mihayo bugali
  • Male
  • DAR ES SALAAM,
  • Tanzania, United Republic Of
Share on Facebook
Share Twitter
  • News Posts
  • Discussions
  • Groups
  • Photos
  • Photo Albums
  • Videos

Gifts Received

Gift

mihayo bugali has not received any gifts yet

Give a Gift

 

mihayo bugali's Page

Latest Activity

mihayo bugali commented on NDAUKA the GREAT's photo
Thumbnail

MCHUNGAJI AKIMUOGESHA MKE WA MTU

"Mchungaji wa nini, ngombe , mbuzi, kondoo au farasi? fafanua zaidi!!!"
Nov 7, 2012
mihayo bugali left a comment for yustina paul nyama
"YUSTINA BASI YAMEISHA, NAOMBA TUKUTANE TUJUANE ZAIDI BIBIE NAKUKARIBISHA LUNCH TUWEZE KUONGEA!!!!"
Nov 7, 2012
yustina paul nyama left a comment for mihayo bugali
"mbona una roho ya kwanini wewe, nakusihi achana na hiyo roho mbaya, haitakufikisha popote pale. wote tungekuwa na roho kama yako tusingeweza kuishi na watu. wezako hawaishi kihivyo kama unavyo ishi wewe. "
Nov 6, 2012
yustina paul nyama left a comment for mihayo bugali
"Hayo hayakuhusu. achana na mimi weweeeeeeeee"
Nov 6, 2012
mihayo bugali left a comment for yustina paul nyama
"ACHA KUTUKANA WEWE MTOTO WA KIKE, NAJUA UNAHITAJI MBOO TU KWANINI UUZE NYAGO MTANDAONI? UNGEKUWA MTU WA HESHIMA WALA USINGEHANGAIKA KUWEKA PICHA YAKO HAPA MTANDAONI AFTERALL HATUKO INTERESTED NA WEWE, PUMBAFU!!!"
Nov 6, 2012
yustina paul nyama left a comment for mihayo bugali
"kumamaye wewe nadhani una pepo na kama huna pepo basi umerogwa. unadhani kila mtu anafikiria ujinga kama unaofikiria wewe!!!!!!!!!!!      wewe wa wapi? mbona husomeki."
Nov 5, 2012
mihayo bugali commented on yustina paul nyama's photo
Thumbnail

YUSTINA PAUL

"Una nyege? nitafute nikutie sana sana!!!"
Nov 5, 2012
mihayo bugali commented on Chakachua's photo
Thumbnail

Maombi

"david wagwene umemkubali kimama kinini, maana hata wewe ulikuwa unacomment laivu sana, ila demu ana tako tepetepe linafaa kuliwa tigo sana!!!"
Nov 5, 2012
mihayo bugali commented on NDAUKA the GREAT's photo
Thumbnail

acha nijimwaye mie!!

"Du hilo tako la huyo jimama linaonekana limekomaa ile mbaya, ukiingiza mdhakari hapo unaweza katikia ndani!!!"
Oct 18, 2012
mihayo bugali commented on Chakachua's photo
Thumbnail

Jitho

"Panawaka moto, amekutana na shafti inchi 9 halafu nene inyodisa sawasawa sasa ametandikwa fimbo za ukweli hadi hana hamu!!! "
Oct 18, 2012
mihayo bugali commented on Gabriel J Millengo's photo
Thumbnail

Umtesi

"Nimekusoma Focus, tuko pamoja!!!!"
Oct 16, 2012
mihayo bugali commented on Ndegesha's photo
Thumbnail

1032860206

"Anachungulia mbunye tu, analinganisha ipi kubwa, ipi ndogo, ipi nene, ipi nyembamba, ipi imevimba, ipi imenywea nk.!!!"
Oct 16, 2012
mihayo bugali commented on Gabriel J Millengo's photo
Thumbnail

Umtesi

"Du Focus umekuwa muwazi sana, punguza ukali wa maneno, leta ujumbe kwa kutumia maneno laini!!!"
Oct 15, 2012
mihayo bugali commented on Man KKK's photo
Thumbnail

dogo Noma

"Simba, simba, simba,simba oyeeeeeeeeeeeee!!!!"
Oct 12, 2012
mihayo bugali commented on julius manning's photo
Thumbnail

mapenzi wee acha tu

"Hatari, huyo jamaa ni giant kwelikweli!!!"
Oct 12, 2012
mihayo bugali commented on ildefons clemens's photo
Thumbnail

fons da mbilla

"Nunua gari la kileo mwanangu, hilo ni kama limepitwa na wakati vile kwa umri wako!!!!"
Oct 12, 2012

Profile Information

Name
MIHAYO BUGALI
Your favorite Global Publishers Newspaper and Why ?
UWAZI,IJUMAA RISASI
How did you know about Global Publishers
Newspaper

Comment Wall (12 comments)

You need to be a member of Global Publishers to add comments!

Join Global Publishers

At 5:59pm on November 6, 2012, yustina paul nyama said…

mbona una roho ya kwanini wewe, nakusihi achana na hiyo roho mbaya, haitakufikisha popote pale. wote tungekuwa na roho kama yako tusingeweza kuishi na watu. wezako hawaishi kihivyo kama unavyo ishi wewe.

