asha khamis bawes
  • Female
  • DAR-ES-SALAAM
  • Tanzania, United Republic Of
Share on Facebook
Share
  • News Posts
  • Discussions
  • Groups
  • Photos
  • Photo Albums
  • Videos

Asha khamis bawes's Friends

  • Gratious Kimberly(TKN)
  • Alicia Okoh
  • Theophilius Henry
  • ummy shinuna
  • Sarah
  • Jacob Andrew
  • dont worry
  • khadija
  • cute lips
  • leyla
  • mohamed saadan
  • harold chacha
  • AZIZ
  • Nasra Ibrahim
  • Rashid

Gifts Received

Gift

asha khamis bawes has not received any gifts yet

Give a Gift

 

asha khamis bawes's Page

Latest Activity

asha khamis bawes commented on julius manning's photo
Feb 3, 2013
julius manning left a comment for asha khamis bawes
"happy birthday"
Oct 5, 2012
asha khamis bawes posted a status
"yaaaaap"
Jul 5, 2011
asha khamis bawes left a comment for Sebastian Salatiel Shemhilu
"viiiiiiiiiiiiiiiiipi jamaniiii?kimya mbona kikubwa  mno hata salaaam umeadimika kama  umeme"
Jul 5, 2011
asha khamis bawes left a comment for D-MOVIC-PRINCE DILEN_DEMBA BA
"vipi kijana  "
Jun 14, 2011
asha khamis bawes left a comment for Rukiya K Masoud
"vipi  "
Jun 14, 2011
asha khamis bawes and GEORGE JAMES OUMA are now friends
Jun 14, 2011
asha khamis bawes left a comment for D-MOVIC-PRINCE DILEN_DEMBA BA
"vipi kaka niambie nilipotea but sasa nimerudi  "
Jun 14, 2011
Sebastian Salatiel Shemhilu left a comment for asha khamis bawes
"UPO KIMYA SANA SIKU HIZI.POLE NA KAZI"
Mar 24, 2011
asha khamis bawes left a comment for Sebastian Salatiel Shemhilu
"kaka mimi  nipo  wewe 2  "
Mar 22, 2011
Sebastian Salatiel Shemhilu left a comment for asha khamis bawes
"UPOOOOO?"
Mar 21, 2011
asha khamis bawes updated their profile
Feb 25, 2011
asha khamis bawes and Gratious Kimberly(TKN) are now friends
Feb 24, 2011
Nasra Ibrahim and asha khamis bawes are now friends
Dec 29, 2010
AZIZ left a comment for asha khamis bawes
"NAKUBALI URAFIKI WAKO MAMBO VIP"
Dec 28, 2010
asha khamis bawes commented on leyla's photo
Thumbnail

sasaa

"HII DADA"
Dec 20, 2010

Profile Information

Name
asha
Your favorite Global Publishers Newspaper and Why ?
because i fill so much
How did you know about Global Publishers
Other websites

Comment Wall (41 comments)

You need to be a member of Global Publishers to add comments!

Join Global Publishers

At 11:33am on October 5, 2012, julius manning said…

happy birthday

At 11:00am on March 24, 2011, Sebastian Salatiel Shemhilu said…
UPO KIMYA SANA SIKU HIZI.POLE NA KAZI
At 1:39pm on March 21, 2011, Sebastian Salatiel Shemhilu said…
UPOOOOO?
At 5:19pm on March 4, 2011, Gratious Kimberly(TKN) said…
At 3:46pm on February 25, 2011, Gratious Kimberly(TKN) said…
At 4:47pm on January 16, 2011, dont worry said…
hey ma frnd , howz u ?
At 5:02pm on January 13, 2011, mohamed saadan said…
shwarilakini m2 wangu?
At 4:29pm on January 7, 2011, Sarah said…
Poa habibinti, atujambo na wewe vp.
At 3:29pm on January 3, 2011, D-MOVIC-PRINCE DILEN_DEMBA BA said…
mambo vp asha vp uko shwali bana nashukuru 2011 nimanza salama vp wewe kz njema bana
At 1:58pm on January 3, 2011, cute lips said…

hello... mambo poa vp na ww? mi siko znz kwa sasa niko malaysia

happy new year

 
 
 

NI SUPERMARKET GANI BORA KULIKO ZOTE KATI YA HIZI? NA KWA NINI? TOA MAONI YAKO!
  

