Kimama Kinini
  • Male
  • Dar es Salaam
  • Tanzania, United Republic Of
Share on Facebook
Share
  • News Posts
  • Discussions
  • Groups
  • Photos
  • Photo Albums
  • Videos

Gifts Received

Gift

Kimama Kinini has not received any gifts yet

Give a Gift

 

Kimama Kinini's Page

Latest Activity

Kimama Kinini commented on Global Publishers Ltd's blog post MAZOEZI YA SIMBA ZANZBAR USPIME
"JUMAPILI SIMBA NI KICHAPO TU, YAANI HATUTAWAONEA HURUMA KABISA SIMBA WANA MANENO SANA, DAWA NI KUWAPIGA MKONO TU WAKAFARAKANE ILI IZALIWE SIMBA UKAWA 2"
Mar 6
Kimama Kinini commented on Global Publishers Ltd's blog post AFUNIKA UFAULU CHUO KIKUU DAR
"MIMI NATAKA NIMTOMBE NIONE KAMA KUMA YAKE NAYO INA AKILI!!!!!!!"
Nov 18, 2014
Kimama Kinini commented on julius manning's photo
Thumbnail

aiiii mtoto mbatata huyu...

"@ JULIUS MANNING, NAONA UNANICHOKOZA, YAANI KAMA MIMI NAISHI KWA MATUMAINI NA NASAMBAZA UKIMWI, ITAKUWAJE KWA MKEO NILIYEKUJA MTOMBA MOROGORO MPAKA AKAKIMBIA KITANDANI????!!!,  YAAANI KWA JINSI NILIVYOMSUHUA KUMA YOTE ILICHAKAA, KWA HUYO KAMA…"
Aug 26, 2014
Kimama Kinini left a comment for Mariam Hassani
"UNAONEKANA MREMBO MARIA HASSANI, NITUMIE NAMBA YAKO YA SIMU KWENYE E-MAIL YANGU: kimamakinini@yahoo.com"
Jul 4, 2014
Kimama Kinini commented on julius manning's photo
Thumbnail

aiiii mtoto mbatata huyu...

"UNGEPANDISHA GAUNI KIDOGO TUCHUNGULIE TUNDI!!!!!!!"
Jun 12, 2014
Kimama Kinini commented on julius manning's photo
Thumbnail

WASUKUMA WAMEZAA WATOTO WAZURI

"@JULIUS MANNING UMEFUFUKIA WAPI???, NIMEMKUMBUKA MKEO!!!"
Jun 3, 2014
Kimama Kinini commented on Jodat King's photo
Thumbnail

tmp_IMG-20140116-WA00311141058902

"IT DOESN'T MAKE ANY SENSE TO ME!!!"
Apr 25, 2014
Kimama Kinini commented on Jodat King's photo
Thumbnail

tmp_IMG-20140116-WA00311141058902

"THAT IS QUITE TRUE!!!"
Apr 25, 2014
Kimama Kinini commented on julius manning's photo
Thumbnail

WASUKUMA WAMEZAA WATOTO WAZURI

"HUYO WA KULIA UKIMTUMBUKIZIA MTARIMBO SAWASAWA ATAIMBA KISUKUMA!!!!!"
Apr 25, 2014
Kimama Kinini commented on NDAUKA the GREAT's photo
Thumbnail

yangu macho mie

"BADO NAKILIA TAIMING HIKI KIFURUSHI,  NAMNA NITAKAVYOKITIA MIKONONI NA KUKISHUGHULIKIA KIKAMILIFU, YAAANI NITAKITENDEA HAKI ZOTE ZA MSINGI ZA KIBINADAMU MPAKA MTOTO AJAMBE KAUSHUZI KENYE MCHANGANYIKO WA KAUHARO FLANI HIVI, BAAADA YA HAPO…"
Mar 22, 2014
Kimama Kinini commented on julius manning's photo
Thumbnail

WAJUKUU ZANGU MAPACHA

"HAITUHUSUUUUU!!!!!!!"
Mar 8, 2014
Kimama Kinini commented on NDAUKA the GREAT's photo
Thumbnail

yangu macho mie

"HICHO KIFURUSI HUKO NYUMA WE ACHA TUU!! UKITUMBUKIZA MASHINE YA UKWELI HAPO KAMA YANGU MTOTO ANAWEZA KUPAGAWA!!!!"
Mar 6, 2014
Kimama Kinini commented on julius manning's photo
Thumbnail

baby kakua sasa anaemtaka awe na laki nane

"NINA HAKIKA MTARIMBO WANGU INCHI 9 UTAZAMA WOTEEEEE!!!!!!!"
Feb 25, 2014
Kimama Kinini commented on POAz2's photo
Thumbnail

Arusha

"@SUNDAY URASSA NIKIOKOKA BREWERIS ITAFUNGWA, TCC ITAFUNGWA, TANZANIA DISTILERS ITAFUNGWA NA KWA UCHACHE,  MALAYA NA MACHANGUDOA WATAKUFA NJAA MAANA WOTE MIMI NI MDAU WAO MKUBWA, PONDA RAHA KUFA KWAJA MAANA HAKUNA PEPO WALA JEHANAMU!!!!"
Feb 18, 2014
Kimama Kinini commented on NDAUKA the GREAT's photo
Thumbnail

yangu macho mie

"MASHINE YA UHAKIKA HII!!!!!"
Feb 14, 2014
Kimama Kinini commented on POAz2's photo
Thumbnail

Arusha

"@ BUGALI MIHAYO, MIMI NADISA SANAAA, NATAMANI KUTUMBUKIZA MTARIMBO WANGU FASTA MKUNDUNI MWA HILI JIMAMA!!!"
Feb 14, 2014

Profile Information

Name
Kimama Kinini
How did you know about Global Publishers
Newspaper

Comment Wall (1 comment)

You need to be a member of Global Publishers to add comments!

