Gysper
  • Male
  • dar es salaam
  • Tanzania, United Republic Of
Share on Facebook
Share Twitter

Gysper's Friends

  • Anne's Duncan
  • claudia claud
  • May Suley
  • Master Futa Lovu lovu.

Gysper's Discussions

SMS YA MWISHO KATIKA SIMU YAKO...!

Started Nov 24, 2011 0 Replies

Please unaposoma hii thread lets you tell us what is the last sms in your mobile phone inboxmine sms ya mwisho kuingia imesemeka hivi;' Hi gaspa mzima? Niambie any progress!' from one of my client.

hivi ni nani yuko sahihi kuhusu uchaguzi wa UMEYA arusha CCM au CHADEMA?

Started this discussion. Last reply by Jamal amor May 9, 2013. 24 Replies

 hivi ni nani yuko sahihi kuhusu uchaguzi wa UMEYA arusha CCM au CHADEMA?

Gifts Received

Gift

Gysper has not received any gifts yet

Give a Gift

 

Gysper's Page

Latest Activity

Jamal amor replied to Gysper's discussion hivi ni nani yuko sahihi kuhusu uchaguzi wa UMEYA arusha CCM au CHADEMA?
"HONGERA. Tena sana. NDUGU YANGU. Anyika. Kwa maneno yko uliyo ya towa. Ni sawa kabisa. Kwani wte hao walikua wapi? Si katika CHAMA TAWALA? Kwani hao watakae kuja wataleta nini. Zaiddi ya UDINI TO. Kidumu chama cha WATANZANIA WTE. C C M. OYEEEEEEEEHHH"
May 9, 2013
Jamal amor replied to Gysper's discussion hivi ni nani yuko sahihi kuhusu uchaguzi wa UMEYA arusha CCM au CHADEMA?
"Kusema ule ukweli. Ni nani mwenye uwezo mimi kwa upande wanhu. Ni. CCM"
May 8, 2013
kinyangaa mahambe liked Gysper's discussion hivi ni nani yuko sahihi kuhusu uchaguzi wa UMEYA arusha CCM au CHADEMA?
Feb 8, 2013
Hilal Talib liked Gysper's discussion hivi ni nani yuko sahihi kuhusu uchaguzi wa UMEYA arusha CCM au CHADEMA?
Dec 10, 2012
chinu bahasha replied to Gysper's discussion hivi ni nani yuko sahihi kuhusu uchaguzi wa UMEYA arusha CCM au CHADEMA?
"chadema bana wako right ccm ilikuwa zaman"
Jul 18, 2012
Aggrey replied to Gysper's discussion hivi ni nani yuko sahihi kuhusu uchaguzi wa UMEYA arusha CCM au CHADEMA?
"Kwa mtazamo wangu mimi kwasababu cjui tume iliyoongoza uchaguzi huo kwamba ilikuwa na nia gani hasa coz inavyoonekana wako kwa ajili ya interest za CCM maana huwezi badili eneo la uchaguzi na uache kuwafahamisha wagombea WOTE au kuwawahisishia…"
Feb 23, 2012
hand samwel liked Gysper's discussion hivi ni nani yuko sahihi kuhusu uchaguzi wa UMEYA arusha CCM au CHADEMA?
Feb 19, 2012
hand samwel replied to Gysper's discussion hivi ni nani yuko sahihi kuhusu uchaguzi wa UMEYA arusha CCM au CHADEMA?
"havari yako!! mi nafikiri chadema walikuwa sahihi zaid ingawa mchezo mchafu ulichezeka pale mpaka CCM wakashindwa kwa kweli hawa CCM inabidi tufanye kila njia kuwaondosha kabisa hawana maana kabisa"
Feb 19, 2012
dickson brown liked Gysper's profile
Jan 19, 2012
dickson brown liked Gysper's profile
Jan 19, 2012
Anne's Duncan and Gysper are now friends
Jan 11, 2012
Gysper liked MAKULILO Jr,'s blog post The Fulbright Junior Staff Development (JSD) Program for Tanzanians
Jan 1, 2012
Gysper replied to Gysper's discussion hivi ni nani yuko sahihi kuhusu uchaguzi wa UMEYA arusha CCM au CHADEMA?
"teh teh lakini Lema amewakazia buti sana kama angekuwa mbunge mwingine lelemama natumai angekubali kushindwa, ..."
Dec 13, 2011
Ally Jumanne replied to Gysper's discussion hivi ni nani yuko sahihi kuhusu uchaguzi wa UMEYA arusha CCM au CHADEMA?
"Chama wapo sahihi kwa masilahi ya wananchi wake tofaut ya ccm gamba limetawala na kusahau wayu wake wanateseka "
Dec 10, 2011
Gysper commented on Sixbert's photo
Thumbnail

,,WEMA kama KAWA!!!!!!!!!!!!!

