juliana adamu
  • Female
  • mwanza
  • Tanzania, United Republic Of
Share on Facebook
Share Twitter
  • News Posts
  • Discussions
  • Groups
  • Photos
  • Photo Albums
  • Videos

Juliana adamu's Friends

  • shabani 26
  • edgar willy
  • hope
  • herry
  • emmanuel mgonja
  • Shaka
  • Jonas
  • OMAR INT: (NO FLY ZONE)
  • ELIAS MSAFIRI
  • Young Festo
  • Sam
  • sammy
  • Marealle,Frank l.

Gifts Received

Gift

juliana adamu has not received any gifts yet

Give a Gift

 

juliana adamu's Page

Latest Activity

Dr. Jimmy liked juliana adamu's profile
Jan 30
juliana adamu is now friends with edgar willy, hope and shabani 26
Aug 5, 2013
shabani 26 left a comment for juliana adamu
"niaje jul mzima wewe "
Apr 13, 2013
juliana adamu updated their profile
Jul 20, 2012
juliana adamu and ELIAS MSAFIRI are now friends
Jul 2, 2012
juliana adamu is now friends with emmanuel mgonja and herry
Jun 15, 2012
juliana adamu is now friends with Sam and Marealle,Frank l.
May 12, 2012
juliana adamu is now friends with Shaka and sammy
Feb 1, 2012
OMAR INT: (NO FLY ZONE) and juliana adamu are now friends
Jan 4, 2012
juliana adamu commented on Sixbert's photo
Thumbnail

INGEKUWA WEWE UNGEFANYAJE?

"kama ni mimi nikija kuangalia hiyo picha nitamuacha tu sababu hata nikimpiga aisaidii chochote ( inamaana amna hata kioo cha kuona unachochorwa."
Dec 30, 2011
juliana adamu left a comment for Young Festo
"hi baby love so much"
Dec 2, 2011
juliana adamu and Jonas are now friends
Dec 2, 2011
timbulo timbulo left a comment for juliana adamu
"yes hi"
Nov 27, 2011
juliana adamu and Young Festo are now friends
Nov 23, 2011
juliana adamu left a comment for timbulo timbulo
"HI"
Nov 21, 2011
juliana adamu liked juliana adamu's profile
Nov 16, 2011

Profile Information

Name
juliana.2011@ymail.com
Your favorite Global Publishers Newspaper and Why ?
book stories because i can lean how people live
How did you know about Global Publishers
Newspaper

Comment Wall (2 comments)

You need to be a member of Global Publishers to add comments!

Join Global Publishers

At 11:00am on April 13, 2013, shabani 26 said…

niaje jul mzima wewe

At 8:37pm on November 27, 2011, timbulo timbulo said…

yes hi

 
 
 

NI SUPERMARKET GANI BORA KULIKO ZOTE KATI YA HIZI? NA KWA NINI? TOA MAONI YAKO!
  

ADVERTISE HERE

Forum

KIU YA WATANZANIA NI IPI, SERIKALI MBILI AU TATU?

Started by Global Publishers Ltd in Siasa. Last reply by anilahsan Jun 27. 16 Replies

Kitendawili kilichopo katika taifa leo kwa sasa ni juu ya serikali ngapi zinafaa kuelekea kupata Katiba Mpya, Serikali mbili au Serikali tatu?TOA MAONI YAKO HAPA!

Tags: katiba, siasa

JUAN MATA KUTUA MANCHESTER UNITED ATASIADIA KULETA MATOKEO BORA BAADA YA TIMU KUSUASUA?

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by anilahsan on Saturday. 79 Replies

Juan Mata anataraji kutua Manchester United akitokea klabu ya Chelsea ya…

KUKAMATWA WATANZANIA NA MADAWA YA KULEVYA KILA MARA, TATIZO NI NINI?

