Pasyaya ally
  • Dar es salaam
  • Tanzania, United Republic Of
Share on Facebook
Share Twitter
  • News Posts
  • Discussions
  • Groups
  • Photos
  • Photo Albums
  • Videos

Gifts Received

Gift

Pasyaya ally has not received any gifts yet

Give a Gift

 

Pasyaya ally's Page

Latest Activity

Pasyaya ally liked GLOBAL's blog post MBUZI WA AJABU ASTAAJABISHA WATU DAR
Aug 2, 2012
Pasyaya ally commented on julius manning's photo
Thumbnail

WAREMBO BORA KABISA BARANI AFRIKA

"hamna ki2 humo, baadae ni majuto 2 ukimaliza ulicho kitaman "
Aug 2, 2012
Pasyaya ally commented on julius manning's photo
Thumbnail

kuna uzima hapa ?!!!!

"Kaza man, liende hlo, zihirisha uanaume wako."
Jul 24, 2012
Pasyaya ally commented on julius manning's photo
Thumbnail

ona hii halafu toa mawazo yako

"Yah, kama brain ya kuku 2"
Jul 24, 2012
Pasyaya ally commented on julius manning's photo
Thumbnail

natamani ndoa jamani

"Good, unaonyesha jinsi gan unajijari, HAO WENGINE NI AKITOKA HUYU YULE, Poa am SINGLE BOY, Tunaweza tukafanikisha."
Jul 24, 2012
Pasyaya ally commented on julius manning's photo
Thumbnail

lukuvi anamwambia nini huyu dogo

"Dogo hebuu kuwa mpole unajua muda mwingine unaniboa sana MJENGONI, muongozo*2 kila wakati nnnnnnnnnn>?"
Jul 24, 2012
Pasyaya ally commented on julius manning's photo
Thumbnail

mwaga wino

"Usijali man wangu tutatoka 2, hata wao wametokea hukuhuku,, hahaaaaaaaaaaaaaaaaa"
Jul 24, 2012
Pasyaya ally commented on julius manning's photo
Thumbnail

WAREMBO BORA KABISA BARANI AFRIKA

"Wap bwana hao hata wakinitongoza ckubal, hakuna mrembo hapo n balaa 2"
Jul 24, 2012
Pasyaya ally commented on julius manning's photo
Thumbnail

VIONGOZI WA SASA WANAWEZA KUFANYA HIVI

"hawa ndo viongoz wa ukwel, hawanaga longolongo, kaz mwanzo mwisho, NOW CJAONAGA KAMA HUYU JAMAA."
Jul 24, 2012
Pasyaya ally commented on julius manning's photo
Thumbnail

mwaga wino hapa

"Serebuka kaka, goma halina longolongo lishakufa kwa H.B"
Jul 24, 2012
Pasyaya ally commented on julius manning's photo
Thumbnail

toa maoni yako kuhusu picha hii

"CCM oyeeeeee Oeeeeeeeeeee, aisee bi MKubwa kwel anajali chama, NI MZALENDO WA UKWEL... Yaan BB kama huyu ukimueleza masuala ya chama kingine, Anakupiga juju. "
Jul 24, 2012
Pasyaya ally posted a status
"Vip jaman mwekundu atatoka leo?"
Jul 24, 2012
Pasyaya ally is now a member of Global Publishers
Jul 11, 2012

Profile Information

Name
Pasyaya
Your favorite Global Publishers Newspaper and Why ?
ijumaa, kwa habari za umbea
How did you know about Global Publishers
TV

Comment Wall

You need to be a member of Global Publishers to add comments!

Join Global Publishers

  • No comments yet!
 
 
 

NI SUPERMARKET GANI BORA KULIKO ZOTE KATI YA HIZI? NA KWA NINI? TOA MAONI YAKO!
  

ADVERTISE HERE

Forum

KIU YA WATANZANIA NI IPI, SERIKALI MBILI AU TATU?

Started by Global Publishers Ltd in Siasa. Last reply by anilahsan Jun 27. 16 Replies

Kitendawili kilichopo katika taifa leo kwa sasa ni juu ya serikali ngapi zinafaa kuelekea kupata Katiba Mpya, Serikali mbili au Serikali tatu?TOA MAONI YAKO HAPA!

Tags: katiba, siasa

JUAN MATA KUTUA MANCHESTER UNITED ATASIADIA KULETA MATOKEO BORA BAADA YA TIMU KUSUASUA?

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by anilahsan on Saturday. 79 Replies

Juan Mata anataraji kutua Manchester United akitokea klabu ya Chelsea ya…

KUKAMATWA WATANZANIA NA MADAWA YA KULEVYA KILA MARA, TATIZO NI NINI?

