Mohamed Hajis mohamed
  • Male
  • zanzibar
  • Tanzania, United Republic Of
Share on Facebook
Share
  • News Posts
  • Discussions
  • Groups (1)
  • Photos (87)
  • Photo Albums
  • Videos

Mohamed Hajis mohamed's Friends

  • faith colly
  • RAJAN HUSSEIN
  • GLOBAL

Mohamed Hajis mohamed's Groups

 

Mohamed Hajis mohamed's Page

Latest Activity

GLOBAL and Mohamed Hajis mohamed are now friends
Jan 21, 2014
mammy commented on Mohamed Hajis mohamed's photo
Thumbnail

hatuogopi kufa ili mradi tufike.

"wanarudi au wanaenda kwa sherehe hawa..hahaaaaaaaaaa!"
Jun 29, 2012
Pudnowisky Ka banachi commented on Mohamed Hajis mohamed's photo
Thumbnail

hatuogopi kufa ili mradi tufike.

"ahha! wewe hukujui huko, kuna sehemu nchi hii ni noma, hakuna usafiri. tembea uone, mfano, sengerema huko , mara, mwanza kama unaenda kahama, mbinga huko songea, ni noma sana "
Jun 29, 2012
mohamed hajis mohamed commented on Mohamed Hajis mohamed's photo
Thumbnail

LAANATULLAH!!!!????

"shenz taipu zenu mbwa kasoro mikia nyie"
May 13, 2012
Zidon Wilson left a comment for Mohamed Hajis mohamed
" Dear Applicant,     The Human Resource Department of Leeds hotel London UK, We like to use this privilege to inform all the job seekers that there are several job vacancies available now in Leeds hotel London United Kingdom, If…"
Apr 13, 2012
Mohamed Hajis mohamed commented on julius manning's photo
Thumbnail

KWA NINI VIJANA WENGI WANAPENDA ALAMA HII

"hawa kama si chama cha upinzani basi ni frimason wamebadilisha kidoogo"
Mar 16, 2012
Dj-Ndege Kiishweko commented on Mohamed Hajis mohamed's photo
Thumbnail

LAANATULLAH!!!!????

"piga mawe hao"
Mar 15, 2012
Frank Fungamenza commented on Mohamed Hajis mohamed's photo
Thumbnail

LAANATULLAH!!!!????

"Jamani hizi issues bado zipo na Marekani imepitisha kabisa sheria.Habari ndio hiyo,ila ni bonge la ujingaaaaa! kweli dunia sasa inaporomoka siku hadi siku!..."
Mar 15, 2012
Focus Kunambi commented on Mohamed Hajis mohamed's photo
Thumbnail

LAANATULLAH!!!!????

"HAYAWANI NYIE,  NINGEKUWA NA MAMLAKA WATU WA NAMNA HII NI KUWAPIGA RISASI WAFE HAWANA FAIDA YOYOTE KWA JAMII NI UOZO MTUPU"
Mar 6, 2012
Mohamed Hajis mohamed commented on Jimmy's blog post Je, ni Kweli Kuna Mbingu na Jehanamu?
"wa ukweli umeona ee yaani hawa manabii wa uwongo wanataka waizime nuru ya allah kwa vinywa vyao never kitu kama hicho mugu hawezi kuruhusu kwani neema na rehma zake zimeenea kila sehemu"
Mar 5, 2012
babjoga anatol commented on Mohamed Hajis mohamed's photo
Thumbnail

LAANATULLAH!!!!????

"Wewe mzungu unataka kumfanya mchana mchana hivi hivi?"
Mar 5, 2012
Mohamed Hajis mohamed commented on Mohamed Hajis mohamed's photo
Thumbnail

LAANATULLAH!!!!????

"we fala mshushe mwezio unataka kumdevid cameroon"
Mar 4, 2012
Mohamed Hajis mohamed commented on Mohamed Hajis mohamed's photo
Thumbnail

LAANATULLAH!!!!????