Started by GLOBAL in Habari. Last reply by navarrohart Jun 8. 37 Replies

VITENDO VYA KUKAMATWA WATANZANIA NA MADAWA YA KULEVYA KWA SASA VIMEZOELEKA. KATIKA NCHI MBALIMBALI WATANZANIA WAMEKUWA WAKIKAMATWA KWA UBEBAJI WA MADAWA HAYO. JE, TATIZO NI NINI? NA NINI KIFANYIKE?

Tags: MARA, TATIZO, NI, NINI?, KILA

JESHI LA POLISI KUTOA MILIONI 100 KWA ATAKAYEWEZESHA KUPATIKANA WAHALIFU WANAOMWAGIA WATU TINDIKALI NI KWAMBA LIMESHINDWA KAZI?

Started by GLOBAL in Maisha. Last reply by anilahsan Jun 26. 72 Replies

Kamanda wa Jeshi la Polisi Kanda Maalumu ya Dar es Salaam.Jeshi la Polisi…

SIMBA SC WAMTUPIA VIRAGO JUMA KASEJA

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by Aicar Salewa May 23. 5 Replies

TIMU ya Simba SC leo imetangaza rasmi kuachana na mlinda mlango wake mahiri, Juma…

JE, NI SAHII KWA JESHI LA POLISI KULIPUA MABOMU WAKATI WANANCHI WAKIAGA MIILI YA WENZAO?

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by anilahsan Jul 12. 21 Replies

Juzi (Jumanne) polisi walilipua mabomu ya machozi kuwatawanya wafuasi wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) waliokuwa wamekusanyika katika Viwanja vya Soweto jijini Arusha kwa ajili ya kuaga miili ya wenzao watatu waliopoteza maisha katika…

UKIMYA WA VYOMBO VYA DOLA KUTOA TAARIFA ZA MATUKIO YA MAUAJI NA UTEKAJI NI ISHARA KUWA WANAHUSIKA?

Started by GLOBAL in Habari. Last reply by LUPILYA GREGORY SIMON Dec 19, 2013. 7 Replies

Absalom Kibanda akiwa ICU.USIKU wa Jumanne ya Machi 5 kuamkia Machi…

Tags: UTEKAJI, NA, MAUAJI, NI, ISHARA

KIPIGO CHA BAO 2-1 KWA MAN UTD, KOSA LA MWAMUZI?

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by James Buyoya Dec 2, 2013. 10 Replies

JE, NI KWELI KWAMBA KIPIGO CHA BAO 2-1 ILICHOKIPATA MAN UTD KUTOKA KWA REAL MADRID USIKU WA KUAMKIA LEO LAWAMA ZOTE ZIMWENDEE MWAMUZI WA MCHEZO AU MAN UTD WAJILAUMU WENYEWE? TUPE MAONI YAKO!!!

Latest Activity

Sylvia Silva posted a status
11 minutes ago
Sylvia Silva posted a status
12 minutes ago
reko14789 posted a status
18 minutes ago
Global Publishers Ltd's blog post was featured
19 minutes ago
Global Publishers Ltd posted a blog post
19 minutes ago
Profile IconGlobal Publishers via Facebook
Thumbnail

DUNGA ACHUKUA MIKOBA YA SCOLARI: Mchezaji wa zamani wa Brazil, Dunga, amepewa mikoba ya kukinoa…

See More
Facebook24 minutes ago · Reply
MIM ZIM posted a status
25 minutes ago
reko14789 posted a status
40 minutes ago
Profile IconWilliam julius manyalila, prince calvin, avani kato and 1 more joined Global Publishers
45 minutes ago
Anna Andrew Mwakasita commented on GLOBAL's blog post UCHAWI WA MAMA MKWE -18
"thanteeeeeee!"
47 minutes ago
erasto josiah toga commented on GLOBAL's blog post The Last Breath (Pumzi ya Mwisho) - 48
"lukonge hataree chambua hao mashaidi axeeeee "
47 minutes ago
GLOBAL's 4 blog posts were featured
58 minutes ago

© 2014   Created by Global Publishers Ltd.

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service