Vonostus Thomas
  • Male
  • Dar es salaam
  • Tanzania, United Republic Of
Share on Facebook
Share Twitter
  • News Posts
  • Discussions
  • Groups (1)
  • Photos
  • Photo Albums
  • Videos

Vonostus Thomas's Friends

  • Amina Ahmed
  • May Suley
  • Aurelia Damas
  • Dickson Rugemalila
  • lyidia mkonyi
  • c
  • issa ally
  • Edephonce Ngemera Nfuka
  • DEUS ERNEST
  • Mbago Ariano
  • GLOBAL

Vonostus Thomas's Groups

Gifts Received

Gift

Vonostus Thomas has not received any gifts yet

Give a Gift

 

Vonostus Thomas's Page

Latest Activity

tina babi left a comment for Vonostus Thomas
"tinalutunku@yahoo.comHello,My name is Miss tina lutunku.i saw your profile today and become interesting to know more about you. please i will like you respond to me at my private e-mail address (tinalutunku@yahoo.com) so that i will tell you more…"
Jun 5, 2013
Vonostus Thomas commented on Netmaster2010's blog post Mahujaji wapata Ajali mbaya
"Duu! Daddadada! imenistua sana aisee! "
Nov 25, 2011
Vonostus Thomas liked GLOBAL's blog post Grace Kingalame aibuka kidedea
Aug 25, 2011
Vonostus Thomas commented on Maureen stefan's photo
Thumbnail

maureen

"Mh wewe acha tu"
Jul 3, 2011
Vonostus Thomas and Amina Ahmed are now friends
May 31, 2011
lyidia mkonyi and Vonostus Thomas are now friends
Nov 11, 2010
Vonostus Thomas commented on GLOBAL's photo
Thumbnail

RED CARPETS AWARDS 2010

"WAOOOOOOO WALEMBO HAO! MKO POA KABISA HONGERENI"
Jul 13, 2010
Vonostus Thomas commented on Jacqueline Chrisant's photo
Thumbnail

Cool

"E bwanae hilo tunda siyo mchezo, midomo utadhani huli hujawahi kula wala kusema neno baya tangu utoto wako"umetulia mtoto."
Jun 15, 2010
c left a comment for Vonostus Thomas
"safi tu sjui wewe? ur welcome at my pf"
Apr 22, 2010
Vonostus Thomas commented on KuMbo's photo
Thumbnail

Mwizi tu

"Hawa mabinti warembo ndo siku hizi wanatumia au wanafanya wenyewe uharifu kwa kutumia urembo wao, tuwe makini jmani"
Apr 11, 2010
Vonostus Thomas updated their profile photo
Apr 10, 2010
Vonostus Thomas joined GLOBAL's group
Thumbnail

RISASI

Toa maoni yako kuhusu gazeti letu la risasi
Apr 10, 2010
Vonostus Thomas is now a member of Global Publishers
Apr 9, 2010

Profile Information

Name
Vonostus
Your favorite Global Publishers Newspaper and Why ?
Risasi, Ijumaa weekenda, Ijumaa.
How did you know about Global Publishers
Newspaper

Comment Wall (2 comments)

You need to be a member of Global Publishers to add comments!

Join Global Publishers

At 11:20pm on June 5, 2013, tina babi said…

tinalutunku@yahoo.com
Hello,
My name is Miss tina lutunku.
i saw your profile today and become interesting to know more about you. please i will like you respond to me at my private e-mail address (tinalutunku@yahoo.com) so that i will tell you more about my self and also give you my picture. and tell you the reason of contacting you. distance and color dose not matter what matters most is love. thanks for your understanding. i am waiting for your responds.
yours tina.

At 2:28pm on April 22, 2010, c said…
safi tu sjui wewe? ur welcome at my pf
 
 
 

NI SUPERMARKET GANI BORA KULIKO ZOTE KATI YA HIZI? NA KWA NINI? TOA MAONI YAKO!
  

ADVERTISE HERE

Forum

KIU YA WATANZANIA NI IPI, SERIKALI MBILI AU TATU?

Started by Global Publishers Ltd in Siasa. Last reply by kathy paramores on Wednesday. 19 Replies

Kitendawili kilichopo katika taifa leo kwa sasa ni juu ya serikali ngapi zinafaa kuelekea kupata Katiba Mpya, Serikali mbili au Serikali tatu?TOA MAONI YAKO HAPA!

Tags: katiba, siasa

JUAN MATA KUTUA MANCHESTER UNITED ATASIADIA KULETA MATOKEO BORA BAADA YA TIMU KUSUASUA?

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by anilahsan Jul 19. 79 Replies

Juan Mata anataraji kutua Manchester United akitokea klabu ya Chelsea ya…

KUKAMATWA WATANZANIA NA MADAWA YA KULEVYA KILA MARA, TATIZO NI NINI?

Started by GLOBAL in Habari. Last reply by navarrohart Jun 8. 37 Replies

VITENDO VYA KUKAMATWA WATANZANIA NA MADAWA YA KULEVYA KWA SASA VIMEZOELEKA. KATIKA NCHI MBALIMBALI WATANZANIA WAMEKUWA WAKIKAMATWA KWA UBEBAJI WA MADAWA HAYO. JE, TATIZO NI NINI? NA NINI KIFANYIKE?

Tags: MARA, TATIZO, NI, NINI?, KILA

JESHI LA POLISI KUTOA MILIONI 100 KWA ATAKAYEWEZESHA KUPATIKANA WAHALIFU WANAOMWAGIA WATU TINDIKALI NI KWAMBA LIMESHINDWA KAZI?

Started by GLOBAL in Maisha. Last reply by anilahsan Jun 26. 72 Replies

Kamanda wa Jeshi la Polisi Kanda Maalumu ya Dar es Salaam.Jeshi la Polisi…

SIMBA SC WAMTUPIA VIRAGO JUMA KASEJA

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by Aicar Salewa May 23. 5 Replies

TIMU ya Simba SC leo imetangaza rasmi kuachana na mlinda mlango wake mahiri, Juma…

JE, NI SAHII KWA JESHI LA POLISI KULIPUA MABOMU WAKATI WANANCHI WAKIAGA MIILI YA WENZAO?

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by anilahsan Jul 12. 21 Replies

Juzi (Jumanne) polisi walilipua mabomu ya machozi kuwatawanya wafuasi wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) waliokuwa wamekusanyika katika Viwanja vya Soweto jijini Arusha kwa ajili ya kuaga miili ya wenzao watatu waliopoteza maisha katika…

UKIMYA WA VYOMBO VYA DOLA KUTOA TAARIFA ZA MATUKIO YA MAUAJI NA UTEKAJI NI ISHARA KUWA WANAHUSIKA?

Started by GLOBAL in Habari. Last reply by LUPILYA GREGORY SIMON Dec 19, 2013. 7 Replies

Absalom Kibanda akiwa ICU.USIKU wa Jumanne ya Machi 5 kuamkia Machi…

Tags: UTEKAJI, NA, MAUAJI, NI, ISHARA

KIPIGO CHA BAO 2-1 KWA MAN UTD, KOSA LA MWAMUZI?

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by James Buyoya Dec 2, 2013. 10 Replies

JE, NI KWELI KWAMBA KIPIGO CHA BAO 2-1 ILICHOKIPATA MAN UTD KUTOKA KWA REAL MADRID USIKU WA KUAMKIA LEO LAWAMA ZOTE ZIMWENDEE MWAMUZI WA MCHEZO AU MAN UTD WAJILAUMU WENYEWE? TUPE MAONI YAKO!!!

© 2014   Created by Global Publishers Ltd.

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service