Kulikoni Ughaibuni
  • Male
  • United Kingdom
Share on Facebook
Share

Kulikoni Ughaibuni's Friends

  • Cindy J
  • Saumu Ali Omari
  • laitayo alice
  • kuruthum seifu
  • Shania curves mlendo
  • neema molleli
  • filongwe m

Kulikoni Ughaibuni's Discussions

Je Kuna Ukweli Katika Madai Kuwa Wanaume wa Kibongo Si Waaminifu Ktk Mahusiano?

Started Sep 21, 2011 0 Replies

Kama kuna hoja inayotawala zaidi kuliko nyingine kwenye blogu na maandiko…

Siasa Kando Kidogo,Tuongelee Mahusiano: Jinsi ya Mwanaume Kudili na "Kubwagwa"

Started Sep 21, 2011 0 Replies

Kama ilivyozoeleka,blogu hii inaelemea zaidi katika masuala ya siasa.Lakini kuna…

Kauli Ya JK kuwa Mauaji ya Arusha ni "Bahati Mbaya"

Started this discussion. Last reply by richardngeze Feb 12, 2013. 12 Replies

Tanzania tuna tatizo kubwa.Hakuna haja ya kunyoosheana vidole as to nani amechangia tatizo hilo bali cha muhimu na haraka ni namna tutakavyoweza kutatua tatizo hili.Nisimung'unye maneno: tatizo kubwa…

RSS

Loading… Loading feed

Gifts Received

Gift

Kulikoni Ughaibuni has not received any gifts yet

Give a Gift

 

Kulikoni Ughaibuni's Page

Profile Information

Name
Kulikoni Ughaibuni
How did you know about Global Publishers
Other websites

Kulikoni Ughaibuni's News

RAIS KIKWETE AMEFUNGUA MILANGO

Posted on January 26, 2012 at 1:30am 1 Comment

Rais Kikwete msibani kwa marehemu Mbunge Regia Mtema.

Evarist Chahali

KWA mara ya pili ndani ya takriban kipindi cha wiki moja, Tanzania imepoteza wabunge wawili. Kabla majonzi hayajatuisha kutokana na kifo cha aliyekuwa Mbunge wa Viti Maalumu kupitia…

Viumbe Hatari Kabisa Duniani, Anayeshika Namba Moja Ni Mbu!

Posted on October 16, 2011 at 12:30am 2 Comments

Simba, Nyati, Faru, Chatu....haya ndiyo majina ya wanyama yanayoweza kukujia akilini pindi ukiulizwa MNYAMA YUPI NI HATARI ZAIDI KWA MWANADAMU. Well, amini usiamini, kiumbe hatari zaidi ni mdogo mara elfu kadhaa akilinganishwa…

Mwezi Kupatwa Leo Usiku na Utaonekana Kama Umemwagiwa Damu

Posted on June 14, 2011 at 3:00am 13 Comments

Wakazi wa Uingereza leo Jumatano watapata fursa ya kuona kupatwa kwa mwezi ambapo mwezi unatarajiwa kugeuka "mwekundu kama damu" kwa takriban dakika 100. Hata hivyo, wanasayansi wa taasisi ya mambo ya anga ya Marekani (NASA) wanaeleza kuwa wakazi wa Ulaya…

Comment Wall (3 comments)

You need to be a member of Global Publishers to add comments!

Join Global Publishers

At 7:13pm on April 8, 2013, favour said…

favouryousf@live.com
Hello my dear how are you. i am Favour. this is very important
please contact me to my email right now; (favouryousf@live.com)
thanks god bless you am waiting to hear from you soonest

At 8:47am on June 17, 2011, hafidh saleh said said…

yeah ni kweli mwezi ulipatwa,na kiukweli wanasayans wanatisha, ila si ulaya tu kwani hadi bagamoyo 2meuona

 

At 12:57am on November 28, 2010, Kulikoni Ughaibuni said…
Sorry,I'm not interested.
 
 
 

Forum

MIEZI MITANO IMEBAKI KUELEKEA UCHAGUZI MKUU, TOVUTI YA TUME YA UCHAGUZI HAIPO HEWANI

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by rosa flor Jun 12. 5 Replies

Mwenyekiti wa Tume ya Taifa ya Uchaguzi Jaji Damiani Lubuva.IKIWA imebaki miezi…

Tags: NEC

ONGEZEKO LA VITENDO VYA UKAHABA NCHINI TANZANIA BILA UDHIBITI WA MAMLAKA HUSIKA, JE UFANYWE UJASILIAMALI?