Started by GLOBAL in Habari. Last reply by navarrohart Jun 8. 37 Replies

VITENDO VYA KUKAMATWA WATANZANIA NA MADAWA YA KULEVYA KWA SASA VIMEZOELEKA. KATIKA NCHI MBALIMBALI WATANZANIA WAMEKUWA WAKIKAMATWA KWA UBEBAJI WA MADAWA HAYO. JE, TATIZO NI NINI? NA NINI KIFANYIKE?

Tags: MARA, TATIZO, NI, NINI?, KILA

JESHI LA POLISI KUTOA MILIONI 100 KWA ATAKAYEWEZESHA KUPATIKANA WAHALIFU WANAOMWAGIA WATU TINDIKALI NI KWAMBA LIMESHINDWA KAZI?

Started by GLOBAL in Maisha. Last reply by anilahsan Jun 26. 72 Replies

Kamanda wa Jeshi la Polisi Kanda Maalumu ya Dar es Salaam.Jeshi la Polisi…

SIMBA SC WAMTUPIA VIRAGO JUMA KASEJA

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by Aicar Salewa May 23. 5 Replies

TIMU ya Simba SC leo imetangaza rasmi kuachana na mlinda mlango wake mahiri, Juma…

JE, NI SAHII KWA JESHI LA POLISI KULIPUA MABOMU WAKATI WANANCHI WAKIAGA MIILI YA WENZAO?

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by anilahsan Jul 12. 21 Replies

Juzi (Jumanne) polisi walilipua mabomu ya machozi kuwatawanya wafuasi wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) waliokuwa wamekusanyika katika Viwanja vya Soweto jijini Arusha kwa ajili ya kuaga miili ya wenzao watatu waliopoteza maisha katika…

UKIMYA WA VYOMBO VYA DOLA KUTOA TAARIFA ZA MATUKIO YA MAUAJI NA UTEKAJI NI ISHARA KUWA WANAHUSIKA?

Started by GLOBAL in Habari. Last reply by LUPILYA GREGORY SIMON Dec 19, 2013. 7 Replies

Absalom Kibanda akiwa ICU.USIKU wa Jumanne ya Machi 5 kuamkia Machi…

Tags: UTEKAJI, NA, MAUAJI, NI, ISHARA

KIPIGO CHA BAO 2-1 KWA MAN UTD, KOSA LA MWAMUZI?

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by James Buyoya Dec 2, 2013. 10 Replies

JE, NI KWELI KWAMBA KIPIGO CHA BAO 2-1 ILICHOKIPATA MAN UTD KUTOKA KWA REAL MADRID USIKU WA KUAMKIA LEO LAWAMA ZOTE ZIMWENDEE MWAMUZI WA MCHEZO AU MAN UTD WAJILAUMU WENYEWE? TUPE MAONI YAKO!!!

Latest Activity

Ben commented on GLOBAL's blog post RAY C: CHID BENZ ATAOZEA JELA
"Duh!!"
2 minutes ago
Ben commented on GLOBAL's blog post JIPATIE NAKALA YAKO YA CHAMPIONI JUMATANO
"Pouwaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa..."
2 minutes ago
Ben commented on GLOBAL's blog post Maximo atangaza vikosi 2 Yanga
"Hakika wewe ni bonge la kocha!!"
2 minutes ago
Ben commented on GLOBAL's blog post WAISLAMU WAFUTURU JIJINI MEDINA, SAUDI ARABIA
"Ok!"
2 minutes ago
Ben commented on GLOBAL's blog post LULU AMMWAGIA DOLA DK. CHENI
"Tishaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaassssssss"
2 minutes ago
Mariam Hassani commented on GLOBAL's blog post TATTOO-20
"Wapotezee hao anabeli ndio walewale"
2 minutes ago
hope commented on GLOBAL's blog post TAMASHA LA MATUMAINI 2014... ROMA, MADEE, NATURE KUONYESHANA UBABE TAIFA!
"Kweli si yakukosa kabisaaa"
2 minutes ago
Ben commented on GLOBAL's blog post VURUGU KANISA LA MORAVIAN... NI FULL SINEMA
"Makanisa ya siku hizi yapo kibiashara zaidi!!"
2 minutes ago
Ben commented on GLOBAL's blog post JIMAMA LA SUPU YA PWEZA-24
"Takataka hiyo, tupa kuleeee...."
2 minutes ago
hamim juma commented on GLOBAL's blog post The Last Breath (Pumzi ya Mwisho) - 49
"hakika kesi ni nzito ila msife mioyo"
2 minutes ago
Ben commented on GLOBAL's blog post Jaja akataa jezi Yanga
"Tupen raha wanajangwani...."
2 minutes ago
Ben commented on GLOBAL's blog post JIMAMA LA SUPU YA PWEZA-23
"Mpatie kisago cha haja!!"
2 minutes ago

© 2014   Created by Global Publishers Ltd.

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service