeeeeeeeeeeee!!!!"
Oct 12, 2012
mihayo bugali commented on julius manning's photo
Thumbnail

mapenzi wee acha tu

"Hatari, huyo jamaa ni giant kwelikweli!!!"
Oct 12, 2012
mihayo bugali commented on ildefons clemens's photo
Thumbnail

fons da mbilla

"Nunua gari la kileo mwanangu, hilo ni kama limepitwa na wakati vile kwa umri wako!!!!"
Oct 12, 2012
mihayo bugali commented on Gabriel J Millengo's photo
Thumbnail

Umtesi

"Mtoto mbona hunijibu, waniumiza mtima wangu, tutafutane basi tupozane mioyo!!"
Oct 12, 2012
mihayo bugali commented on Gabriel J Millengo's photo
Thumbnail

Rehema

"He Rehema na wewe umeanza kuuza nyago mtantaoni? tena nimekukumbuka sana, tukutane basi tukumbushane enzi zetu!!!"
Oct 10, 2012
mihayo bugali commented on Gabriel J Millengo's photo
Thumbnail

Umtesi

"NIMEKUPENDA WEWE MTOTO UNAPATIKANA WAPI? UNAONEKANA BADO  KINDA FULANI HIVI ILA UMENIVUTIA KIMWANA NAOMBA NAMBA YAKO AU CONTACT ZAKO TUKUTANE, UNANITAMANISHA MNO HASA HAPO KATI YA MIGUU PANAONEKANA BADO MNATO!!!"
Oct 10, 2012
mihayo bugali commented on Chakachua's photo
Thumbnail

WHAT A NJAGU!

"Du toto la namna hii ni kulitia sana , JIFANYE UNA KOSA HALAFU  ANZA KUCHOMBEZA HALAFU SHIKA MATAKO YAKE  MTIE NYEGE KIDOGO ANZA KUINGIZA MDHAKARI MOJA KWA MOJA!!!"
Oct 10, 2012
kali shaban left a comment for mihayo bugali
"you are welcome, usiwe na roho mbaya haitokupeleka kokote, utaumia tu."
Oct 9, 2012
kali shaban left a comment for mihayo bugali
Oct 9, 2012

Profile Information

Name
MIHAYO BUGALI
Your favorite Global Publishers Newspaper and Why ?
UWAZI,IJUMAA RISASI
How did you know about Global Publishers
Newspaper

Comment Wall (9 comments)

You need to be a member of Global Publishers to add comments!

Join Global Publishers

At 1:33pm on October 9, 2012, kali shaban said…

you are welcome, usiwe na roho mbaya haitokupeleka kokote, utaumia tu.

At 1:28pm on October 9, 2012, kali shaban said…

At 11:49am on October 9, 2012, kali shaban said…

At 11:32am on October 9, 2012, kali shaban said…

Mihayo wewe huniwezi hata kidogo unaomba uwe mie.

At 11:13am on October 9, 2012, kali shaban said…

mihayo wewe moyo utakuuma na wivu ni kama bibi tu, mimi naweza kukulisha na familia yako kwa maisha yako yote. ok my next holiday California wanna come.

At 2:26pm on October 3, 2012, kali shaban said…

kali at home

At 2:26pm on October 3, 2012, kali shaban said…

At 5:09pm on October 1, 2012, Glogal said…

how are you doing today? i am Jennifer by name and a single girl,down on earth to meet people.it will be my pleasure to get your mail back immediately you receive my mail today. lets get to know each other because theres love in sharing. people call me queen but am i really queen? do you believe in that? thanks once again till i hear from you,here is my email address ( jeniferally48@yahoo.com ) ,bye. from Jennifer.

At 7:30pm on September 29, 2012, frank kwabena said…

Good Day,

How is everything with you, I picked interest on you after going through your short profile and deemed it necessary to write you immediately. I have something very vital to disclose to you, but I found it difficult to express myself here, since it's a public site.Could you please get back to me on:( mr.frankkwabena0011@gmail.com ) for the full details.

Have a nice day

Thanks God bless.

Mr.frank.

 
 
 
NI SUPERMARKET GANI BORA KULIKO ZOTE KATI YA HIZI? NA KWA NINI? TOA MAONI YAKO!
  

