• News Posts
  • Discussions (1)
  • Groups
  • Photos
  • Photo Albums
  • Videos

Hope's Friends

  • Baraka Mwasalwiba
  • julia
  • Gee
  • Salha Dennis
  • Tatu Majaliwa
  • jesca jasson
  • hope chaula
  • Sophia Brayan
  • juliana adamu
  • Khadija Titu
  • Shema Idrisa
  • meggie impostra
  • Grace mapozz

Gifts Received

Gift

hope has not received any gifts yet

Give a Gift

 

hope's Page

Latest Activity

hope liked GLOBAL's blog post BENKI YA BARCLAYS TAWI LA KINONDONI YAVAMIWA NA MAJAMBAZI
10 hours ago
hope liked GLOBAL's blog post SEIF SHARIFF HAMAD KAZUNGUMZA LEO, KAULI ZAKE 7 KUHUSU MUUNGANO ZIKO HAPA
10 hours ago
hope liked GLOBAL's blog post NANI ATABADILI MIOYO YETU?
10 hours ago
hope liked GLOBAL's blog post SIKU RAIS WA ZANZIBAR ALIPONG’OLEWA MADARAKANI- 3
22 hours ago
hope liked GLOBAL's blog post NI BURUDANI MWANZO MWISHO SIKUKUU YA PASAKA DAR LIVE
23 hours ago
hope liked GLOBAL's blog post WATOA HUDUMA HII KUWENI MAKINI NA MASHIMO BARABARANI
Sunday
hope liked GLOBAL's blog post AZAM FC BINGWA LIGI KUU BARA 2013/2014
Sunday
hope liked GLOBAL's blog post AZAM FC WAKIPASHA MISULI KABLA YA KUWAKABILI MBEYA CITY JIJINI MBEYA
Sunday
hope liked GLOBAL's blog post UMOJA WA WATANZANIA UJERUMANI (UTU) KUFANYA MKUTANO MKUU WA UCHAGUZI APRILI 26, 2014 BERLIN
Sunday
hope liked GLOBAL's blog post DK MUKANGALA AIPONGEZA NSSF KUVIUNGANISHA VYOMBO VYA HABARI‏
Sunday
hope liked GLOBAL's blog post BIBI KANUMBA AFARIKI DUNIA
Sunday
hope liked GLOBAL's blog post MATAYARISHO YA MATENGENEZO YA KUREJESHA MAWASILIANO YA BARABARA KATI YA DAR – BAGAMOYO YAENDELEA
Sunday
hope liked GLOBAL's blog post MAAFA YA MVUA DAR: DARAJA LA MBAGALA-KONGOWE NALO LAKATIKA
Sunday
hope liked GLOBAL's blog post MAGARI YAKWAMA DARAJA LA RUVU KUTOKANA NA MVUA KUBWA ZINAZONYESHA
Sunday
hope liked GLOBAL's blog post MAONI YA WAJUMBE 'WALIO WACHACHE' KATIKA KAMATI NAMBA NNE ILIYOWASILISHWA NA MHE. TUNDU LISSU!
Sunday
hope liked GLOBAL's blog post GHARIB BILAL, KOVA, SADICK WANUSURIKA KIFO AJALINI
Sunday

Profile Information

Name
hope
How did you know about Global Publishers
Newspaper

Comment Wall (4 comments)

You need to be a member of Global Publishers to add comments!

Join Global Publishers

At 4:49pm on March 10, 2014, hope chaula said…

wow hi 

At 4:19am on August 13, 2013, Baraka Mwasalwiba said…

uko powaaaaaaaaaaa?

At 3:07pm on November 27, 2012, hope chaula said…

ok jen thank for your sms

At 4:46pm on November 15, 2012, jennifer said…

happy new Day and best of luck in advance.
i am Jennifer by name and a single girl,down
on earth to meet people.it will be my pleasure
to get your mail back immediately you receive my mail today.
lets get to know each other because theres love in sharing.
people call me queen but am i really queen?
do you believe in that?
thanks once again till i hear from you,here is my email address ( jeniferally48@yahoo.com ) ,bye.
from Jennifer.

 
 
 

NI SUPERMARKET GANI BORA KULIKO ZOTE KATI YA HIZI? NA KWA NINI? TOA MAONI YAKO!
  

ADVERTISE HERE

Forum

KIU YA WATANZANIA NI IPI, SERIKALI MBILI AU TATU?

Started by Global Publishers Ltd in Siasa. Last reply by Kasharu Martin 23 hours ago. 2 Replies

Kitendawili kilichopo katika taifa leo kwa sasa ni juu ya serikali ngapi zinafaa kuelekea kupata Katiba Mpya, Serikali mbili au Serikali tatu?TOA MAONI YAKO HAPA!

Tags: katiba, siasa

JUAN MATA KUTUA MANCHESTER UNITED ATASIADIA KULETA MATOKEO BORA BAADA YA TIMU KUSUASUA?

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by Egbert Chogo Feb 10. 5 Replies

Juan Mata anataraji kutua Manchester United akitokea klabu ya Chelsea ya…

KUKAMATWA WATANZANIA NA MADAWA YA KULEVYA KILA MARA, TATIZO NI NINI?

