KOMBO S. KOMBO SAITOTI
  • Male
  • BABATI MANYARA
  • Tanzania, United Republic Of
Share on Facebook
Share
  • News Posts
  • Discussions
  • Groups
  • Photos
  • Photo Albums
  • Videos

Gifts Received

Gift

KOMBO S. KOMBO SAITOTI has not received any gifts yet

Give a Gift

 

KOMBO S. KOMBO SAITOTI's Page

Latest Activity

helen left a comment for KOMBO S. KOMBO SAITOTI
"Hello,My name is Miss Helen.i saw your profile today and become interesting to know more about you. please i will like you respond to me at my private e-mail address ( helenbaby20@live.com ) so that i will tell you more about my self and also give…"
Jun 7, 2014
KOMBO S. KOMBO SAITOTI is now a member of Global Publishers
Jan 19, 2013

Profile Information

Name
KOMBO S. KOMBO SAITOTI
Your favorite Global Publishers Newspaper and Why ?
UWAZI,NIPASHE,IJUMAA NA IJUMAA WIKIENDA, NAYAPENDA KWA KUTOA HABARI ZA KWELI, INGAWAJE BAADHI YA WATU WANAYAONA KAMA NI POROJO KUMBE SIVYO, MSIKATE TAMAA ENDELEENI KWAELIMISHA WATU WOTE BILA KUBAGUA.
How did you know about Global Publishers
TV

Comment Wall (1 comment)

You need to be a member of Global Publishers to add comments!

Join Global Publishers

At 2:46pm on June 7, 2014, helen said…

Hello,
My name is Miss Helen.
i saw your profile today and become interesting to know more about you. please i will like you respond to me at my private e-mail address ( helenbaby20@live.com ) so that i will tell you more about my self and also give you more of  my picture. and tell you the reason of contacting you. distance and color dose not matter what matters most is love. thanks for your understanding. i am waiting for your responds.
yours Helen.

 
 
 

NI SUPERMARKET GANI BORA KULIKO ZOTE KATI YA HIZI? NA KWA NINI? TOA MAONI YAKO!
  

Forum

ONGEZEKO LA VITENDO VYA UKAHABA NCHINI TANZANIA BILA UDHIBITI WA MAMLAKA HUSIKA, JE UFANYWE UJASILIAMALI?

Started by sebastian yordan luhanga in Maisha Jan 9. 0 Replies

naleta mjadala huu kwenu, kuhusu ongezeko la kutisha la vitendo vya ukahaba nchini kwetu, mbaya zaidi ni kwa vijana wadogo na wengine ni wasomi na wenye uwezo wa kifedha, cha ajabu mamlaka husika ni kama zimefumba macho na kuweka pamba masikioni na…

JE? WAYAJUA MADHARA YA UTABIRI WA MATUKIO HAZARANI KATIKA USALAMA WA NCHI?

Started by daniel paul in Siasa Jan 9. 0 Replies

JE? WAYAJUA MADHARA YA UTABIRI WA MATUKIO HAZARANI KATIKA USALAMA WA NCHI?NDOTO ZA URAISI katika kitu cha kustaajabisha, na cha kushangaza, Utakubaliana na mimi kua kumeibuka tabia ya watu na baadhi viongozi tena wengine wa nyazifa za uwaziri KUTOA…

MIUNDO MBINU TANZANIA

Started by Elibahati DAVID AKYOO in Siasa Jan 6. 0 Replies

Watanzania wenzangu, naomba nisaidiwe hili jambo ambalo limekuwa sugu hapa nchi,kila ikifika kipindi cha uchaguzi barabara zinaanza kuchimbwa hasa vijijini na maeneo ya nje ya miji,je, hii ni aina nyingine ya rushwa au ninini?na kama ni aina…

OKWI ANAIGHARIMU SIMBA, VIONGOZI WAMUANGALIA KWA JICHO LA TATU

Started by Erick Angelo in Soka Jan 6. 0 Replies

Hakuna haja tena ya kufichana, Okwi anaifanya Simba kama timu ya bonanza!!Lakini ajue Simba imeshindwa kuwavumilia kina Kwizera, Mbiyavanga, Gervais Kago, Ssentongo n.k yawezekana hawa wote walikuwa wana viwango kuzidi Okwi wakati wanatua…

Tags: Okwi

TETESI: BARAZA JIPYA LA MAWAZIRI HILI HAPA

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by maleka sakeha Jan 5. 4 Replies

Katika hali ambayo haikutarajiwa, rais Kikwete amefanya mabadiliko makubwa katika baraza lake la mawaziri. Mabadiliko hayo ambayo yatatangazwa kesho jioni yamewatupilia mbali watuhumiwa wa ufisadi sambamba na wazembe katika utendaji.  Waliotupwa…

Tags: SIASA

POLISI KUPAMBANA NA WANAHABARI, WAFUASI WA CHADEMA NANI ALAUMIWE?

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by maleka sakeha Jan 5. 17 Replies

Jeshi la Polisi likiwa na silaha pamoja na mbwa, Septemba 18, mwaka huu limepambana na wafuasi wa Chadema na wanahabari waliofika katika Makao Makuu ya Jeshi la Polisi jijini Dar kufuatilia tukio la Mwenyekiti wa Chadema Taifa, Freeman Mbowe…

Tags: VURUGU

KIU YA WATANZANIA NI IPI, SERIKALI MBILI AU TATU?

Started by Global Publishers Ltd in Siasa. Last reply by lee chong wei Dec 28, 2014. 31 Replies

Kitendawili kilichopo katika taifa leo kwa sasa ni juu ya serikali ngapi zinafaa kuelekea kupata Katiba Mpya, Serikali mbili au Serikali tatu?TOA MAONI YAKO HAPA!

Tags: katiba, siasa

JUAN MATA KUTUA MANCHESTER UNITED ATASIADIA KULETA MATOKEO BORA BAADA YA TIMU KUSUASUA?

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by damarr yesterday. 89 Replies

Juan Mata anataraji kutua Manchester United akitokea klabu ya Chelsea ya…

TOP NEWS WEEK HII

Latest Activity

zokilasy posted a status
""
27 seconds ago
ketrina1liono posted a status
""
1 minute ago
Peter dayle posted a status
2 minutes ago
John Hatchett posted a status
2 minutes ago
John Hatchett posted a status
2 minutes ago
John Hatchett posted a status
3 minutes ago
Peter dayle posted a status
3 minutes ago
John Hatchett posted a status
3 minutes ago
Peter dayle posted a status
4 minutes ago
ketrina1liono posted a status
4 minutes ago
wan wan posted a status
4 minutes ago
GLOBAL's 14 blog posts were featured
4 minutes ago

© 2015   Created by Global Publishers Ltd.

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

.fb-wrap { width:50%; margin: 0 auto; } .fb-like-box, .fb-like-box span, .fb-like-box span iframe[style] { width: 100% !important; }