Join Global Publishers

At 2:42pm on March 16, 2015, Chakachua said…
Za siku kimama?
 
 
 

NI SUPERMARKET GANI BORA KULIKO ZOTE KATI YA HIZI? NA KWA NINI? TOA MAONI YAKO!
  

Forum

ONGEZEKO LA VITENDO VYA UKAHABA NCHINI TANZANIA BILA UDHIBITI WA MAMLAKA HUSIKA, JE UFANYWE UJASILIAMALI?

Started by sebastian yordan luhanga in Maisha. Last reply by Kasian MG Chang'a Apr 6. 3 Replies

naleta mjadala huu kwenu, kuhusu ongezeko la kutisha la vitendo vya ukahaba nchini kwetu, mbaya zaidi ni kwa vijana wadogo na wengine ni wasomi na wenye uwezo wa kifedha, cha ajabu mamlaka husika ni kama zimefumba macho na kuweka pamba masikioni na…

JE? WAYAJUA MADHARA YA UTABIRI WA MATUKIO HAZARANI KATIKA USALAMA WA NCHI?

Started by daniel paul in Siasa. Last reply by Joe reggan yesterday. 4 Replies

JE? WAYAJUA MADHARA YA UTABIRI WA MATUKIO HAZARANI KATIKA USALAMA WA NCHI?NDOTO ZA URAISI katika kitu cha kustaajabisha, na cha kushangaza, Utakubaliana na mimi kua kumeibuka tabia ya watu na baadhi viongozi tena wengine wa nyazifa za uwaziri KUTOA…

MIUNDO MBINU TANZANIA

Started by Elibahati DAVID AKYOO in Siasa. Last reply by 278l80orb0i39 Mar 4. 1 Reply

Watanzania wenzangu, naomba nisaidiwe hili jambo ambalo limekuwa sugu hapa nchi,kila ikifika kipindi cha uchaguzi barabara zinaanza kuchimbwa hasa vijijini na maeneo ya nje ya miji,je, hii ni aina nyingine ya rushwa au ninini?na kama ni aina…

OKWI ANAIGHARIMU SIMBA, VIONGOZI WAMUANGALIA KWA JICHO LA TATU

Started by Erick Angelo in Soka. Last reply by 278l80orb0i39 Mar 4. 1 Reply

Hakuna haja tena ya kufichana, Okwi anaifanya Simba kama timu ya bonanza!!Lakini ajue Simba imeshindwa kuwavumilia kina Kwizera, Mbiyavanga, Gervais Kago, Ssentongo n.k yawezekana hawa wote walikuwa wana viwango kuzidi Okwi wakati wanatua…

Tags: Okwi

TETESI: BARAZA JIPYA LA MAWAZIRI HILI HAPA

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by 278l80orb0i39 Mar 4. 5 Replies

Katika hali ambayo haikutarajiwa, rais Kikwete amefanya mabadiliko makubwa katika baraza lake la mawaziri. Mabadiliko hayo ambayo yatatangazwa kesho jioni yamewatupilia mbali watuhumiwa wa ufisadi sambamba na wazembe katika utendaji.  Waliotupwa…

Tags: SIASA

POLISI KUPAMBANA NA WANAHABARI, WAFUASI WA CHADEMA NANI ALAUMIWE?

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by 278l80orb0i39 Mar 4. 18 Replies

Jeshi la Polisi likiwa na silaha pamoja na mbwa, Septemba 18, mwaka huu limepambana na wafuasi wa Chadema na wanahabari waliofika katika Makao Makuu ya Jeshi la Polisi jijini Dar kufuatilia tukio la Mwenyekiti wa Chadema Taifa, Freeman Mbowe…

Tags: VURUGU

KIU YA WATANZANIA NI IPI, SERIKALI MBILI AU TATU?

Started by Global Publishers Ltd in Siasa. Last reply by 278l80orb0i39 Mar 4. 32 Replies

Kitendawili kilichopo katika taifa leo kwa sasa ni juu ya serikali ngapi zinafaa kuelekea kupata Katiba Mpya, Serikali mbili au Serikali tatu?TOA MAONI YAKO HAPA!

Tags: katiba, siasa

JUAN MATA KUTUA MANCHESTER UNITED ATASIADIA KULETA MATOKEO BORA BAADA YA TIMU KUSUASUA?

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by Joe reggan yesterday. 91 Replies

Juan Mata anataraji kutua Manchester United akitokea klabu ya Chelsea ya…

TOP NEWS WEEK HII

Latest Activity

Benjamin Howells posted a status
10 seconds ago
Benjamin Howells posted a status
46 seconds ago
sabuj007` posted a status
2 minutes ago
nazmulhasan posted a status
3 minutes ago
kriwilfc posted a status
5 minutes ago
jasuke emon posted a status
""
5 minutes ago
kriwilfc posted a status
5 minutes ago
Ruth D. Fay posted a status
5 minutes ago
kriwilfc posted a status
5 minutes ago
pasha pramanik posted a status
5 minutes ago
kitong posted a status
7 minutes ago
Jishan Ashik posted a status
7 minutes ago

© 2015   Created by Global Publishers Ltd.

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

.fb-wrap { width:50%; margin: 0 auto; } .fb-like-box, .fb-like-box span, .fb-like-box span iframe[style] { width: 100% !important; }