Forum

ONGEZEKO LA VITENDO VYA UKAHABA NCHINI TANZANIA BILA UDHIBITI WA MAMLAKA HUSIKA, JE UFANYWE UJASILIAMALI?

Started by sebastian yordan luhanga in Maisha. Last reply by Joe reggan Apr 23. 4 Replies

naleta mjadala huu kwenu, kuhusu ongezeko la kutisha la vitendo vya ukahaba nchini kwetu, mbaya zaidi ni kwa vijana wadogo na wengine ni wasomi na wenye uwezo wa kifedha, cha ajabu mamlaka husika ni kama zimefumba macho na kuweka pamba masikioni na…

JE? WAYAJUA MADHARA YA UTABIRI WA MATUKIO HAZARANI KATIKA USALAMA WA NCHI?

Started by daniel paul in Siasa. Last reply by Joe reggan Apr 20. 4 Replies

JE? WAYAJUA MADHARA YA UTABIRI WA MATUKIO HAZARANI KATIKA USALAMA WA NCHI?NDOTO ZA URAISI katika kitu cha kustaajabisha, na cha kushangaza, Utakubaliana na mimi kua kumeibuka tabia ya watu na baadhi viongozi tena wengine wa nyazifa za uwaziri KUTOA…

MIUNDO MBINU TANZANIA

Started by Elibahati DAVID AKYOO in Siasa. Last reply by Joe reggan Apr 24. 2 Replies

Watanzania wenzangu, naomba nisaidiwe hili jambo ambalo limekuwa sugu hapa nchi,kila ikifika kipindi cha uchaguzi barabara zinaanza kuchimbwa hasa vijijini na maeneo ya nje ya miji,je, hii ni aina nyingine ya rushwa au ninini?na kama ni aina…

OKWI ANAIGHARIMU SIMBA, VIONGOZI WAMUANGALIA KWA JICHO LA TATU

Started by Erick Angelo in Soka. Last reply by Joe reggan yesterday. 3 Replies

Hakuna haja tena ya kufichana, Okwi anaifanya Simba kama timu ya bonanza!!Lakini ajue Simba imeshindwa kuwavumilia kina Kwizera, Mbiyavanga, Gervais Kago, Ssentongo n.k yawezekana hawa wote walikuwa wana viwango kuzidi Okwi wakati wanatua…

Tags: Okwi

TETESI: BARAZA JIPYA LA MAWAZIRI HILI HAPA

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by 278l80orb0i39 Mar 4. 5 Replies

Katika hali ambayo haikutarajiwa, rais Kikwete amefanya mabadiliko makubwa katika baraza lake la mawaziri. Mabadiliko hayo ambayo yatatangazwa kesho jioni yamewatupilia mbali watuhumiwa wa ufisadi sambamba na wazembe katika utendaji.  Waliotupwa…

Tags: SIASA

POLISI KUPAMBANA NA WANAHABARI, WAFUASI WA CHADEMA NANI ALAUMIWE?

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by Joe reggan yesterday. 20 Replies

Jeshi la Polisi likiwa na silaha pamoja na mbwa, Septemba 18, mwaka huu limepambana na wafuasi wa Chadema na wanahabari waliofika katika Makao Makuu ya Jeshi la Polisi jijini Dar kufuatilia tukio la Mwenyekiti wa Chadema Taifa, Freeman Mbowe…

Tags: VURUGU

KIU YA WATANZANIA NI IPI, SERIKALI MBILI AU TATU?

Started by Global Publishers Ltd in Siasa. Last reply by 278l80orb0i39 Mar 4. 32 Replies

Kitendawili kilichopo katika taifa leo kwa sasa ni juu ya serikali ngapi zinafaa kuelekea kupata Katiba Mpya, Serikali mbili au Serikali tatu?TOA MAONI YAKO HAPA!

Tags: katiba, siasa

JUAN MATA KUTUA MANCHESTER UNITED ATASIADIA KULETA MATOKEO BORA BAADA YA TIMU KUSUASUA?

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by Joe reggan Apr 20. 91 Replies

Juan Mata anataraji kutua Manchester United akitokea klabu ya Chelsea ya…

© 2015   Created by Global Publishers Ltd.

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

.fb-wrap { width:50%; margin: 0 auto; } .fb-like-box, .fb-like-box span, .fb-like-box span iframe[style] { width: 100% !important; }