Forum

MIEZI MITANO IMEBAKI KUELEKEA UCHAGUZI MKUU, TOVUTI YA TUME YA UCHAGUZI HAIPO HEWANI

Started by GLOBAL in Siasa on Monday. 0 Replies

Mwenyekiti wa Tume ya Taifa ya Uchaguzi Jaji Damiani Lubuva.IKIWA imebaki miezi…

Tags: NEC

ONGEZEKO LA VITENDO VYA UKAHABA NCHINI TANZANIA BILA UDHIBITI WA MAMLAKA HUSIKA, JE UFANYWE UJASILIAMALI?

Started by sebastian yordan luhanga in Maisha. Last reply by Joe reggan Apr 23. 4 Replies

naleta mjadala huu kwenu, kuhusu ongezeko la kutisha la vitendo vya ukahaba nchini kwetu, mbaya zaidi ni kwa vijana wadogo na wengine ni wasomi na wenye uwezo wa kifedha, cha ajabu mamlaka husika ni kama zimefumba macho na kuweka pamba masikioni na…

JE? WAYAJUA MADHARA YA UTABIRI WA MATUKIO HAZARANI KATIKA USALAMA WA NCHI?

Started by daniel paul in Siasa. Last reply by Joe reggan May 9. 5 Replies

JE? WAYAJUA MADHARA YA UTABIRI WA MATUKIO HAZARANI KATIKA USALAMA WA NCHI?NDOTO ZA URAISI katika kitu cha kustaajabisha, na cha kushangaza, Utakubaliana na mimi kua kumeibuka tabia ya watu na baadhi viongozi tena wengine wa nyazifa za uwaziri KUTOA…

MIUNDO MBINU TANZANIA

Started by Elibahati DAVID AKYOO in Siasa. Last reply by Joe reggan Apr 24. 2 Replies

Watanzania wenzangu, naomba nisaidiwe hili jambo ambalo limekuwa sugu hapa nchi,kila ikifika kipindi cha uchaguzi barabara zinaanza kuchimbwa hasa vijijini na maeneo ya nje ya miji,je, hii ni aina nyingine ya rushwa au ninini?na kama ni aina…

OKWI ANAIGHARIMU SIMBA, VIONGOZI WAMUANGALIA KWA JICHO LA TATU

Started by Erick Angelo in Soka. Last reply by Joe reggan May 4. 3 Replies

Hakuna haja tena ya kufichana, Okwi anaifanya Simba kama timu ya bonanza!!Lakini ajue Simba imeshindwa kuwavumilia kina Kwizera, Mbiyavanga, Gervais Kago, Ssentongo n.k yawezekana hawa wote walikuwa wana viwango kuzidi Okwi wakati wanatua…

Tags: Okwi

TETESI: BARAZA JIPYA LA MAWAZIRI HILI HAPA

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by 278l80orb0i39 Mar 4. 5 Replies

Katika hali ambayo haikutarajiwa, rais Kikwete amefanya mabadiliko makubwa katika baraza lake la mawaziri. Mabadiliko hayo ambayo yatatangazwa kesho jioni yamewatupilia mbali watuhumiwa wa ufisadi sambamba na wazembe katika utendaji.  Waliotupwa…

Tags: SIASA

POLISI KUPAMBANA NA WANAHABARI, WAFUASI WA CHADEMA NANI ALAUMIWE?

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by Joe reggan May 4. 20 Replies

Jeshi la Polisi likiwa na silaha pamoja na mbwa, Septemba 18, mwaka huu limepambana na wafuasi wa Chadema na wanahabari waliofika katika Makao Makuu ya Jeshi la Polisi jijini Dar kufuatilia tukio la Mwenyekiti wa Chadema Taifa, Freeman Mbowe…

Tags: VURUGU

KIU YA WATANZANIA NI IPI, SERIKALI MBILI AU TATU?

Started by Global Publishers Ltd in Siasa. Last reply by 278l80orb0i39 Mar 4. 32 Replies

Kitendawili kilichopo katika taifa leo kwa sasa ni juu ya serikali ngapi zinafaa kuelekea kupata Katiba Mpya, Serikali mbili au Serikali tatu?TOA MAONI YAKO HAPA!

Tags: katiba, siasa

Latest Activity

© 2015   Created by Global Publishers Ltd.

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

.fb-wrap { width:50%; margin: 0 auto; } .fb-like-box, .fb-like-box span, .fb-like-box span iframe[style] { width: 100% !important; }