VICKY WILSON
  • Female
  • DAR ES SALAAM
  • Tanzania, United Republic Of
Share on Facebook
Share
  • News Posts
  • Discussions (2)
  • Groups
  • Photos
  • Photo Albums
  • Videos

VICKY WILSON's Friends

  • Growing Up African

VICKY WILSON's Discussions

BONGO MOVIES SUBTITLES

Started this discussion. Last reply by Mawazo Katota Dec 10, 2012. 15 Replies

Jamani watanzania wenzangu, katika suala zima la movie zetu za nyumbani subtitles za kingereza imekuwa tatizo sana kiukweli!!!!!! najiuliza inakuwaje movie imeandikwa majina kibao, utakuta producer,…

Gifts Received

Gift

VICKY WILSON has not received any gifts yet

Give a Gift

 

VICKY WILSON's Page

Latest Activity

Mawazo Katota replied to VICKY WILSON's discussion BONGO MOVIES SUBTITLES
"Hapa sasa ukisema ukweli utakuwa adui wa kila mtu. Kwa sababu wapenzi wa bongo movie ni wengi na hawako tayari kusikia au kuona wanakosolewa. Maoni yangu ni kwamba kama kweli tunataka kuuza nje basi tuingie gharama ya kuepusha aibu ama uongo. Wako…"
Dec 10, 2012
Mtanganyika Masalia liked VICKY WILSON's discussion BONGO MOVIES SUBTITLES
Oct 6, 2012
Rose Kiondo liked VICKY WILSON's discussion BONGO MOVIES SUBTITLES
Sep 19, 2012
David Wagwene replied to VICKY WILSON's discussion BONGO MOVIES SUBTITLES
"BORA MSEME LABDA ITASAIDIA KULETA MAPINDUZI"
Sep 13, 2012
meggie impostra replied to VICKY WILSON's discussion BONGO MOVIES SUBTITLES
"GUD JOB WANGU MUNGU AKUBARIKI WANATUSHOSHA TU HAWA NA MOVIE ZAO SOMETIMES"
Aug 12, 2012
Harieth George replied to VICKY WILSON's discussion BONGO MOVIES SUBTITLES
"Poa congrats kwa kipaji"
Jul 29, 2012
yahya liked VICKY WILSON's profile
Jul 6, 2012
yahya liked VICKY WILSON's discussion BONGO MOVIES SUBTITLES
Jul 6, 2012
flower mtumbi liked VICKY WILSON's discussion BONGO MOVIES SUBTITLES
Jun 27, 2012
sada pravin replied to VICKY WILSON's discussion BONGO MOVIES SUBTITLES
"hahahahahahahahaha haya bhana "
Jun 10, 2012
jojoz replied to VICKY WILSON's discussion BONGO MOVIES SUBTITLES
Jun 3, 2012
Brian Timboi replied to VICKY WILSON's discussion BONGO MOVIES SUBTITLES
"I also offer to chip in a hand of help, yeah the subtitle translation is a bit wanting i have seen it in most movies"
Apr 23, 2012
Simoma replied to VICKY WILSON's discussion BONGO MOVIES SUBTITLES
"Kwanza nawapongeza kwa hapa walipofikia,ninacho waomba waachane na kitu umimi na wafanye kazi ya fani, ili movies au michezo ipendeze lazima ushilikiano kati ya mtunzi na muogozaji pamoja na wasanii na yule mtu wa mwisho Ambae ni mzalishaji…"
Mar 26, 2012
Halifa Rama replied to VICKY WILSON's discussion BONGO MOVIES SUBTITLES
"Ndo maendeleo hayoooo!!"
Nov 20, 2011
Annie Sexy replied to VICKY WILSON's discussion BONGO MOVIES SUBTITLES
"Sherry, umesema wewe ni translator by ????? ha ha ha ha wale wale........"
Sep 9, 2011
Stella Lugoga liked VICKY WILSON's discussion BONGO MOVIES SUBTITLES
Aug 25, 2011

Profile Information

Name
VICKY WILSON
Your favorite Global Publishers Newspaper and Why ?
IJUMAA, LOVELY NEWS
How did you know about Global Publishers
Newspaper

Comment Wall (1 comment)

You need to be a member of Global Publishers to add comments!

Join Global Publishers

At 10:30pm on July 29, 2011, samwel pambe said…
tatizo watanzania wengi wana penda kuangalia rey na kanumba ndiyo wanaona bora sn ktk tasinia ya filam ila wajue akuna lolote sanasana ukiangalia movie zao kuwavalisha wasichana vinguo vifupi wengine atakukaha inakuwa shida sisi tuna baki kujionea vichupi, azifundishi mahadili ya mtanzania kabisa na hao wadosi muangalie kazi tume choka kuona vichupi utamaduni huo atuna kama mmeshindwa hualisia tafuteni kazinyingine, na hao wasichana jieshimuni basi halaaaaaaaaaaaaaaa
 
 
 
NI SUPERMARKET GANI BORA KULIKO ZOTE KATI YA HIZI? NA KWA NINI? TOA MAONI YAKO!
  