"YAANI HAWA JAMAA WANAMFANYA MUNGU ALIYE UMBA MBINGU NA ARDHI SI LOLOTE SI CHOCHOTE ONA SASA YAANI HATA KICHEFUCHEFU HAWAONI LO!!!????"
Mar 2, 2012
Mohamed Hajis mohamed commented on Mohamed Hajis mohamed's photo
Thumbnail

HUYU NDIE BAUNSA AMBAE AKITUNISHA MPAKA ANJINYEA!!!

"UKISKIA MTUA ANAITWA BAUNSA UNADHANI MCHEZO!!!???"
Mar 2, 2012
Mohamed Hajis mohamed commented on ANDERSON SOGOLE's photo
Thumbnail

Huyu dogo katili

"isy kaa chini!!!."
Feb 28, 2012
Mohamed Hajis mohamed commented on ANDERSON SOGOLE's photo
Thumbnail

Huyu dogo katili

"isy kaa chini!!!."
Feb 28, 2012

Profile Information

Name
mohamed hajis mohamed
Your favorite Global Publishers Newspaper and Why ?
champion be cause I like sport
How did you know about Global Publishers
Newspaper

Mohamed Hajis mohamed's Photos

Loading…
  • Add Photos
  • View All

Comment Wall (7 comments)

You need to be a member of Global Publishers to add comments!

Join Global Publishers

At 10:12pm on April 13, 2012, Zidon Wilson said…
 Dear Applicant,
 
  The Human Resource Department of Leeds hotel London UK,
We like to use this privilege to inform all the job seekers that there are several job vacancies available now in Leeds hotel London United Kingdom, If you are searching for a reliable employment, Leeds hotel Management will be responsible for the entire successful applicant's Air flight ticket,
 kindly contact us back with your full (CV) in Word Format. Please do not hesitate to contact us for any enquiries or feedback,
 
NOTE.. DO NOT REPLY BACK IN THIS SITE IF YOU ARE INTERESTED YOU HAVE TO CONTACT US BACK THROUGH OUR EMAIL BELOW FOR IMMEDIATE RESPONSE OK.
leedshotel@yahoo.co.uk 
 
 
At 8:07am on January 9, 2012, Jimmy said…

Amin, Mohamed. Nakushukuru kwa kusoma makala. Mungu aendelee kutusaidia sote ili tulitimize kusudi la kuwekwa kwetu humu duniani. Ubarikiwe ndugu yangu Mohamed.

At 8:07pm on May 22, 2011, faith colly said…
ninalitaka hili!!ni how much au huuzi?
At 8:06pm on May 22, 2011, faith colly said…
kaka unavituko wewe!!ninaadimire comments zako big up!!
At 12:00pm on April 29, 2011, damnan said…
asalam alaikum kaka nakuomba uigie facebook unitafute kwa jina hassan saleh ahmed kuna makundi ya kislamu nimeanzisha na yako active kwa jina la UKUMBI WA KISLAMU NA UKUMBI WA QURAN NA BIBILIA karibu kaka
At 6:07pm on April 20, 2011, mimi said…

kaka yangu nakubaliana nawe kwani walisema kuwa masii dajaji  atakuja na vitu vingi  vya kuwapoteza wanadamu kutokana na shida walizikuwa nazo, mfano njaaa,

na wakasema kuwa atakayekubaliana naye bac atapigwa mhuri na hiyo ni mojakwa moja motoni,,kwa masuala hayo yanajitokeza kuongea na mungu kila wakati n ballaaa tupu, tuwe makin na hali hii ndgu zangu

 

At 9:22pm on March 23, 2011, abdulkadir jailan ali gave Mohamed Hajis mohamed a gift
 
 
 

Forum

MIEZI MITANO IMEBAKI KUELEKEA UCHAGUZI MKUU, TOVUTI YA TUME YA UCHAGUZI HAIPO HEWANI

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by rosa flor Jun 12. 5 Replies

Mwenyekiti wa Tume ya Taifa ya Uchaguzi Jaji Damiani Lubuva.IKIWA imebaki miezi…

Tags: NEC

ONGEZEKO LA VITENDO VYA UKAHABA NCHINI TANZANIA BILA UDHIBITI WA MAMLAKA HUSIKA, JE UFANYWE UJASILIAMALI?