"duuu dunia hadaa ulimwengu shujaa!!!"
Dec 8, 2011
Gysper liked Gysper's discussion SMS YA MWISHO KATIKA SIMU YAKO...!
Nov 24, 2011

Profile Information

Name
Gysper
Your favorite Global Publishers Newspaper and Why ?
no
How did you know about Global Publishers
Newspaper

Gysper's News

Hili la kukatika umeme fainali ya KAGAME CUP nani alaumiwe TFF au TANESCO?

Posted on July 11, 2011 at 2:30am 9 Comments

Hivi kweli inaingia akilini umeme kukatika katika fainali ya KAGAME CUP? Je kama mpira ndo ungekuwa dakika ya 199 na umeme umekatika ingekuwaje? Je nani alaumiwe TFF kwa uzembe wa kutojiandaa au TANESCO kukosa…

Comment Wall (1 comment)

You need to be a member of Global Publishers to add comments!

Join Global Publishers

At 8:52am on February 17, 2011, Mikael Sanga said…
Ingekua Lugalo tungejinyonga!
 
 
 

NI SUPERMARKET GANI BORA KULIKO ZOTE KATI YA HIZI? NA KWA NINI? TOA MAONI YAKO!
  

ADVERTISE HERE

Forum

KIU YA WATANZANIA NI IPI, SERIKALI MBILI AU TATU?

Started by Global Publishers Ltd in Siasa. Last reply by reyna mwamsiku Aug 6. 18 Replies

Kitendawili kilichopo katika taifa leo kwa sasa ni juu ya serikali ngapi zinafaa kuelekea kupata Katiba Mpya, Serikali mbili au Serikali tatu?TOA MAONI YAKO HAPA!

Tags: katiba, siasa

JUAN MATA KUTUA MANCHESTER UNITED ATASIADIA KULETA MATOKEO BORA BAADA YA TIMU KUSUASUA?

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by anilahsan Jul 19. 79 Replies

Juan Mata anataraji kutua Manchester United akitokea klabu ya Chelsea ya…

KUKAMATWA WATANZANIA NA MADAWA YA KULEVYA KILA MARA, TATIZO NI NINI?

Started by GLOBAL in Habari. Last reply by navarrohart Jun 8. 37 Replies

VITENDO VYA KUKAMATWA WATANZANIA NA MADAWA YA KULEVYA KWA SASA VIMEZOELEKA. KATIKA NCHI MBALIMBALI WATANZANIA WAMEKUWA WAKIKAMATWA KWA UBEBAJI WA MADAWA HAYO. JE, TATIZO NI NINI? NA NINI KIFANYIKE?

Tags: MARA, TATIZO, NI, NINI?, KILA

JESHI LA POLISI KUTOA MILIONI 100 KWA ATAKAYEWEZESHA KUPATIKANA WAHALIFU WANAOMWAGIA WATU TINDIKALI NI KWAMBA LIMESHINDWA KAZI?

Started by GLOBAL in Maisha. Last reply by anilahsan Jun 26. 72 Replies

Kamanda wa Jeshi la Polisi Kanda Maalumu ya Dar es Salaam.Jeshi la Polisi…

SIMBA SC WAMTUPIA VIRAGO JUMA KASEJA

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by Aicar Salewa May 23. 5 Replies

TIMU ya Simba SC leo imetangaza rasmi kuachana na mlinda mlango wake mahiri, Juma…

JE, NI SAHII KWA JESHI LA POLISI KULIPUA MABOMU WAKATI WANANCHI WAKIAGA MIILI YA WENZAO?

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by anilahsan Jul 12. 21 Replies

Juzi (Jumanne) polisi walilipua mabomu ya machozi kuwatawanya wafuasi wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) waliokuwa wamekusanyika katika Viwanja vya Soweto jijini Arusha kwa ajili ya kuaga miili ya wenzao watatu waliopoteza maisha katika…

UKIMYA WA VYOMBO VYA DOLA KUTOA TAARIFA ZA MATUKIO YA MAUAJI NA UTEKAJI NI ISHARA KUWA WANAHUSIKA?

Started by GLOBAL in Habari. Last reply by LUPILYA GREGORY SIMON Dec 19, 2013. 7 Replies

Absalom Kibanda akiwa ICU.USIKU wa Jumanne ya Machi 5 kuamkia Machi…

Tags: UTEKAJI, NA, MAUAJI, NI, ISHARA

KIPIGO CHA BAO 2-1 KWA MAN UTD, KOSA LA MWAMUZI?

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by James Buyoya Dec 2, 2013. 10 Replies

JE, NI KWELI KWAMBA KIPIGO CHA BAO 2-1 ILICHOKIPATA MAN UTD KUTOKA KWA REAL MADRID USIKU WA KUAMKIA LEO LAWAMA ZOTE ZIMWENDEE MWAMUZI WA MCHEZO AU MAN UTD WAJILAUMU WENYEWE? TUPE MAONI YAKO!!!

Latest Activity

© 2014   Created by Global Publishers Ltd.

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service