Started by sebastian yordan luhanga in Maisha. Last reply by ages agae Jun 8. 5 Replies

naleta mjadala huu kwenu, kuhusu ongezeko la kutisha la vitendo vya ukahaba nchini kwetu, mbaya zaidi ni kwa vijana wadogo na wengine ni wasomi na wenye uwezo wa kifedha, cha ajabu mamlaka husika ni kama zimefumba macho na kuweka pamba masikioni na…

JE? WAYAJUA MADHARA YA UTABIRI WA MATUKIO HAZARANI KATIKA USALAMA WA NCHI?

Started by daniel paul in Siasa. Last reply by Joe reggan May 9. 5 Replies

JE? WAYAJUA MADHARA YA UTABIRI WA MATUKIO HAZARANI KATIKA USALAMA WA NCHI?NDOTO ZA URAISI katika kitu cha kustaajabisha, na cha kushangaza, Utakubaliana na mimi kua kumeibuka tabia ya watu na baadhi viongozi tena wengine wa nyazifa za uwaziri KUTOA…

MIUNDO MBINU TANZANIA

Started by Elibahati DAVID AKYOO in Siasa. Last reply by Joe reggan Apr 24. 2 Replies

Watanzania wenzangu, naomba nisaidiwe hili jambo ambalo limekuwa sugu hapa nchi,kila ikifika kipindi cha uchaguzi barabara zinaanza kuchimbwa hasa vijijini na maeneo ya nje ya miji,je, hii ni aina nyingine ya rushwa au ninini?na kama ni aina…

OKWI ANAIGHARIMU SIMBA, VIONGOZI WAMUANGALIA KWA JICHO LA TATU

Started by Erick Angelo in Soka. Last reply by ages agae Jun 8. 4 Replies

Hakuna haja tena ya kufichana, Okwi anaifanya Simba kama timu ya bonanza!!Lakini ajue Simba imeshindwa kuwavumilia kina Kwizera, Mbiyavanga, Gervais Kago, Ssentongo n.k yawezekana hawa wote walikuwa wana viwango kuzidi Okwi wakati wanatua…

Tags: Okwi

TETESI: BARAZA JIPYA LA MAWAZIRI HILI HAPA

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by 278l80orb0i39 Mar 4. 5 Replies

Katika hali ambayo haikutarajiwa, rais Kikwete amefanya mabadiliko makubwa katika baraza lake la mawaziri. Mabadiliko hayo ambayo yatatangazwa kesho jioni yamewatupilia mbali watuhumiwa wa ufisadi sambamba na wazembe katika utendaji.  Waliotupwa…

Tags: SIASA

POLISI KUPAMBANA NA WANAHABARI, WAFUASI WA CHADEMA NANI ALAUMIWE?

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by Joe reggan May 4. 20 Replies

Jeshi la Polisi likiwa na silaha pamoja na mbwa, Septemba 18, mwaka huu limepambana na wafuasi wa Chadema na wanahabari waliofika katika Makao Makuu ya Jeshi la Polisi jijini Dar kufuatilia tukio la Mwenyekiti wa Chadema Taifa, Freeman Mbowe…

Tags: VURUGU

KIU YA WATANZANIA NI IPI, SERIKALI MBILI AU TATU?

Started by Global Publishers Ltd in Siasa. Last reply by 278l80orb0i39 Mar 4. 32 Replies

Kitendawili kilichopo katika taifa leo kwa sasa ni juu ya serikali ngapi zinafaa kuelekea kupata Katiba Mpya, Serikali mbili au Serikali tatu?TOA MAONI YAKO HAPA!

Tags: katiba, siasa

Latest Activity

pikachuaa posted a status
58 seconds ago
Jack Sparow posted a status
""
1 minute ago
pikachuaa posted a status
1 minute ago
pikachuaa posted a status
1 minute ago
pikachuaa posted a status
1 minute ago
Jack Sparow posted a status
1 minute ago
Jack Sparow posted a status
2 minutes ago
Simran Kaur posted a status
2 minutes ago
vitalia posted a status
4 minutes ago
jamespatinson posted a status
7 minutes ago
jamespatinson posted a status
7 minutes ago
Simran Kaur posted a status
7 minutes ago

© 2015   Created by Global Publishers Ltd.

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

.fb-wrap { width:50%; margin: 0 auto; } .fb-like-box, .fb-like-box span, .fb-like-box span iframe[style] { width: 100% !important; }