Forum

MIEZI MITANO IMEBAKI KUELEKEA UCHAGUZI MKUU, TOVUTI YA TUME YA UCHAGUZI HAIPO HEWANI

Started by GLOBAL in Siasa May 18. 0 Replies

Mwenyekiti wa Tume ya Taifa ya Uchaguzi Jaji Damiani Lubuva.IKIWA imebaki miezi…

Tags: NEC

ONGEZEKO LA VITENDO VYA UKAHABA NCHINI TANZANIA BILA UDHIBITI WA MAMLAKA HUSIKA, JE UFANYWE UJASILIAMALI?

Started by sebastian yordan luhanga in Maisha. Last reply by Joe reggan Apr 23. 4 Replies

naleta mjadala huu kwenu, kuhusu ongezeko la kutisha la vitendo vya ukahaba nchini kwetu, mbaya zaidi ni kwa vijana wadogo na wengine ni wasomi na wenye uwezo wa kifedha, cha ajabu mamlaka husika ni kama zimefumba macho na kuweka pamba masikioni na…

JE? WAYAJUA MADHARA YA UTABIRI WA MATUKIO HAZARANI KATIKA USALAMA WA NCHI?

Started by daniel paul in Siasa. Last reply by Joe reggan May 9. 5 Replies

JE? WAYAJUA MADHARA YA UTABIRI WA MATUKIO HAZARANI KATIKA USALAMA WA NCHI?NDOTO ZA URAISI katika kitu cha kustaajabisha, na cha kushangaza, Utakubaliana na mimi kua kumeibuka tabia ya watu na baadhi viongozi tena wengine wa nyazifa za uwaziri KUTOA…

MIUNDO MBINU TANZANIA

Started by Elibahati DAVID AKYOO in Siasa. Last reply by Joe reggan Apr 24. 2 Replies

Watanzania wenzangu, naomba nisaidiwe hili jambo ambalo limekuwa sugu hapa nchi,kila ikifika kipindi cha uchaguzi barabara zinaanza kuchimbwa hasa vijijini na maeneo ya nje ya miji,je, hii ni aina nyingine ya rushwa au ninini?na kama ni aina…

OKWI ANAIGHARIMU SIMBA, VIONGOZI WAMUANGALIA KWA JICHO LA TATU

Started by Erick Angelo in Soka. Last reply by Joe reggan May 4. 3 Replies

Hakuna haja tena ya kufichana, Okwi anaifanya Simba kama timu ya bonanza!!Lakini ajue Simba imeshindwa kuwavumilia kina Kwizera, Mbiyavanga, Gervais Kago, Ssentongo n.k yawezekana hawa wote walikuwa wana viwango kuzidi Okwi wakati wanatua…

Tags: Okwi

TETESI: BARAZA JIPYA LA MAWAZIRI HILI HAPA

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by 278l80orb0i39 Mar 4. 5 Replies

Katika hali ambayo haikutarajiwa, rais Kikwete amefanya mabadiliko makubwa katika baraza lake la mawaziri. Mabadiliko hayo ambayo yatatangazwa kesho jioni yamewatupilia mbali watuhumiwa wa ufisadi sambamba na wazembe katika utendaji.  Waliotupwa…

Tags: SIASA

POLISI KUPAMBANA NA WANAHABARI, WAFUASI WA CHADEMA NANI ALAUMIWE?

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by Joe reggan May 4. 20 Replies

Jeshi la Polisi likiwa na silaha pamoja na mbwa, Septemba 18, mwaka huu limepambana na wafuasi wa Chadema na wanahabari waliofika katika Makao Makuu ya Jeshi la Polisi jijini Dar kufuatilia tukio la Mwenyekiti wa Chadema Taifa, Freeman Mbowe…

Tags: VURUGU

KIU YA WATANZANIA NI IPI, SERIKALI MBILI AU TATU?

Started by Global Publishers Ltd in Siasa. Last reply by 278l80orb0i39 Mar 4. 32 Replies

Kitendawili kilichopo katika taifa leo kwa sasa ni juu ya serikali ngapi zinafaa kuelekea kupata Katiba Mpya, Serikali mbili au Serikali tatu?TOA MAONI YAKO HAPA!

Tags: katiba, siasa

Latest Activity

kriwilfc posted a status
25 seconds ago
Carmen H. Murray posted a status
48 seconds ago
Carmen H. Murray posted a status
51 seconds ago
Carmen H. Murray posted a status
53 seconds ago
Carmen H. Murray posted a status
56 seconds ago
Carmen H. Murray posted a status
58 seconds ago
Carmen H. Murray posted a status
1 minute ago
Simran Kaur posted a status
1 minute ago
sujan das posted a status
1 minute ago
kitong posted a status
1 minute ago
dtsi100 posted a status
3 minutes ago
kriwilfc posted a status
3 minutes ago

© 2015   Created by Global Publishers Ltd.

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

.fb-wrap { width:50%; margin: 0 auto; } .fb-like-box, .fb-like-box span, .fb-like-box span iframe[style] { width: 100% !important; }