Started by sebastian yordan luhanga in Maisha. Last reply by ages agae Jun 8. 5 Replies

naleta mjadala huu kwenu, kuhusu ongezeko la kutisha la vitendo vya ukahaba nchini kwetu, mbaya zaidi ni kwa vijana wadogo na wengine ni wasomi na wenye uwezo wa kifedha, cha ajabu mamlaka husika ni kama zimefumba macho na kuweka pamba masikioni na…

JE? WAYAJUA MADHARA YA UTABIRI WA MATUKIO HAZARANI KATIKA USALAMA WA NCHI?

Started by daniel paul in Siasa. Last reply by Joe reggan May 9. 5 Replies

JE? WAYAJUA MADHARA YA UTABIRI WA MATUKIO HAZARANI KATIKA USALAMA WA NCHI?NDOTO ZA URAISI katika kitu cha kustaajabisha, na cha kushangaza, Utakubaliana na mimi kua kumeibuka tabia ya watu na baadhi viongozi tena wengine wa nyazifa za uwaziri KUTOA…

MIUNDO MBINU TANZANIA

Started by Elibahati DAVID AKYOO in Siasa. Last reply by Joe reggan Apr 24. 2 Replies

Watanzania wenzangu, naomba nisaidiwe hili jambo ambalo limekuwa sugu hapa nchi,kila ikifika kipindi cha uchaguzi barabara zinaanza kuchimbwa hasa vijijini na maeneo ya nje ya miji,je, hii ni aina nyingine ya rushwa au ninini?na kama ni aina…

OKWI ANAIGHARIMU SIMBA, VIONGOZI WAMUANGALIA KWA JICHO LA TATU

Started by Erick Angelo in Soka. Last reply by ages agae Jun 8. 4 Replies

Hakuna haja tena ya kufichana, Okwi anaifanya Simba kama timu ya bonanza!!Lakini ajue Simba imeshindwa kuwavumilia kina Kwizera, Mbiyavanga, Gervais Kago, Ssentongo n.k yawezekana hawa wote walikuwa wana viwango kuzidi Okwi wakati wanatua…

Tags: Okwi

TETESI: BARAZA JIPYA LA MAWAZIRI HILI HAPA

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by 278l80orb0i39 Mar 4. 5 Replies

Katika hali ambayo haikutarajiwa, rais Kikwete amefanya mabadiliko makubwa katika baraza lake la mawaziri. Mabadiliko hayo ambayo yatatangazwa kesho jioni yamewatupilia mbali watuhumiwa wa ufisadi sambamba na wazembe katika utendaji.  Waliotupwa…

Tags: SIASA

POLISI KUPAMBANA NA WANAHABARI, WAFUASI WA CHADEMA NANI ALAUMIWE?

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by Joe reggan May 4. 20 Replies

Jeshi la Polisi likiwa na silaha pamoja na mbwa, Septemba 18, mwaka huu limepambana na wafuasi wa Chadema na wanahabari waliofika katika Makao Makuu ya Jeshi la Polisi jijini Dar kufuatilia tukio la Mwenyekiti wa Chadema Taifa, Freeman Mbowe…

Tags: VURUGU

KIU YA WATANZANIA NI IPI, SERIKALI MBILI AU TATU?

Started by Global Publishers Ltd in Siasa. Last reply by 278l80orb0i39 Mar 4. 32 Replies

Kitendawili kilichopo katika taifa leo kwa sasa ni juu ya serikali ngapi zinafaa kuelekea kupata Katiba Mpya, Serikali mbili au Serikali tatu?TOA MAONI YAKO HAPA!

Tags: katiba, siasa

© 2015   Created by Global Publishers Ltd.

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

.fb-wrap { width:50%; margin: 0 auto; } .fb-like-box, .fb-like-box span, .fb-like-box span iframe[style] { width: 100% !important; }