At 5:50pm on November 6, 2012, yustina paul nyama said…

Hayo hayakuhusu.

achana na mimi weweeeeeeeee

At 5:35pm on November 5, 2012, yustina paul nyama said…

kumamaye wewe nadhani una pepo na kama huna pepo basi umerogwa. unadhani kila mtu anafikiria ujinga kama unaofikiria wewe!!!!!!!!!!!      wewe wa wapi? mbona husomeki.

At 1:33pm on October 9, 2012, kali shaban said…

you are welcome, usiwe na roho mbaya haitokupeleka kokote, utaumia tu.

At 1:28pm on October 9, 2012, kali shaban said…

At 11:49am on October 9, 2012, kali shaban said…

At 11:32am on October 9, 2012, kali shaban said…

Mihayo wewe huniwezi hata kidogo unaomba uwe mie.

At 11:13am on October 9, 2012, kali shaban said…

mihayo wewe moyo utakuuma na wivu ni kama bibi tu, mimi naweza kukulisha na familia yako kwa maisha yako yote. ok my next holiday California wanna come.

At 2:26pm on October 3, 2012, kali shaban said…

kali at home

At 2:26pm on October 3, 2012, kali shaban said…

 
 
 

NI SUPERMARKET GANI BORA KULIKO ZOTE KATI YA HIZI? NA KWA NINI? TOA MAONI YAKO!
  

ADVERTISE HERE

Forum

KIU YA WATANZANIA NI IPI, SERIKALI MBILI AU TATU?

Started by Global Publishers Ltd in Siasa. Last reply by Kasharu Martin Apr 15. 2 Replies

Kitendawili kilichopo katika taifa leo kwa sasa ni juu ya serikali ngapi zinafaa kuelekea kupata Katiba Mpya, Serikali mbili au Serikali tatu?TOA MAONI YAKO HAPA!

Tags: katiba, siasa

JUAN MATA KUTUA MANCHESTER UNITED ATASIADIA KULETA MATOKEO BORA BAADA YA TIMU KUSUASUA?

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by willson jon yesterday. 23 Replies

Juan Mata anataraji kutua Manchester United akitokea klabu ya Chelsea ya…

KUKAMATWA WATANZANIA NA MADAWA YA KULEVYA KILA MARA, TATIZO NI NINI?

Started by GLOBAL in Habari. Last reply by Kasharu Martin Apr 15. 7 Replies

VITENDO VYA KUKAMATWA WATANZANIA NA MADAWA YA KULEVYA KWA SASA VIMEZOELEKA. KATIKA NCHI MBALIMBALI WATANZANIA WAMEKUWA WAKIKAMATWA KWA UBEBAJI WA MADAWA HAYO. JE, TATIZO NI NINI? NA NINI KIFANYIKE?

Tags: MARA, TATIZO, NI, NINI?, KILA

JESHI LA POLISI KUTOA MILIONI 100 KWA ATAKAYEWEZESHA KUPATIKANA WAHALIFU WANAOMWAGIA WATU TINDIKALI NI KWAMBA LIMESHINDWA KAZI?

Started by GLOBAL in Maisha. Last reply by Mohammed Nasser Abdullah Mar 19. 6 Replies

Kamanda wa Jeshi la Polisi Kanda Maalumu ya Dar es Salaam.Jeshi la Polisi…

SIMBA SC WAMTUPIA VIRAGO JUMA KASEJA

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by Joyce Moses Oct 1, 2013. 4 Replies

TIMU ya Simba SC leo imetangaza rasmi kuachana na mlinda mlango wake mahiri, Juma…

JE, NI SAHII KWA JESHI LA POLISI KULIPUA MABOMU WAKATI WANANCHI WAKIAGA MIILI YA WENZAO?

Started by GLOBAL in Siasa Jun 20, 2013. 0 Replies

Juzi (Jumanne) polisi walilipua mabomu ya machozi kuwatawanya wafuasi wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) waliokuwa wamekusanyika katika Viwanja vya Soweto jijini Arusha kwa ajili ya kuaga miili ya wenzao watatu waliopoteza maisha katika…

UKIMYA WA VYOMBO VYA DOLA KUTOA TAARIFA ZA MATUKIO YA MAUAJI NA UTEKAJI NI ISHARA KUWA WANAHUSIKA?

Started by GLOBAL in Habari. Last reply by LUPILYA GREGORY SIMON Dec 19, 2013. 7 Replies

Absalom Kibanda akiwa ICU.USIKU wa Jumanne ya Machi 5 kuamkia Machi…

Tags: UTEKAJI, NA, MAUAJI, NI, ISHARA

KIPIGO CHA BAO 2-1 KWA MAN UTD, KOSA LA MWAMUZI?

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by James Buyoya Dec 2, 2013. 10 Replies

JE, NI KWELI KWAMBA KIPIGO CHA BAO 2-1 ILICHOKIPATA MAN UTD KUTOKA KWA REAL MADRID USIKU WA KUAMKIA LEO LAWAMA ZOTE ZIMWENDEE MWAMUZI WA MCHEZO AU MAN UTD WAJILAUMU WENYEWE? TUPE MAONI YAKO!!!

© 2014   Created by Global Publishers Ltd.

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service