Started by GLOBAL in Habari. Last reply by Kasharu Martin 22 hours ago. 7 Replies

VITENDO VYA KUKAMATWA WATANZANIA NA MADAWA YA KULEVYA KWA SASA VIMEZOELEKA. KATIKA NCHI MBALIMBALI WATANZANIA WAMEKUWA WAKIKAMATWA KWA UBEBAJI WA MADAWA HAYO. JE, TATIZO NI NINI? NA NINI KIFANYIKE?

Tags: MARA, TATIZO, NI, NINI?, KILA

JESHI LA POLISI KUTOA MILIONI 100 KWA ATAKAYEWEZESHA KUPATIKANA WAHALIFU WANAOMWAGIA WATU TINDIKALI NI KWAMBA LIMESHINDWA KAZI?

Started by GLOBAL in Maisha. Last reply by Mohammed Nasser Abdullah Mar 19. 6 Replies

Kamanda wa Jeshi la Polisi Kanda Maalumu ya Dar es Salaam.Jeshi la Polisi…

SIMBA SC WAMTUPIA VIRAGO JUMA KASEJA

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by Joyce Moses Oct 1, 2013. 4 Replies

TIMU ya Simba SC leo imetangaza rasmi kuachana na mlinda mlango wake mahiri, Juma…

JE, NI SAHII KWA JESHI LA POLISI KULIPUA MABOMU WAKATI WANANCHI WAKIAGA MIILI YA WENZAO?

Started by GLOBAL in Siasa Jun 20, 2013. 0 Replies

Juzi (Jumanne) polisi walilipua mabomu ya machozi kuwatawanya wafuasi wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) waliokuwa wamekusanyika katika Viwanja vya Soweto jijini Arusha kwa ajili ya kuaga miili ya wenzao watatu waliopoteza maisha katika…

UKIMYA WA VYOMBO VYA DOLA KUTOA TAARIFA ZA MATUKIO YA MAUAJI NA UTEKAJI NI ISHARA KUWA WANAHUSIKA?

Started by GLOBAL in Habari. Last reply by LUPILYA GREGORY SIMON Dec 19, 2013. 7 Replies

Absalom Kibanda akiwa ICU.USIKU wa Jumanne ya Machi 5 kuamkia Machi…

Tags: UTEKAJI, NA, MAUAJI, NI, ISHARA

KIPIGO CHA BAO 2-1 KWA MAN UTD, KOSA LA MWAMUZI?

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by James Buyoya Dec 2, 2013. 10 Replies

JE, NI KWELI KWAMBA KIPIGO CHA BAO 2-1 ILICHOKIPATA MAN UTD KUTOKA KWA REAL MADRID USIKU WA KUAMKIA LEO LAWAMA ZOTE ZIMWENDEE MWAMUZI WA MCHEZO AU MAN UTD WAJILAUMU WENYEWE? TUPE MAONI YAKO!!!

Latest Activity

John Hatchett posted a status
1 minute ago
John Hatchett posted a status
1 minute ago
John Hatchett posted a status
1 minute ago
lumi mwandelile commented on GLOBAL's blog post MAALIM GURUMO AZIKWA KIJIJINI KWAO MASAKI, KISARAWE LEO
"INNALILLAHI WAINNA ILAYHI RAJIUN"
1 minute ago
lumi mwandelile commented on GLOBAL's blog post RAY: SINA MPANGO WA KUMUOA CHUCHU
"HAWA WASANII WANAISHI KISANII ZAIDI"
1 minute ago
Samwel Lusana commented on GLOBAL's blog post RAY: SINA MPANGO WA KUMUOA CHUCHU
"Hawa wote ni kuku wa kienyeji tu"
1 minute ago
Jodat King commented on GLOBAL's blog post MUME WA MTU AFA AKIWA NA MKE WA MTU
"Msimuhukumu Marehemu kabla ya kuujua ukweli, Asubiriwe huyo mke ndiye ajuaye yaliyotokea, Na wewe…"
1 minute ago
lumi mwandelile commented on GLOBAL's blog post DAR SI SALAMA
"HATARIII"
1 minute ago
Faridi Mohamed commented on GLOBAL's blog post WOSIA WA GURUMO WAZUA UTATA
"Huo mnaogombania ni kama mgomba wa mdizi na maiti heshima yake ni kuzikwa siku atapokufa ikiwa…"
1 minute ago
FURAHA TAUSI commented on GLOBAL's blog post MAALIM GURUMO AZIKWA KIJIJINI KWAO MASAKI, KISARAWE LEO
"R.I.P"
1 minute ago
Mathilda Kayagambe commented on GLOBAL's blog post RAY: SINA MPANGO WA KUMUOA CHUCHU
"Ukizubaa Chuchu utachezewa hadi uzeeke. "
1 minute ago
Harieth George commented on GLOBAL's blog post RAYMOND & STEPHANIE (Raymond na Stephanie) - 176
"AMINA mwisho mzuri na tumejifunza kitu hapa.Ahsante sana kaka E.J. SHIGONGO GOD BE WITH YOU FOREVER"
1 minute ago

© 2014   Created by Global Publishers Ltd.

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service