Oswald Luoga
  • Male
  • DSM
  • Tanzania, United Republic Of
Share on Facebook
Share Twitter
  • News Posts
  • Discussions
  • Groups
  • Photos
  • Photo Albums
  • Videos

Oswald Luoga's Friends

  • robby willy

Gifts Received

Gift

Oswald Luoga has not received any gifts yet

Give a Gift

 

Oswald Luoga's Page

Latest Activity

tina babi left a comment for Oswald Luoga
"tinalutunku@yahoo.comHello,My name is Miss tina lutunku.i saw your profile today and become interesting to know more about you. please i will like you respond to me at my private e-mail address (tinalutunku@yahoo.com) so that i will tell you more…"
May 17, 2013
Oswald Luoga is now a member of Global Publishers
Jun 10, 2010

Profile Information

Name
Oswald
How did you know about Global Publishers
Newspaper

Comment Wall (1 comment)

You need to be a member of Global Publishers to add comments!

Join Global Publishers

At 3:09pm on May 17, 2013, tina babi said…

tinalutunku@yahoo.com
Hello,
My name is Miss tina lutunku.
i saw your profile today and become interesting to know more about you. please i will like you respond to me at my private e-mail address (tinalutunku@yahoo.com) so that i will tell you more about my self and also give you my picture. and tell you the reason of contacting you. distance and color dose not matter what matters most is love. thanks for your understanding. i am waiting for your responds.
yours tina.

 
 
 

NI SUPERMARKET GANI BORA KULIKO ZOTE KATI YA HIZI? NA KWA NINI? TOA MAONI YAKO!
  

ADVERTISE HERE

Forum

KIU YA WATANZANIA NI IPI, SERIKALI MBILI AU TATU?

Started by Global Publishers Ltd in Siasa. Last reply by Kasharu Martin on Tuesday. 2 Replies

Kitendawili kilichopo katika taifa leo kwa sasa ni juu ya serikali ngapi zinafaa kuelekea kupata Katiba Mpya, Serikali mbili au Serikali tatu?TOA MAONI YAKO HAPA!

Tags: katiba, siasa

JUAN MATA KUTUA MANCHESTER UNITED ATASIADIA KULETA MATOKEO BORA BAADA YA TIMU KUSUASUA?

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by Egbert Chogo Feb 10. 5 Replies

Juan Mata anataraji kutua Manchester United akitokea klabu ya Chelsea ya…

KUKAMATWA WATANZANIA NA MADAWA YA KULEVYA KILA MARA, TATIZO NI NINI?

Started by GLOBAL in Habari. Last reply by Kasharu Martin on Tuesday. 7 Replies

VITENDO VYA KUKAMATWA WATANZANIA NA MADAWA YA KULEVYA KWA SASA VIMEZOELEKA. KATIKA NCHI MBALIMBALI WATANZANIA WAMEKUWA WAKIKAMATWA KWA UBEBAJI WA MADAWA HAYO. JE, TATIZO NI NINI? NA NINI KIFANYIKE?

Tags: MARA, TATIZO, NI, NINI?, KILA

JESHI LA POLISI KUTOA MILIONI 100 KWA ATAKAYEWEZESHA KUPATIKANA WAHALIFU WANAOMWAGIA WATU TINDIKALI NI KWAMBA LIMESHINDWA KAZI?

Started by GLOBAL in Maisha. Last reply by Mohammed Nasser Abdullah Mar 19. 6 Replies

Kamanda wa Jeshi la Polisi Kanda Maalumu ya Dar es Salaam.Jeshi la Polisi…

SIMBA SC WAMTUPIA VIRAGO JUMA KASEJA

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by Joyce Moses Oct 1, 2013. 4 Replies

TIMU ya Simba SC leo imetangaza rasmi kuachana na mlinda mlango wake mahiri, Juma…

JE, NI SAHII KWA JESHI LA POLISI KULIPUA MABOMU WAKATI WANANCHI WAKIAGA MIILI YA WENZAO?

Started by GLOBAL in Siasa Jun 20, 2013. 0 Replies

Juzi (Jumanne) polisi walilipua mabomu ya machozi kuwatawanya wafuasi wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) waliokuwa wamekusanyika katika Viwanja vya Soweto jijini Arusha kwa ajili ya kuaga miili ya wenzao watatu waliopoteza maisha katika…

UKIMYA WA VYOMBO VYA DOLA KUTOA TAARIFA ZA MATUKIO YA MAUAJI NA UTEKAJI NI ISHARA KUWA WANAHUSIKA?

Started by GLOBAL in Habari. Last reply by LUPILYA GREGORY SIMON Dec 19, 2013. 7 Replies

Absalom Kibanda akiwa ICU.USIKU wa Jumanne ya Machi 5 kuamkia Machi…

Tags: UTEKAJI, NA, MAUAJI, NI, ISHARA

KIPIGO CHA BAO 2-1 KWA MAN UTD, KOSA LA MWAMUZI?

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by James Buyoya Dec 2, 2013. 10 Replies

JE, NI KWELI KWAMBA KIPIGO CHA BAO 2-1 ILICHOKIPATA MAN UTD KUTOKA KWA REAL MADRID USIKU WA KUAMKIA LEO LAWAMA ZOTE ZIMWENDEE MWAMUZI WA MCHEZO AU MAN UTD WAJILAUMU WENYEWE? TUPE MAONI YAKO!!!

Latest Activity

Profile Iconreuben magesa, lv, charles mpungu and 56 more joined Global Publishers
5 minutes ago
GLOBAL's 23 blog posts were featured
13 minutes ago
GLOBAL posted blog posts
13 minutes ago
K Nagr posted a status
"UFC on Fox Werdum vs Browne live stream…"
18 minutes ago
Olaf Wafu posted a status
28 minutes ago
Mathew Francis Shirima commented on GLOBAL's blog post DOKTA MIMI SIUMWI HUKO-22
"Hopeless doctor if ukafanya hivyo kwa mke wangu i swear to cut ur balls"
36 minutes ago
Nyambi Kop Lunyasi commented on GLOBAL's blog post Azam kukabidhiwa kombe Chamazi leo
"SASA MBONA HAKUNA MAELEZO YA KUTOSHA KUHUSU AZAM ? NANI ATAWAKABHI KOMBE LAO?"
36 minutes ago
Nyambi Kop Lunyasi commented on GLOBAL's blog post Friends of Simba wamteka Okwi
"YANGA HII HASARA MLIYOIPATA NADHANI ITAWAPA FUNZO KUWA SIFA HAZIFAI."
36 minutes ago
Nyambi Kop Lunyasi commented on GLOBAL's blog post BALOZI LIBERATA MULAMULA NA MUMEWE WAWASILI COLUMBUS, OHIO‏
"Kuleni maisha bhana msiogope."
36 minutes ago
Nyambi Kop Lunyasi commented on GLOBAL's blog post EPL MECHI ZA LEO NA KESHO
"SUNDERLAND FANYENI MLICHOKIFANYA KWA MAN CITY."
36 minutes ago
Nyambi Kop Lunyasi commented on GLOBAL's blog post MABONDIA WAPIMA UZITO KWA AJILI YA MPAMBANO WA LEO PTA SABASABA, DAR ES SALAAM
"Huu mchezo radha yake kaondoka nayo TYSON"
36 minutes ago
Maryam commented on GLOBAL's blog post NILIACHA USISTA NIKAWA MCHAWI-13
"halafu mie nahisi nyie wachawi hata woga huwa hamna kabisa dah natamani mgaga akuuweni hazarani na…"
36 minutes ago

© 2014   Created by Global Publishers Ltd.

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service